Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5434|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Han Hyo Joo muốn đóng phim cùng Yoo Seung Ho

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Han Hyo Joo, diễn viên chính của bộ phim Band Aid nói về việc đóng phim cùng các bạn diễn trẻ tuổi hơn... và Yoo Seung Ho.

Trong một cuộc phỏng vấn mới đây với Enews, Han Hyo Joo trò chuyện về bộ phim sắp tới của mình và mong muốn hợp tác với nam diễn viên trẻ tuổi hơn.

Các nam diễn viên trẻ đóng cặp với nữ diễn viên lớn tuổi hơn đang là xu hướng trong những bộ phim truyền hình và điện ảnh gần đây.

Han Hyo Joo cho biết cô cũng muốn bắt kịp với xu hướng này: "Tôi luôn là người trẻ nhất trên trường quay. Bây giờ tôi đã bắt đầu chú ý đến các diễn viên nam trẻ hơn".

Trong Band Aid, Han Hyo Joo đóng vai Mi Soo, một cô gái thông minh và thân thiện. Thông qua vai diễn này, cô dự định trở lại với dạng nhân vật sôi nổi như trong Shining Inheritance, thay vì những vai diễn nặng nề hơn như trong AlwaysMasquerade.

Cô cũng nói rằng: "Thực sự tôi chưa bao giờ hợp tác cùng bạn diễn nam trẻ tuổi hơn. Tôi nghĩ rằng sẽ rất tuyệt vời nếu thử làm điều đó".

Khi được hỏi liệu đã có ai cụ thể trong ý nghĩ của cô chưa, cô cười và nói: "Có một lần khi xem một tập phim I Miss You, tôi phát hiện Yoo Seung Ho rất nam tính. Nếu có cơ hội, tôi rất vinh dự được hợp tác cùng cậu ấy".

Tuy nhiên, cô lại nghĩ rằng có thể là quá sớm cho suy nghĩ về việc diễn cùng với bạn diễn nam trẻ hơn: "Tôi nghĩ rằng bây giờ có hơi quá sớm. Có lẽ những cơ hội như vậy sẽ đến khi tôi bước vào độ tuổi 30".

Band Aid là bộ phim lãng mạn về người lính cứu hỏa tên Kang Il (Go Soo) và nữ bác sĩ Mi Soo cùng quá trình hàn gắn trái tim đối phương của họ. Bộ phim sẽ được trình chiếu vào ngày 19 tháng 12.

Source: enewsworld
Trans: [email protected]

PS: Khổ thân em bé, toàn được diễn với các chị & toàn bị các chị mê :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 8-12-2012 23:45:51 | Chỉ xem của tác giả
chà, 911 giờ lại đổi tên thành band aid àh?
dạo này yoo seung ho có vẻ được ưu ái nhỉ, mà cũng đúng trong IMU ẻm đóng cũng xuất thần quá mà :D
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-12-2012 23:53:11 | Chỉ xem của tác giả
Khổ, xứ Kim Chi dạo ni thiếu nữ diễn viên độ tuổi 20 đến mức, các bạn gái trẻ trung thì toàn cặp với các anh các chú, để các bạn nam cặp với các chị không =)))))))) Đau đầu thiệt, bao giờ tình trạng này mới vơi bớt đi nhở. Đây là một phần nam nghệ sĩ đã phải nhập ngũ rồi đó nha, chứ cứ nhan nhản ở ngoài miết thì không biết còn hiếm nữ đến thế nào nữa đây ^^

Han Hyo Joo để tóc ngắn như thế này trông cá tính và xinh xắn nhỉ :"> Chúc mừng movie trước của bạn với chú Lee rất thành công! Mong là movie lần này với Go Soo cũng thành công như mong đợi.

Bao giờ có cơ hội thì trở lại màn ảnh nhỏ nhé, cũng 3 năm rồi nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-12-2012 00:18:45 | Chỉ xem của tác giả
Cả tuần ngồi xem I miss you. Cũng đang bị thích Harry nên cũng thích luôn bé Seung Ho đáng yêu này ^^

Có ai nghĩ Ho 19 tuổi. Diễn xuất thực sự quá tuyệt.

Vai diễn Harry thì không thể chê được điểm nào.

Lôi cuốn, quyến rũ và nam tính.

SS Han mê em ấy là đúng rồi. Cũng muốn xem SS và bé Ho đóng cặp sẽ đẹp đôi thế nào.

Nếu có cơ hội ấy, em nhất định sẽ hóng phim ^^.

Thank chủ thớt ! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2012 00:43:17 | Chỉ xem của tác giả
trời, muốn đóng phim với zai trẻ cơ đấy, "theo kịp xu hướng" => thú vị
cũng đúng thôi. nhưng chọn Yoo Seung Ho ư, em này bé mà toàn đóng với các chị nhớn thôi
nhưng công nhậ trong IMU, bé Ho này nam tính lắm, thấy các bạn toàn ship cho nữ chính vs nam thứ thôi àh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-12-2012 08:15:54 | Chỉ xem của tác giả
trời ạ , em giơ 2 tay đồng ý =]]]]]]]

Subbie ko đc thì little Ji Sub vậy :))))))) rất muốn thấy ss và bạn Seung Ho đứng cạnh nhau sẽ thế nào , ay rất thú vị đây =]]]]]]]]

thank bạn đã trans news :x

Bình luận

chỉ chỉ quần ss. ss mần đâu mà hay thía  Đăng lúc 9-12-2012 08:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-12-2012 08:57:53 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Yoo Seung Ho ngày càng có sức hút à nha.
Mới vào top 20 người phụ nử muốn kết hôn cùng giờ còn vụ này nữa.
HIHI. Đẹp trai củng rỏ khổ chứ.
Thích I miss you lắm luôn, thích chị Eun Hye quá nè.
Mong HO-HYE sẽ là một cặp, nhìn họ mà không nhận ra khoảng cách tuổi tác đâu hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-12-2012 09:13:50 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi

ss mê trai đẹp hả

anh Go Soo cũng đẹp trai cực kì

lại muốn nhỏ tuổi hơn nữa

hú                                             
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-12-2012 09:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi Harry quá toẹt vời nên HYJ đổ là phải rồi =)) đến mình trc giờ chưa bao giờ nghía đến zai nào nhỏ tuổi hơn mình cũng phải đổ rầm rầm với Harry rồi :)) Mẫu người như Harry đúng chuẩn của phái đẹp rồi :))

Mình cũng muốn khi nào đó HYJ đóng cặp với YSH thử xem, chắc là hợp lắm đây... zai xinh gái đẹp thế cơ mà :"> nhà đài nào mời 2 người này đóng phim ê ... mình ủng hộ nhiệt tình ah~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-12-2012 10:41:24 | Chỉ xem của tác giả
Bị mê hoặc giống tớ đây mà... hihi
Cơ mà cũng duyệt cho Couple này đây...
Có cơ hội mong sẽ hợp tác...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách