Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-3-2013 11:43:58 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 4-3-2013 22:08
uh, mình có nhớ ss ấy, cũng có bữa ghé qua nhà Min đọc ké 2 chị em bạn 88, hihi, lú ...

hôm nay có 2 tin về anh Bin lận, hay quá :D
À, rất rất welcome bạn vào nhà Min chơi nhé ;)) Rỗi rỗi vào nhà Min chơi tiếp nha bạn, sẽ tiếp đón bạn đàng hoàng như bạn tiếp đón mình ở nhà Bin vậy á :D ss fire mình nghĩ cũng thích Bin đấy :D
Ừ mình ko biết còm gì cho đủ lượng từ ở ngoài news cả, rất muốn cảm ơn các bạn đã dịch tin nhưng mà viết lại phải viết đủ 3 dòng nên mình toàn lười. Có nút like hay cảm ơn ở dưới thì tốt quá!
Anh Bin thì tuyệt rồi, có thể bạn thấy mình chỉ thích vẻ ngoài của anh. Nhưng thật ra anh diễn xuất rất tốt nên cứ là phim của anh thì mình muốn xem à :D

Bình luận

cảm ơn bạn báo tin cho mình nhé, giờ mình thật sự vẫn còn rất xúc động  Đăng lúc 6-3-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-3-2013 14:01:07 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 6-3-2013 12:37
ôi trời ơi, mình muốn khóc với cái tin này đây. Vừa rất hạnh phúc vì anh đến VN, ...

Mình xin chia buồn với bạn. Mình có được biết tổng thống Hugo, ông là vị tổng thống tài năng, sáng suốt và tốt bụng. Cách ông xây dựng xã hội chủ nghĩa khác hẳn với TQ, mình phục ông. Dẫu biết con người ai rồi cũng đến lúc rời xa thế giới nhưng không thể tránh khỏi nỗi buồn. Thế giới lại mất đi một người tài năng :(
Cuộc đời vốn thế mà bạn, thỉnh thoảng nó lại quẳng cho chúng ta vài cục gạch nhưng stay hungry, stay foolish.

P/s: Mình hi vọng sớm được xem quảng cáo của Bin ở VN. câu này là để tránh bị coi là spam.

Bình luận

Vậy hả, mình thì ngoài mấy tin diễn viên mà mình đọc chỉ để cho biết thôi, còn mình quan tâm nhiều đến các tin thời sự hơn, đặc biệt thời sự quốc tế  Đăng lúc 6-3-2013 09:33 PM
mà sao bạn lại bảo là kéo bạn về với thực tế vậy? mình thực sự ko hiểu lắm.  Đăng lúc 6-3-2013 08:48 PM
lãnh đạo mà ông ngưỡng mộ nhất, là người mà mà ông rất muốn đc gặp nhưng ko bao giờ có cơ hội gặp, ông cũng rất ngưỡng mộ cuộc kháng chiến của nd ta  Đăng lúc 6-3-2013 08:47 PM
"Vì Việt Nam, Cu Ba sẵng sàng hy sinh cả máu của mình", thì ngày nay đọng lại trong mình là hình ảnh của Hugo Chavez, ông từng nói Bác Hồ là một trong những nhà   Đăng lúc 6-3-2013 08:46 PM
Đối với mình, những nhà lãnh đạo Mỹ latinh luôn để lại những ấn tượng rất tốt đẹp. Nếu thời chiến tranh có Pidel Castro với câu nói nổi tiếng  Đăng lúc 6-3-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 8-3-2013 08:05:56 | Xem tất
ciciqueen gửi lúc 8-3-2013 01:36
dạ lúc nãy e đứng trc nên có nghe chị kia hỏi tên Fb ^^
em wa xem rồi, có ảnh đó ss ...

Chào em! Nghe em kể mà ss cũng thấy sung sướng lây là thế nào nhỉ
Thế là thật 100% rồi, oai sướng quá đê
Hi vọng anh có ấn tượng tốt về VN à.
Mà vụ ko cho chụp ảnh, ss ở Nhật ss biết à, mình chỉ nghĩ đơn giản là chụp thôi nhưng mình ko thể biết được là ảnh của mình khi up lên mạng có thể gây ra những tai nạn gì đâu, ở Nhật chụp ảnh trẻ con mà đăng lên mạng cũng gần như phạm pháp, nên có bao giờ người Nhật đăng ảnh trẻ con khác đâu. Huống chi anh Bin là người nổi tiếng thế.
Btw, thanks em rất nhiều vì đã chia sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-3-2013 08:08:17 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 01:50
tính đi ngủ rồi mà thấy em dép lại thế là lại chưa ngủ đc.
May mắn làm sao ss vừa ...

Hôm qua ngủ được vậy ko Pa ơi, tin vui thế mà :)))
Mình sáng nay mới vào đọc thấy mà sướng quá à, anh đến thật chứ, hura.
Anh chắc có ấn tượng tốt với VN thôi, vì đến Đà Nẵng mà, người dân ở đó hiền hòa à, cảnh lại đẹp nữa ^^
Mình mà biết từ tối hôm qua chắc cũng ko ngủ nổi lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 8-3-2013 12:16:04 | Xem tất
Anh Bin tặng hoa các chị em trong nhà nè

Happy 8/3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-3-2013 10:33:43 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 21:31
Đêm qua cỡ 4h mình mới ngủ đc bạn ạ, nằm thao thức sướng mãi, sáng dậy còn nghĩ  ...

khi đầu óc đang hưng phấn thì dù mệt cũng khó mà ngủ được )
vậy là sắp tới được thấy hình ảnh của anh Bin cùng hình ảnh đất nước mình rồi, olala nghĩ đến là thấy vui rồi ý olala
bạn nói đến Phở, hồi mình đi Hàn thấy nhiều quán phở phết ý mình chưa ăn thử nhưng nghĩ nó cũng giống như phở ở Nhật, sẽ bị biến tấu cho hợp khẩu vị người bản địa ^^ nhưng nhìn thấy các biển nhà hàng đề chữ Phở to đùng cũng thấy thích lắm ^^

Bình luận

hihi, thế lúc nào rảnh thì bạn về nhà Bin nhé, chúc luôn vui nha...lội mãi mới tìm thấy bài bạn để dep lại nè.  Đăng lúc 13-3-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-4-2013 21:46:56 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 27-4-2013 20:55
Cái này chắc phải hỏi mod thui em ah, chắc mod để link nhầm ý em, mà phim nhà mình c ...

Chúc bạn Pa và Binus nghỉ lễ vui vẻ nhé!

Cái này nếu có rồi thì coi như mọi người xem lại nhé! Star date 2010, quảng bá cho Ajjussi, bao nhiêu diễn viên đàn em nổi tiếng khác đi xem ủng hộ Bin nhé, SHK, SJK, YEH, E

http://www.youtube.com/watch?v=O6o-RqO33mY

http://www.youtube.com/watch?v=O6o-RqO33mY

Bình luận

hidro ơi,nếu có thời gian góp ý cho bọn mình vụ tặng quà cho Bin với nhé: http://kites.vn/forum.php?mod=viewthread&tid=477&page=121#pid6086026  Đăng lúc 3-5-2013 05:02 PM
hihi, thế bạn cũng nghỉ lễ vui vẻ nhé  Đăng lúc 28-4-2013 12:12 AM
không nghỉ ngày quốc tế lao động nhưng trùng hợp là từ 29/4 đến 5/5 cũng có một loạt ngày nghỉ nên người Nhật gọi nó là tuần lễ vàng, Golden week :D  Đăng lúc 27-4-2013 10:04 PM
cảm ơn bạn nhé, hình như bên Nhật ko nghỉ lễ 1.5 thì phải?  Đăng lúc 27-4-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 9-11-2013 10:21:05 | Xem tất
Cho đến bây giờ, khi nhắc đến nam diễn viên Hàn Quốc, thậm chí nhắc đến Hàn Quốc thôi là trong đầu mình sẽ nghĩ ngay đến Won Bin. Ở anh là một vẻ đẹp đặc biệt, mà đối với mình là số 1 HQ. Còn nhớ hồi xem TTMT hay KVNT, mình chỉ ngồi xem anh là chính, trong mắt mình các anh khác lu mờ hết :)) Hồi TTMT, cứ mong nhân vật của anh với nhân vật của SHK thành đôi mà ko được, thì may là trong KVNT nhân vật của anh có kết thúc đẹp, lúc nhân vật của anh LDG đi nước ngoài biến mất mình rất chi là phấn khởi :)) vì sau đó nv của chị CKH quay sang yêu nv của anh Bin mà :)) Lâu quá quên gần hết nhưng những gì liên quan đến nhân vật của anh Bin thì vẫn tự nhiên nhớ, ấn tượng sâu đậm quá mà ^^  Yêu quý anh nên đâm ra yêu quý hết các nhân vật của anh, luôn mong họ có kết thúc đẹp.
Ấn tượng lúc đầu về anh là vẻ đẹp, vì lúc đó ko biết tìm hiểu về anh ở đâu. Nhưng sau này vào kites được đọc một số bài viết về anh trong nhà thì thấy anh có tính cách đặc biệt. Mình cũng tìm thấy điểm chung với anh, và nó càng làm mình yêu quý anh hơn.
Viết đến đây nhận thấy cách mình yêu quý anh Bin giống hệt cách mình yêu ss Min nhà mình.

Vì mình không có thời gian nên chỉ lảm nhảm vài dòng thôi, về những người Hàn Quốc mà mình thấy đặc biệt.
Mai sinh nhật anh Bin rồi.

Chúc mừng sinh nhật anh! Chúc anh những điều tốt đẹp nhất!

Bình luận

tem của bạn Honda, bạn giống mình, luôn mong cho các vai diễn của Bin có kết thúc đẹp  Đăng lúc 9-11-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách