Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7523|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hình ảnh thơ ấu của Song Hye Gyo lại nổi cồn trên các diễn đàn

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Hình ảnh tuổi thơ của nữ diễn viên Song Hye Kyo gần đây lại nổi lên trên các diễn đàn internet.

Trong các diễn đàn cộng đồng trực tuyến, các bức ảnh đã được lưu hành trong một bài viết có tiêu đề "Khi Song Hye Kyo là một em bé."

Hình ảnh thơ ấu của Song Hye Kyo  tiết lộ khuôn mặt của nữ diễn viên xinh đẹp đã không thay đổi trong tất cả những năm này. Các bức ảnh được phát sóng trên truyền hình một thời gian trước đây. Cư dân mạng cho rằng các bức hình được thực hiện với làn da đáng yêu của Song Hye Gyo, đôi mắt tròn và đặc điểm phân biệt như thế nào vẫn kể từ khi cô là một đứa trẻ.

Cư dân mạng thấy những bức ảnh đã nhận xét, "tôi có thể nói trong nháy mắt rằng đây là những hình ảnh của Song Hye Kyo", "Cô ấy là một vẻ đẹp tự nhiên", "Song Hye Kyo thực sự là đẹp" và "Cô ấy như là một con búp bê!"

Trong các tin tức liên quan, Song Hye Gyo đóng vai trò của Young Oh trong "Gió mùa đông năm ấy" như là một người thừa kế bị mù đồng hành với người đàn ông cơ bạc tên là Oh Soo, người được đóng bởi Jo In Sung.

Nguồn: http://www.soompi.com/2013/03/09 ... y-photos-resurface/

Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-3-2013 10:45:24 | Chỉ xem của tác giả
xồi ôi lần đầu giành được cái sô pha em ái >v< quá đã :">
lại còn đúng news gái nhà mình hị hị :">
công nhận vẻ đẹp tự nhiên của gái đến con gái còn ngưỡng mộ nữa là các anh :-s
2 cái ảnh hồi nàng bé tí ế TT^TT đôi mắt to tròn với cái má phúng phính thích quá đi mất :((((((

Bình luận

chẹp  Đăng lúc 10-3-2013 10:43 PM
xinh quá <3  Đăng lúc 10-3-2013 04:06 PM
bé cũng xink mà lớn cũng xịnk :X  Đăng lúc 10-3-2013 01:18 PM
like luôn:)  Đăng lúc 10-3-2013 01:35 AM
lại còn phim được yêu thích nhất tối thứ 4, 5 nữa hị hị :"> giờ thì anh Jo hay bất cứ 1 diễn viên chính phụ nào lên báo là thành hot hết á :"> yêu nhà gió dzã man :   Đăng lúc 9-3-2013 09:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-3-2013 10:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Bó tay,cái này ai cũng biết rồi,mấy anh lều báo có cần thiết phải nhai đi nhai lại vợi hơm{:429:}
Song cụa êm nhìn mà biết liền à.
Những bức ảnh từ bé tị ti mà nhìn phát biết luôn à.
Không hề thay đổi gì hết.
Đôi mắt long lanh,khuôn mặt hoàn hảo,cái môi thì vốn xoăn tít "xấu" vợi rồi,cơ mà bây giờ gọi là gì nhỉ "mốt"{:438:}
Thôi dù chả có những bài báo khen kiểu này em cũng thấy ss là nữ thần rồi{:444:}
Mong ss sớm tìm đc bến đỗ hạnh phúc thực sự nhá,nhìn những con người đang vui vẻ mà thương thay cho ss quá>.<
PS: thanks chủ thớt đã dịch tin nha

Bình luận

dù báo có nhai đi nhai lại thì mình vẫn thích ngắm như thường :)  Đăng lúc 10-3-2013 10:58 AM
Chuẩn, lấy một doanh nhân thành đạt, nhưng mà vữn phải phong độ, đừng đầu hói bụng phệ là ok ^^  Đăng lúc 9-3-2013 12:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 9-3-2013 10:50:38 | Chỉ xem của tác giả
wangling12 gửi lúc 9-3-2013 10:45
xồi ôi lần đầu giành được cái sô pha em ái >v< quá đã :">
lại còn đúng news gái ...

hehe :)) hay nhờ, đợi mãi mới có đó thấy up hàng của ss iu nè =)) dạo này nàng nổi tiếng lắm, riêng cái vẻ đẹp thôi là đã biết rồi :)) huống chi còn diễn xuất thế kia nữa :)

Bình luận

ông đạo diễn của Gió Đông còn biết làm đau tim fan bằng mấy cảnh quay cận kề mặt mũi nữa chứ, thật khổ cho đời fan girl quá mà TT^TT  Đăng lúc 9-3-2013 10:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2013 10:51:10 | Chỉ xem của tác giả
đúng là mỹ nhân tự nhiên
càng ngắm càng thấy có gì đó rất thu hút
cái ảnh đầu trán cao quá đê cái mặt bầu bĩnh mún cắn phát

Bình luận

Đúng là vẻ đẹp ko tì vết..mình thật sự tò mò ko bit husband của c sau này sẽ như thế nào..nếu đc như anh Huyn Bin thì ko còn gì tuyệt hơn nữa ^^  Đăng lúc 9-3-2013 03:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2013 10:55:33 | Chỉ xem của tác giả
Ss Song thì hẳn là mỹ nhân rùi
Một vẻ đẹp rất mong manh
Vậy mới được các đạo diễn khai thác rất cao trong dòng phim melodrama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2013 10:56:53 | Chỉ xem của tác giả
Thật hiếm thấy ai có vẻ đẹp tự nhiên như chị ấy.
Đẹp tuef trong trứng nước đẹp ra, thật khiến người khác ngưỡng mộ {:295:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-3-2013 10:59:51 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên vẫn là đẹp nhất.
Tuy là chiều cao không lý tưởng, nhưng
Chị này có form mặt rất đẹp, đặc biệt biệt là đôi mắt sáng. Những người như thế này trẻ rất lâu hehe

Bình luận

:D ước gì ngoài đời thực có người được vài phân của chị này  Đăng lúc 9-3-2013 07:32 PM
chuẩn quá....chiều cao khiêm tốn nhưng vẻ đẹp thì k khiêm tốn chút nào.... ngưỡng mộ chị quá...:))  Đăng lúc 9-3-2013 05:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-3-2013 11:01:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi đẹp quá đi
Song Hye Gyo của mình lúc nào cũng tuyệt vời
nét đẹp vượt thời gian
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-3-2013 11:09:13 | Chỉ xem của tác giả
nhìn chị ấy trẻ thật, càng ngày càng xinh