Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4862|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU, CL, Lee Yoon Ji và Lee Na Young - Ai là hình mẫu lí tưởng của Jo Jung Suk?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Jo Jung Suk đã tiết lộ rằng hình mẫu lí tưởng của anh ấy, không ai khác chính là IU, bạn diễn trong "You're The Best Lee Soon Shin".

Trong chương trình "Entertainment Replay" ngày 18 tháng 5 trên KBS 2TV, Jo Jung Suk được yêu cầu chơi trò chơi "Tranh cúp vô địch mẫu người lí tưởng" với các ứng cử viên sau: Suzy (Miss A), IU, Hyun Ah (4Minute), CL (2NE1), Lee Yoon Ji, Kim Yuna, Lee Na Young và Song Hye Kyo. Chàng diễn viên đã chọn IU, CL, Lee Yoon Ji và Lee Na Young vào tứ kết, chung kết là IU và Lee Yoon Ji. Cuối cùng, anh quyết định trao cúp cho IU.

Jo Jung Suk gửi lời nhắn đến Lee Yoon Ji: "Anh mong em sẽ hiểu. Em hiểu anh mà, phải không?". Với IU, anh chia sẻ: "Hi vọng em không nghĩ nhiều về việc 'Tại sao anh ấy lại chọn mình?', đơn giản là em đã có được vương miện thôi".

Các bạn có đồng ý với Jo Jung Suk không? Nếu là bạn, bạn sẽ chọn ai?

Hãy đón xem sự thể hiện của Jo Jung Suk với cô gái lí tưởng của anh, IU, trong "You're The Best Lee Soon Shin" vào thứ bảy và chủ nhật hàng tuần nhé!

cre: thekoreandrama.com
Trans by [email protected]

P/S: Được biết người yêu trong mộng ban đầu của anh nhà là CL cơ, kiểu này thì chúng ta sắp có thêm một Joo Won thứ hai rồi, cứ đóng phim với ai là lập tức "thăng" người ấy lên làm hình mẫu luôn =)))

P/S2: Bổ sung thêm một điều khá thú vị là "người yêu" cũ Yoon Ji và "người yêu" mới IU đều cùng đến dự đám cưới Seo Ji Suk :)) Mời thêm anh nhà có phải tốt không :)))

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
loveIU93 + 5 anh Cảnh thật là=))
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
JustWendy + 5 Rết cái đã rồi đọc =))!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-5-2013 10:23:14 | Chỉ xem của tác giả
Zui zui zui. Nhưng có đang mông lung suy nghĩ 1 chút anh ấy chọn thực lòng hay sợ IU pùn nè.
Jo Jung Suk gửi lời nhắn đến Lee Yoon Ji: "Anh mong em sẽ hiểu. Em hiểu anh mà, phải không?". Cái câu này đáng nghi lắm."You're The Best Lee Soon Shin" ngay càng hấp dẫn.Mọi người nhớ đón xem tối T7,CN hắng tuần nhé.
  Bộ dạng cực kute của Jo Jung Suk khi bình chọn người trong mộng của mình này:

Facebook " TBLSS"

Bình luận

Uk.Thế là anh ấy say nắng gái iu thiệt nhỉ.  Đăng lúc 23-5-2013 10:40 AM
Thiếu @kites kìa lala164.Chen gấp nha.  Đăng lúc 23-5-2013 10:39 AM
câu đó k có đáng nghi gì đâu nàng, dù gì cũng là "người yêu" cũ, phải xin lỗi đàng hoàng chớ =))  Đăng lúc 23-5-2013 10:33 AM
ôi ta đang chết cái vid này luôn, ng đâu mà cute tàn bạo :">  Đăng lúc 23-5-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-5-2013 10:23:30 | Chỉ xem của tác giả
Hee hôm nay là ngày tốt nên giành được nhiều tem quá. Theo dõi thấy anh này đóng cũng nhiều phim nhưng chỉ là vai phụ, nay được làm nam chính thấy anh ấy đóng cũng dễ thương quá,. Trong "You're The Best Lee Soon Shin" nhìn tếu tếu thế nào ấy, mình mà chọn thì mình cũng thích IU...xinh đẹp, tài năng, nhí nhảnh, dễ thương nữa chứ. kể ra làm nam chính cũng thay đổi hình mẫu liên tục nhỉ... há há há...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-5-2013 10:23:48 | Chỉ xem của tác giả
chẹp, đúng là đưa IU lên mấy luôn :))
xem phim thấy cặp này coi cũng vui, chỉ có điều là tình cảm của 2 người chưa đâu tới đâu, đuối quá trời
cám ơn bạn đã dịch tin
Ps: bạn thiếu nick kites dịch tin kìa, bổ sung để mod xóa bài uổng lắm :)

Bình luận

úi, thank bạn^^ tại lâu rồi mình ko đăng tin nên quên mất :">  Đăng lúc 23-5-2013 10:34 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-5-2013 10:31:50 | Chỉ xem của tác giả
Đúng roài, thích là thích thoai cần gì phải có lý do. Hai anh chị cũng nhanh chóng thành đôi trong LSS đê, bà con chờ cổ dài hết cả ra rồi.

Yoon Ji sắp có tình yêu mới bên "Cyrano" rồi, sẽ không để ý mấy chuyện này đâu, anh JJS đừng lo. (Khi nhìn thấy hình của Yoon Ji anh nói "Oa, có cả Yoon Ji nữa này!" là có ý gì đây??? Hehehe)

*Bao giờ anh với IU mới có kiss scene đây?*

*Bao giờ anh với IU mới song ca đây?*

PS: à đúng rồi, chủ thớt bổ sung tên người dịch vào phần credit nữa kìa!

Bình luận

@suzan: Tin đồn đó iem :(.  Đăng lúc 23-5-2013 07:44 PM
Hình như có rùi đó ss iu, OST Part 2 IU feat JJS thì phải. Em nghe dân tình bàn thế :D  Đăng lúc 23-5-2013 06:06 PM
Cái câu có cả Yoon Ji nữa cũng đáng nghi thật hệ hệ. PS: Ta chỉ mơ cái * * đầu thôi, cái * * 2 không có cũng được hô hô  Đăng lúc 23-5-2013 04:38 PM
cả hai mơ ước của nàng tình hình đều phải đợi lâu :|  Đăng lúc 23-5-2013 10:40 AM
đã bổ sung, hehe :">  Đăng lúc 23-5-2013 10:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-5-2013 11:48:04 | Chỉ xem của tác giả
Thường thì khi diễn chung với ai, người đó sẽ chọn bạn diễn cùng mình, sau đó đóng bộ phim khác chắc lại chọn người khác thôi.
Dù gì IU vẫn giành vương miện mà {:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-5-2013 12:33:02 | Chỉ xem của tác giả
Anh nhà chon IU là quá chuẩn luôn, IU dễ thương thế kia mà lại.
Hóng moment của couple này lắm lắm rồi. Chờ sao cho tới cuối tuần đây.
Thanks ss đã dịch tin. Bữa trước coi cái vid em không biết là người yêu trong mộng ban đầu của anh là CL luôn ý, ảnh đích thị là Joo Won thứ hai rồi{:98:}{:98:}. Nhưng không sao cuối cùng vẫn là IU nhà mềnh giành vương miện.là lá la.

Bình luận

e cũng thế, chỉ biết cắn răng mà đợi thui ss ơi =))  Đăng lúc 23-5-2013 12:38 PM
cô đừng nhắc nữa, tôi đang đói khát moment của tụi nó đây nè, sắp đến t7 đó ^^  Đăng lúc 23-5-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-5-2013 12:35:31 | Chỉ xem của tác giả
Một sự so sánh thú vị có thêm một Joo Won thứ hai rồi, cứ đóng phim với ai là lập tức "thăng" người ấy lên làm hình mẫu luôn =)))

Mình đồng ý với lựa chọn của anh Jung Suk ! IU đáng yêu thế cơ mà ^^

Nếu mình là Jung Suk nhất định sẽ chọn IU ^^

Bình luận

^^  Đăng lúc 23-5-2013 12:39 PM
*bắt tay* mình cũng vote cho em nó :))  Đăng lúc 23-5-2013 12:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-5-2013 14:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Biết anh hâm mộ CL mà cũng là người trong mộng luôn nhưng thay đổi thành mẫu người lí tưởng là IU thế là sao???

Coi cái vid rùi thấy anh nói tếu tếu mà MC nữ cũng cười lăn bây giờ có new cũng hiểu phần nào hài quá anh già ơi!!!!

Haizzz bao giờ moments Shin-Shin mới bùng tóe lửa???

Thanks ss đã dịch tin:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-5-2013 15:20:35 | Chỉ xem của tác giả
News nhà Soon Shin đây mà!
Thật là không biết nói gì với lão Ho hâm này nữa, đóng phim với em nào thì anh bình chọn em ấy, an toàn quá, hay là em nào anh cũng thấy yêu, nhưng chỉ là thời điểm khác nhau thôi???
Hi, vẫn còn ở mặt tiền!
Cảm ơn bạn đã dịch tin!

Bình luận

vế sau có vẻ khả thi ss ạ =)))  Đăng lúc 23-5-2013 07:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách