Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1644|Trả lời: 5
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU được bổ nhiệm làm cảnh sát danh dự

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
IU được bổ nhiệm làm cảnh sát danh dự

Ca sĩ IU, người được bổ nhiệm làm một sĩ quan cảnh sát danh dự, cho thấy một cái nhìn mới trong đồng phục cảnh sát.

Ngày 15 tháng 2, IU tham dự sự kiện được tổ chức tại trụ sở NPA ở Seoul để khuyến khích nhân viên cảnh sát danh dự để loại bỏ tận gốc nạn bạo lực học đường.

Tổng Ủy viên NPA Kim Ki Yong đã trao cho IU một tấm bảng đánh giá cao công nhận dịch vụ xuất sắc của cô.

IU nói: "Cảm ơn mọi người rất nhiều đã bổ nhiệm tôi làm một sĩ quan cảnh sát danh dự. Tôi sẽ cố gắng hết sức để ngăn chặn nạn bạo lực học đường ".

IU xuất hiện tại các sự kiện trong một bộ đồng phục cảnh sát và nhận được sự chú ý đáng kể từ các phóng viên. Khuôn mặt dễ thương của cô và đồng phục sạch sẽ làm cho cô trông giống như một nhân viên cảnh sát mới đầy sức sống.

Kim nói, "IU đã hình thành một sự nhất trí rộng rãi phổ biến để loại trừ tận gốc vấn nạn bạo lực học đường và tạo ra một bầu không khí xã hội, trong khi báo cáo bạo lực học đường với hình ảnh thân thiện và sôi nổi của mình."

Brave Guys của KBS Gag Concert, người đã trở thành đại sứ danh dự thứ năm cho chính sách bạo lực, cũng tham dự sự kiện và nhận được tấm bảng của sự đánh giá cao.

Cre: en.korea.com
Vtrans by: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2013 12:41:36 | Chỉ xem của tác giả
IU IU tin này đúng hơn nè phải là đại sứ danh dự>>>>
Mau mau comeback nàng ơi :))
Nhớ lắm rùi đó :))

Bình luận

uhm mình nghĩ được bổ nhiệm làm cảnh sát danh dự giống như hình mẫu cảnh sát ấy thì cũng xém xém giống đại sứ nói chung thanks bạn đã dịch new:))  Đăng lúc 17-2-2013 06:15 PM
ko biết nữa nhưng ko phải đại sứ đâu bạn nhé, là cảnh sát đó bạn, trong news ghi rõ ràng là thế mà  Đăng lúc 17-2-2013 05:51 PM
thì mấy dòng sạu là; Ca sĩ IU, người được bổ nhiệm làm một sĩ quan cảnh sát danh dự cài này chắc là đại sứ thôi chứ IU có thi gì đâu mà dc làm cảnh sát:))   Đăng lúc 17-2-2013 12:52 PM
? news ghi là cảnh sát mà bạn  Đăng lúc 17-2-2013 12:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-2-2013 12:42:11 | Chỉ xem của tác giả
Iu nhìn như một nữ cảnh sát thực thụ vậy
Một cô cảnh sát đát yêu
với nụ cười tỏa nắng{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-2-2013 19:45:58 | Chỉ xem của tác giả
Dù trong trang phục cảnh sát nhưng IU vần baby quá
mong UI mãi đáng yêu như thế này
mong comeback nhanh thôi, hóng quá rồi
thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-2-2013 21:52:50 | Chỉ xem của tác giả
Mặc trang phục cảnh sát nhìn người lớn ghê, mà trái ngược với gương mặt baby quá
Cảnh Sát đó nha, vinh dự quá đi, làm tốt công việc nha unnie... là "bạo lực học đường" đó, ngày càng nhiều news hơn òi ak~ Mau mau tới ngày come back đi trời ơi, hóng quá chừng rồi, muốn thấy mặt IU trên TV quá ah~ Im hơi lặng tiếng
Kết: cái mặt vẫn ngơ ngơ hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-2-2013 10:38:15 | Chỉ xem của tác giả
Định kiếm ng wen nào đó để ké cơ >____<

mình đồng ý vs bạn ngồi sofa ấy

Tuy nói cảnh sát nhưng mình thấy giống đại sứ hơn ấy

IU chủ yếu là phát động thâu mờ, đâu phải cảnh sát thật

Lúc đầu cứ tưởng IU học trường cảnh sát mới ra hay j đó @@

Bình luận

chắc là đại sứ nhưng cũng dc xem là cảnh sát luôn á, tại mình thấy news ghi là cảnh sát nên trans thế thôi :)  Đăng lúc 18-2-2013 11:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách