Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-11-2013 18:47:44 | Xem tất

Chúc anh sinh nhật vui vẻ!
Chúc anh sẽ tìm lại được nụ cười thật tươi, ánh mắt thật vui của ngày trước!
Chúc cho phim mới của anh sẽ thành công!
Và điều cuối cùng cũng là điều quan trọng nhất, chúc anh mãi hạnh phúc với lựa chọn của mình và sớm cho em chiêm ngưỡng anh trong đám cưới nhé! {:161:}

Bình luận

ối giời, mạng mẽo nhà tôi load được để tham gia thì đã về đến bét rồi cô Jun ạ  Đăng lúc 10-11-2013 07:23 PM
@chị Pa: anh đẹp anh có quyền haha  Đăng lúc 10-11-2013 07:19 PM
mấy ss ơi, tí có gêm tham gia nhé, dự là chị Pa ẵm hết xèng :))  Đăng lúc 10-11-2013 07:16 PM
ss nhìn thì chỉ thấy buồn cười:)) tự nhiên liên tưởng đến nobita ko à  Đăng lúc 10-11-2013 07:15 PM
đeo kính bác học thế cơ mà ;))  Đăng lúc 10-11-2013 07:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 24-12-2013 20:01:18 Từ di động | Xem tất
Chào cả nhà! Dạo này bận bịu lâu không lượn lờ đánh võng cũng không vào thread phim không biết tình hình thế nào rồi Muốn trans phim mà không được.

Tình hình lên sóng Tình yêu của những chàng trai đến đâu rồi ạ?

Mọi người có gì mới không? Người yêu mới hay chồng chẳng hạn

PS: Tiện cả nhà cho e hỏi cá độ ở đâu thế ạ? Em muốn kiếm xèng mặc quần sống sót qua mùa đông này mà không biết cá độ ở đâu cả.

Bình luận

hi kiwi, lâu rồi em mới về nhà  Đăng lúc 25-12-2013 03:02 PM
@kiwi hỏi Kiều í ^^  Đăng lúc 24-12-2013 10:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 7-1-2014 12:49:38 Từ di động | Xem tất
Nhờ ẻm Ngọc trinh mà chúng ta sắp được gặp anh đấy mọi người ạ. Không biết nên vui hay nên buồn. Dân Hàn mà biết thân thế sự nghiệp con đường đi lên nổi tiếng của ẻm chắc bao vây anh giữ khoảng cách hàng trăm mét nói gì đến ngồi 1 mâm cùng anh. Đọc trên mương 14 mà thấy hãi   Cứ dựa vào 1 cái tên hot rồi thuê lều báo viết bài nhai đi nhai lại. Pr rầm rộ rồi sang đấy không ai biết mặt đặt tên

Bình luận

đọc tin thấy buồn cười mà chẳng biết tại sao phát ngôn thế nhỉ?  Đăng lúc 11-1-2014 11:09 AM
mình nghe tin mà sầu hết cả đời, sầu nì cũng chả hiểu là vui hay buồn nữa :'(  Đăng lúc 7-1-2014 08:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 18-2-2014 20:42:19 Từ di động | Xem tất
qiuxuan gửi lúc 17-2-2014 02:10 PM
Tấm hình đó đây nè chị, nhìn yêu quá chị nhỉ?

Hôm trước có bình luận về a Bin ở netizen buzz. em nghe nói đấy là lần đầu tiên mà dân tình không khen anh hoàn toàn, cũng không phải là chê mà mọi người bắt đầu cũng sốt ruột rồi. Drama thì chắc ko bao giờ anh đóng, như a Kang vậy. Với tư cách là 1 diễn viên thì nên hoạt động là 1 diễn viên đúng nghĩa. Biết là anh phải cân nhắc kịch bản, rồi điều kiện quay phim và cả catse...vì giờ anh ở 1 đẳng cấp mà chẳng mấy người có được, nhưng nếu anh mạnh dạn dám thử thách thật nhiều vai diễn thì tốt biết mấy. Một thực tế là không phải tất cả các bộ phim đều thành công như mong đợi, ngay cả phim Hollywood cũng vậy. So sánh thì khập khiễng, nhưng a Kang cũng chuẩn bị có 2-3 phim mới rồi. Em nghĩ thử thách bản thân là điều quan trọng nhất, hơn nữa người không màng dư luận như a thì không biết a sợ điều gì?

PS: chị ăn tết thế nào ạ? C đã sang bên kia lại chưa?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 18-2-2014 23:21:03 Từ di động | Xem tất
Bài được kiwi219 sửa lúc  18-2-2014 11:32 PM
songngoc62 gửi lúc 18-2-2014 10:04 PM
Chúng ta , những người yêu mến anh - sẽ luôn tin tưởng vào chọn lựa của anh mà thô ...

Chị ơi những diễn viên ở lứa tuổi của anh bây giờ đang quay lại với drama nhiều ạ. Còn anh SSH e thấy bảo xưa nay diễn xuất vẫn còn kém các dv top star 1 bậc Quay phim thì khổ sở, khó khăn nhưng có diễn viên thực thụ nào vì khổ mà không đóng phim, Bin thì cũng ko sợ khổ. Rồi thành công hay không còn phụ thuộc vào đạo diễn, biên kịch, bạn diễn... và cả 1 chút may mắn nữa.
Em nghĩ kịch bản gửi cho anh chất hàng đống rồi vì anh kén quá thôi. Hôm trước đọc được bình luận ấy cũng có lý của nó nhưng thấy chạnh lòng ghê gớm. Mà cũng chứng tỏ khán giả mong đợi phim của a như thế nào chứ không phải qua 15s quảng cáo

@qiuxuan c ơi e cũng ủng hộ chất hơn lượng. Khoảng thời gian hợp lý có lẽ khoảng 1 năm/phim. Còn như a 4 năm liệu là quá dài không.
Diễn viên đóng chẳng có gì xuất sắc, diễn 10 phim như 1 thế mà lại hot nhất, làm e lại nhớ đến những dv thực sự giỏi. Đúng là trái ngang.
E chỉ mong a sớm quay lại đóng phim, chả phải bom tấn, không cần hot, xếp thứ mấy trên bxh, chỉ cần nội dung ý nghĩa là được.

Bình luận

Lâu lâu rồi mới thấy em kiwi :)  Đăng lúc 19-2-2014 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-8-2021 00:33:31 Từ di động | Xem tất
Lâu lắm mới vào nhà tìm lại bản Ajusshi bản cũ mà ko thấy ở đâu có mọi người ơi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách