Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-2-2014 15:59:32 | Xem tất
Bài được Bin05 sửa lúc  6-2-2014 04:03 PM

Chào cả nhà. Chúc mọi người một năm mới tốt lành, mọi sự như ý. Hôm nay là ngày đi làm đầu tiên sau đợt nghỉ Tết. Ngồi lội page đọc bài của mọi người mà thấy cảm động quá!

Có rất nhiều điều muốn nói mà dường như không thể nói thành lời. Thực sự thì mình mong tin về dự án phim mới của Won Bin lắm lắm. Nhưng chờ đợi mỏi mòn mà vẫn chưa thấy đâu. Hy vọng năm 2014 này Won Bin sẽ nhận lời đóng phim mới. Mong được thấy ánh mắt biết nói và được nghe giọng nói ấm áp, quyến rũ của Won Bin trên phim lắm rồi.

P/S: Nhìn ảnh Won Bin chụp với các em nhỏ thấy thật ấm áp. Mình có cảm giác khi ở bên các em nhỏ dường như Won Bin rất thoải mái, không phải cố gồng mình lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-2-2014 10:47:41 | Xem tất
Có những lúc chợt thấy việc chờ đợi sự trở lại của Bin dường như vô vọng. Đọc những thông tin về các bộ phim đang chiếu hoặc các dự án phim mới thấy chạnh lòng ghê gớm. Thấy mọi người say sưa bàn luận về những bộ phim hot đang chiếu tự dưng lại muốn Bin quay lại với 1 bộ phim TH. Tự dưng thèm cảm giác đi đâu người ta cũng bàn luận về bộ phim của Bin.

Nhưng bình tâm nghĩ lại thì thực ra Bin đâu có quan tâm nhiều đến những thứ phù phiếm như vậy. Với Bin được đóng phim, được thử thách với những vai diễn mới, những nhân vật tính cách đa dạng mới là điều mà Bin mong muốn.

Nhưng (vâng lại là nhưng) chấp nhận điều đó với một "fangirl" thật khó khăn. Hơn 3 năm cũng là khoảng thời gian không hề ngắn.

Mong lắm bộ phim mới của Bin.

P/S: Cả nhà thông cảm cho tớ vì hôm nay tâm trạng không được tốt lắm nên mới than thở như vậy

Bình luận

dung roi Pa, ap luc se rat lon, a ay phai quay lai som hon, nam roi con gi,  Đăng lúc 16-2-2014 04:52 PM
ở ẩn lâu quá cũng sẽ càng nhiều áp lực khi trở lại phải ko chị?  Đăng lúc 16-2-2014 01:54 PM
Minh lai lo nhieu hon bin ah, su tro lsi cang lau cunv la co hoi  Đăng lúc 13-2-2014 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-5-2014 16:57:36 | Xem tất
@qiuxuanMột buổi chiều đầu tuần, vào nhà mình và chìm trong cảm xúc từ những bài viết của em. Với em Pa thì Bin gắn với hình ảnh Myung Tae, với chị thì Min gắn với hình ảnh Kang Min. Dù thế thì chị em mình vẫn đều dành tình cảm rất đặc biệt cho Bin, em nhỉ.

Chị thì không dễ để trở thành fan của một ai đó chỉ qua 1 bộ phim. Có lẽ cái khiến chị quan tâm đến Bin nhiều như thế chính vì tính cách hướng nội, cách Bin nhìn nhận về nghề nghiệp, về những người xung quanh và tình cảm Bin dành cho gia đình.

Chị thích dáng vẻ ngượng ngùng của Bin mỗi khi trả lời phỏng vấn hay lên nhận giải thưởng. Thật khó hình dung một ngôi sao hang A lại có những cử chỉ dễ thương như vậy.

Giai đoạn này có lẽ fan của Bin cũng đều có đôi lúc nản lòng khi không có những thông tin về dự án mới của Bin. Dù có buồn nhưng chị tin tưởng vào sự lựa chọn của Bin. Và không hiểu sao, khi biết Bin thích chụp ảnh tự dưng chị cứ có ý nghĩ liệu đến 1 lúc nào đó Bin sẽ chuyển sang làm đạo diễn chăng?

P/S: Tặng cả nhà bài hát ngọt ngào này thay cho lời muốn nói <3 Yêu nhà mình nhiều!

https://soundcloud.com/hakoota-f ... -theme-song-hakoota

Đừng vội xa
Sáng tác: Dương Khắc Linh
Ca sĩ: Hakoota - Phạm Dũng Hà

Một ngày chợt nhận ra nơi tim tôi,
Yêu thương này đã thiết tha không thể nguôi
Dặn lòng rằng đừng vội vàng yêu thương
Nhưng khi em gần bên, tâm hồn bay ngàn phương
Người thật ngời sáng biết bao cho lòng này xuyến xao, lòng này còn khát khao
Tình yêu sẽ tới sưởi ấm trái tim lẻ loi
Là tôi với giấc mơ vời vợi xa

Vu vơ trong cơn mơ tôi bao đêm
Em ngang qua đây cùng với tình yêu không thể quên
Và thật nhẹ nhàng làn môi trao
Em cho tôi bao nồng cháy phút giây trong vòng tay
Rồi người đã đến đây cho lòng này đắm say, lòng này giờ vút bay
Tình yêu đã tới sưởi ấm trái tim lẻ loi

Đừng vội đi người hỡi
Đừng xa người hỡi
Đừng vội tìm đến nơi nao xa vời
Đừng đi người hỡi, xin đừng xa người hỡi
Trong mơ ta đã bên nhau chẳng rời
Này người ơi, em hãy chờ, hãy tin tưởng đợi
Sẽ luôn mãi trong lòng yêu em chẳng nguôi
Đôi ta luôn bên nhau tin yêu chẳng phai phôi
Đợi tôi người hỡi

Một ngày chợt nhận ra nơi tim tôi,
Yêu thương này đã thiết tha không thể nguôi
Dặn lòng rằng đừng vội vàng yêu thương
Nhưng khi em gần bên, tâm hồn bay ngàn phương
Người thật ngời sáng biết bao cho lòng này xuyến xao, lòng này còn khát khao
Tình yêu sẽ tới sưởi ấm trái tim lẻ loi

Đừng vội đi người hỡi
Đừng xa người hỡi
Đừng vội tìm đến nơi nao xa vời
Đừng đi người hỡi, xin đừng xa người hỡi
Trong mơ ta đã bên nhau chẳng rời
Này người ơi, em hãy chờ, hãy tin tưởng đợi
Sẽ luôn mãi trong lòng yêu em chẳng nguôi
Đôi ta luôn bên nhau tin yêu chẳng phai phôi
Đợi tôi người hỡi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 14-5-2014 09:04:59 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 7-5-2014 10:26 AM
Hội viên chính thức Binus thì mình ko tham gia, hay nói đúng hơn là ko còn cơ hội th ...

Nếu Bin làm đạo diễn thì quả là một điều đáng tiếc vì sẽ càng ít có cơ hội được nhìn thấy Bin. Nhưng nếu Bin thật sự muốn như vậy thì mình cũng phải chấp nhận thôi, em nhỉ. Chị còn từng mơ Bin làm đạo diễn rồi phim được nhận giải thưởng lớn cơ. Hi hi.

Mà cũng không hiểu sao chị lại luôn thích những nghệ sĩ sống kiểu kín đáo như Bin. Từ nghệ sĩ Âu Á đến nghệ sĩ VN cũng vậy

Hồi xưa chị rất thích JC Chasez ở nhóm 'N Sync. Sau khi nhóm tan rã anh ý có ra 1 album rồi sau đó thì chuyên tâm vào việc sáng tác và producer. Thỉnh thoảng mới hát 1 bài kiểu chơi chơi. Fan thì tiếc vì chất giọng anh ý rất hay và đầy cảm xúc nhưng khi trả lời phỏng vấn thì anh ý nói anh ý thích cuộc sống ở trong phòng thu, cuộc sống ở phía sau ánh đèn sân khấu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 20-1-2015 10:10:25 | Xem tất
Lâu rồi mới lại ghé thăm nhà mình. Mọi người vẫn khỏe chứ. Mình thì không quan trọng chuyện Bin nhận phim mới hay không nữa rồi. Chỉ cần Bin hạnh phúc và vui vẻ với lựa chọn của mình là được. Mà mình có cảm giác là Bin đang ở ẩn để chuyển sang một lĩnh vực khác, có thể là đạo diễn

Về CF mới, chị cũng nghĩ như em Pa, chắc Bin quay từ năm ngoái rồi giờ mới phát hành. Nhiều lúc cũng tò mò muốn biết ngoại hình của Bin giờ ra sao. Nhưng chị thấy thường không nhận phim mới có vẻ Bin hay để tóc dài lòa xòa

Ngoài lề một chút, đợt tháng 12 năm ngoái mình có vào Sài Gòn và được gặp em kieu, daochi, em Joon. Thật sự là mình rất cảm động với tình cảm của mọi người. Daochi thì mới sinh em bé, em kieu thì gần đến ngày sinh, bé Joon thì đi làm về là tất bật qua đón mình. Vậy mà mọi người vẫn dành thời gian để gặp mình. Hi hi. Vui lắm ý. Hy vọng là sẽ có dịp khác vào SG để chơi với mọi người lâu hơn

Bình luận

hic, nang lâu qua kh vao nha? bận lam nàng hở? nhớ món mai dẻo gừng của nàng quá đi...  Đăng lúc 21-1-2015 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 31-5-2015 19:50:07 | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 31-5-2015 04:00 PM
Tin của Bin từ chuyện yêu ss Na Young đến cưới ss ấy toàn là do bạn em nhắn tin em m ...

http://www.24h.com.vn/phim/tiet- ... bin-c74a711836.html

Theo chia sẻ của đại diện công ty Won Bin, anh và Lee Na Young tổ chức tiệc cưới bí mật ngoài lý do thuộc về tính cách không thích khoa trương thì nguyên nhân chính đến từ gia đình.

“Theo nguyện vọng của những người thân trong gia đình, họ đã tổ chức quy mô nhỏ, chỉ có người trong nhà với nhau. Trong giây phút thiêng liêng, cả hai đã cùng nói lời thề nguyện hôn ước trang trọng trước mặt hai bên gia đình, những người luôn cầu mong họ hạnh phúc hơn bất kỳ ai”.

Đám cưới của Won Bin không chỉ bí mật mà còn rất giản dị. Sau khi hôn lễ kết thúc, cô dâu chú rể cùng người thân đã cùng nhau ngồi nhâm nhi canh nóng trên đồng cỏ.

--
Đọc cái này càng thấy đúng là Bin nhà mình, không lẫn đi đâu được. Cứ hình dung cảnh cô dâu chú rể và người thân ngồi nhâm nhi canh nóng trên đồng cỏ thấy ấm áp và lãng mạn quá.

Lại còn tự tay chọn hoa cho đám cưới nữa chứ. Yêu hai người quá đi <3
Mong hai người sớm có tin vui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 10-11-2015 11:53:41 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Won Bin. Chúc Bin luôn mạnh khỏe và hạnh phúc bên gia đình nhỏ của mình. Năm nay có lẽ là năm rất vui với Binus vì cuối cùng Bin cũng tìm được tổ ấm nhỏ của riêng mình. Còn vui hơn nữa là Bin và Na lại sắp đón thành viên mới. Mong mọi điều tốt lành sẽ luôn đến với gia đình Bin Na. Và mong Bin sớm nhận dự án mới. Thực sự là mong lắm, mong lắm vì đã hơn 5 năm rồi.

Bình luận

đây nè chị,ôi, chỉ có mấy ngày thế này thì mới được gặp lại mọi người ạ  Đăng lúc 10-11-2015 11:57 AM
http://forum.kites.vn/thread/ngay-tro-lai-cua-won-bin-chac-con-cho-them-nua-462849-1-1.html  Đăng lúc 10-11-2015 11:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 10-11-2016 09:13:24 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật Won Bin. Chúc Bin bước sang tuổi mới hạnh phúc bên gia đình nhỏ của mình. Mong lắm những thông tin mới của Bin. Sắp 7 năm rồi, 7 năm chờ đợi. Người ta vẫn bảo chờ đợi là hạnh phúc mà sao nhiều lúc vẫn thấy chạnh lòng. Mong Bin sớm quay lại đóng phim.

Yêu cả nhà mình!

Bình luận

lâu lắm mới thấy chị  Đăng lúc 11-11-2016 10:22 AM
hi Bin05  Đăng lúc 10-11-2016 11:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách