Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Han Ji Min - 한지민 | Chào mừng tới Minnie's House

[Lấy địa chỉ]
15901#
Đăng lúc 19-8-2013 23:25:38 | Chỉ xem của tác giả

Daum
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15902#
Đăng lúc 19-8-2013 23:26:46 | Chỉ xem của tác giả

Baidu

Bình luận

Mấy tấm ảnh giữa lạ quá  Đăng lúc 20-8-2013 10:29 AM
hai ảnh dưới phong cách khác biệt, tuyệt quá đê :x  Đăng lúc 20-8-2013 08:58 AM
mấy ảnh đầu chưa được xem bao giờ, cảm ơn em  Đăng lúc 20-8-2013 01:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15903#
Đăng lúc 20-8-2013 01:58:16 | Chỉ xem của tác giả

Baidu

Bình luận

nice day bạn Denden :)  Đăng lúc 20-8-2013 08:59 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15904#
Đăng lúc 20-8-2013 08:43:47 | Chỉ xem của tác giả
Morning cả nhà {:176:}

Tin tức quản lý mới thì không thấy đâu, nhưng hôm nay lại có thêm báo nói Min being FA nữa. Báo này vẫn vậy thôi, nói FA sẽ là hot market, Và cũng nói thêm Min sẽ đóng phim với Hyun Bin tháng sau. Xem để tham khảo, chứ chắc cũng sớm có tin quản lý mới thôi

http://news.nate.com/view/20130820n03161

cr: nate, baidu

Bình luận

Nụ cười cuốn hút ss ơi  Đăng lúc 21-8-2013 12:10 PM
thanh kiu em :)) hy vọng sáng mai thức dậy được đọc bài dịch của em rồi :)) have a good day :x  Đăng lúc 20-8-2013 11:48 AM
xinh quá, ước gì mình được như cô ấy :* Chúc ss buổi tối vui vẻ nhé! ^^  Đăng lúc 20-8-2013 08:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15905#
Đăng lúc 20-8-2013 10:38:28 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 19-8-2013 21:00
Ss chào em, em bận rộn quá, thả nào đột nhiên thấy mất bóng luôn.
Cảm ơn em và cả ...

Hôm trước cũng có bài báo về những cô nàng nấm lùn làm khuynh đảo Kbiz..hihihi

http://news.line2day.vn/article.ksn?articleNo=1961844

3 nàng này đều có luôn ss
Nhưng đc cái dù bạn ko cao nhưng vẫn khiến ng khác phải ngước nhìn.
Về tài năng và sự xinh đẹp cả 3 nàng đều có mỗi tội chiều cao hạn chế..hihihi
Ss nhà mình chiều cao hoàn hảo nữa thì quite perfect girl rùi.

Nhưng chị nhà mình vẫn tự tin về chiều cao khiêm tốn lắm vì chị đã nói: Ưu điểm là nhỏ con dễ ôm nên dễ đóng phim tình cảm. ha ha ha

Bình luận

Đó là điểm mạnh đó em  Đăng lúc 21-8-2013 12:11 PM
^^  Đăng lúc 20-8-2013 07:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15906#
Đăng lúc 20-8-2013 11:45:23 | Chỉ xem của tác giả
meyeube gửi lúc 20-8-2013 10:38
Hôm trước cũng có bài báo về những cô nàng nấm lùn làm khuynh đảo Kbiz..hihihi

ht ...

Nghe em nói Min cao nữa thì thành perfect girl rồi làm ss nhớ đến mẹ ss. Năm ngoái mẹ sang chơi, cả nhà cùng nhau xem RP, khi hết phim mẹ ss khen Min thế này: con bé đóng hay mặt đẹp, mỗi tội không cao. nếu cao nữa thì hoàn hảo quá. Nhưng vậy mới đúng, làm gì có ai hoàn hảo trên đời này {:180:}
Ss thì lại thấy chiều cao của Min là vừa phải và đẹp, thật sự k phải vì thích Min mà bênh mà nói vậy. Đến con gái ss giờ ss còn hạn chế uống sữa vì sợ lớn lên con cao quá này {:144:} Hoặc có thế ss sống bên này quen nhìn người cao to quá rồi, nên khi thấy ai nhỏ nhắn vừa vặn là thấy đẹp. Chứ gái cao ss k thấy có vẻ nữ tính {:173:}
@em fan: Ss chưa dịch bài kia đâu em, cứ enjoy vừa đọc vừa dịch đi nhé {:176:}

Bình luận

Em đồng ý quan điểm của Fan  Đăng lúc 21-8-2013 04:29 PM
nhỏ nhỏ chút nhiều cái lợi lắm em ạ........ :))))))  Đăng lúc 20-8-2013 07:13 PM
em đang enjoy bài đó đây, cơ mà trình tiếng Anh của em tồi lắm, phải chờ cao thủ ra tay ;;) Hic, theo em thì cao 1m63- 1m65 là tốt ạ, cao cao chút nhiều cái lợi lém ;)   Đăng lúc 20-8-2013 12:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15907#
Đăng lúc 20-8-2013 13:37:26 | Chỉ xem của tác giả
Fire gửi lúc 20-8-2013 11:45
Nghe em nói Min cao nữa thì thành perfect girl rồi làm ss nhớ đến mẹ ss. Năm ngoái mẹ ...

Han Ji Min, sinh ra để là một "Bad Girl"

Khi thực hiện một bộ ảnh với một người nổi tiếng, biên tập viên luôn luôn bỏ rất nhiều công sức trong việc chọn lựa một phong cách chủ đề. Biên tập viên phải quyết định sẽ giữ hình ảnh hiện tại của diễn viên và thể hiện hình ảnh đó thật đẹp, hay sẽ gây sự chú ý của mọi người với một hình ảnh mới đủ lớn để tạo ra một sự thích thú mạnh trong công chúng.

Biên tập viên nhìn đi nhìn lại những bức ảnh của Han Ji Min, rồi nhìn vào làn da trắng, đôi mắt nai và đôi môi hững hờ của cô ấy. Biên tập viên đi đến kết luận rằng mình đã không thể giữ được vẻ đẹp vốn có của Ji Min (vào các bức ảnh) khi biên tập viên càng nhìn vào khuôn mặt hiền hậu của cô. Rồi đột nhiên biên tập viên trở nên quan tâm kỳ lạ.

Người phụ nữ này thực sự tốt?

Kể từ khi ra mắt, hình ảnh “Good Girl” đã gắn liền với cô ấy. Khi mà cô ấy với vẻ ngoài tốt bụng và trong sáng, thực hiện những hoạt động tình nguyện đều đặn và những hoạt động tương tự thì vẫn có khả năng là cô ấy không hoàn toàn tốt như vậy. Có vẻ như hình ảnh đẹp của cô ấy là do những người xung quanh cô ấy tạo nên. Dường như các hoạt động tình nguyện, tài năng và sự đóng góp của cô ấy tất cả đều quá lớn. Ngược lại, cô ấy có thể cảm ơn một cơ hội như thế này đến với cô, vì có rất nhiều điều để cô học được từ cơ hội này.

Bạn học chuyên ngành phúc lợi xã hội thời đại học?

Đúng vậy. Tuy nhiên, tôi đã không có suy nghĩ rằng mình sẽ trở thành một người công tác xã hội. Kể từ khi còn nhỏ, tôi đã sống với ông bà, vì vậy mà tôi tự nhiên quan tâm tới các vấn đề của người cao tuổi, và vỗn dĩ tôi đã luôn luôn thích trẻ em rồi.

Ở độ tuổi 30, bạn chưa từng nói “Tôi cần phải chăm sóc cho khuôn mặt của tôi”. Cuộc sống mà bạn đã sống và độ lớn của trái tim bạn là những gì đang được bộc lộ. Tôi tin rằng bạn là một tấm gương rất tốt cho những người khác.

Tôi có thể đồng ý với những lời đó. Những ngày trước, bất cứ khi nào tôi nhìn thấy Sean (của nhóm Jinusean), tôi đã không thấy được hình ảnh một rapper mạnh mẽ. Nhưng, khi tôi học đại học, tôi tình cờ nhìn thấy anh ấy trong một lớp học nhà thờ và ấn tượng của tôi về anh ấy đã rất tốt. Jun Hye Young cũng là trường hợp tương tự. Trong quá khứ, khi người ta nhìn thấy một ai đó trở nên bực tức đối vói những thứ bình thường, họ sẽ trở nên bực tức lẫn nhau.

Đang có việc gì đó khiến bạn tức giận?

Ý nghĩ “Tại sao nó lại như thế này?” đến rất thường xuyên. Cũng như vậy khi tôi làm việc. Tuy nhiên, khi xem tôi là một người nổi tiếng, mọi người xung quanh không thể đơn giản tiếp cận tôi. Tôi phải tiếp cận họ đầu tiên, và khi tôi nói điều gi đó, bầu không khí sẽ trở nên thoải mái hơn rất nhiều. Trung thực mà nói, mọi người nói tôi tốt. Haha.

Bạn làm thế nào để giải tỏa căng thẳng?

Tôi thích giải tỏa căng thẳng bằng cách uống. Sự thật, bất cứ khi nào tôi bị căng thẳng, da của tôi sẽ phản ứng lại như là khi tôi bị dị ứng. Nhóm máu của tôi thực sự là nhóm B, nhưng tôi nhút nhát đến mức mọi người đều nói tôi là nhóm A. Bất cứ khi nào con người làm việc, họ sẽ đều bị căng thẳng, và tôi cố gắng để lọc và loại bỏ căng thẳng đến từ các mối quan hệ giữa người với người.

Có bao giờ thỉnh thoảng bạn ước tính cách của bạn khác đi?

Tôi thỉnh thoảng có chụp những bức ảnh gợi cảm và khiêu khích. Mặc dù không quen, nhưng tìm một hình ảnh mới từ bên trong là thú vị.

Bạn chăm sóc sắc đẹp theo cách riêng của bạn?

Tôi chỉ dùng baby lotion đến khi học đại học. Thời gian gần đây tôi bắt đầu có mụn và chúng vẫn chưa hết. Mặc dù tôi có tính cách khó chịu, nhưng tôi luôn cố gắng để làm việc tốt. Tôi đã cẩn thận trong việc trả lời vì tôi sợ nghe rằng tôi có các đặc điểm của một người mẹ đẹp. Gần đây, tôi sử dụng rất nhiều sản phẩm trang điểm. Tôi tập trung vào chăm sóc dữ ẩm. Nếu một người trung thành với những điều cơ bản, sẽ có nhiều khả năng khác nhau về cách bạn sẽ chăm sóc da như thế nào để theo đuổi. Tôi đã bắt đầu trở nên tham lam trong trang điểm. Cũng giống như những người phụ nữ khác, tôi trang điểm theo cách mà mọi người không biết liệu tôi có thực sự đang trang điểm hay không. Tôi cũng sử dụng BB cream, chì kẻ viền mắt và son dưỡng môi, son màu.

Ở tuổi bạn, chẳng phải là nhu cầu chăm sóc sắc đẹp dần tăng hay sao?

Tại sao bạn cứ đề cập đến tuổi của tôi vậy? Bạn nên nói rằng tôi trẻ và xinh tươi. Chắc chắn là tôi sử dụng kem dưỡng da toàn thân siêng năng rồi. Tôi cũng sử dụng các sản phẩm tăng độ đàn hồi cho da thích hợp. Tôi bôi kem chân, đi tất dành cho lúc ngủ và đi ngủ.

Là một phụ nữ, bạn có bị ảnh hưởng của từ “hương thơm” không?

Có. Tôi thích những thứ như nến, hương thơm và hoa. Đó là lý do tại sao tôi chọn dầu gội đầu có mùi thơm dễ chịu và làm cho quần áo tôi mặc có mùi thơm.

Lúc nào là lúc bạn đẹp nhất?

Khi tôi quay phim. Lúc đó có các chuyên gia trang điểm và làm tóc, nên tôi xinh đẹp sau khi họ làm công việc của mình. Thông thường, tôi còn không sấy tóc khô, vì vậy khi tôi về nhà, bộ dạng của tôi chán đến nỗi mẹ mắng tôi và bảo tôi đi sửa.

Bây giờ gương mặt mộc của bạn...

Đấy là một vấn đề nghiêm trọng!

Bạn muốn trở thành người như thế nào?

Tôi muốn trở thành một người phụ nữ, một nữ diễn viên có óc hiểu biết. Cuộc sống không thể luôn luôn thuận lợi cho tôi. Tôi cảm thấy như tôi cần phải sáng suốt biết ơn khi mà tôi vui vẻ và hiểu rằng tôi cần phải vượt qua khi mà con đường gặp khó khăn. Là một phụ nữ, sẽ là điều tự nhiên khi mong muốn về một gia đình mà mình mơ ước. Tôi chứng kiến chị gái tôi lập gia đình và nuôi dạy con trai, vì vậy tôi có nhiều cảm xúc về một gia đình.

Vậy bạn phải hẹn hò thôi!

Đừng lo! Tôi sẽ bắt đầu ngay bây giờ.

Dịch bởi Honda

cr: http://hallyuinterview.wordpress ... -bad-girl/#more-173

p/s: @ss Fire: ss đã dịch hai bài kia rồi nên em cũng xin góp sức bài này, dù tiếng Anh em còi cọc và tiếng Anh của bạn dịch thì ko chuẩn, nhưng em dịch theo phán đoán của em, ss đọc phần tiếng Anh rồi thì góp ý cho em nhé, có những chỗ em không hiểu là đang nói về cái gì.

Bình luận

Bài ss dịch lắm, ss và ss Fire tuyệt quá ^^  Đăng lúc 21-8-2013 12:12 PM
*lăn ra ghế, bò ra bàn* mệt quá, vừa tập thể dục cả tiếng xong, ko có gì các em, dịch xây nhà luôn mà, cho sớm được lên box :))  Đăng lúc 20-8-2013 09:16 PM
Ước gì được như cô ấy, haizzzzz  Đăng lúc 20-8-2013 09:12 PM
bài dịch hay quá <3  Đăng lúc 20-8-2013 09:08 PM
hí hí, thanks sis, giờ e mới đọc được nè :xxxx.  Đăng lúc 20-8-2013 09:08 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
tmn + 5 Ủng hộ 1 cái!
Kenzie + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15908#
Đăng lúc 20-8-2013 19:11:14 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 20-8-2013 13:37
Han Ji Min, sinh ra để là một "Bad Girl"

Ss chào em, sao hôm nay nhà cửa vắng vẻ thế này nhỉ? có bài pv mới mà không ai vào đọc sao {:110:}
Cảm ơn em rất nhiều, dịch bài vừa dài vừa có nhiều đoạn khó hiểu không phải dễ dàng gì khi dịch Ss sợ dịch lắm Vì Jimin mới chịu ngồi đó nhức óc suy nghĩ, chứ không thì không có nhẫn nại làm mấy cái chuyện này được
Buổi tối vui vẻ nhé em {:161:}

cr: DC

Bình luận

have nice day sis <3. Ảnh đẹp quớ <33333333  Đăng lúc 20-8-2013 09:08 PM
down phần mềm về rùi cắt thui ss ^^ cũng dễ lắm ^^ mù công nghệ như êm coàn tự làm dc mà ^^  Đăng lúc 20-8-2013 08:21 PM
hôm đoá ss Min mềnh làm người mẫu ,  Đăng lúc 20-8-2013 07:45 PM
em nhớ ảnh này qua Trung Quốc mà ta ^^ ?  Đăng lúc 20-8-2013 07:44 PM
:))))  Đăng lúc 20-8-2013 07:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15909#
Đăng lúc 20-8-2013 19:46:06 | Chỉ xem của tác giả
ss min này mọi ng ^^

Bonus cái ảnh cuteee :x :*

Cre : DC

Bình luận

Xinh xinh  Đăng lúc 21-8-2013 12:13 PM
hi em rùa ^^  Đăng lúc 20-8-2013 09:18 PM
cute <3  Đăng lúc 20-8-2013 09:08 PM
^^  Đăng lúc 20-8-2013 07:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15910#
Đăng lúc 20-8-2013 19:57:07 | Chỉ xem của tác giả
Chào các tềnh iu ^^ {:398:}
buổi tối vui vẻ zzzzzzzzzzz^^ ! {:419:}
xoè váy {:278:}

cre: me

Bình luận

Mèo ơi! nàng chỉ ta làm GIF với!!!!!!!!!! ta down rất nhiều phần mêm nhưng làm chẳng dc cái nào hết ah T^T  Đăng lúc 21-8-2013 12:29 PM
Quần em mèo đẹp lắm  Đăng lúc 21-8-2013 12:14 PM
quần mới đẹp quá, gato quá đi :( quần mình ko chuyển động :(  Đăng lúc 20-8-2013 09:17 PM
dạo này học cắt vid giỏi quá ta, ủng hộ nè <333333. Khi nào nàng lên tp vậy ?  Đăng lúc 20-8-2013 09:11 PM
mà quần hot kia sao nàng ko mặc nữa vậy, tự nhiên đổi quần à, ta thích quân kia, vẫn thơm tho, có dơ đâu mà nàng thay sớm vậy :))))  Đăng lúc 20-8-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách