Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 22-2-2014 21:41:14 | Xem tất
chào cả nhà ^^ lâu lắm rồi em mới vào nhà, phải lên tiếng để mọi người vẫn nhớ đến sự tồn tại của moon
năm mới mong nhà ta sẽ xôm tụ hơn, Bin cũng đóng một phim mới cho con tim em bớt héo úa bữa nay chả có gì coi
hôm bữa cũng có đọc cái tin bên Netizenbuzz về Bin, lần đầu tin em thấy cái tin có nhiều ý kiến trái chiều, em thì không có ý kiến gì, chỉ mong Bin sớm gặp một kịch bản hay, cộng với những điều kiện chủ quan và khách quan để Bin nhận phim mới cho em được thấy Bin trên phim ( ngoài đời chả dám mơ đến )
p/s : lâu lắm rồi mới post bài kites, mới thấy lại được cái quần iu quý của mình

Bình luận

http://kitesvn.com/thread/-truevision-2014-full-house-mike-pirath-aom-sushar-vietsub-e12-hd-completed-421704-1-1.html  Đăng lúc 23-2-2014 09:08 PM
link down phim đây nè em, phim này đang hot đấy, xem 1,2 tập đầu cũng bt, nhưng càng về sau càng hay, nữ chính dv rất ổn  Đăng lúc 23-2-2014 09:07 PM
Lâu lắm rồi mới nhìn thấy Moon  Đăng lúc 23-2-2014 04:16 PM
moon ăn tết kỹ quá nè...Em xem Full House bản Thái đi, ss đang mê tơi bộ này, hay lắm ấy  Đăng lúc 22-2-2014 10:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 17-4-2014 20:51:47 | Xem tất
vany_lee137 gửi lúc 17-4-2014 07:14 PM
mà thiệt tình, nhà ngừ ta thì hồ hởi bàn lựn phim mới, đằng này chắc toàn lôi mấ ...

vì bạn mới nên khá lâu rồi mới post bài ở kites ^^
mình xưng hô với bạn như thế nào đây ^^
à bạn thắc mắc tí là cái quần của bạn nghĩa là gì thế

@qiuxuan lâu lâu vô chào ss một tiếng không thôi ss quên em nhỏ
ss học gần xong chưa ạ ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách