Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Yuki_Hooseki
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Shortfic] [Shortfic | MA] True Love | Yuki_Hooseki | Nichkhun - Taecyeon - Chansung - Joo

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-2-2012 21:50:37 | Xem tất
xin chào ss, bấy lâu nay toàn đọc chùa của ss thui nên h` comt bù lại :D
em ko chịu đâu... sao có thể để Khuntoria có sóng gió dữ thế ss? Mà dạo này em thấy ss viết fic nào cũng có cái khoảng trắng ko ak`, đúng là tăng level hẳn! Shot này ss hầu như đã chia đều đoạn dành cho tất cả các couple rùi nhưng mà nghĩ lại sao thấy Khuntoria "ít" qá ak` :))
Em thấy fic nào của ss cũng hay hết nhưng mà ss đừng có để mấy couple có sóng to bão lớn thì khổ ak' ss... mắc công em phải tăng bình chữa cháy mất thui =))
Ủng hộ ss đến cùng nhé! Mà ss sớm cho Khuntoria làm hòa nhá! Ko em phải dự trữ sẵn bình chữa cháy rùi :D
ss mau ra chap mới nhá! Iu ss nhìu nhì

Bình luận

ss post típ part mới rùi nghen ^^  Đăng lúc 10-3-2012 07:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-3-2012 10:57:11 | Xem tất
Em đã vào đọc rùi đây! Ko bik ss còn nhớ em ko nhỉ?
Chap này thì em cũng hơi vui khi Khuntoria đã "làm" hòa vs nhau rùi :D Mong là sau sự cố lần này thì Vic sẽ mãi lun có hình bóng của Khun trong tim cho dù trong hoàn cảnh nào đi nữa... Mà em đang suy nghĩ ko bik lúc Khun nói thật vs Vic về chiện "mảng tô đen" thì Vic sẽ như thế nào nhỉ? Có dễ dàng bỏ qua hay ko??
Em thấy trình độ viết văn của ss cho dù viết bùn hay viết vui thì nó cũng hay cả thui mà...
Em mún câu chuyện này có cái kết hạnh phúc cho tất cả các cặp đôi :D
ss fighting!! em lun ủng hộ ss
mau ra chap mới, ss nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách