Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 20879|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Fuji TV 2009] Liar Game Season 2 - Toda Erika, Matsuda Shota [Vietsub Ep 9 - En

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-5-2012 11:55:41 | Xem tất
Ôi mình thích fim này lắm ý
thanks subteam nha.
Mình k coi reborn vì k có chị Toda đóng vs anh Shota nữa, chán! Bao nhiêu hy vọng rằng Nao và Akiyama sẽ yêu nhau sau bao nhiêu gian nan thử thách, vậy mà cái poster reborn làm mình buồn não nề
Dù sao thì p2 này rất hay, mình thấy chị Katsuragi mới thực sự là giỏi, tiếc là chị k đc vào vòng chung kết, nếu được vào thì tập Final Stage chắc chắn còn hay hơn rất nhiều, tuy nhiên điều đó cx k sao hêt. Không quen cái kết cấu tình cảm trong fim Nhật, nó chẳng đưa cặp nam nữ chính về vs nhau gì cả, cứ úp úp mở mở làm người xem đoán già đoán non, khổ thân tôi quá!
Nhưng sao topic vắng thế nhỉ, FIM NÀY HAY MÀ! Các bạn vô xem đi, những bạn nào xem r thì xem lại đi cho đỡ nghiện, còn bạn nào chưa xem thì xem đi cho nghiện. Cùng vảo ủng hộ Shota-kun đi chứ, ôi anh ấy đẹp trai khủng khiếp!? Mà mình thấy tóc anh ấy cx đẹp sao mn lại chê là ngớ ngẩn nhỉ? Style fong cách thế còn gì? Mình k thích con trai để tóc dài nhưng anh ấy để thì mình mê lun á, trông bí hiểm làm sao ấy!

Bình luận

Shota đẹp vô đối, cool vô cùng,^^  Đăng lúc 5-3-2013 10:17 AM
Đồng ý kiến với bạn này =))~ Shota trong Liar Game chất khủng khiếp, cá tính đẹp trai lãng tử *n tính từ khen ngợị* mình là mình cuồng Shota trong phim này lắm lắm ý   Đăng lúc 25-12-2012 01:30 PM
Jet
Lần đầu thấy 1 người khen Shota đẹp trai khủng khiếp :P  Đăng lúc 11-6-2012 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách