Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 12501|Trả lời: 36
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Golden Disk Awards 2012: Super Junior giành Daesang với gần nửa triệu album được

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Super Junior thắng giải Daesang
bằng việc bán ra gần nửa triệu bản Album

Super Junior lại một lần nữa có được Daesang của Golden Disk Awards! Sau giải thưởng Daesang đầu tiên và thứ hai vào Golden Disk Awards năm 2009 và 2011, các chàng trai lại một lần nữa chứng minh khả năng giành giải thưởng cao nhất của mình. Super Junior đã bán được 480 000 bản album thứ 6 - "Sexy, Free, and Single", đánh bại các nghệ sĩ đối thủ cạnh tranh khác.

Super Junior hiện đang nắm giữ kỷ lục là nhóm có nhiều giải thưởng nhất với tổng số 15 giải thưởng, trong đó có 2 năm Daesang liên tiếp và ba daesangs mà nhóm nhận được trong vòng 5 năm.

Xin chúc mừng các chàng trai!

News: KUD
Vtrans: [email protected]

Những người chiến thắng tại lễ trao giải GDA 2012
(Day 1st)

Disk Daesang:
Super Junior - "Sexy, Free & Single

Disk Bonsang:
B1A4
INFINITE
FT Island
4Minute
CNBLUE
B2ST
KARA
SHINee
Super Junior

Rookie Award:
EXO-K
Juniel

Best Dance Performance Award:
Trouble Maker

Best Group Performance Award:
INFINITE

Next Generation Star Award:
BTOB

MSN Southeast Asia Award:
Super Junior

Malaysia's Most Favorite Star Award:
CNBLUE
KARA

JTBC Best Artist Award:
B2ST

Most Popular Star Award:
SHINee

Producer of the Year Award:
FNC Entertainment

News: smb2stfinite

Thảm đỏ Golden Disk Awards 2013

Samsung GALAXY The 27th Golden Disk Awards tại Kuala Lumpur vừa được tổ chức! Hãy theo dõi các hình ảnh chính thức từ thảm đỏ dưới đây nhé!

News: Kpopped

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Vicky.Eels + 5 Rết cho Sái ^^
phuong123 + 5 ThanKyu Thờ, mình vui quá :D

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-1-2013 22:18:54 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi xem mà đau tim gần chết !
Thế là cái kết có hậu, cả ngày đang u ám mà nghe cái tin Daesang này xong nhảy nhót tung tăng như...
Thế là cũng có ngày Gấu chồn appa đc nhận cái giải này cùng lũ Siêu nhí !
tâm hồn vẫn lơ lửng chưa có xuống đc, ai làm ơn kéo tôi xuống với ....
aaaaaaaaaaaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-1-2013 22:22:17 | Chỉ xem của tác giả
mất tem òy
thật sự mình ko biết là mình có chảnh ko khi thấy zai đoạt daesang mình lại thấy bình thường, cảm giác như ko đoạt mới lạ!!
( xin đừng ném dép em, em nghĩ sao nói vậy thôi,)
thôi thì chúc mừng các nghệ sĩ đoạt giải
zai lại thêm 3 cup vào bộ sưu tập vậy

cr:SMTownEngSub

Bình luận

hjhj ^_^  Đăng lúc 15-1-2013 10:37 PM
Mình chảnh với ! Cơ bản là ko nghĩ ra cái lý do gì để SJ năm nay ko đc giải ý ! he he  Đăng lúc 15-1-2013 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-1-2013 22:30:16 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng FnC nhóe
ôi con bé Jun được giải kìa, iu tóa :xxx cơ mà giải này thế nào ế, mềnh vẫn nghĩ Ailee được giải này là okie nhất
zai Nắng nhà tui được 2 giải kìa
zai nhà Xanh cũng có 2 giải
f(x) hem tham gia à :(((
nói chung có giải thì vẫn thích, cơ mà ảo thế nhể :)))))
mai xem ai được digital daesang đây?????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-1-2013 22:32:49 | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng các anh.
cái daesang GDA thứ 3 của SJ rồi. nhưng lại là cái daesang đầu tiên kangin được nhận cùng SJ.
chúc mừng nhá.
thêm 3 cái cúp vào bộ sưu tập
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-1-2013 22:33:26 | Chỉ xem của tác giả
Edit nào, dạo này net cùi quá nên ko ham hố comt news zai nhưng news này thì phải vào chúc mừng chứ nhỉ ko người ta lại nói fan các chú bỏ các chú theo zai trẻ hết rồi thì.....poor my boys ^^

Tình hình là hum qua ko có tream của đài nào hết mà có mí bạn fan tream thôi và nó xa lắc ko có xem đc gì, chán ơi là chán. Trong lúc từ đầu cái phần RC ko khí rất bình thường nhưng đến khi nhìn thấy pic zai tui thì tui chỉ mún đi ngủ thôi....lol....haizzzzzzz

Chúc mừng zai win Daesang....có lẽ giờ nhiều fan Kpop mất lòng tin vào mấy giải thưởng của Hàn và mình cũng vậy nhưng cái Daesang này mình thực sự tự hào bởi nó có số liệu rõ ràng chứ ko phải muốn là trao đc. Đúng là fan zai mà...bảo là zai zà rồi chắc phải nhường giải lại cho lớp trẻ...nói thì nói thế chứ trong lòng cũng nhói nhói....vì lần này có In nữa....

Và...........mọi thứ vỡ òa khi Suju win Daesang..............cả timeline TW của mình bùng nổ........và mình cũng bùng nổ....kakakaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-1-2013 22:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Hehe, ngồi hóng cái kết quả mà cũng sốt ruột lắm cơ :P
Zai già lại được Daesang rồi, há há!
Năm nay tưởng chừng flop, thế mà vẫn ăn nên làm ra ghê gớm :) Hóng mấy cái màn per mà chưa thấy có, hức hức!
Quên, chúc mừng SHINee và mấy bé EXO-K nữa luôn :) Dự là năm nay nhà SM lại thắng lớn thôi, dù cho còn ngày mai nữa, hhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-1-2013 22:44:52 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay tụt mất cái Popularity rồi, mình mong đc cái này hoặc cái Malaysia Most Favourite hơn Southeast Asia. Nhưng kết quả đâu phải luôn như mình mong muốn. Dù sao 3 cũng là nhiều rồi.

Năm nay flop hơn năm ngoái nên ăn giải ít hơn :)) Mà không khí nhà mình năm nay cũng kém sôi động hẳn. K phải ai cũng hóng stream rồi update...Cỡ này năm ngoái là fb náo loạn với zai. Năm nay mình cũng chỉ chờ cái kq thôi chứ k hồi hộp háo hức như xưa. Dù k nghĩ đc Daesang nhưng lúc biết tin cũng chẳng bất ngờ hay vui sướng điên cuồng gì cả, trong lòng chỉ ấm áp thêm 1 chút thôi. Mỗi năm cảm xúc mỗi # nhau. Dù sao cũng chúc mừng Siêu Nhí. Nhanh nhanh tweet với up hình cho bầy đàn Yêu Tinh hóng vs :((

P.s: k đỡ nổi cái xì tai trên thảm đỏ của bạn Huyk hnay, trông như bà thím ấy :l Mà đội nón để giấu tóc mới vì sắp cb hay sao thế?! Bây giờ k chỉ 1 mình cậu mà cả đám còn lại cũng có dấu hiệu nhuộm tóc xoành xoạch rồi. Kiểu này chừng vài năm nữa dám thành Siêu Hói lắm =))))))))))))))))))))) Cơ mà hnay bạn Won mặc áo khoác xanh sapphire, đeo cái kính ngố trông yêu ơi là yêu. Cắt tóc 1 phát là bao nhiêu cái đẹp zai nó quay về, còn nhuộm xanh lá nữa mới ác, nhưng mà cũng hợp. Làm ơn duy trì tình trạng này lâu lâu dùm tôi chút :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-1-2013 22:45:59 | Chỉ xem của tác giả
thấy trai gái nhà FNC là đủ =))
trai nhà tui đc 2 giải, gái đc 1 giải, và Kara đc 2 giải :x mắt nhắm mắt mở sao thấy gái Ka có 1 giải >"<
thích wá thích wá, k hiểu sao mình còn thích mấy giải này hơn hẳn giải chính =))

Bình luận

nhìn nhầm bạn ơi =)) edit r ^^  Đăng lúc 15-1-2013 10:51 PM
kara 2 giải bạn ơi  Đăng lúc 15-1-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 15-1-2013 22:46:38 | Chỉ xem của tác giả
đánh trống thổi kèn, SUPER JUNIOR nhà ta mà lị,
ẳm 3 giải về, ấm luôn
vậy là tất cả các ELF đã giữ đc lời hứa vs Teuk già rùi "CÁC ANH BẢO VỆ ĐẤT NƯỚC CÒN CHÚNG TA BẢO VỆ GDA"
SUJU DAEBAKKKKKKKK
{:290:} {:290:}
P/s: cũng chúc mừng những nghệ sĩ đc giải hôm nay ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách