Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3003|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Gặp Bae Yong Joon tại sân bay Gimpo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bae Yong Joon đã đến thăm Nhật Bản từ 20-25 tháng Năm. Vì đó không phải là một chuyến thăm chính thức Nhật Bản, nên đã không có nhiều thông tin được tiết lộ. Một fan hâm mộ Nhật Bản, Ykoko đang có một chuyến du lịch Hàn Quốc, may mắn là đến Gimpo và tận mắt chứng kiến sự trở về từ Nhật Bản của Bae Yong Joon.

Cô đã lên tweet chia sẻ những gì mình đã trông thấy

Yong Joon-san đã trở về Hàn Quốc một cách an toàn. Điều đó cho thấy rằng Nhật Bản đã thu hút anh rất nhiều, tôi đã thét lên bằng tiếng Nhật, "Yong Joon-san, chào mừng anh quay trở về", anh đã nhìn lên và vẫy tay chào tôi.

Tôi đã chọn là được tận mắt nhìn thấy Yong Joon-san hơn là lấy những bức ảnh. Tôi xin lỗi mọi người. Thay vào đó tôi sẽ chia sẻ một hình ảnh của ông Shin, người đã ở đây để đón Bae Yong Joon quay về.

Không có quá nhiều thành viên trong gia đình Yong Joon-san (Fans của anh), tôi đứng dậy và chờ ở phía trước của hàng rào du lịch. Chỉ khoảng 10 phút trước khi anh về, ông Shin đã có mặt tại sân bay, tôi tin rằng đó là thời điểm chính xác nhất. Anh bước ra khỏi sân bay, khoảng 10 phút sau, ông Shin cúi đầu trước cánh cửa. Anh đang đến! (Tất cả mọi thứ đang diễn ra như tôi tưởng tượng, thật là vui sướng). Sau đó, chiếc mũ màu be, áo màu trắng và kính mát, Yong Joon-san bước ra đọc một cái gì đó. Anh đi ra như vậy đến bất ngờ, không ai chú ý đến anh. Anh nhìn lên khi tôi gọi lớn tên anh, tôi đưa tay vẫy và cười thật tươi (xấu hổ), Yong Joon-san mỉm cười và chào tôi. Anh có khuôn mặt nhỏ và làn da thật đẹp. Sau đó, mọi người bắt đầu nhận ra anh và một lúc sau Yong Joon-san đến cửa thoát hiểm.

Tôi không thể thoát ra khỏi nơi tôi đang đứng .

Anh đã lên xe chờ bên ngoài lối ra và ngay lập tức lái xe đi. Sân bay rất náo động sau khi anh đi. Đó là lần đầu tiên tôi gặp Yong Joon-san tại Hàn Quốc, anh nhìn thoải mái hơn và rất dịu dàng.

Một số điểm tin twitter:

Có rất nhiều người hâm mộ Jang Keun Suk chờ đợi tại Gimpo cho sự xuất hiện của anhh ngày hôm qua.

YJ nói bóng gió với người hâm mộ rằng JKS không trên cùng một chuyến bay.

rất nhiều fan JKS đã tweet rất nhẹ nhàng về người đàn ông của chúng ta.

Thật hạnh phúc khi đọc những tweet ngọt ngào.

May 26, 2013
By tomato99
cre: soompi
V-Trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
wrong83 + 5 Ủng hộ 1 cái!
Jenny8x + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-5-2013 12:40:46 | Chỉ xem của tác giả
Mong tin của anh Bae quá đi
quay lại đóng phim đi anh
sao cứ có tin trở lại mà chưa thấy zậy
Ngóng quá là ngóng
Trong số các nam diễn viên xinh như hoa thì anh là môt trong những người đỉnh nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-5-2013 13:21:18 | Chỉ xem của tác giả
hehe, qua lời miêu tả của Ykoko - oppa xuất hiện chỉ vài giây,

sau đó m.n mới thấy oppa sau khi oppa đã ra cửa thoát hiểm

và lên xe đi, Ykoko thật may mắn khi bạn ấy đã tận mắt thấy

oppa và oppa còn vẫy chào và cười vs bạn ấy,hehe. Đi Đức rồi

ghé Nhật, giờ về HQ nghỉ ngơi - chuẩn bị comback nhá oppa (m.n mog chờ oppa lắm) {:138:}

PS: Tks ss giomuathoimai {:155:}, bổ sung pics ở sân bay Gimpo:

mũ màu be và áo trắng, đeo kính mát

Source: twitter Lovebaeyongjoon/Funi_tann
Cre: Soompi

tiếp tục nữa {:149:} , mấy fan đứng quanh là fan của anh Jang Keun Suk, Suk về cùng chuyến vs oppa mình nên fan chờ Suk đông lắm

Cre: Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-5-2013 13:24:10 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói là anh Bae trẻ lâu ơi là lâu, thích anh từ ngày còn bé tẹo à{:306:}
Từ hồi The Legend tới giờ chưa được xem phim nào mà anh làm diễn viên chính nữa, hic, mong anh trờ lại lắm lắm. Mà đọc news thấy bảo anh sắp trở lại, nhưng mà ko biết chính xác là bao giờ, hiện tại chưa thấy anh nhận tham gia dự án phiam nào cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-5-2013 16:39:29 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi bay vào tưởng có hình ai dè k có hụ hụ
mỗi lần thấy có tin a như bắt đc vàng {:159:}
mong a sớm quay lại để đc đọc nhìu tin và mưa hình của a huhuhuhuhu

Bình luận

hihi thấy r thanks bạn mặc dù nhìn k rõ vấn thấy đc dáng ng :D  Đăng lúc 26-5-2013 09:19 PM
xem ở trên ấy bạn,mình mới up, vì Bae đi rất nhanh nên PV chỉ chụp đc ở xa nên hình k rõ lắm  Đăng lúc 26-5-2013 04:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-5-2013 17:15:32 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích chú này từ lúc xem Winter Sonat, nhất là chú có nụ cười ngất ngây con gà tây luôn.
Nhưng từ lúc xem Dream High thấy chú dạo này tút tát nhan sắc hơi bị nhiều, tuy vẫn giữ được nét thanh xuân nhưng mặt chú hình như bị đơ đi không nhìn thấy cảm giác nữa.
Và chú cũng thay đổi style thời trang theo hướng xì tin hơn .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-5-2013 21:12:38 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục updates thêm 1 số pics mới của BYJ tại sân bay Gimpo, ảnh lớn nên m.n sẽ dễ thấy hơn

Source:Weibo
Cre: Soompi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-5-2013 22:00:45 | Chỉ xem của tác giả
Khahi gửi lúc 26-5-2013 21:12
tiếp tục updates thêm 1 số pics mới của BYJ tại sân bay Gimpo, ảnh lớn nên m.n sẽ dễ th .

Hi Khahi!

Bạn đúng là fan của Bae Young Jun có khác.

Chịu khó cập nhật thông tin quá!

Mình thích BỴJ lắm nhưng lâu lắm rồi không được xem phim của anh ấy.

Điều mà fans quan tâm nhất bây giờ có lẽ là bạn gái của anh ấy đấy Khahi nhỉ?

Dạo trước thấy mọi người cứ đoán già đoán non bạn gái của anh ấy là ai.

Khahi có biết gì không?

Bình luận

hix, k pít đc tới bạn, hồi trc tin vs Lee Ga Sang nhưng k thành, nay chỉ mog Bae sớm comback trog năm nay, vì tin ss giomua dịch nên mình up thêm hình để m.n thấy rõ hơn  Đăng lúc 26-5-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 27-5-2013 01:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Hóng hóng lâu lắm mới có tin của chú
Bao giờ mới gặp chú Jun ở film nào đây
Kết chú từ hồi xem Bản tình ca mùa đồng rồi Thái vương tứ thần ký
Nhẹ nhàng lãng mạn làm sao :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 27-5-2013 08:56:05 | Chỉ xem của tác giả
thêm hình nè mọi người

Nguồn:kdramastars

Bình luận

oppa ăn mặc giản gì ko trau chuốt, chỉ cần mặc vest lên là đẹp ngời ngời.Nay oppa tăng ký rõ rệt, mừng cho sức khỏe của anh trở lại.chỉ cần anh khỏe duọc   Đăng lúc 1-6-2013 06:16 PM
thank bạn n n nha, hihi  Đăng lúc 27-5-2013 10:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách