Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Tabi♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ Yoo Seung Ho ♥ - 유승호-

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-12-2013 14:55:12 | Xem tất
em này được cái đẹp long lanh, ko tì vết. xem em ý đóng phim từ hồi "The way home", yêu kinh khủng, nhìn thông minh, lanh lợi. Qua "lord of study" rồi mấy cái MV ca nhạc (nhớ có cả "like a star" của Taeyeon), đến "I miss you" thì là cả một quá trình trưởng thành, cái mặt thì vẫn yêu thế, đc cái người lớn hơn. Vẫn thích. Giờ em ý đi nghĩa vụ rồi, thỉnh thoảng vẫn lôi mấy cái ảnh ra ngắm cho đỡ nhớ. Haizzz. Cái tội háo sắc này bao giờ thị mới đổi đc hả giời{:160:}

Bình luận

có MV Lies của T-ara có êm nó đóng, mẹt đểu lòi :3 , nờn xem chưa :)))  Đăng lúc 6-12-2013 11:10 PM
hy vọng bạn sẽ thích phim này ^_^  Đăng lúc 6-12-2013 10:14 PM
^^ bạn thử xem Daddy Fish ih, bạn sẽ mê em hơn đó, đây là 1 bộ phim rất hay, http://kites.vn/thread/-mbc-2000-daddy-fish-yoo-seung-ho-jung-bo-suk-ep-1-completed-413574-1-1.html  Đăng lúc 6-12-2013 10:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-12-2013 13:18:27 | Xem tất
yoojaesuk.snow gửi lúc 6-12-2013 14:55
em này được cái đẹp long lanh, ko tì vết. xem em ý đóng phim từ hồi "The way home", y ...

HarryNa: ừa, mình quên mất, còn cả cái Lies này nữa, mê ly{:138:}
thanks bạn mid75, mình cũng chưa xem phim này, phải down về cày mới đc

Bình luận

chắc chắn bộ phim debut của ku boss sẽ ko làm bạn thất vọng đâu...vào nhà chơi thường nha bạn, đang có fic về Harry đó, ko biết bạn có mê Harry ko nhỉ ^_^  Đăng lúc 7-12-2013 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách