Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 28-2-2013 18:17:40 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 28-2-2013 14:12
Mình hy vọng phim tiếp theo của Bin là 1 vai hài, đóng 1 ông bố trẻ bất đắc dĩ chẳ ...

nhưng mà dạng kiểu ý thấy lên phim điện ảnh hau hơn, kiểu ông ngoại 30 tuổi hay gì gì đó ý :)))

còn drama thì chỉ thích đóng phim nào nhẹ nhàng tình củm 1 tí.

đọc thấy có dự án làm drama vs kim ok bin, phim tình cảm gì đó. ss này nhìn cũng ko xinh lắm nhưng mà diễn xuất khá là ổn. hi vọng nếu mà đóng thật thì 2 anh chị hợp tác tốt cho ra lò phim hay cho fan gơn ngắm thỏa nỗi mong nhớ bấy lâu nay :)) nhưng mà dù thế nào thì vẫn cứ nuôi hi vọng được nhìn anh vs ha ji won sóng đôi 1 lần nào đó vào 1 ngày nào đó :D

mình cũng giống bạn màn, ít xem phim hàn lắm, chỉ xem phim nào có dv mình thích đóng thôi, mà 2,3 năm gần đây cũng có xem nữa đâu. mình thì thích xem movie hơn là drama, tại movie ngắn gọn dễ hiểu kịch tính hơn, chứ drama dài dòng xem mệt lắm. drama mình xem thì mình cũng ko thích mấy cái phim yêu đương, thích những cái phim nào kiểu về các mối quan hệ khác hay cuộc sống, sự nghiệp phấn đấu gì đó ý, xem thấy hay mà ý nghĩa hơn, chứ phim tình cảm hàn bây h xem nói thật chán chết :)) nhưng mà vẫn tin bin của mình đóng chỉ có chuẩn trở lên :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 28-2-2013 19:22:19 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 28-2-2013 19:05
uh, Kim Ok Bin ko quá nổi tiếng nhưng ss ấy cũng có nhiều movie hay, diễn xuất ổn nên  ...

phim bây h nó thị trường lắm, phim càng nổi mình càng chả có hứng xem. bạn mình cuồng phim hàn đó, tối ngày giới thiệu đủ thể loại rồi bắt ngồi xem cùng, mà mình xem nửa tiếng đã thấy ngáp ngủ rồi :)) dù bây h phim ngắn, có 20 tập thôi mà mình thấy dài như 200 tập ý :)) thế mới nói drama hàn mình chỉ thích xem về chủ đề các mối quan hệ khác ngoài yêu đương, dù những phim này đa số ko ăn khách lắm nhưng thấy hay hơn nhiều, vì đòi hỏi khả năng diễn xuất tốt mà, chứ mấy phim kia cứ khóc lóc 1 tí là ratings cao vút, thiệt tình chả hiểu.

thật ra thì mình chả ấn tượng vs tình cảm của bin trên phim lắm đâu, cơ bản vì bin ít đóng mấy phim kiểu yêu đương tình cảm mùi mẫn ý, cũng ko thấy ai đẹp đôi vs bin cả :D phim của bin đi vào nhiều mối quan hệ, anh em, gia đình....và mình thấy ấn tượng vs cái tình cảm đó hơn. còn tình yêu nam nữ thì , thật ra phim hàn yêu đương thì nhiều, nhưng mối tình mà gây ấn tượng cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi. hi vọng phim sắp tới của bin sẽ cho ra lò 1 cpl đáng nhớ keke :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách