Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 24-9-2011 23:32:57 | Xem tất
Bài 1: 8 điểm
Bài 2: 8.5 điểm
Bải 3: 8 điểm
Bài 4: 9 điểm
Bài 5: 8 điểm
Bài 6: Quá hoành tráng: 9 điểm
Bài 7: Bài này cũng hay, nhưng thích bài thơ trên hơn nên cho bài này 8.5 điểm
Bài 8: Cảm xúc chân thật, mình cực kết bài nhạc nền- Littlest things, vô cùng ý nghĩa, lại đúng bộ Hawaii mình kết- 9.5 điểm
Bài 9: bức thư quá tình cảm, 9 điểm
Bài 10: 8.5 điểm
Bài 11: Bài này viết hay, và rất thật, mỗi tội ngắn quá, tiêu chí của tớ là thấy bài nào đồ sộ chưa cần biết nội dung là sẽ ăn điểm ngay{:173:}  8 điểm
Bài 12: những hình ảnh từ đời thường cho đến khi anh tỏa sáng la một ngôi sao, nhạc nền hay: 9 điểm
Bài 13: 8.5 điểm
Bài 14: Em kết bài này lắm lắm, thực ra mấy bài đầu em đọc từ mấy ngày trước rồi, nên ko đọc lại nữa, còn bài này, em quyết định đọc lại, và giờ mới phát hiện ra, tác giả lấy từ sign của các mem nhà mình, thảo nào quen quen, hí hí, có ng đang cần đến mấy dòng này lắm đấy—10  điểm( định cho thêm nửa điểm vì qủa áo tông xoẹt tông của cặp đôi phía dưới quá )
Bài 15: 8 điêmr
Bài 16: 9 điểm
Bào 17: cảm xúc của một cô bé 16 tuổi, biết ai rồi “thần tượng ai đó là quá dễ dàng nhưng để hiểu, yêu quý và quyết định gắn bó lâu dài với một ai đó là rất khó. Thế mà anh là người đầu tiên đấy”=> thế mới biết Bin tuyệt thế nào đúng ko …9 điểm
Nhưng mà, chị chưa muốn anh lấy vợ đâu em {:152:}

Bài 18: thơ hay 9 điểm
(tình hình là càng ngày mình chấm điểm càng rẻ hay sao ý nhỉ, tội mấy bài đầu quá {:301:} )

Bài 19: 10 điểm
Rất ấn tượng, chị đọc mà tưởng cảm giác như xem một bộ phim vậy, kiểu như chúng ta đã đi ngang qua nhau bao nhiêu lần mà vẫn chưa có duyên gặp được nhau
Bài 21: 8.5 điểm
Bài 22: 8.5 điểm
Bài 23: 8.5 điểm
Bài 24: 9 điểm
Bài 25:" Nhưng nếu chỉ thế chắc mình không mê muội đến như thế này đâu, vào nhà Bin rồi bạn không thể không mắc chứng bệnh mê Bin bị truyền nhiễm từ tất cả chị em nhà Bin được. Một người lây bệnh thì ít lâu sau chắc sẽ khỏi, nhưng cả đống người này cứ lây qua nhiễm lại như thế này thì căn bệnh này sẽ còn ngày càng tăng và trầm trọng hơn chứ không có xu hướng thuyên giảm được chút nào".=> câu này quá chuẩn: 9 điểm
Bài 26: 8.5 điểm
Bài 27: 8.5 điểm
Bài 28: 8.5 điểm
Bài 29: 8.5 điểm
Bài 30: 8.5 điểm
Bài 31: 9 điểm, clip quá chuẩn
Bài 32: 10 điểm: đúng, anh đơn giản, là ng em yêu như bao ng em yêu quý khác trong cuộc sống bình thường này chứ ko phải thần tượng của em.{:173:}
Bài 33: Hình như bánh này trông hơi cứng: 9 điểm
Bài 34: Nói xạo nhiều thế cơ à, mình vẫn nhớ cái bài đó lắm lắm, hồi đó Sel ít nói, nên ai nghĩ đâu Sel cug dành nhiều tình cảm cho Bin đến vậy
9 điểm
Bài 35: 9 điểm: điểm cao vì em ghen tị đó {:157:} chị dìm hàng anh quá, suốt ngày chê anh dốt tiếng Anh, cơ mà… dốt thật {:159:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách