Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2030|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Blog] Cảm nhận của Da fans về idol chúng ta ~XDXD~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-10-2011 23:39:08 | Xem tất
Nếu trang này lập chủ yếu để đăng những bài cảm nhận, những xúc cảm của người hâm mộ dành cho Lee Da Hae thì em đề nghị đồng chí Gà có thể kí hiệu là [Blog], cách kí hiệu kia theo em ko hay lắm.

Hôm nay lượn lờ vào "thiên đường" của ss Ripgal đọc bài viết của ss, lại nổi hứng văn chương rồi. Thú thật với các bác là em ko có thích viết Blog, Facebook hay wordpress... nên em ko lập (trong tương lai thì chưa biết) :D. Em cũng ko thích tám trên mạng lắm hờ hờ! Nhưng thói quen đó đã thay đổi từ khi biết đến Lee Da Hae.

Khoảng cuối năm 2005, rất tình cờ xem Green Rose buổi chiều trong lúc chờ cơm mẹ nấu và cũng rất tình cờ xem My Girl từ máy tính chị mình, kể từ đó em ấn tượng với tài năng diễn xuất của Lý Đa Hải... Và có một lần chơi bóng, chợt thấy trên khán đài có bạn nữ nào đó mặt bầu bĩnh, tóc buộc lệch một bên, giống giống một người. Mà hình như bạn ấy là người Hàn hoặc người Trung? Mải nhìn bóng hình mà quên trái bóng...Bóng đập trúng đầu mới biết mình ngu :D

Và cũng từ đó, thưa các đồng chí, em quyết định hành trình khám phá Đại dương! Địa điểm đầu tiên là Soompi. Hồi năm 2005 mà có KST thì chắc em cũng ham hố lắm! Mấy bác Trung Cheng thì em xin cáo từ vì trình độ tiếng Trung của em chỉ có 1 câu Wo Ái Ni.
Nhưng rồi thưa các đồng chí, em ít lượn lờ và chỉ còn âm thầm ủng hộ nàng :)). Cũng một phần vì em bận :D. Cũng một phần vì lý do mà ai cũng hiểu đâu cần nói ra đâu... Nhưng ai thích nói gì thì cứ việc nói, em vẫn là fan Đa!

Và bây giờ, năm 2011, em ham hố trở lại, cũng vì có nhà Đa ở KST :D. Xin kết lại bằng câu: Tôi yêu các đồng chí! :D

(baidu)

Trước đây và bây giờ không phủ nhận có những đổi khác, nhưng có 1 sự thật không thay đổi: Da Hae vẫn đẹp và còn đẹp hơn xưa...

Bình luận

Còn một kỉ niệm VVI nữa khi nào anh chia sẻ :P  Đăng lúc 9-10-2011 01:15 PM
thank huynh, muội nghĩ mãi vẫn chưa ra từ j làm tit hết á :P  Đăng lúc 9-10-2011 08:06 AM
Hoan hô huynh...^^...Chắc chắn Đa vẫn luôn xinh đẹp và có những bước tiến xa trong sự nghiệp...Yêu Đa lắm lắm ^^  Đăng lúc 9-10-2011 07:49 AM
chuẩn quá, ngày càng đẹp hơn và cũng tưng tửng hơn nhỉ hi hi :D  Đăng lúc 9-10-2011 07:18 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách