Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: sis_wanabe
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Event Kỷ niệm 1 năm nhập ngũ 07/03/2012] ♪ Chúng tôi viết về chúng tôi II ♪ Pag

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-3-2012 01:30:09 | Xem tất
pronto gửi lúc 7-3-2012 21:36
Kỷ niệm 1 năm ngày Hyun Bin nhập ngũ 7/3/2011 - 7/3/2012

THÔNG BÁO TRAO GIẢI CUỘC THI

E hèm! Alô alô 1, 2, 3, 4!!! *Thử mic*
Các ce có nge thấy e nói j hok??
E mang thương nhớ gửi vào trong jó {:418:}

Lời đầu tiên e xin đc cảm ơn BTC Sái-Thị-Tồ cùng các nhà tài trợ hào fóng rộng lượng của HBH, đặc biệt cảm ơn màn "cưỡng chế thi thố" của Seo-Thị-Lì & công cuộc vận động hành lang mọi lúc mọi nơi của c Tồ {:306:}
Thật lòng cảm ơn các thí sinh & cổ động viên đã ko quản ngại jan nan vất vả để đến vs cuộc thi
Tiếp theo e xin đc chân thành cảm tạ những người đã vote cho e & cho cả những ng khác nữa {:306:}
Cuối cùng e xin đc gửi tới cả nhà-những ai đã-đang & sẽ đọc đc những dòng này ngàn nụ hôn nồng cháy để gọi là thể hiện tấm lòng biết ơn da diết vì tất cả mọi vc {:418:}

Ngại quá! E muốn viết nhiều lắm nhưng sức lực có hạn, thời jan lại k cho fép nên chỉ có thể viết đc mấy lời bâng quơ thế thôi. K ngờ lại đc jải, ôi, e xúc động nghẹn ngào {:402:}
Vì sự vc xảy ra quá ưh là bất ngờ, e chưa kịp lên kế hoạch sử dụng số xèng đc jải sao cho hợp lí, e nghĩ vẫn nên là kí gửi lại tại quỹ nhà đi thì hơn. Vậy nên e xin fép BTC giúp e chuyển vào quỹ tình thương HyunBin'sHouse 200 Kite$, chuyển tới tài khoản của 2 nhân tố mà e nghĩ có lẽ là vất vả nhất trong cuộc thi này 50 Kite$/người, đó chính là c Tồ & e Seo-Thị-Lì ạh.
Bài fát biểu của e đến đây là hết ạh.
*Nhún gối, cúi đầu*

E xin đc cảm ơn mng 1 lần nữa ạh {:418:}

Bình luận

Ôi ôi BTC xin chân thành cảm ơn tấm lòng bao la trời biển của em. Nhà thấy chưa, Ú đúng là vừa đẹp người, vừa đẹp nết :x :x :X  Đăng lúc 8-3-2012 06:08 PM
còn 200$ để đấy làm gì, tặng mót đi =))))))))  Đăng lúc 8-3-2012 07:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách