Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6633|Trả lời: 23
Thu gọn cột thông tin

Gong Yoo và Lee Min Jung nhiều khả năng sánh đôi trong drama mới của Hong sister

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-2-2012 19:36:35 | Xem tất |Chế độ đọc

Hai diễn viên nổi tiếng Gong Yoo và Lee Min Jung có nhiều khả năng sẽ góp mặt trong drama mới của chị em biên kịch Hong sisters (Công ty chế tác Factory) mang tựa "Big".

Hong sisters từng sáng tác nhiều drama ăn khách như "You're beautiful", "My Girlfriend is a Gumiho", "The Greatest Love" nên dự án "Big" thu hút sự quan tâm của dư luận.

Chiều ngày 28, công ty chế tác Factory thừa nhận "Đang tiến hành thương lượng với Gong Yoo, hiện vẫn chưa có quyết định cuối cùng".

Nếu nhận lời, "Big" sẽ đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ của Gong Yoo sau 5 năm, kể từ drama "Coffee Prince".

Ngoài ra, công ty quản lý của Lee Min Jung và nhà sản xuất cũng cho biết: "đang thương lượng các vấn đề có liên quan với Lee Min Jung".

"Big" thuộc thể loại giả tưởng, lãng mạn, kể câu chuyện linh hồn một cậu học sinh 18 tuổi nhập vào xác người đàn ông trưởng thành 30 tuổi.

Phim sẽ phát sóng trên KBS2 nửa đầu năm 2012.

Nguồn Naver
[email protected]

PS: Mấy hôm trước, kịch bản bị rò rỉ trên DC.

Cậu học sinh ngỗ ngược 18 tuổi yêu thầm cô giáo (nữ chính). Sau một vụ tai nạn, cậu học sinh bị đổi linh hồn với anh bác sỹ U30. Thân thể cậu học sinh (hồn bác sỹ) nằm bất động. Anh bác sỹ (linh hồn học sinh) cố gắng thích nghi với cuộc sống mới và theo đuổi cô giáo.

Sau khi hồn ai trở về xác người đó, anh bác sỹ tự nhiên xuất hiện hai ký ức (bao gồm cả ký ức xảy ra sau khi bị hồn cậu học sinh nhập xác).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 19:42:03 | Xem tất
Được sofa{:301:} {:290:}
Phim của Hong sister hay thiệt đấy, lại sắp có dự án mới rồi
Không biết phim mới có hay như các phim trước ko nữa??{:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 19:56:20 | Xem tất
YAYYYYYYYYYYYYYYY
and
NOOOOOOOOO
Mình không biết nghĩ sao với tin này. Yay vì cuối cùng sau 5 năm ròng rã chờ đợi, cuối cùng Gong Yoo đã quay trở lại với drama
! Rơm rớm nước mắt vì mừng, hu hu {:402:}

NO vì biết là chàng quay trở lại nên muốn chọn con đường an toàn là biên kịch nào hút khách một chút, nhưng quả thật là kịch bản của Hong sisters dạo này chẳng có gì đột phá, ngán lắm rồi, lại thêm cái plot không hứng thú lắm nên mình e ngại quá cơ

Có vẻ như tin casting này đúng đến 90% rồi!

Nhưng dù thế nào thì... cũng mừng vì chàng hoàng tử cà phê của mình đã quay trở lại, và tin là drama này sẽ ăn khách, rating giả sử ko cao thì chắc chắn cũng sẽ HOT! Chẳng lo ế! "Người đàn ông trẻ con", chẳng ai hợp với hình ảnh này hơn Gong Yoo!

Đi thay avatar chào mừng chàng trở về nào

Bình luận

Đúng ý luôn=)))) Ôi, bạn Gong Yoo nhận đi nhận đi!  Đăng lúc 29-2-2012 12:20 AM
Hự hự, cái áo sơ mi nó đơn giản chẳng có gì mà ở trên ng bạn Gong Yoo nó sẹc xì vô cùng nàng ơi=)))  Đăng lúc 28-2-2012 10:58 PM
Em cũng ngán Hong sister lắm rồi, cơ mà em bị tò mò không biết anh Gong Yoo sẽ diễn tả tâm lý, tính cách với lại hành động của người 18 tuổi ra sao ^^.  Đăng lúc 28-2-2012 08:46 PM
Hong sis trước toàn chọn mấy em tre trẻ, chưa phải nổi lắm, gần đây học tập biên kịch Kim chọn mấy anh chị già ^^  Đăng lúc 28-2-2012 08:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 19:58:24 | Xem tất
Em chưa biết nội dung kịch bản thế nào, dù ngán Hong sisters rầu cũng chả sao, chỉ cần nam nữ chính là 2 người này thôi là em sẽ chờ.

Lập đàn cầu để nhanh có tin hai người này xác nhựn ^^.
------
Edit: Đọc nội dung rồi càng thấy đáng chờ ^^. Ôi, hai người nhận đi, nhận đi.

Bình luận

Nàng thay áo nhanh ghê ^0^  Đăng lúc 28-2-2012 09:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 20:07:50 | Xem tất
hợ hợ, èo ôi, e chờ ss Lee comeback với drama lâu lắm rầu ak (
thích ss đóng những phim vui vui thế này, giống hồi Smile,You - Nơi Tình Yêu Bắt Đầu ý {:290:}

nội dung thấy cũng có vẻ hấp dẫn, lại thêm dự án của Hong sister ^^, chờ đợi ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 20:08:14 | Xem tất
Hô hô, nội dung thú vị nhỉ? Cơ mà không biết ai về vị trí người nấy thì sẽ như thế nào đây?
Chị em nhà Hong dạo này có nhiều nội dung hấp dẫn ghê.
THế này thì lại hóng rồi. Không hóng không được. Hê hê ^^
Xem phim của 2 biên kịch này mình thích lời thoại và những tình tiết hài hước.
Nhiều lúc cười té ghế nhưng nói chung là lôi cuốn người xem ^^

Anh Gong Yoo thì cũng ổn, không phải thuộc dân cuồng. Nhưng cũng thích lối diễn của anh ấy.
Còn Lee Min Jung thì mình không thich lắm. Chả hiểu sao, nhưng xem mấy phim của chị ấy.
Vẫn không thích được phim nào. Hy vọng tác phẩm này sẽ làm mình có suy nghĩ khác.
Chờ mong dàn diễn viên phụ nữa. Vì nhân vật phụ của biên kịch Hongs cũng thú vị không kém.
Thậm chí còn thú vị hơn cả nam nữ chính ấy chứ :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 20:33:14 | Xem tất
Cuối cùng anh cũng đã quay lại màn ảnh nhỏ rồi sao?

Nhìn cái title đang hí hửng, vì LMJ với GY cũng hợp tác khá lâu trong quảng cáo và đại diện cho cùng một hãng thời trang, về mực độ đẹp đôi thì ưng rồi, mà sao đọc plot thấy lo sợ quá vậy. Nếu đúng theo những thông tin rò rỉ thì dễ là 1 anh vừa cute đồng thời lại trầm ngâm, nam tính trưởng thành... Tự tưởng tượng ra anh mặc suit or sơ mi sơ vin đeo kính đen là đã thích lắm rồi T^T

Hy vọng phim nó ko bị kiểu đầu voi đuôi chuột, vui tửng 4,5 ep rồi lại buồn rũ rượi tiu nghỉu vô lý như những phim đã từng của 2 chị em bk... Đc tự an ủi là bk Hong thường chú trọng chăm chút cho nam chính. Dẫu sao vẫn chờ từng ngày đc xem phim đó :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 21:17:58 | Xem tất
Phim mới của Hong ss à, phải nói là tất cả các bộ phim của Hong ss mình coi đầy đủ cả

với phim của 2 chị em biên kịch, mình chỉ thích delightful girl chun hyang, fantasy couple và hong gil dong. nhất là chun hyang với f couple khiến mình coi tới lui không chán. Nhưng những phim gần đây theo quan điểm của mình thì không hay, xem mấy tập đầu rất thú vị nhưng càng về sau càng nhạt.

Hi vọng phim mới này sẽ khác. mà 18vs 30 hao hao giống bộ phim 18vs 29: 1 cô gái bị tai nạn, 29 tuổi mà tâm hồn chỉ dừng ở tuổi 18. nhưng phim mới này thấy cốt truyện khác, nghe chừng cuốn hút hơn. Mong phim của Hong ss sẽ làm mình thích mê như trước đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 21:25:00 | Xem tất
Hy vọng kết thúc ko giống movie Big là ok {:414:}
Thích phim dạng này {:412:}, tò mò không biết tính tiết phim sẽ như thế nào nhỉ {:434:}
PS: hóng dàn dv tiếp theo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-2-2012 21:31:39 | Xem tất
Không cần biết cái kịch bản thế nào, có bạn Gong Yoo là mình lăn xả vào ngay và luôn. Lee Min Jung thì không có ấn tượng gì lắm, nhưng xác nhận là bạn này xinh và hiền, nếu theo cái hình tượng trong Midas ^^
Hình tượng bác sĩ vậy thì chắc mặc áo sơ mi nhiều lắm :d Mình thích bạn Gong Yoo mặc áo sơ mi!

Bình luận

Ha ha, thêm quả sơ mi ngắn tay hoặc dài tay kéo lên quá khuỷu tay một chút, bờ vai rộng nhá, chân dài nhá! Ngất!!!!  Đăng lúc 28-2-2012 11:00 PM
Chuẩn! Gong Yoo mặc sơ mi quần tây là số 1!  Đăng lúc 28-2-2012 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách