Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: pronto
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Happy Birthday HyunBin ssi] NÓI YÊU BIN THEO CÁCH CỦA BẠN ♥ Tổng hợp bài dự thi

Đóng [Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-9-2011 00:36:07 | Xem tất
1. Cảm ơn anh
8 điểm, thích câu nói: Cảm ơn anh đã mang đến cho em nhiều thứ hơn là ngưỡng mộ một người xa lạ

2. Thơ mừng Sinh Nhật Binnie
8.5 thơ hay quá chị ơi :x :x

3. Only for you – Huyn Bin
8.5 Vì cuộc sống là một sợi dây xích mong manh được gắn với nhau bằng tình yêu --> vì thế chúng ta hãy yêu thương nhau nhiều hơn nhé

4. Lời chúc dành cho anh....
8.5 tự nhiên thấy anh cũng gần gũi như chị em ta, cũng khóc nhè như bao đứa trẻ khác

5. Gửi anh lời của gió…
8 tác giả giống em quá, nhớ về anh, ngắm nhìn anh hàng ngày và mỉm cười mỗi khi nghĩ về anh

6. Tình yêu fangirl dành cho anh
8 điểm, phục tài thơ của tác giả quá

7. Tình cảm của em dành cho anh
8.5 tự nhiên thấy bài thơ này có phần da diết quá, "anh lính già" giờ đang làm gì thế anh

8. Mãi cười anh nhé!
9 điểm, thích nhất câu nói:" Anh – người con trai chưa hề đến và đi trong cuộc đời em! nhưng những gì anh đọng lại trong em còn nhiều hơn thế...". Em cũng luôn thắc mắc, tình cảm em dành cho anh bây giờ sao lại vẹn tròn như thế? "Con người anh chỉ chiếm 1 góc nhỏ sâu kín trong trái tim vốn quá nhiều điều lo toan của cuộc sống nhưng tình cảm với anh lại tròn đầy..."

9. Ngày mưa tháng 9
8.5, có lẽ tình cảm trong em cũng đã bén rễ và vươn lên thành cái cây tình yêu mất rồi....

10. Em sẽ đếm xem mình dành bao nhiêu cuộc đời cho anh, anh nhé!
8.5 em cũng sẽ ở nơi đây với tác giả, xây dựng ngôi nhà hạnh phúc của chúng ta

11. Just for you
8 điểm, em cũng ko biết bao giờ tình yêu dành cho Bin lại lớn đến vậy: Từ khi nào nhỉ? Từ năm ngoái sao? hihi

12. Gửi đến anh
9.5 điểm cho clip ý tưởng quá hay và sự cầu kỳ của tác giả

13. Bin à, saranghae
8.5 điểm, cho dù em cũng ko biết vì sao em yêu Bin, chỉ biết là yêu và rất yêu thôi. Cảm ơn anh vì đã có mặt trên cuộc đời này, cảm ơn anh vì anh chính là anh.

14.Tản mạn Bin
8.5, khi yêu người ta không tính, my amazing namja :x

15. Mùa thu và Anh...
9 điểm, em thích mùa thu và em yêu Bin, mùa thu buồn nhưng mùa thu có anh nên em vẫn luôn mỉm cười, và cũng yêu "mùa thu" trong bài thơ này nữa, giống như nói lên tiếng lòng của em vậy.

16. Món quà đặc biệt
8.5, em thường rất hay chú ý khi mùa thu tới, nhưng lần này em đã quên mất, thu tới tự khi nào, vì em chỉ mong chờ tới sinh nhật Bin mà thôi.

17. Bức thư "tềnh" đầu tiên
8.5 điểm, haha chúc anh sớm lấy vợ, đúng rồi anh nên sớm lấy vợ cho chị em nhà mình khỏi tranh nhau =))

18. Ngăn khép của trái tim
9 điểm, em thích nhất câu:"Cuộc sống vốn xô bồ chẳng thể thảnh thơi, bộn bề suy nghĩ trong muôn ngàn lối rẽ, mong tìm về một lối nhỏ bình yên" --> lối nhỏ ấy chính là anh, Bin à.

19. 6 năm
8 điểm, đọc bài này là bít ngay của mấy em nhỏ nhà mình :P

20. Happy birthday to you_My charming namja
9 điểm, clip hay quá chị ơi, zai thật là cuốn hút và nam tính đến chết người, lại còn thêm nhạc rất chi là kích động nữa, em lại có ý đồ xấu với Bin rồi....

21. Gửi đến anh
8 điểm, Dù chẳng gần nhưng Bin vẫn ở trong tim :x :x

22. Miss you
8 điểm, tác giả quyết chỉ yêu mình Bin, yêu muôn đường, ko có đường nào dành cho chồng tương lai à, hihi

23. Hãy cứ ước mơ, anh nhé
8.5, Bin ngồi xếp những ước mơ ư, anh có biết anh cũng xây nên biết bao ước mơ ko anh?

24. A little thing call love
9.5 điểm, đọc xong tự nhiên em thấy nhói lòng, lúc mới yêu Bin em cũng chỉ chìm đắm mãi trong bóng hình của anh Tửng, rồi mãi mới nhận ra rằng em đã yêu Bin, anh đã đánh thức giấc mơ và động lực trong em, để em trở về thực tại và làm thật tốt mọi thứ, luôn cảm nhận được một động lực lớn lao từ anh, từ một góc khuất của trái tim. Cho dù ai có nói em nhàn rỗi hay vớ vẩn ra sao em cũng ko để ý, vì chỉ cần em hiểu là đủ rồi. (cả nhà ta cũng hiểu mà nhỉ)

25. Tại sao lại yêu Bin
8 điểm, căn bệnh lây nhiễm của nhà Bin thì ko thể thuyên giảm được =))

26. Nói yêu Bin…theo cách của Mẩu
(ngoài lề: bài này của em, muốn cho 10 điểm quá hehe)

27. Điều em muốn gửi đến anh...
8.5 thơ hay quá, vì mình ko có tài về thơ văn nên chỉ bít là hay là hay thôi

28. Hyun Bin- hơn cả một tình yêu
8 điểm, Hyun Bin một chàng trai diệu kỳ :x

29. Cảm ơn anh, Binnie!!!
8 điểm, cảm ơn anh vì tất cả :x :x

30. Happy B'day to Hyun Bin
8.5, clip độc đáo ghê, nhìn đâu đâu cũng thấy là Bin yêu

31. Hyun Bin - my amazing namja!
9 điểm, "ngày hôm nay ko như ngày hôm qua", ngày hôm nay em yêu Bin nhiều hơn hôm qua.

32. Anh không phải là thần tượng của em, Hyun Bin ạ!
9 điểm, tác giả giống em quá, ko hâm mộ sống chết vì anh, ko dán ảnh của anh khắp nhà,...nhưng anh lại có vị trí đặc biệt trong trái tim em.

33. Bánh su kem Bin
9.5 cho ý tưởng quá ư độc đáo

34. Thư gửi anh trai
9.5 điểm, bài viết này làm em gợi nhớ đến lúc Bin mới nhập ngũ, cảm xúc của tác giả giống em đến vậy, ngày hôm đó em cũng khóc nhiều như vậy và cũng nghe bài Can't have you nhiều như vậy, cảm xúc buồn và day dứt lẫn lộn. Và giờ em cũng ở nơi đây vì yêu Bin, vì yêu cả nhà, và vì chính em

35. To Hyun Bin ssi, my dear idol!
9 điểm vì em dốt tiếng anh, em hoa mắt rồi mai em đọc tiếp nhé

Chị TỒ ơi em ngất đây :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách