Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-3-2013 18:58:56 | Xem tất
mong anh won bin đóng phim mới quá ah.
lâu quá rồi không đóng phim j hết
đóng movie hay drama cũng được
nhưng thích drama hơn

Bình luận

@parkgyuri: phim ấy m nghe nói Kim Nam Gil đóng mà ko phải hả bạn? nếu Bin đóng với ss Son Ye Yin mình ủng hộ nhiệt liệt lắm, ss ấy vừa xinh đóng phim lại hay nữa   Đăng lúc 27-3-2013 09:09 PM
mình thì mong anh ấy nhận dóng với ss son ye jin trong bộ flim shark chưa tìm dược nam chính ,mình xin dề cử anh ấy nhận kịch bạn flim này ,mấy ngày nay ước thế   Đăng lúc 27-3-2013 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-3-2013 14:11:21 | Xem tất
thật sự thì thấy ai cũng mong anh wb đóng phim trong năm nay.
hi vọng sẽ đóng một drama thật hay. phải wb nhận đóng phim 'gió đông' là tốt rồi. phim đó hay. tiếc không đc thấy cặp đôi won bin song hye kyo.

Bình luận

hihi, chào bạn, lâu lâu thấy bạn vào nhà Bin nè.  Đăng lúc 31-3-2013 05:48 PM
WB cũng hợp với hình tượng anh trai đúng ko bạn,hihi,thôi thì chúng ta cứ chờ đợi tiếp vậy  Đăng lúc 31-3-2013 02:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-4-2013 21:07:00 | Xem tất
biết khi nào won bin mới trở lại đóng phim đây??
diễn viên nào lâu đóng phim cũng đã trở lại đóng.
chỉ có anh là chưa chịu trở lại. hi vọng, hi vọng năm 2013....

Bình luận

e cũng hi vọng... ^^  Đăng lúc 11-4-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-4-2013 21:45:06 | Xem tất
mới doc tin mot bài báo có tin này :
Năm 2013,  có thể Won Bin sẽ trở lại màn ảnh nhỏ với một drama "bom tấn" của đài MBC. Tên của phim vẫn chưa được tiết lộ, chỉ biết rằng đây là một bộ phim liên quan đến chính trị và ngoại giao giữa Nam - Bắc Triều Tiên. Nếu tham gia phim này, bộ phim sẽ đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ của Won Bin sau 11 năm vắng bóng, kể từ drama Friends năm 2002.
không biết có dung không nữa

Bình luận

có thể là The king 2 heart đấy bạn a  Đăng lúc 1-5-2013 10:50 AM
có thể là The king 2 heart đấy bạn a  Đăng lúc 1-5-2013 10:50 AM
Nhưng dù sao cũng rất vui vì bạn vào nhà, lâu lâu mình vẫn gặp các cmt ủng hộ Bin của bạn, vào nhà chơi thường xuyên với bọn mình cho vui nhé  Đăng lúc 30-4-2013 11:14 PM
Ngoài ra mình nghĩ trong tình hình căng thẳng giữa TT và HQ thế này thì sẽ ko có 1 bộ phim về đề tại nhạy cảm thế này đâu.  Đăng lúc 30-4-2013 10:15 PM
@moon: tin ở 1 nguồn VN em ah nên ss nghĩ độ chính xác chưa cao vì ko có nguồn link từ các trang gốc, mà bên fan Bin cũng ko thấy có news này  Đăng lúc 30-4-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-4-2013 21:49:49 | Xem tất
mói doc duoc tin này:
Năm 2013,  có thể Won Bin sẽ trở lại màn ảnh nhỏ với một drama "bom tấn" của đài MBC. Tên của phim vẫn chưa được tiết lộ, chỉ biết rằng đây là một bộ phim liên quan đến chính trị và ngoại giao giữa Nam - Bắc Triều Tiên. Nếu tham gia phim này, bộ phim sẽ đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ của Won Bin sau 11 năm vắng bóng, kể từ drama Friends năm 2002.
không biết có đúng không nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 3-7-2013 11:29:36 | Xem tất
k biết mấy ngày nay cũng từng nghĩ có khi nào wb hẹn hò lny k ta?
vì biết hai anh chị cùng công ty mà chị lny cũng ít đóng phim lắm
bây giờ là sự thật rồi, lúc trước chỉ thích wb với shk thôi nhưng thôi cũng chúc mừng anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách