Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2858|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU là người phụ nữ nhiều người muốn tặng kẹo nhất trong White day

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo lệ của người Hàn Quốc, hôm nay là White Day. Đó là một ngày trong năm mà bạn muốn tặng kẹo cho một người đặc biệt nào đó. Trong không khí của ngày lễ đặc biệt này, IU đã được bình chọn là ngôi sao nữa được nhiều người muốn tặng kẹo nhất.

"Live Info Show" của đài KBS đã tiến hành một cuộc khảo sát nhanh với nhiều người, "Ngôi sao nữa nào bạn muốn tặng kẹo  trong ngày White Day?". Danh sách chọn lựa bao gồm: Kim Ji Min, Park Mi Sun, Shin Bora, Lee Young Ja, IU, UEE, Lee Da Hae, Han Chae Young, Jun Mi Sun, và Choi Jung Yoon.

Sau 300 lượt bình chọn, IU là người có số bình chọn cao nhất bởi sức quyến rũ của sự đáng yêu và vẻ ngoài tươi đẹp.

Iu đã chia sẻ cảm xúc: "Tôi còn không nhớ đến White Day bởi thời gian này tôi đang rất bận rộn cho dự án phim mới. Tôi thực sự muốn gửi lời cảm ơn tới chương trình "Live Info Show" khi đã đưa tên tôi vào danh sách này và rồi tôi đạt được vị trí số 1. Tôi sẽ thưởng thức kẹo (nếu được tặng). Tôi hi vọng các bạn cũng sẽ nhận được thật nhiều kẹo và có một ngày White Day hạnh phúc. Cảm ơn tất cả mọi người"

IU shared, “I didn’t even realize it was White Day because I was so busy filming. I am really thankful to ‘Live Info Show’ for thinking of me and making me #1. I will enjoy the candy. I hope you receive a lot of candy and have a happy White Day. Thank you.”

Các fans của IU có thể làm sub clip này để chia sẻ thêm cùng mọi người

http://www.youtube.com/watch?v=isR4Ja6Ieh0&feature=player_embedded#!

Nguồn All Kpop
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-3-2013 14:14:12 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng tin

Iu dễ thương quá, em gái quốc dân cơ mà

ai cũng muốn dành được tình cảm của em ấy là phải

đang xem phim mới của em ấy, rất tuyệt

Bình luận

trên onphim.net ấy. Có 2 tập rồi thì phải:D  Đăng lúc 14-3-2013 11:34 PM
Phale, bạn xem fim của e í ở đâu vậy, Kite hình như chưa có mà?  Đăng lúc 14-3-2013 10:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-3-2013 14:36:47 | Chỉ xem của tác giả
IU dễ thương quá, mình thích em ấy từ hồi xem DH, rồi sau đó mới tìm nhạc của IU nghe
người nhỏ nhắn mà hát rất hay, chúc em ngày càng thành công, chúc bộ phim có ratting cao nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-3-2013 15:33:09 | Chỉ xem của tác giả
Cho hỏỉ tại sao danh sách lựa chọn chỉ toàn các quý cô xấp xỉ ba mươi, lại còn có những người đã kết hôn như Han Chae Young =)) Thế thì em IU được chọn là phải rồi. Xét ra thì em có ưu thế tuyệt đối trong BXH này còn gì.
Mà mình chả thích cái từ phụ nữ trong title tí nào. Em nó còn trẻ mà TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-3-2013 16:05:19 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn danh sách để chọn này thì hiển nhiên là IU được rồi. sao k chọn Suzy, hyorin, Yoona,...........mấy cô trẻ trẻ xem. đúng là chỉ biết bịp khán giả. Mình thích IU nhưng mà nhìn thần tượng của mình chiến thắng thế này cũng chẳng mấy vui vẻ cho lắm

Bình luận

cũng có UEE và Lee Da Hae nữa bạn nhưng cũng đúng khi IU chiếm thế thượng phong trong danh sách!!  Đăng lúc 14-3-2013 04:09 PM
cũng có UEE và Lee Da Hae nữa bạn nhưng cũng đúng khi IU chiếm thế thượng phong trong danh sách!!  Đăng lúc 14-3-2013 04:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-3-2013 16:11:59 | Chỉ xem của tác giả
Thanks chủ thớt đã dịch new:))
Nói chung là trong bảng danh sách IU có phần lợi thế hơn nhưng unnie dễ thương quá mà nên ai chả muốn tặng keo cho:))
Love IU:))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-3-2013 17:00:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hè hè chuẩn luôn.... Mong nàng ngoài đời cũng đc nhjiều người tặng kẹo cho ....
IU bận rộn nhjều việc ghê hết fim Mv hàn + mv nhật....
Mong nàng giữ gìn sức khỏe thật tốt hjhj....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-3-2013 17:07:40 | Chỉ xem của tác giả
với cái danh sách gói gọn chưa tới 10 người đó thì quả nhiên thấy IU là tiềm năng nhất rồi :))
mà công nhận là IU cũng tận tình với fan ghê, làm video cám ơn nữa
chúc 1 ngày vui vẻ IU
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

ra vậy :D  Đăng lúc 14-3-2013 11:17 PM
ko phải IU làm video cảm ơn đâu, cái này là KBS quay mà :))  Đăng lúc 14-3-2013 06:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-3-2013 18:00:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
chúc mừng cô bé nhé.
Chắc dạo này cô bé bận rộn lắm vì việc đóng phim. Cũng chúc mừng vì bộ phim đã nhận được những phản hồi tốt từ phiá khán giá.
Chúc cho cô bé thể hiện tốt vai diễn và nhớ giữ gìn sức khoẻ. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-3-2013 19:03:17 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình nghĩ thì những người trong BXH này đều là những người đang có dự án vs KBS

Cái này do KBS khảo sát mà, cũng chỉ có 300 người, chỉ để vui thôi :))

Mà nhìn lại cái bảng này mấy chị có chồng rồi vote cũng cao có kém lắm đâu ;))

Cứ tưởng Lee Da Hae được cơ, chắc là gặp đúng 300 người hầu hết fan em IU ;)

Cám ơn bạn đã dịch tin :X

Bình luận

like comt của bạn quá  Đăng lúc 15-3-2013 09:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách