Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2028|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Blog] Cảm nhận của Da fans về idol chúng ta ~XDXD~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-10-2011 13:53:21 | Xem tất
Tự nhận mình là một big fan nhỏ tuổi của ss Đa Bằng chứng đầy mình, ko sợ nha {:262:}  

Đúng là có nhiều điều mình không biết về những thị phi, đồn đại bám quanh ss Đa. Nhưng mà hỏi thẳng nhé, biết làm gì? Thích xỉa xói đời tư, bới móc người khác thì cứ việc. Antifans nói gì thì tai họ nghe trước, Golden đây ko thèm biết{:262:}

{:288:} Golden chỉ cần biết ss Đa có tài,  ss Đa bỏ công sức đóng phim và phim của ss Đa làm mình thấy thích thú khi xem. Và phim nào của ss Đa mình cũng luyện hết : My Girl,Haru, Chuno, Green Rose, Robbers, Miss Ripley và gần đây nhất là Hello Miss (trừ bộ Fairy thì hèm hèm do tài năng có hạn, nhưng sẽ xem trong tương lai ; còn vườn chuối eoe thì không thèm xem vì ss Đa ko thèm đóng). Những clip hậu trường, clip phỏng vấn nào của ss cũng coi và cũng ôm bụng cười vì unni lúc nào cũng cười hí hửng. Còn đống ảnh tự sướng của ss Đa làm mình sặc nước vì ai mà ăn ngon lành như heo con, lại còn hâm hâm đi khoe! Hôm qua xem Happy Camp của ss Đa nữa, ngố ngố dễ thương hết chỗ nói XD XD XD

Cảm giác vui vẻ thoải mái khi đồng hành với idol của mình - thích một idol với mình là như vậy đó.

cre: baidu

Bình luận

Aegisshi! Ha ha!  Đăng lúc 10-10-2011 01:39 PM
chuẩn!  Đăng lúc 9-10-2011 02:45 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
ღ♥Nh0kBj♥ღ + 5 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao