Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dinos88
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Hwayoung rời khỏi nhóm T-Ara ( Update danh sách tin #1, thông báo #284 page 29)

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 1-8-2012 10:28:26 | Chỉ xem của tác giả
Ơ sao không còn hwa young nữa mà news trên lại bảo t-ara sẽ tuyên truyền với 7 thành viên và areum nữa là sao?
Nếu young là rùi thì tính cả areum t-ara chỉ có 7 thành viên thui chứ
Tin cái kiru gì ý, đến là khó hiểu ah.
mà t-ara sau vụ này còn có thể đứng vững nữa không mà bé Dani kia còn ham hố gia nhập làm chi. Tuổi bé còn nhỏ ra nhập nhóm đã trưởng thành thế này làm gì. Theo mình thấy là không hợp.
Hát solo or nhập thành 1 nhóm khác có vẻ hợp hơn đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-8-2012 10:29:04 | Chỉ xem của tác giả
Hô hô. Như hài kịch ấy nhờ =))))))))
Ban đầu chưa đâu vào đâu thì lo lắng cho 6 bạn kia nhiều hơn :-j
Sau cái bài của staff MuBank thì bắt đầu thấy tội cho cả 7 bạn, tất nhiên là thiên hơn về Hwa.
Từ đầu đến cuối đáng giận nhất là CEO.
Nhưng đến mấy bài xin lỗi rồi lại còn gặp phóng viên như thế này, thì thấy đây quả là một trò lố, trò hề, nhảm nhí hết chỗ nói.
Ko hiểu được mục đích của chuyện này là gì??? Tìm một cái cớ để đuổi Hwa, bây giờ hwa đi rồi thì lại làm dịu đư luận???
Heol~ Hwa đóng vai trò gì trong màn kịch này vậy?????????, còn T6 :-j
Ko biết nước cờ của KKS là gì. Nhưng bây giờ thì hỏng bét rồi :-j

Nói thật nhé, mình ko phải fan Tờ, nhưng đối với chuyện này quan tâm, ko phải hóng hớt làm trò vui, mình thực sự lo lắng cho những người nghệ sĩ ở trong giới showbiz này, sự yêu quí của mình với Tờ có giảm nhưng cũng k ghét bỏ.
Nhưng đến mấy cái news gần đây thì mình đã chả còn tí tôn trọng nào nữa rồi!!! Bản thân các bạn ấy có thể bị ép buộc, có thể đáng thương. Nhưng dưới cái danh xưng nhóm T-Ara thì thật đáng khinh.
Các bạn ấy tốt nhất nên bắt đầu lại đi, tiếp tục hoạt động dưới tên T-Ara thật sự ko đáng tí nào!!!
Còn cái công ti nhảm nhí này ấy mà, có thể dứt được thì nên dứt, đừng vương vấn làm gì.

Đến khi nào mọi chuyện mới kết thúc >"<

p/s: Newsen là một báo lớn, có thể làm ra một "tác phẩm" như thế này, thật đáng nể :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-8-2012 10:29:05 | Chỉ xem của tác giả
mình thật sự không hiểu ,không tin được
dù hwayoung không chịu diễn music band ,tại sao phạt nặng cô ấy đuổi khỏi nhóm lun
không chịu diễn chắc cũng có lý do tai sao cty ko chịu hiểu
lý do ko chịu diễn MB nên đuổi khỏi nhóm =>thật vô lý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-8-2012 10:30:12 | Chỉ xem của tác giả
tay phóng viên này có khi nào được thuê hơm nhỉ? Trong lúc rối ren này 1 là rất nhiều phóng viên tụ tập 2 là ko có phóng viên nào. Tự dưng lại có 1 tên này xuất hiện lù lù trước cửa công ty ngay lúc Hwa tới nhỉ? Ôi dào trước sau vẫn ghét cha Kim bất tài hứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-8-2012 10:31:34 | Chỉ xem của tác giả
Đùa chứ mình thấy CEO này nên từ chức sớm đi. Hành fans rồi làm tổn thương các thành viên của T-ara, gây ra hiểu nhầm, khiến cả fan và nhóm đều hứng bao nhiêu búa rìu dư luận =.= Mình cũng không hiểu sao KKS lại có thể ở vị trí CEO này lâu thế {:404:}

Không biết rồi chuyện sẽ thế nào. Chỉ có mấy ngày mà đọc bao tin hỗn loạn về nhóm.

Bình luận

Chỉ có 1 khả năng ông ấy là ng nhà từ tập đoàn mẹ thôi :)) Chứ Mnet ko nghĩ bị điên đến mức thích quăng tiền và danh tiếng qua cửa sổ vì cái loại CEO này :))   Đăng lúc 1-8-2012 11:39 AM
cái này chỉ mình bác ấy bik tại sao còn ở đc thôi....haha  Đăng lúc 1-8-2012 11:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-8-2012 10:35:53 | Chỉ xem của tác giả
...1 trong số các bên đang là người giả tạo....
...giả tạo từ khởi đầu của câu chuyện cho đến lúc này.....
...Thôi thì ít ra giả tạo để mọi thứ trở lại bt cũng tốt....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-8-2012 10:35:59 | Chỉ xem của tác giả
gì đây trời nếu hwayoung đc quay về,chắc chắn đây là màn kịch do KKS bày ra
gây thêm nhìu sự chú ý vì có thêm 2thành viên mới
là 1 cty lớn mất mấy hợp đồng quảng cáo thì kiếm lại mấy hồi
tội nghiệp cho T7,lão KKS này ghê thiệt.....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-8-2012 10:38:29 | Chỉ xem của tác giả
mình là 1 người ngoại đạo
tối qua lần đầu tiên mình xem t-ara
cả buổi tối mình xem hàng loạt show, màn live...của t-ara
1. những thước phim quay quá trình showcase đầu tiên ở nhật: từng thành viên đều có vài phút nói chuyện nhìn trực tiếp vào máy quay nhưng Hwangyoung tuyệt đối ko.
ở phần 5 hay 6 ji đó khi jyhyeon đang quay, Hw đã cố gắng đi lại gần, bước vào khung hình nhưng thật hay là Jy ko ngừng di chuyển để cuối cùng Hw ra khỏi góc máy.
2. khi Hyomin và q-ri thì phải họ cùng nhau tíu tít trước náy quay trong khi Hw đi ở phía sau. Họ cứ tíu tít và Hw cứ tiếp tục theo đuôi cho đến khi lại một lần nữa Hw ra khỏi góc quay.
3. ở sân bay Hw cũng luôn luôn đi 1 mình
4.khi tổ chức các cuộc nói chịn bằng tiếng nhật để quay phim thì luôn  là bộ 3 Jy, eu, hy..., 3 người đó luôn ở cùng nhau.
chẳng lẻ Hw quá tệ tiếng nhật?
5. trong những màn trình diễn các bạn ko thấy Hw thật sự yêu "nghề", cô ấy nhảy đầy năng lượng và khuôn mặt rời sáng, nụ cười rất tươi, cực kì chuyên nghiệp trong khi những cô gái còn lại của t-ara thì theo phong cách "cô gái tiểu thư e lệ, ngây thơ".
các bạn phải công nhận rằng "Phong cách biểu diễn của Hw khác so với những người còn lại"
Trong những buổi diễn tập Hw trông rất mệt mỏi nhưng khi lên sân khấu cô ấy rất bản lĩnh.
Hw rất nghiêm túc với nghề ca sĩ của mình
Queen- những người dõi theo t-ara thật sự ko thấy Hw bị cô lập ngay từ trước khi scandal này xảy ra
Chẳng lẽ các bạn không nghĩ rằng việc thêm thành viên chỉ là bước đầu tiên trong kế hoạch loại Hw
T-ara luôn xoay quanh bộ 3 Jy-Eu-Hy và giọng ca chính- ko biết tên. Phải họ nghĩ mình là "cái rốn"? việc thêm hay bớt thành viên chỉ làm màu?
Các bạn có bao giờ thấy hiện tượng "Phân biệt đối xử, tỏ thái độ một cách công khai" như thế này ở SNSD, f(x), 2NE1, WG...- trong nhóm các thành viên có cá tính rất nổi bật, riêng biệt đôi khi là đối lập.
Nhưng họ chấp nhận nhau, vì họ hiểu rằng chỉ khi ở bên nhau họ mới rực rỡ nhất, vững bền nhất.
Phải chăng công ty CCM ko dạy cho nhựng thực tập sinh của họ kiến thức cơ bản đó?
Hw chắc chắn có cá tính rất mạnh, có thể khó hòa hợp
Nhưng chúng ta phải thừa nhận khả năng chịu đựng, nghiêm túc, đam mê với nghề của 1 cô gái trẻ
Cô ấy thực sự rất rất mạnh mẽ trong 20 tháng qua.
Nhóm nhạc tôi yêu quí-các chàng trai - họ không bao giờ để thành viên của mình rơi lại phía sau
Họ sẽ dáo dác tìm và đứng lại chờ đợi - còn CEO và công ty chính là cái mà họ cần phải e dè và đề phòng

Bình luận

YuS
like cm  Đăng lúc 3-8-2012 09:17 AM
ai bị ngã thì cũng phải tự đứng lên nhảy tiếp thôi, đó là chuyên nghiệp đấy bạn ạ.  Đăng lúc 1-8-2012 03:58 PM
dùng định kiến và cái nhìn soi mói đã hình thành trước trong đầu thì xem cái j cũng sẽ ra được cái mình muốn xem thôi bạn àh. Thân!  Đăng lúc 1-8-2012 02:58 PM
Ji mới là đứa thường xuyên lang thang thơ thẩn 1 mình, coi thì coi cho hết, đừng coi 1 trong 100, 1000 mà tự suy diễn.  Đăng lúc 1-8-2012 02:57 PM
Ở sân bay luôn là ng đi 1 mình sao? Xin lỗi bạn, nếu bạn nói Ji là đứa cô lập ở những đám đông thì còn nghe được, Hwa sao? Min Jung luôn tíu tít chăm sóc cho Hwa   Đăng lúc 1-8-2012 02:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-8-2012 10:38:48 | Chỉ xem của tác giả
càng ngày lão này nói dối càng kinh hoàng
chắc là thấy sao đấy mới giả vờ truy bắt
chứ không có lửa làm sao có khói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 1-8-2012 10:39:15 | Chỉ xem của tác giả
[url=]Họ nói thêm :" Ngay hiện tại thì T-ara sẽ quảng bá với cả 7 thành viên và Areum, còn Dani sẽ chính thức gia nhập vào tháng 12."[/url]
Nói vậy là sao? vậy là Hwayoung vẫn biểu diễn chung với T-ara hả?{:266:}
CCM chỉ giỏi làm cho người ta rối tinh rối mù lên.
Con bé Dani tốt nhất là ko nên gia nhập vào, chỉ tổ hứng đá mà thui. Rõ ràng gia nhập một nhóm mới rồi bắt đầu từ đầu, cho dù gian nan vẫn dễ thở hơn vào 1 nhóm đã thành công.{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách