Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: henetry
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Support] Các hoạt động của Henecia ủng hộ Kim Hyun Joong

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 26-7-2013 11:03:25 | Xem tất
HƯỚNG DẪN SUPPORT UNBREAKABLE TRÊN GAON CHART

Thank for guiding from http://onlykhjtimes.blogspot.com ... s-inkigayo-sns.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 21-8-2013 11:33:55 | Xem tất
[Support] Hãy cùng chung tay với WFCOKHJ n PowerS
ủng hộ dự án phim "Inspiring Era"

Các bạn yêu quý Kim Hyun Joong thân mến, chào các bạn ^^...

Như các bạn đã biết, tháng 9 tới đây, dự án phim mới "Inspiring Era" của Hyun Joong sẽ bắt đầu tiến hành. Sau những khó khăn, những trắc trở mà "City Conquest" gặp phải để rồi cuối cùng vẫn không được phát sóng ở Hàn thì lần này bộ phim mới lại nhen nhóm cho chúng ta hy vọng có thể gạt bỏ những bình luận tiêu cực từ những người vẫn chưa thừa nhận khả năng diễn xuất của Hyun Joong.

Henecia Việt Nam mong muốn có thể đồng hành, hỗ trợ gần gũi và thiết thực hơn dành cho dự án phim mới. Tất cả chúng ta, cả Hyun Joong, chắc chắn sẽ đặt rất nhiều kì vọng vào nó. Vậy nên chúng ta cần hành động thay vì ngồi chờ đợi, bởi nó sẽ rất hồi hộp. Thời gian cũng sẽ rất dài ...^^

Có một sự thật thế này: Ở Hàn, cho dù là một ngôi sao nổi tiếng ở mức độ A++ đi nữa, thì khi tham gia ghi hình bất cứ chương trình nào, cũng như quay phim, thì ngôi sao đó vẫn sẽ sinh hoạt chung như những nhân viên bình thường khác. Có nghĩa là việc đi lại, ăn uống, ngủ nghỉ điều như mọi người, tuyệt đối sẽ không có bất cứ đặc ân nào.

Cũng như lần Hyun Joong đến VN ghi hình BFF, mình theo anh suốt 4 ngày nên mình chứng kiến, mọi người trong đoàn phim ăn thế nào, nghĩ ngơi ra sao thì Hyun Joong cũng vậy. Mà như các bạn thừa hiểu rằng, chế độ của đoàn quay là một chế độ khắc nghiệt. Làm nhiều, nghĩ ít, ăn kham khổ... Thật sự vô cùng vất vả để giảm thiểu chi phí ở mức thấp nhất cho đoàn. Thậm chí anh có phần cực nhọc hơn vì công việc... Nếu các bạn để ý sẽ thấy, đĩa cơm mà anh ăn sau khi bán cá, anh ăn không được thức ăn, bỏ lại gần như hoàn toàn miếng sườn nướng và vài con tém ram, có lẽ là do không quen khẩu vị nên chỉ ăn cơm không... sau đó thì vẫn tiếp tục ghi hình, không có thời gian ăn thêm thứ gì khác (cả bánh Henecia Việt Nam đưa cho anh, anh cũng đưa cho staff giữ ngay vì phải tiếp túc công việc), hậu quả là sau 4 ngày ở VN thì anh bệnh luôn. Các bạn chắc còn nhớ điều này?!

Vậy nên, chúng ta sẽ cùng với WFCOKHJ n PowerS ở Hàn, góp phần hổ trợ những bữa ăn đủ dinh dưỡng hơn cho đoàn phim "Inspiring Era" sắp tới, cũng là hổ trợ cho chính Hyun Joong, để anh ấy có thể ăn ngon miệng một chút, có thêm một chút sức khỏe để hoàn thành vai diễn của mình thật tốt !!!

Các bạn yêu mến Kim Hyun Joong, mình mong nhận được sự ủng hộ từ các bạn, chúng ta hãy cùng chung tay, mỗi người một chút, có nhiều góp nhiều, có ít góp ít, hãy gửi sức mạnh của chúng ta đến với anh ấy. Để Hyun Joong có thể dễ dàng hơn hoàn thành tốt vai trò của mình là cống hiến cho người hâm mộ một Diễn - Viên _ Kim Hyun Joong tài năng nhất.

Mong nhận được sự hổ trợ từ tất cả những ai yêu quý Hyun Joong. Chân thành cám ơn các bạn !!

MỌI ỦNG HỘ MỌI NGƯỜI CÓ THỂ CHUYỂN VÀO TÀI KHOẢN NÀY NHÉ :

TRẦN HUỆ ANH

STK: 1608.207.000.396

AGRIBANK CHI NHÁNH TRƯỜNG SƠN

Mọi người nhớ ghi trong nội dung: Nick và nội dung chuyển nha, để mình dễ tổng hợp

P/S: Chiều nay, fansign ROUND 3 diễn ra, ss Kai Joong trong lúc được anh kí tặng đã chính tay đưa tấm thiệp của các FC khắp nơi để chúc mừng anh N0.1 trên Billboard, trên tấm thiệp có cả logo Henecia Việt Nam góp mặt. Một việc đáng tự hào và cảm động. Chắc chắn Hyun Joong sẽ nhớ chúng ta nhiều hơn. Chúng ta hãy cùng tiếp tục cố gắng làm tốt việc đồng hành cùng anh ấy như bây giờ nhé. Nào, CÙNG NHAU GIÀ ĐI với Hyun Joong, Henecia Việt Nam nhé !!!

ss Kai Joong tấm thiệp tặng anh

Tấm Thiệp

Anh kí tặng

By Thao_uyen_chu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 28-9-2013 17:22:54 | Xem tất
[SIA2013] Đề cử Thần tượng - Người làm lay động trái tim bạn nhất trong năm 2013!

Thời gian bình chọn: từ ngày 13 đến ngày 29 tháng 9 năm 2013.

Cách thức tham gia:

- Vào trang web: http://mwave.interest.me/forum/view/233486

- Các lĩnh vực Âm nhạc, Thời trang, Văn chương, Phim ảnh hay bất cứ lĩnh vực nào bạn quan tâm đêu được.

- Bình luận về ngôi sao bạn yêu thích nhất, hay người truyền cảm hứng cho bạn, người có sự ảnh hưởng lớn đến bạn, cũng như lí do tại sao bạn yêu thích người đó (Bạn phải đăng kèm ảnh của người đó).

* Nếu bạn để lại lời bình luận không đúng, bạn sẽ bị loại ra khỏi giải thưởng dành cho người chiến thắng SIA 2013.

Lễ trao giải:

- Chúng tôi mời các bạn đến tham dự Lễ Trao giải Biểu tượng phong cách 2013 diễn ra vào tháng 10, nơi quy tụ các ngôi sao hàng đầu và những biểu tượng phong cách xuất sắc nhất! (Việc đi lại và ăn ở sẽ đài thọ cho những người không phải là cư dân Hàn Quốc)

- Mỗi bình luận có một thăm trúng thưởng SIA. Try cập trang chủ SIA vào ngày 01 tháng 10 và dùng lá thăm của bạn để có cơ hội giành vé thăm gia sự kiện.

Credit: http://mwave.interest.me/forum/view/233486
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 15-10-2013 21:09:18 | Xem tất
THAM GIA LÀM VIỆT SUB BAREFOOT FRIENDS

Thông báo khẩn :

Hiện nay, subteam Henevietnam sẽ hợp tác với nhà Yoon Shi Yoon làm sub các tập còn lại của chương trình thực tế Barefoot Frends - Những người bạn chân đất.

Hiện tại, chúng mình đang thiếu người hỗ trợ phần trans cap Hàn. Mình kêu gọi các bạn, các em, các chị... biết tiếng Hàn hổ trợ dùm mình phần này.

1 tập phim = 1h5 phút có khoảng 400 câu ngắn... rất mong nhận được sự giúp đỡ của các thành viên.

Cám ơn các bạn !!!

Ai có thể đăng ký tham gia support này thì vui lòng bình luận ngay dưới post này hoặc trả lời ở Phòng lắc. Thay mặt cả nhà, chân thành cảm ơn và nhiệt liệt hoan nghênh sự tham gia của các anh chị, các bạn và các em

Bình luận

Mình chẳng giúp gì được ,,, hic!  Đăng lúc 16-10-2013 01:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 26-8-2014 16:49:43 | Xem tất
2014 World Tour support By kimhyunjoongthIland

cre: meesojoong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 15-9-2014 13:29:49 | Xem tất
Fans support tại PERU

cre: as tag, meesojoong

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 12-1-2015 09:09:37 | Xem tất
Chinese Henecia's support in Beijing/Chongqing/Guangzhou/Shanghai

cre: khjcmf
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 28-2-2015 09:36:53 | Xem tất
Fans để lại lời nhắn tại Jaksal

Video clip support

cre: as tagged + the uploader
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 4-3-2015 09:28:41 | Xem tất
Clip Support from Henecian

cre to the uploader
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 4-8-2015 18:41:03 | Xem tất
FANS KIM HYUN JOONG KÊU GỌI GIỚI TRUYỀN THÔNG HÃY TÔN TRỌNG SỰ THẬT KHI ĐĂNG TIN BÀI CÓ LIÊN QUAN ĐẾN KIM HYUN JOONG

Lời người dịch: Bạn thân mến, gần đây, những thông tin được tiết lộ từ những cuộc phỏng vấn cha mẹ của anh và từ luật sư Lee có rất nhiều. Khi nghe những thông tin này chúng ta sẽ hiểu được chân thực vấn đề mà anh đang gặp phải. Nhưng thật đáng buồn là truyền thông hoặc là bỏ qua không đăng bài hoặc chỉ chọn một vài nội dung để đăng và chọn cách viết tiêu đề giật gân để gây sự chú ý của mọi người. Và khiến cho hình ảnh của anh trong vụ scandal này trở nên méo mó. Trong khi đó, những thông tin về Choi thì được đăng đầy đủ, trọn vẹn để gây sự hiểu nhầm của độc giả. Dưới đây là một bài viết của một chị Fan KHJ gửi cho tờ Allkpop (tờ báo được Kênh 14 và nhiều tờ báo lá cải khác của VN rất thích dịch) sau khi họ viết bài về nội dung cuộc phỏng vấn của cha KHJ cho truyền thông.

Tôi mới đọc bài báo từ @allkpop Hy vọng rằng allkpop nên cảm thấy xấu hổ  Nếu tờ báo muốn viết một bài báo, thì bài báo cần phải đúng sự thật và cần phải được dịch lại đầy đủ? Bài báo của Allkpop khiến cho người đọc cảm giác rằng cha của Kim Hyun Joong đang tìm kiếm sự thông cảm của quần chúng. Allkpop cần phải rõ ràng rằng cha của KHJ đã nói về tình trạng của gia đình ông sau khi người phóng viên hỏi về cảm xúc của gia đình ông khi phải trải qua những việc này. Hy vọng rằng Allkpop không phải là tờ báo chỉ ủng hộ cho một bên là Choi.

Tôi mong muốn truyền thông cần phải hiểu về vai trò của mình. Truyền thông là mắt và tai của mọi người trong xã hội do đó đừng nên quên đi vai trò của mình Tất cả mọi người đều tin và xem tờ báo Allkpop chỉ bởi vì tờ báo đang viết lại sự thật, những sự kiện có thật Tuy nhiên trong trường hợp của Kim Hyun Joong Allkpop đang KHÔNG thực hiện vai trò của mình.

Truyền thông hãy tỉnh táo lại... tôi không yêu cầu tờ báo phải ủng hộ KHJ nhưng đề nghị hãy "Đứng về phía SỰ THẬT" Allkpop đã không đăng toàn bộ sự thật được cha của KHJ tiết lộ. Một SỰ THẬT quan trọng nhất mà Allkpop không nhắc đến đó là việc cha của KHJ tin rằng Choi đã LÀM GIẢ toàn bộ tin nhắn giữa cô ta và KHJ. Cha KHJ đã chứng minh hành vi làm giả tin nhắn của Choi bằng việc Choi đã từng làm giả tin nhắn giữa cha KHJ và cô ta. Và cô ta đã tiết lộ nội dung những tin nhắn làm giả theo hướng có lợi cho cô ta cho truyền thông. Chính vì việc này đã khiến cho nhiều người chỉ trích KHJ vì họ tin vào nội dung những tin nhắn do Choi tiết lộ. Điều này đã làm ảnh hưởng nghiêm trọng đến hình ảnh của KHJ!!!

cre: @MahaHenecia + Henecia Vietnam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách