Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event Kỷ niệm 1 năm nhập ngũ 07/03/2012] ♪ Chúng tôi viết về chúng tôi II ♪ Pag

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-3-2012 01:09:22 | Xem tất
em định đi ngủ rồi nhưng lại ngoi lên vì....thèm đọc mấy bài viết quá
trong số những bài viết thì cũng có kha khá bài nổi trội, đọc mà chỉ muốn trào nước mắt ra mất chị em nhà này tình cảm quá làm mình cảm động
nhưng em sẽ cố gắng vote cho bài nào em thấy xứng đáng nhất
chọn 3 bài quả là bắt bí ng ta
mai em đọc lại rồi vote sau, còn vụ dự đoán thì cũng xêm xêm thôi căn bản toàn tình cảm sướt mướt mờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-3-2012 13:41:18 | Xem tất
pronto gửi lúc 5-3-2012 11:50
Cả nhà mình đang làm gì rùi?  
Đã đọc bài thi và lựa chọn được bài hay nh ...

mỗi lần đọc bài là lại có 1 cảm giác lâng lâng khó tả lắm, đến lúc đọc xong còn ngẩn ngơ đến mức chẳng vote j mà quay ra làm việc khác cho đỡ...xúc động thôi
Nhớ lại năm ngoái hình như em cũng chỉ đắm chìm trong hình ảnh Tửng - Ri thôi, ngày Bin nhập ngũ mới chính là ngày em thấy mình bắt đầu yêu Hyun Bin rồi, mà lúc đó phải nói là Kim Tae Pyung mới đúng chứ
Đúng như chị nói, chắc anh đã phải trăn trở nhiều lắm, vốn lúc nào cũng chỉ cố gắng và cố gắng, rồi lo nghĩ cho mọi người, nên riêng chuyện của bản thân chắc phải suy nghĩ xem làm thế nào mới đúng...
Kỳ lạ là hôm Bin nhập ngũ em lại có 1 sự cảm phục và 1 niềm tin mãnh liệt là chắc chắn anh sẽ bình an trở về, thậm chí trưởng thành hơn, mạnh mẽ hơn, đàn ông hơn, và tiếng tăm vang xa hơn nữa, em cũng ko khóc tí nào, trong lòng chỉ có 1 niềm tin như vậy, cứ mím chặt môi mà nhìn ngắm ảnh anh vẫy tay chào fan thôi...
Tự hỏi 7/3 năm nay anh có suy nghĩ j? có nhìn lại 1 năm đi qua và lại thấy mình còn cần cố gắng hơn nhiều lần nữa ko?
Rồi sau khi xuất ngũ anh sẽ thay đổi như thế nào? lại trở lại là Hyun Bin xưa, hay là 1 Hyun Bin khác? lúc nào em cũng nghĩ trong lòng em chỉ có anh lính Kim Tae Pyung thì phải làm sao đây

Bình luận

Sao à, trong 1 lời nhắn nào đó của Bin, anh nói sau khi vào quân ngũ và xuất ngũ, anh sẽ trở thành 1 người đàn ông trưởng thành và ..... gì đó nữa nhỉ, nấm quen!   Đăng lúc 5-3-2012 09:27 PM
Chỉ biết tin tưởng và chờ đợi thôi e ạ :x :x :x  Đăng lúc 5-3-2012 02:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-3-2012 11:51:41 | Xem tất
Phù! cuối cùng cũng xong cái mục pm cho quản gia
ngồi đoán bài nhà mình khó thật! ai biết thì biết ngay, còn đúng cái bài ko hiểu là ai thì có mò câu chữ đến mấy cũng.....chịu {:436:}
Hôm nay mình chuyển địa điểm sang đây post bài {:438:}
P/S: trời HN đẹp quá ý
Chúc cả nhà 1 ngày hoạt động hiệu quả nha

Bình luận

Ngoan lắm, post sang đây để câu view cho BTC hử =))))  Đăng lúc 6-3-2012 06:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 7-3-2012 20:15:51 | Xem tất
Kết thúc 1 ngày 7.3 ko như ý
Lại ngồi và vào mạng, việc đầu tiên bao h cũng thế, log vào nhà mình, chỉ để ngó qua xem hôm nay có bé nào đi học về kêu ca ko? có ai có niềm vui j mới muốn chia sẻ ko? hay đơn giản là cứ để như thế cho đến lúc đi ngủ
Cuộc sống đúng là ko dễ dàng, chỉ là những buồn bực nhỏ nhoi hay những phiền toái, mệt mỏi mà tạm thời chưa nghĩ ra đc cách j để giải quyết, bức bối, khó chịu ................
Mỗi lần như vậy em lại nghĩ đến anh, anh đã vất vả và nỗ lực như thế nào, ý chí kiên cường và khổ luyện ko mệt mỏi như thế nào, và em sẽ ko oán trách bất cứ điều j mà cuộc sống mang lại, em sẽ ko cáu giận vì những chuyện dở hơi, em sẽ quên hết những thứ ko vui và cố gắng hơn! Hôm nay kỷ niệm 1 ngày anh nhập ngũ và ại là 1 ngày em có những suy nghĩ như thế!
Uh thì em lại vào nhà Bin nhé, nhận đc quan tâm từ mọi người em thấy cuộc sống này hạnh phúc hơn, nhiều màu sắc hơn, đáng để cố gắng hơn
Em vào nhà ngó xem có news của Bow hay chị Si ko, có ảnh chị Shin post ko, có thấy chị Po, Miu hay bé Rùa vào kêu ca ko, có thấy Sel, Jin, Ếch hay chị Si tám chuyện Kpop, Cpop j j đó ko, có thấy chị Hậu chị Táo vào com bài nào ko? có thấy chị Tồ với những nỗi niềm da diết về anh hay ko? Có ng bảo trong này có j hay mà cứ vào, mấy đứa bạn nhìn vào lại kêu: "Lại nhà Bin à" nhưng chắc chả ai hiểu ngoài mem nhà Bin ra đâu nhỉ?
Đọc bài của chị Táo tự nhiên có cảm giác nghèn nghẹn trong cổ, vì em đã từng nghĩ rằng liệu 1 ngày nào đó, những tình cảm như thế này có biến mất ko? nếu có thì mong nó hãy đến chậm thôi, thật chậm, thật xa vào, nhưng em cũng ko đành lòng đâu, thật sự ko bao h muốn buôn tay
Em yêu Bin nhiều lắm :)
Em yêu nhà Bin còn hơn thế :)

Bình luận

Yêu Sao lắm :X :X :X  Đăng lúc 8-3-2012 06:04 PM
Ôi bài viết cảm động quá. Cưng bé Sao nhiều nhiều nè!!!^^  Đăng lúc 8-3-2012 04:35 PM
Bow
càng ngày càng iu mọi ng, chỉ mong nhà mình mãi thế này thui :(((  Đăng lúc 7-3-2012 10:57 PM
hn c có ch j k như ý àh.thế thì để e úm ba la xì bùa cho hết nhé:x  Đăng lúc 7-3-2012 09:30 PM
uhm... Sao à, ty mà  Đăng lúc 7-3-2012 09:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách