Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
541#
Đăng lúc 20-11-2013 09:26:10 | Xem tất
Mỗi năm đến ngày trọng đại này, trên mọi nẻo đường đất nước, thậm chí ở cả những đất nước xa xôi có những người con của đất Việt, vẫn luôn ghi nhớ về công lao to lớn của các thầy cô. Xin kính gửi ngàn lời tri ân đến các thầy cô, chúc các thầy cô luôn mạnh khỏe và cống hiến nhiều hơn nữa cho sự nghiệp giáo dục của nước nhà. Chúc các bạn trong nhà Bin, nhất là một số bạn công tác trong ngành giáo dục luôn thật vui và hạnh phúc. Riêng Bin, anh đã từng nói rằng muốn được một ngày làm thầy giáo, chúc anh sẽ thực hiện được mong muốn của mình.

Chúc mừng Ngày nhà giáo Việt Nam 20.11{:179:} {:179:} {:179:}

Tặng cả nhà bài hát mình yêu thích nhất về người Thầy:

http://st.nhacso.net/flash/v89/embedPlaylistjs.swf?xmlPath=http://nhacso.net/flash/song/xnl/1/id/XVpUWktZ&adsLink=&colorAux=0x017CA6&colorMain=0xafafaf&colorBorder=0x333333&typePlayer=single&mAuto=false&autoplay=0

http://nhacso.net/nghe-nhac/nguoi-thay.XVpUWktZ.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

542#
Đăng lúc 21-11-2013 22:23:24 | Xem tất
Mới xem cái news về việc chụp hình cho Unicef xong, dù đã than thở trong cái cmt rồi, nhưng vẫn phải về nhà thở than tý nữa, thiệt là bó tay với cái quả đầu "bà thím" phiên bản 13 của Bin mất thôi

Chệ dâu ơi là chệ dâu, sao ko lấy cái kéo lừa lúc nào lão ngủ cắt phăng ngay mấy cái tóc loe hoe đi cho em nhờ, tưởng là lão già đã đứt đoạn với quả đầu tóc dài dài "bà thím" rùi, ai ngờ giờ vẫn thế hử trời, trong cái CF của T.O.P hay Chris.Christy thì vẫn còn đỡ đỡ, nhưng đến lần chụp này thì cái quả đầu làm em đây ngất luôn thật đấy. Chệ có biết là từ ngày iu chệ lão già nhà em càng ngày càng xuống sắc hem hử? trong khi chệ thì lại càng ngày càng đẹp lung linh thế kia? Thế là thế nào hả chệ?

Chệ nhớ nhắn với lão Bin già, để quả đầu này hết năm nay thui nhé, sang năm cắt đi cho em mừng cái, năn nỉ chệ đấy nha, nếu thành công em sẽ có quà hối lộ chệ

Dù vô cùng chán đời với quả đầu của Bin nhưng bù lại được ngắm hình chàng tớ vẫn sướng rơn. Nhất là cái hình Bin chụp cùng đồng nghiệp như thế, dễ đến cả tỷ đời chưa thấy cái hình nào Bin chụp vậy cả, tung tym cho chàng nè và nhớ cắt tóc nha già

Bình luận

jiun dạo này bỏ bê bé Joon và nàng Song theo chú Bin hen  Đăng lúc 23-11-2013 09:16 AM
đúng thiệt là e cũng k ưa đc quả đầu đấy  Đăng lúc 22-11-2013 02:32 PM
chưa cô ơi, áo cô may ai thế?  Đăng lúc 22-11-2013 10:00 AM
thấy áo mới của ta chưa ^^  Đăng lúc 22-11-2013 09:54 AM
cô cười trên nỗi đau của tôi đấy, cô có biết ko hả cô jun?  Đăng lúc 22-11-2013 09:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

543#
Đăng lúc 23-11-2013 10:13:42 | Xem tất
Nhà mình cho Pa xin chút đất gửi cái thiệp mời sinh nhật và tham gia game nha. Nhà em ở xóm nhà lá heo hút hẻo lánh, rất mong nhà mình đến tham gia cho vui nhé, Pa sẽ tiếp đãi đặc biệt{:176:} .

{:405:} GAME SINH NHẬT BEE NAMTHIP{:405:}

Thời gian: 21h 23/11/2013
Địa Điểm: Nhà Ong Chúa Bee Namthip
Thành phần tham gia: Tất cả các mem Kites, những ai yêu thích Bee và phim Bee
Nội dung:

Phần 1: Đuổi hình bắt chữ
Đúng như tên gọi, phần này chủ xị sẽ đưa ra các bức hình, mỗi bức sẽ là các gợi ý, kết hợp lại sẽ thành từ/cụm từ liên quan đến Bee

Phần 2: Đố vui về Bee
Trong phần này sẽ gồm các câu hỏi về Bee, nhân vật của Bee, các lakorn mà Bee đã từng tham gia.

Phần 3: Ghép hình
Chủ xị sẽ cung cấp các mảnh ghép hình, mn sẽ ghép sau đó up lên các page reup hình, sau đó trả lời bằng link đó

Chân thành cảm ơn và hân hạnh đón tiếp!{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

544#
Đăng lúc 27-11-2013 10:25:39 | Xem tất
Hình này mắc cười quá, ko biết làm sao mà để anh Kong bẹo má thế kia? {:184:}

cre: baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

545#
Đăng lúc 27-11-2013 10:27:40 | Xem tất
Thì ra con gái cũng có thể giỡn được với già cơ đấy {:184:}{:184:}{:184:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

546#
Đăng lúc 29-11-2013 12:21:46 | Xem tất
Hôm nay vào trang eden9 mới phát hiện ra ở phần trang của Bin có những hình ảnh động cho 1 chuyến du lịch: bản đồ, túi xách, máy ảnh...và 2 tấm ảnh tấm ảnh tháp Eiffe ở Paris. Chợt nhớ đến những ngày tháng 9 Bin và chệ dâu đến Paris. Có lẽ Bin thích Paris chăng? Chắc là như thế lắm...nhớ JinNa quá, ko biết giờ anh chị thế nào? tình cảm vẫn tốt đẹp phải không JinNa? Mong lắm 1 cái thông báo Happy Wedding của JinNa...Cầu chúc cho anh chị hạnh phúc bên nhau mãi mãi!

Ngoài ra tớ vừa đi hóng hớt ở nhà ss Song Hye Kyo về, thấy bảo sinh nhật ss Song chị ấy đi ăn với chệ dâu...và dân tình thì đang ship couple SongKang, còn tớ thì tớ ship đời F2, con gái JinNa và con trai SongKang, đề nghị anh Kang sớm có người yêu, sớm lấy vợ đẻ con trai để đời em được ship nhá{:184:} {:184:} {:184:}

P/s: Tớ đã gửi về móc khóa rồi, chắc tuần sau sẽ đến tay Kiều và Binkyo, mọi người chờ ít ngày nữa nha. Những bạn nào gửi cho mình 4 hình thì đều nhận được 2 móc khóa nhé{:156:}

Bình luận

ss thưn iu, e đã nhận đc móc khóa, trên cả tuyệt với ss ạ, thanks iu ss nhìu ^^  Đăng lúc 30-11-2013 11:02 PM
ừ, uổng quá, nếu biết sớm thì mình có thể tặng cho bạn rồi.  Đăng lúc 30-11-2013 10:50 PM
á , vậy để khi khác Qiuxuan hề hề nếu có dịp t muốn móc hình 2 anh nhà  Đăng lúc 30-11-2013 10:35 PM
giờ mình đã gửi móc khóa xong rồi bạn ạ, có lẽ để dịp khác khi nào nhà Bi tổ chức sự kiện gì thì có thể tặng bạn sau nha  Đăng lúc 30-11-2013 09:55 PM
há há nỗi lòng của những shipper ,qiuxuan t cũng muốn nhận móc khóa á !!!  Đăng lúc 30-11-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

547#
Đăng lúc 2-12-2013 09:56:47 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

548#
Đăng lúc 2-12-2013 16:51:58 | Xem tất
kieunt gửi lúc 2-12-2013 16:14
Báo với Pa là ta đã nhận được móc khóa và USB.
USB thì ta sẽ hẹn Sò để giao tận t ...

Thê thì tốt quá, cảm ơn n và Binkyo nhiều{:161:}

Mà n ơi, n kiểm tra xem USB có phim và vẫn mở phim đc ko giùm t với nhé? vì chỉ sợ gửi về mà ko mở đc phim thì buồn lắm, MT của ta sẽ hem làm đc á{:180:}

Mà ai ngờ n đi tặng 1 móc cho BF, sao ko làm 1 cái hình 2 người, bắt bạn ấy đeo 2 chàng khác, tội nghiệp à{:184:}

@Múp: Hình JinNa đấy em thấy đẹp hok?

Bình luận

hiiii ss songngoc  Đăng lúc 2-12-2013 11:18 PM
Chia "gia tài" thấy vui vẻ quá . Chúc mừng mn đã được chia của nhé.  Đăng lúc 2-12-2013 11:05 PM
cô Jun, rồi thì vào, nhưng ta đi mà ko có Bin là ko đc:)), Mup: ko có chi em :))  Đăng lúc 2-12-2013 10:40 PM
giề đó ta muốn nhòm T.T  Đăng lúc 2-12-2013 09:07 PM
cả 2 cái đều đẹp tuyệt ss ạ, e cảm ơn ss nhiều về cái còn lại ạ  Đăng lúc 2-12-2013 09:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

549#
Đăng lúc 2-12-2013 23:11:29 | Xem tất
Tự kỷ...

Hôm nay sang nhà người anh em hàng xóm, thấy nhà anh ấy đông vui quá cơ mà buồn cho nhà mình. Chẳng phải buồn vì nhà ít bài post mà buồn vì lão Bin già cứ im thin thít và lặn mất tăm, ko chịu đóng phim gì hết. Người em anh xuất ngũ cũng đã kịp đóng 1 phim ngắn và chuẩn bị đóng phim thứ 2 rồi kia kìa, còn anh, sao cứ để người ta chờ hoài, chờ hoài vậy Bin. Nào cần có đóng phim với các mỹ nữ xinh đẹp giề đâu (dù đã hơn 10 năm nay ko thấy Bin yêu đương trên màn ảnh rùi, cũng muốn đóng 1 phim tình củm lắm ấy, nhưng thời điểm nghèo nàn, khó khăn thế này thì ko dám mơ), Bin cứ đóng với các mẹ, các bé, các chú, các anh, các ông là đời em cũng đã hạnh phúc lắm rồi, nhưng cái thân phận ấy cũng có được chi cho cam. Hơn 3 năm rồi đấy Bin, ko phim mãi thế này sao fan sống nổi với đóng hình CF như cafe phin kia chứ hử?

Sắp hết năm rồi, cái niềm tin hồi giữa năm nhen nhóm giờ tắt ngấm ngấm...buồn Bin rồi đấy, vì Bin làm người ta nhớ quá đi. Người ta đã chẳng bao giờ xem phim phò gì hết, chỉ biết mỗi phim của Bin, chỉ biết ngày ngày ngậm nhấm đi ngặm nhấm lại mấy phim đã cũ rích, hết Cha Tae Sik rồi đến Myung Tae, Kang Min...thế thì Bin bảo người ta phải sống ra làm sao đây?

Nhưng cũng may, người ta vẫn sống được nhờ vào chệ dâu, chứ ko phải Bin đâu đấy nhé...vì vậy phải nhanh chóng rước chệ dâu về cho người ta bớt tự kỷ nha. Bin có biết là mỗi lần nghĩ đến JinNa là người ta mới hết giận, hết buồn Bin ko? người ta chờ tin vui của Bin, chờ ngày Bin trở lại đóng những bộ mới, vai diễn mới, để người ta sẽ ko còn phải tự kỷ, lảm nhảm thế này nữa...

Vậy chớ dù năm này, năm tới hay nhiều năm sau nữa, dù Bin vẫn cứ im thim thít và lặn mất tăm thế này thì người ta vẫn yêu Bin, vẫn chờ Bin trở lại, vẫn ở một nơi mãi mãi bên cạnh Bin và chỉ cần biết Bin đang hạnh phúc thì người ta cũng hạnh phúc, thế là mãn nguyện...

Một trong những ngày nhớ Bin

Bình luận

hôm nay thì Pa đã giận Bin rồi nhé.  Đăng lúc 4-12-2013 09:26 AM
phận fan gơn đôi lúc thiệt tủi TT.TT  Đăng lúc 3-12-2013 11:23 PM
đọc mà rưng rưng, sao lại thế chứ  Đăng lúc 3-12-2013 09:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

550#
Đăng lúc 2-12-2013 23:53:23 | Xem tất
songngoc62 gửi lúc 2-12-2013 23:44
Đôi khi , chờ đợi cũng là một thứ hạnh phúc mà không phải ai cũng có cơ hội đư ...

Đôi khi, có những lúc ta buồn, ta tự kỷ...

Nhưng cũng là những lúc để ta nhìn lại lòng mình và biết rằng ta yêu người đó biết nhường nào

Chờ đợi cũng là một thứ hạnh phúc bởi chờ đợi khiến ta yêu người đó nhiều hơn...

Ta đã yêu người trong bao lâu? ta không biết và cũng không cần biết

Bởi ta sẽ tiếp tục yêu người cho đến khi không thể yêu thêm được nữa

Cho đến khi tình yêu đó còn dài hơn cả điều vĩnh cửu...

Yêu người, với ta thế là đủ...

Dù có đôi lúc giận người, buồn người...thì ta vẫn cứ yêu người!

P/s: Nổi hứng ăn theo chị{:98:}

Bình luận

hehe ss Binkyo một bộ phim mà ai ai cũng mơ ước :)  Đăng lúc 4-12-2013 03:52 PM
t duyệt kịch bản của n Binkyo nha...t cũng đang mong thế lắm đây  Đăng lúc 4-12-2013 09:15 AM
Nam sau anh WB sẽ đóng 1 bộ phim, 1 bộ phim vô cùng hạnh phúc, bộ phim đó ko bao giờ có kết thúc  Đăng lúc 4-12-2013 08:58 AM
Cô Pa, ta thấy Kang Song đóng phim rồi, ta nhìn Bin thấy bùn quá T.T  Đăng lúc 3-12-2013 09:03 PM
"Bởi ta sẽ tiếp tục yêu người cho đến khi không thể yêu thêm được nữa...êu người, với ta thế là đủ...". Pa ơi.........  Đăng lúc 3-12-2013 09:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách