Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sid
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] (¯`•._.•♥Bae Yong Joon - 배용준 - Mừng sinh nhật bình yên - 29/8♥ •._.•´¯)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 29-8-2012 00:31:45 | Xem tất

Chúc Yong Joon oppa sinh nhật vui vẻ

Chúc oppa mạnh khỏe, vui vẻ và mọi điều tốt đẹp sẽ đến với oppa

chắc hôm nay oppa nhân được nhiều lời chúc và quà lắm nhỉ

Nhà mình hôm nay đi in thiệp gửi sang Hàn cho oppa đó

Cũng gưi vảo trang chủ của oppa, JOB và KOB nữa

Không biết oppa có đọc không nhỉ chỉ mong oppa thấy chữ gia đình BYJ ở Việt Nam là cả nhà vui rồi

Cả nhà rất mong oppa sớm lấy vợ

Oppa cố lên nha

Yêu oppa rất nhiều

Bình luận

tks nàng nhé ^^  Đăng lúc 29-8-2012 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 29-8-2012 14:05:45 | Xem tất
kaco gửi lúc 29-8-2012 00:04
Tiêu đề : MY MEMORY

Cho phép mình reply bài bạn nhé, mình ko có ý định tham gia thi chỉ là thấy bạn và mình có nhiều điểm tương đồng nên muốn viết vài dòng

Hồi mình biết đến oppa cũng từ Bản Tình Ca Mùa Đông, mình xem phim cùng với mẹ đến lúc Jun sang chết hai mẹ con khóc nức nở bố và em trai mình còn trêu nữa. Giờ nghĩ lại thấy có chút buồn cười.

Ngày đó mình cũng đi lùng sục tin tức về anh còn mua những ảnh sticker để dán nữa nhưng ko có dám dán vì sợ hỏng chỉ để ngắm thôi.
Mình cắt từng bức ảnh trong những quyển báo dù chỉ là ảnh đen trắng mình nâng niu ghê lắm

Dù bây giờ trong máy có hơn 6000 ảnh của anh đủ các events, films, CF anh tham gia nhưng mình vẫn giữ những bức ảnh ngày xưa đó thỉng thoảng lôi ra xem như một kỉ niệm

Nghĩ cũng nhanh đã 10 năm trôi qua rồi nhưng mình cảm giác vẫn như hồi mới biết anh mới thấy anh trên truyền hình vậy.

Mẹ mình cũng thích oppa từ vai San U trog Mối tình đầu đó ngay cả khi oppa đóng BTCMD mẹ mình vẫn gọi là San U vì dễ gọi lại quen rồi hi,

Nhà mình có cửa hàng đại lý tạp hóa mình treo ảnh oppa Bae và Kim vào chỗ chính giữa. Mình nên Hà Nội học đại học nhưng lần nào về quê cũng chỉ thấy còn mỗi ảnh oppa Bae còn poster của oppa Kim mẹ mình treo trong phòng mình. Mình lại lôi poster anh Kim ra treo nhưng cứ mình đi thì  lại chỉ còn oppa bae thôi hihi.

Mình rất vui được chia sẻ cùng bạn về oppa.

Bình luận

nàng nì lớn tuổi ùi đó e ui, ^^  Đăng lúc 29-8-2012 02:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 29-8-2012 15:51:00 | Xem tất
kaco gửi lúc 29-8-2012 14:36
có j đâu mà "cho phép"
Mình cũng rất vui nếu đc chia sẻ với bạn
vì hôm qua lúc mì ...

ss bé nhắc ss lớn tuổi rồi nên em xưng hô lại là ss nhé

Đúng là bây giờ nhiều thần tượng trẻ tuổi đẹp trai có tài nhưng Yong Joon oppa và các bộ phim của anh mãi mãi là kỉ niệm đẹp về tuổi thơ với rất nhiều người. Năm nay đài Today TV nhận nhiều thư phát lại BTCMD, em cũng thấy nhiều người gửi thư phát lại MTD lắm mong rằng bộ phim sẽ được chiếu lại sớm nhất.

Hồi Mối Tình Đầu em mới học lớp 2 xem cũng cả nhà nhưng chỉ nhớ tên San U, San Ốc, San hiếc thôi chứ chẳng chết mê mệt như với Min Huyng trong BTCMD.

Mỗi lần xem lại phim như trở về với tuổi thơ ( như ss nói vậy).
Năm nay oppa 40 tuổi rồi, thời gian trôi qua thật nhanh em chỉ mong oppa sớm tìm được nửa kia của mình thôi. anh cứ cô đơn một  mình như vậy thương lắm lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 3-9-2012 23:27:10 | Xem tất
cùng ngắm các nét trên khuôn mặt oppa nào

fb
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách