Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4193|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Hyo Joo khác lạ với mái tóc đỏ rực trên ELLE

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(Elle magazine) Han Hyo Joo khác lạ với mái tóc đỏ rực

Nữ diễn viên Han Hyo Joo gần đây đã chụp hình cho tạp chí thời trang danh tiếng Elle ấn phẩm xuất bản vào tháng 1, cô đồng thời cũng thực hiện một bài phỏng vấn nhỏ bên lề.

Hyo Joo kể với chúng tôi về bộ phim điện ảnh mới ra mắt gần đây của cô ấy “Love 911/ Bandage”, bộ phim mà cô thủ vai nhân vật có sức thu hút đặc biệt- bác sỹ Go Mi Soo. Han Hyo Joo chia sẻ “Thực lòng mà nói, tôi chưa bao giờ đóng vai một nhân vật nào có tính cách đặc biệt đến vậy, bởi vậy ban đầu quay cũng có chút ngượng ngập. Nhưng dần dần, khi tôi quen với nhân vật hơn, mọi thứ đều trở nên hết sức tự nhiên.”

Trong bộ phim này, Hyo Joo đóng cặp với nam diễn viên điển trai Go Soo. Khi nói về bạn diễn của mình, cô tiết lộ “Tôi vô cùng cảm ơn anh Go Soo, anh ấy đã thể hiện hoàn hảo nhân vật của mình- một người lính cứu hỏa lãnh đạm, người dường như tưởng rằng sẽ không bao giờ tìm lại được tình yêu sau sự ra đi của người vợ. Đó là một nhân vật rất khó để thể hiện nhưng anh Go Soo đã hóa thân vào nhân vật một cách tinh tế.”

Khi được hỏi về mẫu người lý tưởng của mình, Hyo Joo đáp “Tôi thích mẫu người lạc quan và khỏe mạnh, là một người đàn ông mà mẹ tôi và tôi có thể dựa vào. Thực sự rất khó để tìm được người như vậy, nhưng tôi vẫn hi vọng gặp được một chàng trai có thể ôm tôi thật chặt, giống như mẹ vẫn làm, một cách đầy yêu thương.”

Han Hyo Joo đã mặc bộ váy sang trọng của hãng thời trang Ý nổi tiếng Salvatore Ferragamo cho buổi chụp hình lần này, với chủ đề “Share Happiness”.
         Cô tâm sự “Bởi vì tôi nhận được tình yêu của khán giả trong vai trò một diễn viên, tôi nghĩ rằng việc đem lại tình yêu đến mọi người là lẽ đương nhiên”. Han Hyo Joo gần đây cũng đã tham gia đóng góp rất nhiều cho các tổ chức từ thiện thông qua các nhà tài trợ.

Source: Soompi News
Viettrans: [email protected]

PS: Cá nhân mình thấy ss Han Hyo Joo trông giống như nữ phù thủy tập sự đáng yêu :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-12-2012 12:22:54 | Chỉ xem của tác giả
Em thik nhất mái tóc đỏ của ss Han :xxxxx

Bộ ảnh chụp cho Elle hình như đến tháng 1 mới phát hành *.* , mong là sẽ có thêm nhiều ảnh chụp cho các tạp chí khác nữa <3

he he dạo này ss Han hay bị hỏi thế này quá ;))

Khi được hỏi về mẫu người lý tưởng của mình, Hyo Joo đáp “Tôi thích mẫu người lạc quan và khỏe mạnh, là một người đàn ông mà mẹ tôi và tôi có thể dựa vào. Thực sự rất khó để tìm được người như vậy, nhưng tôi vẫn hi vọng gặp được một chàng trai có thể ôm tôi thật chặt, giống như mẹ vẫn làm, một cách đầy yêu thương.”

quả thật người như ss cần rất khó tìm nhưng ss cứ yên tâm , sớm muộn gì cũng sẽ xuất hiện thôi =]]]]]]

Chúc movie Love 911 của ss Han và aanh Go Soo thành công !

P/S: thank ss chun đã trans news :x

Bình luận

ss thấy miễn không phải mái tóc hiện nay thì kiểu tóc giả nào cũng đẹp, ss Han giờ giống mấy bác hói đầu quá, suốt ngày tóc giả :)))))))  Đăng lúc 22-12-2012 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-12-2012 12:48:38 | Chỉ xem của tác giả
Từ lúc mới xem trailer của Love 911 thì chỉ muốn đc lao ra rạp ngay để xem phim thôi :x. Có vẻ như tính cách của nữ chính là khá mạnh bạo dạn dĩ, tấn công nam chính dồn dập nên chị cảm thấy ngượng ngập sao ;)).

HHJ tuy tuổi trẻ nhưng tớ lại thấy chị khá độc lập và mạnh mẽ. Thế nên chắc tìm đc ng đàn ông lạc quan và mạnh mẽ hơn chị để dựa vào có vẻ cũng hơi khó nhỉ ;)). Nhưng ng đẹp thế này thiếu gì người theo đuổi chứ ;)). Mà chị trả lời là muốn tìm đc ng đàn ông để mẹ và chị có thể dựa vào, bố chị mất rồi à mọi ng? Hay bố mẹ chị chia tay vậy?

Bình luận

vì ss Han Hyo Joo cực thân với mẹ nên lúc nào cũng lo cho mẹ chị ý mà, với lại bố chị ý làm trong cục không quân nên chắc cũng bận :D  Đăng lúc 22-12-2012 10:24 PM
gia đình vẫn hạnh phúc với cả bố và mẹ bạn ạ .  Đăng lúc 22-12-2012 01:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-12-2012 12:50:16 | Chỉ xem của tác giả
mái tóc đổ rất chi là hợp với Han
nhìn rất xinh đẹp thời thượng
nghe nhạc phim Love 911 rất chi là hay
mong phim của hai anh chị thành công
ngóng phim của anh chị lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-12-2012 12:54:28 | Chỉ xem của tác giả
Cũng đẹp quá nhỉ.. nhưng thích tóc vàng hơn...
Mau đóng phim tình củm lại đi...
Ngóng sắp dài cổ rồi đây....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-12-2012 14:04:29 | Chỉ xem của tác giả
oái, đúng là k nhận ra nổi
nhưng mà nhìn mạnh mẽ lạnh lùng kiểu j` ấy
mới lạ nữa, trông vẫn chẳng kém xinh tí nào ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-12-2012 15:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Hình đẹp và có sự thu hút. Về người đàn ông lý tưởng, sao lần nào ra phim mới đi phỏng vấn thì phóng viên lại hỏi lại cái câu này nhỉ :->

Đề tài tình yêu đúng là muôn thuở. Mong ss sẽ tìm được người đàn ông của cuộc đời mình trong tương lai. Còn giờ thì Love 911 fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-12-2012 15:42:22 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
mình không thích kiểu này của chị lắm,@_@
thấy không hợp với chị
thích mấy kiểu tóc trước giờ của chị hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-12-2012 16:36:17 | Chỉ xem của tác giả
Mình thấy Hyo Joo để tóc đỏ ko hợp

Tóc nâu với tóc đen đẹp hơn

Mong chị sẽ tìm đc người đàn ông lí tưởng của mình

Sẽ rất khó đấy. Fighting!

Bình luận

hie hie, tóc giả ý mà :-j, không phải tóc thật đâu em :D  Đăng lúc 22-12-2012 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-12-2012 20:04:13 | Chỉ xem của tác giả
http://ent.jkn.co.kr/star/2012award.html

đây là link vote ss han
vote ai cũng zậy vote dùm ss han ,cảm ơn
cách vote: bấm nút tròn dưới hình xong xuống cuối trang bấm nút có tiếng hàn bên trái

mọi người sẽ thấy % nhảy lên,1 người có thể vote nhiều lần or nếu ko có thời gian thì ngày 1 lần

Bình luận

Ốc đã ra tận đây tuyên truyền rồi :D  Đăng lúc 22-12-2012 10:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách