Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Ji Min - 한지민 | Chào mừng tới Minnie's House

[Lấy địa chỉ]
15731#
Đăng lúc 10-8-2013 21:30:44 | Chỉ xem của tác giả
Ôi em chưa xem padam padam nhưng sao hình hậu trường của phim này đẹp quá vầy nè

Tấm này đẹp quá đi

Cre: Sp
Ss Min cười tít mắt, đâu biết có kẻ "đâm sau lưng"

Bình luận

có ss àh ^^ game nhà vẫn đang bàn bạc ss á ^^  Đăng lúc 10-8-2013 09:49 PM
Khi nào rảnh em sẽ xem phim này. Hôm nọ em có ngó qua rồi ^^  Đăng lúc 10-8-2013 09:41 PM
Ss chỉ khéo tưởng tượng :)) Mà kế hoạch game nhà mình đến đâu rồi ạ?  Đăng lúc 10-8-2013 09:41 PM
Phim này Min đẹp mê ly em ạ :)) thì ra em hưng phấn vì chiến đấu, làm ss tưởng .... :)))  Đăng lúc 10-8-2013 09:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15732#
Đăng lúc 10-8-2013 21:44:41 | Chỉ xem của tác giả
yu_ri gửi lúc 10-8-2013 21:30
Ôi em chưa xem padam padam nhưng sao hình hậu trường của phim này đẹp quá vầy nè

Tấm ...

Padam  padam là một bộ phim chất lượng từ nội dung tới hình ảnh lung ss á ^^
góc quay vô cùng đẹp ^^ xem phim có cảm giác ko phải là drama mà như xem một bộ phim điện ảnh á ss ^^
OST vô cùng hay ^^ nói chung đây là một bộ phim hiếm có của  Hàn Quốc ...khe..khe...ko phải em là fan Min mà PR cho phim đâu , Min đóng rất nhiều phim nhưng em giới thiệu với ss Padam padam vì nó thật sự  là 1 bộ phim rất đáng xem ạ ^^

cre: DC

Bình luận

eeeeeeeeeee, nàng định lơ ta lun hả???? Have a nice day Mèo yêu vấu <333333  Đăng lúc 12-8-2013 01:34 PM
ảnh đẹp <3  Đăng lúc 11-8-2013 10:18 AM
Padam Padam là bộ phim hay ko thể nào bỏ lỡ đc,phim này rất ý nghĩa,ss Min trong phim đẹp ngất ngây con gà tây luôn <3  Đăng lúc 11-8-2013 10:17 AM
Công nhận film này ngoại cảnh đẹp thiệt!  Đăng lúc 10-8-2013 10:51 PM
Ngủ ngon em nhé!  Đăng lúc 10-8-2013 10:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15733#
Đăng lúc 10-8-2013 22:32:54 | Chỉ xem của tác giả
Cả nhà đã ngủ chưa vậy? sao các gà lên chuồng hình như hơi sớm đấy {:180:}
ss vừa đọc được cái news, nghe có vẻ như Min đang FM là rất tốt, giá trị của Min sẽ được tăng cao hơn, các công ty tha hồ mà muốn ký mang về làm gà nhà {:412:} Nhưng tất nhiên đó vẫn la báo nói, còn sự thật thì vẫn lo lắng, bởi vì ký với công ty tốt thì mới bớt lo.

http://news.nate.com/view/20130810n13875

cr: nate

Bình luận

Em mong sis ấy mau chóng cf công ty sớm sớm cho fan đỡ lo thôi ạ. EM tin vào sự lựa chọn của sis ấy <3  Đăng lúc 11-8-2013 10:18 AM
ừa thôi ngủ đi, mai kể chuyện sau. ss cũng đi bơi đây không con bé nó cáu rồi, chuẩn bị kéo tai ss lôi đi rồi :)))  Đăng lúc 10-8-2013 11:16 PM
ừa em, vừa rồi check vẫn đứng thứ 3 sau đám cưới anh lee thôi. chắc chắn nhiều ct muốn ký, chỉ hy vọng Min chọn đúng người :)))  Đăng lúc 10-8-2013 11:07 PM
Chào ss và cả nhà, em đi ngủ đây. Định kể chuyện mà ko kể nổi :)  Đăng lúc 10-8-2013 11:04 PM
Tin rầm rộ chứng tỏ Min đang rất được yêu thích. Em nghĩ Min có lượng fans tăng đều và trung thành, cả Hàn cả quốc tế. Cty nào vớ được Min lợi quá  Đăng lúc 10-8-2013 11:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15734#
Đăng lúc 10-8-2013 22:41:45 | Chỉ xem của tác giả
nhaemco1conmeo gửi lúc 10-8-2013 21:44
Padam  padam là một bộ phim chất lượng từ nội dung tới hình ảnh lung s ...

Ss vừa lướt thread đám cưới anh Huyn và ss Jung, 2 người đẹp đôi quá,khách mời cũng khủng nữa
Tự nhiên liên tưởng tới chị nhà mình.
Nếu chú rể ng trong nghành đám cưới chắc cũng khủng lắm
Dự đoán có khối sao hạng A như: anh Jang Dong Gun, Jung Woo Sung, Kim Bum, Yoochun, So Ji Sub, Jung Yu Mi, Eric, Kang Ji Hwan, Kim Je Dong, Lee Seo Jin... nhìu quá ko nhớ đc. Vậy túm lại chú rế là ai?????

Hy vọng, hy vọng

Bình luận

kiểu này fan ai cũng mong ngóng sis lấy chồng rùi :)  Đăng lúc 11-8-2013 10:17 AM
have a nice day sis <3, wow, sis còn lên sẵn danh sách khách mời cho Min nữa á :)  Đăng lúc 11-8-2013 10:17 AM
đoá...đoá...chút nữa là thiếu anh Jin của ss Fire iu vấu rồi ^^  Đăng lúc 11-8-2013 09:19 AM
á ^^ ss kể quá nhiều anh làm khách đi đám cưới vậy coàn ai làm chú rể đơi ^^  Đăng lúc 11-8-2013 09:18 AM
Hahaha  Đăng lúc 10-8-2013 11:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15735#
Đăng lúc 10-8-2013 23:02:56 | Chỉ xem của tác giả
Các em à, tự nhiên ss chợt nhớ ra trước khi Min ký hợp đồng với AM thì min chỉ là gà của công ty nhỏ thôi, Min là chiêu bài cho công ty đó luôn. Dù nhỏ nhưng công ty đó cungz đưa Min lên làm được sao hạng A và nổi đình đám những năm 08-09, cho nên công ty nhỏ to chắc không quan trọng, quan trọng là họ hết lòng vì Min mà thôi. Chứ nghĩ lại ss cungz sợ mấy công ty to lắm, gà nhiều phải cạnh tranh nhiều, chia phần cũng nhiều, không công bằng cái là lại uýnh nhau loạn xạ {:180:} eo ss tưởng tượng ghê quá nhưng đó cũng là sự thật... nhìn ngoài thân thiện mà không biết bên trong thế nào đâu đi làm công ty bình thường thôi mà hơn chút là người bên cạnh ghanh ngay rồi ý, rồi nói xấu ra vào..., mệt não... nên ss chỉ mong Min vào như kiểu Key East của anh Bea ý, ít sao nữ nổi mà công ty anh ấy cungz nổi nữa...
@tmn: anh cưới hôm nay là anh nào hả em? Công ty anh lẻe á? ss k biết nhiều về công ty anh ấy

Bình luận

@hoai: ss cảm ơn em. cũng chúc em have a nice sunday :x  Đăng lúc 11-8-2013 10:11 AM
@yuri: ss biết anh Lee cưới, nhưng k biết anh ý có công ty ql diễn viên, nên ss phải để câu hỏi bên cạnh cho chắc ăn nếu nhỡ ss hiểu sai :))  Đăng lúc 11-8-2013 10:11 AM
have nice day sis <3. anh Bae sis viết nhầm tên rùi kìa. Me too! công ty anh Bae cũng ok lắm, tung thị trường bên NHật thì còn gì bằng :)  Đăng lúc 11-8-2013 10:06 AM
Em nghĩ công ty nhỏ mà ít gà thì mình đc tập trung lăng xê nhiều hơn cũng tốt ss ạ, chứ vô cty lớn quá cũng oải lắm đó. ss ko biết anh cưới hôm nay là anh nào á??   Đăng lúc 11-8-2013 07:29 AM
nhiều cafe quá ss trả lời này luôn :)) mà ý em chê Min già hử? *quất đít*  Đăng lúc 10-8-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15736#
Đăng lúc 11-8-2013 08:45:39 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 10-8-2013 23:02
Các em à, tự nhiên ss chợt nhớ ra trước khi Min ký hợp đồng với AM thì min chỉ là g ...

Ss Fire buổi tối thứ 7 vui vẻ nhé!
Chào buổi sáng cả nhà!
Em vào viết mấy dòng kể chuyện hôm qua hứa kể.
Trong thời gian đó cả nhà đọc bài này đi, báo này viết giới thiệu về PM rất hay

http://www.muctim.com.vn/Vietnam ... uat/2013/8-7/57220/

Bình luận

chào ss iu vấu ! đợi ss kể chuyện lâu quớ ^^  Đăng lúc 11-8-2013 10:14 AM
thanks em , cũng chúc em ngày chủ nhật vui vẻ:x Mà chuyện em kể đâu rồi, nghe thấy rao từ mấy hôm rồi :))  Đăng lúc 11-8-2013 10:12 AM
have a nice day sis <3, dao này thấy cafe sis cho em hơi ít nha, hổng đủ phê cho buổi sáng gì hết :)))  Đăng lúc 11-8-2013 10:07 AM
tmn
chúc ss chủ nhật vui vẻ ^^  Đăng lúc 11-8-2013 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15737#
Đăng lúc 11-8-2013 10:00:38 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 10-8-2013 23:02
Các em à, tự nhiên ss chợt nhớ ra trước khi Min ký hợp đồng với AM thì min chỉ là g ...

chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ nhoé ^^!

công ty nhỏ cũng có nhiều cái bất lợi lắm ss Fire  iu vấu  ^^

thứ nhất :ngày trước ss Min nhà mềnh chỉ mới bước vào nghề thôi  chưa ai biết đến tên tuổi cả , chọn một công ty qly nhỏ là đúng . cty đó chưa có ngôi sao nào nổi tiếng cả họ thấy ss Min nhà mềnh có tiềm năng nên họ tập trung lăng xê Min, chứ vào công ty lớn họ chủ yếu tập trung khai thác vào những ngôi sao hàng đầu để thu lại lợi nhuận cho họ ( một diễn viên mới mà muốn  vào những công ty lớn cũng khá khó  khăn đó ss , trừ phi có người chống lưng ở phía sau , nếu vào được cũng bị chèn ép đến thở không được)

thứ 2 : tuy công ty quản lý cũ của ss Min ngày xưa đưa Min lên được sao hạng A , nhưng hạn chế lớn nhất là chỉ làm cho ss Min nổi tiếng chủ yếu trong Hàn Quốc Min đã đóng biết bao phim đình đám lúc đó các phim đó được chiếu tới biết bao nhiêu quốc gia ,thế mà khi xem xong phim có mấy ai biết tên " Han JI Min"  ( em rất tiếc cho ss Min nhà mình ở điểm này có những diễn viên nữ cùng thời với ss MIn đóng được bao nhiêu phim như Min mà vẫn nổi đình đám ở nước ngoài như : han Ga In , Lee Min Jung chỉ mới đóng có vài phim mới đây thôi mà cũng được nhiều người biết tới )chính vì, cty không chú trọng việc PR ra quốc tế và cũng không có tiềm lực  để làm nữa ss á ^^

thứ 3 : là nếu công ty tốt thì Min đã rời khỏi công ty và ký hợp đồng với AM rồi ^^ vào AM mọi người cũng thấy rồi đó ^^ Min được nhiều fan quốc biết tới hơn ^^

thứ 4 : là hiện bây giờ Min đang là 1 top star hàng đầu của HQ ( chứ ko phải như cô bé mới bước chân vào nghề )^^ nếu muốn chữ ký của Min thì chắc những công ty nhỏ không đủ điều kiện tài chính đâu ^^ chỉ có những công ty lớn họ mới đủ khả năng đáp ứng thôi ^^

thứ 5: các công ty lớn họ cũng bỏ rất nhiều tiền ra để có dc chữ ký của MIn cho nên họ cũng cần thu lại chứ kinh doanh quan trọng là lợi nhuận mà  ( vào đó tuy có cạnh tranh với các diễn viên khác nhưng em nghĩ họ cũng có sắp xếp riêng của họ), với lại những kịch bản hay chủ yếu là các cty lớn mới có được thôi ^^

p/s : em nói nhiều quá ^^  he..he nhưng em  có lên Google tham khảo qua danh sách các công ty giải trí nhưng sao em em cảm thấy AM ngày xưa của bác Jang vẫn chất lượng nhất , chất lượng từ dàn sao mà họ có, cho tới cách quản lý của họ  . ước gì AM chưa từng sáp nhập với Sm chắc chắn ss Min nha mình sẽ ký tiếp hợp đồng ,không phải ra đi như hiện giờ
Hq

Bình luận

@Yu_ri : mềnh đi hỏi bác Gồ là biết moà ss ^^  Đăng lúc 11-8-2013 07:37 PM
Chơi game nhỏ vậy cũng đc đó em. Mỗi tội ss chả biết công ty nào với công ty nào =))))  Đăng lúc 11-8-2013 12:09 PM
có nên lập cái game đoán ss Min về cty nào ko nhể ..khe..khe mình nghiện game quá ^^  Đăng lúc 11-8-2013 10:22 AM
uhm, nàng nói đúng, theo ta tài chính chỉ là một phần rất nhỏ thôi chứ nguyên nhân sâu sa thì mình ko biết được. Giờ thì mình cũng đợi công ty nào sẽ rước sis về   Đăng lúc 11-8-2013 10:21 AM
chưa chắc là diễn hay ^^  Đăng lúc 11-8-2013 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15738#
Đăng lúc 11-8-2013 10:24:50 | Chỉ xem của tác giả
nhaemco1conmeo gửi lúc 11-8-2013 10:00
chúc cả nhà chủ nhật vui vẻ nhoé ^^!

công ty nhỏ cũng có nhiều cái bâ ...

ss cũng biết vậy em mèo ơi, công ty nhỏ thì làm gì có tiền mà đầu tư, thế nên ss mới chọn công ty anh Bae, nhỏ nhưng không quá nhỏ, cũng không quá lớn để quá nhiều sao để bị loãng và cạnh tranhcông ty anh ý lại giỏi đưa diễn viên ra nước ngoài nữa nhưng ss nghĩ nước ngoài là một chuyện, quan trọng nhất vẫn là nước hàn, bao người nổi đình đám nước ngoài rồi đi đóng phim tàu phim tây, sau về cũng chẳng còn chân nào ở hàn cả. Ss nghĩ Nổi ở Hàn vẫn là quan trọng, nổi nước ngoài chỉ là sự tạm thời...
Còn chuyện Min không ai biết đến không phải là vì tên min nước ngoài không biết đâu em, min từ lâu bao fans của turkey, romani đã biết đến rồi, chỉ là trong kites này giới trẻ  hơi nhiều nên chắc chắn những phim xưa của Min là chưa xem bao giờ rồi. rồi em thấy bình luận trong kite nên em nghĩ nước ngoài k ai biết đến Min thôi. và cũng phải công nhận Min cứ chìm rồi nổi rồi chìm, vì xưa Min quá lặng tiếng muốn nổi đình đám là phải biết PR cho bản thân, hoạt động nhiều sự kiện  nhưng xưa Min ít làm như vậy cũng có thể là vì công ty quản lý không giỏi PR, hoặc cũng có thể Min muốn như vậy

Bình luận

Em thấy SM khâu PR tốt  Đăng lúc 11-8-2013 01:01 PM
sis Fire: vâng sis, chứ ở Hàn thương trường còn hơn cả chiến trường.  Đăng lúc 11-8-2013 10:50 AM
Ừa anh Sub thì khỏi nói rồi, quảng cáo ông ý đóng nhiều quá à, tiền về hết tay, chẳng phải chia cho ai :)) nhưng đó là nam, nữ ra đời với xã hội Hàn không nên   Đăng lúc 11-8-2013 10:43 AM
khăn, ít nhất phải có bạn trong ngành giúp đỡ may chi còn được.  Đăng lúc 11-8-2013 10:42 AM
nói ra thì đủ các lý do để không nên lập công ty riêng...ngắn gọn là may ít rủi nhiều.  Đăng lúc 11-8-2013 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15739#
Đăng lúc 11-8-2013 10:31:24 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 10-8-2013 22:32
Cả nhà đã ngủ chưa vậy? sao các gà lên chuồng hình như hơi sớm đấy
ss vừa  ...

Have a nice day cả nhà <3. Cám ơn bạn Mèo đã chia sẻ ý kiến <3.

Thêm một số pic nóng bỏng mắt trong Padam Padam. Ta xem mà còn đỏ mặt nữa chứ, cảm giác không quen cho lắm{:98:}

as tagged

p/s: ý kiến lập poll đoán công ty mà sis Min sẽ lựa chọn của bạn Mèo rất hay . Cả nhà cho ý kiến đi ạ.

Bình luận

@Rine: uhm, phim này có tới 3 cảnh cực lãng mãn, mỗi lần xem sis ko dám nhìn kỹ , ke ke  Đăng lúc 11-8-2013 03:43 PM
xem lãng mạn lắm đó ss :"> cảnh nóng nhưg đượm buồn :3  Đăng lúc 11-8-2013 11:27 AM
điều đó là điều ss thấy đáng lo ngại....  Đăng lúc 11-8-2013 11:00 AM
cũng biết em Mèo không có ý muốn Min đi xa đóng phim rồi, nhưng thường thì khi đã nổi ở nước ngoài thì công ty ql nào cũng muốn đưa quân sang đánh sứ người  Đăng lúc 11-8-2013 10:59 AM
thích đến mấy cũng chỉ yêu vài năm, như kiểu kiếm cơm dài hạn và cơm ngắn hạn ý...  Đăng lúc 11-8-2013 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15740#
Đăng lúc 11-8-2013 15:46:23 | Chỉ xem của tác giả
Kéo nhà lên thôi nào <33333,
Không biết mấy pic này nhà mình có up hết chưa nhỉ, e thấy đẹp quá, chỗ này dùng chụp ảnh cưới quá tuyệt lun
Không biết đến khi nào và đến bao giờ ta mới đến được nơi đây. Haizzzzzzzzzzz.{:141:}

as tagged
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách