Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2367|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Confessions] Confession for Goo Hye Sun - Vì sao bạn đến với Sun?

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 30-1-2012 22:48:05 | Xem tất
tem

ơ cái con bé này....được thằng hâm dớt từ dưới hồ bơi lên....trông mặt cười xấu ơi là xấu.....
còn nữa, cái khúc nó đánh đàn với hát nữa kìa...có vẻ là hay đó.....nhưng nó mạnh mẽ thế kia mà cũng đổ như chúi trước thằng hâm...thiệt hết sức nói....chưa kể...nó đóng bof...đôi khi cái mỏ chu không cần thiết...dòm bực mình.....mà vai diễn đã thế thì thôi kệ...để cho nó chu 1 tí cũng chả sao...

cơ mà nó đc cái da trắng môi đỏ, mắt to.....khéo lại pttm cơ...dviên hàn hễ cô nào xinh xinh ngây thơ mắt xoe tròn,chàng nào mũi thẳng,răng xinh thì cứ lên google mà đánh before/after...etc thì ra tất....đầy đủ không xót, công nhận, google cái gì cũng biết...haha....trước giờ,thấy mỗi thím lee young ae là chuẩn mực đạo đức...chậc, mà thôi, cái đó con ng ai chả mún đẹp hơn, cũng ko nói đc...nhưng m là m bị ám ảnh.....giống như nhìn dv nữ của thái là tưởng tượng nó pthuật =))...mình tệ hết sức =))

tada....ơ, nó ko có scandal nào về sắc đẹp àh???....wiki cái.....
phụtttttttttttttttttt
nó đàn hát diễn sáng tác cơ àh....ờ thì khối đứa vừa ca sĩ vừa diễn viên như joong đớ...cũng không lạ......đúng là có điều kiện, lấn cả sang đạo diễn....khá đó....diễn viên mỹ toàn thế.....angelina cũng chuẩn bị lấn sân sang đạo diễn còn đâu.....
opsss gì cơ....phim ngắn 10' mà chiếu liên hoan phim àh.....khá đó, mặc dù ta đây chưa coi....nhìn thành tích có vẻ hấp dẫn......
youtube cái....ọc ọc...phim gì mà.....ko chiếu mấy liên hoan phim nc' ngoài cũng uổn...

ơơ ơ ơ...nó vẽ và viết tiểu thuyết và kịch bản nữa kìa......để sem,tranh nó vẽ ra sao......không biết có nuốt nổi cái thể loại diễn viên vẽ tranh ko....haha.....
google khá thật...gì cũng có..:)).....
tranh nó nhìn cũng được....đầu tiên là ý tưởng...cái thể loại trù tượng mỗi ng 1 kỉu thế này thì cũng bắt chẹt nó được.....ý tưởng cũng ko tệ....những cái phức tạp trong những điều bình thường...con bé này cũng thuộc loại già trc tuổi....haha....bọn già trc' tuổi chỉ cần liếc sơ là biết ngay....cùng thể loại với mềnh.....:)).....
khá đó, tranh đáng để soi....zoom zoom.....ơ....nó đi đóng fin chụp ảnh đạo diễn suốt mà nó có giờ ngồi vẽ từng nét thế này thì cũng hay đó....mà...muốn vẽ đc tổng thể đi lên bằng chi tiết thế này thì não cũng ko tồi đâu......

coi như bé đã bước 1 nửa vào tim mình nhé....

mà tôi hỏi thật...có thật là bác google cái gì cũng biết ko vợi???
cứ gõ gõ là ra tất.....cả nhạc nhẽo ròi ra mắt novel nữa....ơ....thằng hâm nhà mình kìa......cả thằng bum khôn lỏi kìa.....3 đứa có vẻ thân,đi coi joong với joon show àh.....ơ, hâm đơ cũng đi dự cả  exhibition opening hả.....lạ bây....

behind the scenes mềnh đâu...moi ra coi cái.....ac này đáng nghi thật......

tada.....ta là ta ship chị với ai kia nhé.....đứa nào mà vớ phải chị thì có mà sướng....ôi mạ ơi.....
gì cơ.....con bé ấy mấy tuổi cơ.....trẻ thế mà làm toàn những chuyện đáng mơ ước....tôi là tôi thix cô ròi đó.....

chậc, mở cả hãng phim tên mềnh, ko scandal, người mẫu, ca sĩ, nhạc sĩ, hoạ sĩ, diễn viên, đạo diễn, biên kịch,nhà văn, nhà sản xuất. *đập bàn*  còn gì mà cô ko làm nữa ko?cô đi làm doanh nhân luôn đi cho đủ..... 7 ngành nghệ thuật cô định chơi luôn 7 ngành ư?????
àh wên, 8...số 8 mới đc thêm vào mà cô cũng chơi luôn ròi cơ đấy....
nhưng nói thật thì design của cô tôi vẫn chưa công nhận đâu...cô cần rèn luyện thêm :)).....có mỗi 1  góc trong quán là tôi ưng thôi.....với cái kỉu chu mỏ của cô tôi ko ưng....cô nên bỏ nghề diễn đi =))

cô là cô tài năng wớ...tôi thix cô vì đỉm đó....hơn nữa, tài năng vợi mà scandal đếm trên đầu ngón tay thì tôi cũng phục cô....những thứ ấy tầm thường cô nhỉ....chả cần dính với trai để nổi tiếng cô nhỉ....

vợi nhé, đôi lời với cô bé mắt to da mịn.....tui là tui thix cô

ps: mình là thix tiền,nhưng tiền thật cơ...:))
nhưng xèng cho kỉu này thì mình cũng ko từ chối....100 xèng ơi....bay wa đây bay wa đây =))

Bình luận

nhocant mở hàng trc r.. nếu rết dc rết cho +10000000000000 lun.  Đăng lúc 31-1-2012 01:16 PM
ủa có dấu mà??:|  Đăng lúc 30-1-2012 11:26 PM
Com tiếng việt có dấu đi :-w tập dần đi b-(  Đăng lúc 30-1-2012 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách