Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-4-2012 00:41:23 | Xem tất
Yoo Seung Ho dễ thương quá đi ^^ đang xem Operation Proposal, cứ ráng kiềm chế mỗi ngày chỉ được xem một tập thôi
Thik bé Ho từ Warrior BDS (và iu điên cuồng Yeo Un), lần đầu tìm kiếm thông tin và phim của Ho thật sự đã ngỡ ngàng.....Hai người khác nhau quá! rồi xem phim và dần chấp nhận Seung Ho là một chàng trai vui vẻ hoạt bát với nụ cười tỏa nắng chứ ko phải Yeo Un trầm tĩnh, ng ôm nỗi đau kẻ khác mà sống .

Seung Ho thật sự có tài, sau này chắc chắn sẽ còn nhìu vai diễn tuyệt vời cộp mác Seung Hoo. Thật sự trông đợi.

ps: @ngockute98: ko có một mình tự kỉ đâu, tớ đây ngày nào cũng vào trông đợi hình bạn post ý, chỉ là ko chịu ló mặt ra thôi. cứ tiếp tục sự nghiệp vĩ đại nhé!!! iu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-4-2012 20:01:26 | Xem tất
ngockute98 gửi lúc 23-4-2012 18:28
chào bạn
hic có mem mới zô mừng woá trời
*tung hoa*

kêu bằng ss nhé, ss 91 đó.
vậy em gọi Seung Ho là oppa rùi  
chăm tìm hình nhé, thik Seung Ho nhìu lắm, dù một phần là do thik Yeo Un hjhj
Warrior Baek Dong Soo em coi đến tập mấy rùi?
khuyên em nè: ráng thi xong rồi hẵng coi, nếu ko khi coi đến tập cuối em sẽ ko làm được gì hết, kể cả ăn cơm chị bị thế này đúng một tháng đấy em ah.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-4-2012 23:56:23 | Xem tất
cái phim này đáng lẽ ngay từ đầu phải có tên là "sát thủ Yeo Un" - cái này là fan châu Âu nói đấy. xem hết phim, những gì về Un thì đọng lại, còn lại trôi hết trơn yêu Yeo Un lắm *chùi nước mắt*
Thi tốt em nhé, cố gắng phấn đấu để có cơ hội gặp Seung Ho bằng xương bằng thịt.{:443:}{:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-4-2012 14:24:18 | Xem tất
cái phim này không có khái niệm trai xinh gái đẹp gì hết, chỉ có một khái niệm duy nhất :" unnee là tuyệt nhất"
lúc đầu  vì Ji Chang Wook mà xem thử phim. hết tập sau, trong lòng ta còn có mỗi Yeo Un
Cái phim này xem xong, khán giả lại thik Chúa trời cũ và Yeo Un mới chết chứ, còn cái đám "chính nghĩa" rặt một lũ vô dụng, vô ơn, bạc tình bạc nghĩa (nhất là cái thằng Chorip), ko có Unnee năm lần bảy lượt cứu rồi âm thầm giúp đỡ thì có mà ngồi "ca bài ca con cá"
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-4-2012 12:26:07 | Xem tất
hodiep86 gửi lúc 28-4-2012 08:36
Yoo Seung Ho sẽ tham gia với Shin Min Ah và Lee Jun Ki trong "Arang and the Magistrate"

tuyệt quá đi, iu iu, có lee jun ki và seung ho, phim này đảm bảo bật các phim khác liền. Jun Ki oppa fighting, Seung Ho fighting

Bình luận

ss à vào nhà 8888 cho zui......  Đăng lúc 1-7-2012 08:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 21-12-2012 05:42:22 | Xem tất
                  Xem Raw ep 13 rồi ngẫm lại từ đầu tới giờ tự hỏi ai mới là người đóng phản diện đây, riêng tôi có đáp án rồi đấy, người đó không phải là Harry.

Tôi là người, Harry cũng là người. Nhìn thấy cả gia đình mình tan nát, cha mẹ mình bị người khác giết chết, hành hạ, cưỡng chế, có điên mới không trả thù. Tôi buồn cười khi nghe người nào đó nói : buông hận thù thì dễ sống hơn, xin lỗi, nhưng tôi chỉ nói theo đúng cảm xúc của mình thôi nhé : “tôi khinh” Tôi khinh kẻ đó đến cha mẹ mình còn không yêu thương, tôi khinh kẻ đó không có đủ dũng khí mà đòi lại công bằng cho người đã khuất và cho chính mình...tôi khinh kẻ đó vì tôi biết kẻ đã từ bỏ một lần sẽ  dễ dàng từ bỏ thêm lần nữa. Vậy nên, cho đến lúc này, chưa có gì chứng thực là Harry tự tay giết người vô tội, thì tôi còn yêu thương và trân quý người đó đến tận cùng.

Phản diện?! Là chỉ cách hành động, cách bộc lộ ra ngoài, không phải tâm địa suy nghĩ bên trong. Lẽ thường, kẻ phản diện hay ích kỉ, hay coi thường người khác, hay dùng quyền lực của mình để đạt được cái mà mình muốn mặc kệ luật pháp hay đạo lý chỉ cần thỏa mãn cảm xúc của bản thân, cũng là người khi hiểm nguy nhất chỉ chăm chăm lo cho bản thân mình. Người đó không phải Harry.

Harry ko màng đến bản thân hiểm nguy mà châm lửa đốt nhà chỉ để có cơ hội đi tìm mẹ, cũng ko nhìn những đau đớn của mình mà còn chăm sóc cho Soo Yeon. Không vì tình yêu của mình mà trói buộc người mình yêu thương, lại còn mang cho người đó cuộc sống mới. So sánh Zoe và Soo Yeon, chính Harry là người truyền sự mạnh mẽ và nghị lực cho SY để trở thành một Zoe đầy cá tính, dám làm dám nhận, và còn dám tin tưởng một người nào đó trong cuộc đời này.

Tôi thật sự tôn trọng cách yêu quí tộc của Harry: iu mãnh liệt điên cuồng nhưng lại điềm đạm, nhẹ nhàng;  iu trong từng cử chỉ hành động chứ không phải là lời nói; iu trong tự do chứ ko phải là trói buộc, iu bằng cách tạo ra nụ cười chứ ko phải bằng nước mắt, iu trong tâm trí chứ không phải là sự gợi nhắc và cả cách iu bằng sự tôn trọng (Harry tôn trọng Z,biết việc Z lén làm, biết Z có đôi lần nói dối, nhưng Harry chưa nghi ngờ Z, cứ để Z tự nói ra. Ngược lại, Z cũng phải biết tôn trọng Harry, thế nên H đã nổi giận trông tập 13 đấy ^^).

Tôi đang trông đợi đây, biết mẹ còn sống, Harry chắc chắn sẽ bất chấp thủ đoạn mà lao vào giải cứu mẹ. Tôi sẽ càng iu Harry hơn, bởi nếu là tôi, tôi cũng sẽ lật hết cả thế giới mà tìm mẹ.

Bình luận

câu này chuẩn lun: Tôi sẽ càng iu Harry hơn, bởi nếu là tôi, tôi cũng sẽ lật hết cả thế giới mà tìm mẹ.  Đăng lúc 21-12-2012 05:50 PM
Bạn viết hay thế =))))))))))))))))))  Đăng lúc 21-12-2012 02:32 PM
iu quý tộc ^^ hay thế :x  Đăng lúc 21-12-2012 09:31 AM
iu comt này :">  Đăng lúc 21-12-2012 09:01 AM
Nói chung là trả lời dài quá cũng không nên nhưng mà tất cả mọi chuyện đã và đang xảy ra là do chính bản thân nhân vật lựa chọn. Hối hận hay ko cũng đã muộn ha.   Đăng lúc 21-12-2012 08:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-12-2012 12:50:36 | Xem tất
Càng xem càng ức chế, thằng nam chính thì như vai phản diện, mặt dày mày dạn, khốn nạn có thừa, ích kỷ dã man mà làm như hay lắm, cứ từ từ hủy hoại cuộc sống của người khác mà tỏ vẻ như cứu vớt cuộc đời người khác vậy đó. Từ nhỏ đã thể hiện sự hèn nhát thì lớn lên cũng vậy thôi, nó là bản chất rồi. Bỏ cả người yêu, vì mình mà bị hãm hiếp, thì ko còn gì để nói. Chán hẳn.

BK bị khùng rồi, viết ra cái kịch bản làm người ta yêu nam thứ điên cuồng, nước mắt chưa rơi mà người xem nhốn nháo cả lên. Couple chính dùng nước mắt rửa mặt thì người ta xem như nước lã, hôn cái là bỏ phim luôn. Viết cái kịch bản mà người đóng vai phản diện thì như thiên thần, từ ngoại hình cho đến tính cách, ứng xử, yêu thương, trả thù, mỗi một hành động càng làm cho người ta nể phục, yêu thương.

Nói thật, Yoo Seung Ho thật sự mới là nhân tố quyết định cho nhân vật Harry, cách diễn quá thuyết phục, một cái chau mày cũng làm ta điên đảo, một cái cười, cái liếc mắt rất thật, đến giọt nước mắt rơi ra người ta còn tiếc nuối haizzzzzzzzzz.  Đến giờ phút này, Harry mới thật sự là nam chính của phim, là nguyên nhân để người ta dán mắt cái phim rất là “phim” này.
----------------------------------------------------

PS: Viết thì đã viết rồi, một lời nói ra là đã suy nghĩ, ko rút lại nữa.
PS2: Giận thì giận, tức thì tức, nhưng tuyệt nhiên comt trên ko đụng chạm hay "xách mé" đến diễn viên, hay cá nhân nào cả. còn Yoo Seung Ho chỉ có khen chứ ko có chê ^^

Bình luận

Bạn ơi Dĩ hòa vi quí. Đừng gay gắt thế. Edit lại đi bạn ơi =))))))))))))))))  Đăng lúc 24-12-2012 03:20 PM
edit đi bạn, bạn nói gay gắt thì chỉ tổ gây war...nếu thật lòng vì nhà Ho thì bạn chỉnh sửa lại 1 chút đi  Đăng lúc 24-12-2012 01:26 PM
ko edit đâu, ko bao giờ, nó là những gì thật nhất trong trái tim mình lúc này, nên ko sửa đâu.  Đăng lúc 24-12-2012 01:24 PM
Mà cũng nhờ thế nên Harry mới là nhân tố quyết định oh ye ye  Đăng lúc 24-12-2012 01:20 PM
bềnh tễnh coi chừng lại có sóng gió(Nhưng nói thật hoàn toàn đồng tính với ý kiến của bạn hihi)  Đăng lúc 24-12-2012 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-1-2013 19:45:31 | Xem tất
Hahahahahhahahahahahah~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Ta hiểu rồi, ta biết rồi, thì ra bấy lâu nay chúng ta thật là ngu muội. Sao cứ phải nỗ lực cố gắng sống hay trả thù hay mơ ước làm gì?! Thấy chưa, film nó tát thẳng mặt mình bảo: mày cứ ngồi không đó, đừng có làm gì hết, có tí miệng lưỡi nữa thì tốt, mày cứ ngồi đó, sẽ có người làm hết cho, sẽ có người đến và iu thương mày, có người chăm lo cho, có người giải quyết các... dùm cho. Nhưng nhớ, phải cố ra vẻ một chút, phải cho người ta “tưởng” là mình iu và thương người ta lắm.
----------------------

Haizzzz mệt quá, Harry hại não quá, giờ đi đâu vể đâu, “cõi trời” nó là nơi xa lắm, liệu anh có đến được ko? Cả thế giới cố lôi anh xuống, nhấn chìm anh bằng số phận và sự bất công.

Anh ko thấy sao? Mẹ anh, vì sự “chăm sóc” kĩ lưỡng của ai đó, trốn ra ngoài mà chết lạnh. Anh ko thấy có lỗi sao, lỗi của anh đó, người ta phải đến để nói cho anh biết đó là lỗi của anh kia kìa. Anh ko hiểu nó HIỂN NHIÊN là lỗi của anh sao.

14 năm trước, sao anh lại cứu người, cứu người là sai anh ko biết ah, anh ko biết đưa người ta rời xa cha mẹ, mối tình đầu thần thánh và chăm sóc cho người ta là sai sao?. Anh đang TƯỚC ĐOẠT quyền công dân tự do của người ta đó. 14 năm qua người ta ko biết mẹ và mối tình đầu còn yêu mình, anh phải xin lỗi người ta thôi.

Anh giết người là anh sai rồi, anh CÓ QUYỀN hiếp dâm, làm mẹ người khác bị điên, làm gẫy chân người khác, lạm dụng quyền cs, chĩa súng vào người khác, xâm nhập gia cư bất hợp pháp,... gì cũng được, thì anh ko sao hết á. Anh giết người, dù là ai với lý do gì thì anh cũng sai. Anh cứ để cho người ta giết hết người thân yêu của mình đi, rồi sao đó pháp luật hay cs sẽ trả công bằng lại cho anh. Anh thấy anh NGU chưa.

Haizzzz chết kưng chưa Kang Hyung Joon.

Bình luận

mau ra ngoài khu news, ko mất mặt tiền h á  Đăng lúc 11-1-2013 10:21 PM
cái đoạn cuối, gớm quá nàng...Viết dã man quá  Đăng lúc 11-1-2013 09:42 PM
thèn Harry nó quá ngâu, nó đi chết đi là vừa -(((((((((( chết xong đầu thai lại k biết có hết ngâu k nữa  Đăng lúc 11-1-2013 09:23 PM
thèng H nó ngau ta phát bực, h này rầu mà còn Zoe Zo iếc gì nữa, nản cho nó ><  Đăng lúc 11-1-2013 09:05 PM
hay cả thế giới này đều nợ Harry vậy, ôi, chàng tôi ơi, có cần thế ko. Bác BK mần sao mà thấy cả thế giới này nợ Harry vậy bác=))))  Đăng lúc 11-1-2013 09:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-1-2013 18:56:36 | Xem tất
Số phận là gì, định mệnh là gì, kể cả sự may rủi là gì? dường như những điều đó từ trước giờ chưa bao giờ có trong cuộc đời Junnie. Người ta còn có quyền lựa chọn hướng đi cho riêng mình, có ít nhất một cơ hội hối hận vì những gì mình đã chọn, còn Junnie? ko có, ko hề có, chỉ là tuyệt lộ, thẳng tắp ko có lối ra.

Yêu anh? ai dám yêu. Lòng anh như tận sâu dưới đáy đại dương, tối tăm, áp lực, cô độc và đầy những ý nghĩ kì dị. Cứ muốn để cho "biển lặng" sao lũ 'thiên thần" cứ tìm cách quấy phá, lôi anh ra ánh sáng. Khốn nạn, cút hết đi, những gì các ngươi thấy ở Jun là sự phẫn nộ, điên khùng và độc ác; nhưng các người ko bao giờ hiểu, trái tim ác quỷ kia chỉ cần một người ở cạnh bên, cùng sống trong bóng tối của cuộc đời nó.  Thứ "ánh sáng" kia các người cứ giữ lấy, thứ "ánh sáng" vô tâm và phản bội.

Bình luận

tội Jun, chờ ngày Jun đi chết  Đăng lúc 13-1-2013 07:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-9-2013 10:51:41 | Xem tất
hix, nhớ bé Ho quá, muốn xem Ho đóng phim quá. Thấy người ta nhập ngũ rầm rộ, fan tiễn fan đưa, em thì nhập ngũ trong im lặng, tự nhiên càng iu em ghê gớm. Cảm thấy tự hào vì người nghệ sĩ mình yêu là một người sống có trách nhiệm và trưởng thành trong suy nghĩ. Thích Yoo Seung Ho lắm, nhớ giữ sức khỏe em nhé! về là đóng phim liền nghe kưng. {:161:}

Bình luận

uki ^^  Đăng lúc 11-9-2013 11:05 PM
^_^ cố lên nha nàng :"> . *chỉ chỉ ava* nhìn tội nàng nhỉ ==. p này sắp dc sub, nàng đón xem nhé <3  Đăng lúc 11-9-2013 10:49 PM
lâu ùi mới thấy nàng :">  Đăng lúc 11-9-2013 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách