Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1143|Trả lời: 7
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU sẽ tổ chức solo concert đầu tiên tại Nhật bản, "IU Friendship Special Co

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

IU sẽ tổ chức solo concert đầu tiên tại Nhật Bản, " IU Friendship Special Concert Autumn 2012" vào ngày 17 tháng 9 tại  Tokyo International Forum A Hall.

Hiện tại IU đang tổ chức tour solo concert đầu tiên của mình " Last fantasy" trên toàn quốc và gặp gỡ fan hâm mộ của cô ấy trên khắp đất nước Hàn Quốc tại các địa điểm như Seoul, Ulsan, Jeonju, Suwon, Busan và Daegu.

Đầu năm nay, IU đã tổ chức 1 showcase để chính thức ra mắt tại Nhật Bản. Ngày 21 tháng 3, cô đã phát hành debut single album " Good day", và ngay lập tức album đã xếp hạng thứ 6 BXH Oricon.

Sắp tới, em gái quốc dân IU sẽ phát hành single Nhật tiến thứ 2, "You & I" vào ngày 18 tháng tới. Album sẽ là phiên bản tiếng Nhật của You & I, được sáng tác bởi Lee Min Soo và Kim Eana .

Trong khi đó, IU đã kí hợp đồng với EMI Music Japan vào tháng 12 năm ngoái để bắt đầu sự nghiệp của cô tại Nhật. Đây là công ty của rất nhiều nghệ sĩ nổi tiếng tài năng như Utada Hikaru, Sheno Ringo,..v.vv.

Soucre: http://www.allkpop.com/2012/06/i ... concert-autumn-2012
V-trans: [email protected]

P/S: Vừa tour cc, h lại chuẩn sang Nhật làm cc, lại biệt tăm biệt tích 1 thời gian nữa rồi IU ơi :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-6-2012 22:33:31 | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên đc ngồi sofa của pé IU êm ghê cơ{:264:}
Chúc IU tổ chức concert bên Nhật thành công nha
Càng ngày độ nổi tiếng của con pé càng tăng lên
Đúng là em gái quốc dân có khác.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-6-2012 22:43:03 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay con bé nó hoạt động tích cực quá cơ, chạy hết từ Hàn sang Nhật lại thêm việc đi show vài nước châu Á như Vn, Thái và HK. Nói chung là em nó quá chăm chỉ, hoạt động nghệ thuật hết mình, chạy bao nhiêu show thế mà vẫn chăm chỉ tập luyện cho concert và ra single.
Bên Nhật các bạn có vẻ không nhiệt tình với em nó lắm, vẫn con 1 chặng đường dài để thành công ở bên Nhật. Cái show này chắc là bê nguyên concert bên Hàn sang cộng thêm vài bài tiếng Nhật đây.
Hôm nghe cái track tiếng Nhật mà con bé sẽ cover trong single tiếp theo mà thích quá cơ.

Bình luận

mình nghĩ cái cc bên N sẽ khác. Dù sao là đất khách quê người, ko thể bày mấy trò bựa đấy ra dc=)) hát hò thì ko sao chứ nhảy thì cấm. Phải giữ hình tượng chứ :))   Đăng lúc 25-6-2012 11:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-6-2012 22:43:37 | Chỉ xem của tác giả
tổ chức concert bên nhật sao
pé Iu năm nay hoạt động tích cưc quá
chuẩn pị có You & I ver Japan {:443:} . Có cái để nghe nữa rồi{:440:}
Nhưng vẫn mong bé về hàn Cơm báck hơn
Mau mau concert nhanh rồi vè comeback n~ chứ{:430:}
Nhớ pé lắm
Chúc Iu tổ chức concert thành công nha
chăc cuối năm pé  mới Cb đk. Năm nay Cb mụn nha pé {:437:}
cùng công ty vs Utada thì còn rì bằng {:440:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-6-2012 22:53:00 | Chỉ xem của tác giả
Thân đã cò hương lại còn ham công tiếc việc, ôm một đống vào người T.T
Đi tour kiểu này về chắc cuối năm e ấy ẳm thêm cái giải nghệ sĩ ốm yêu nhất năm quá :(.
Tour ở Nhật chắc hóng Fancam thôi, cơ mà bên Nhật bản quyền gắt gao, không biết có không nữa:(.
Bên ấy gọi e ý là nàng thơ, nghe hay hay, t thích :)). Nàng thơ hip hop, pop Micheal Jackson. :)).

Bình luận

:)) ai biết ẻm nghĩ gì :)) fancam đợt concert của ẻm dân tình quăng lên youtube k thương tiếc, có muốn giữ cũng k giữ nổi, Táo là 1 ví dụ điển hình =)))).  Đăng lúc 26-6-2012 11:53 PM
Chuẩn comt. Sao ta thích cái từ "nàng thơ" thế ko biết :X...nhưng mà nàng thơ pop MJ thì =)) sang N chắc ko dám nhảy nhót kiểu đấy đâu :)) phải giữ hình tượng chớ   Đăng lúc 25-6-2012 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-6-2012 23:09:17 | Chỉ xem của tác giả
Không biết nói và làm gì hơn là cầu mong cho concert của bé thành công!

Cũng hy vọng là lần ra single thứ hai này vẫn giữ được phong độ như lần trước hoặc leo cao hơn. Mình thì thật lòng không lo cho bé lắm, ngay cả khi thất bại, gì chứ nghị lực thì bé có đủ.
Ngày trước ở Hàn cũng trầy vi tróc vảy lắm mới có đươc như hôm nay. Minh nghĩ là ở Nhật cũng dễ dàng, nhưng vì quãng đường bé từng đi qua cũng đã không phải là quảng đường trải toàn hoa rồi, nên nếu có sơ sảy bé cũng biết cách tự lo cho mình.

Bé tập trung vào ca hát thế này rất tốt, nhưng cái lòng ích kỷ của mình vẫn muốn bé giành thời gian ở Hàn nhiều hơn một chút, có gì để còn đi show nữa ;)). Một lần nữa chúc single thứ 2 và concert thành công!

p/s: Áo chủ thớt đẹp nhé :x

Bình luận

chuẩn. Cái gì thiếu chứ nghị lực cháu nó có thừa =))Lạc quan hơn người mà ;)) mình cũng muốn nó ở Hàn đi show hơn là Nhật tiến,bay đi bay lại mất sức lắm :(   Đăng lúc 25-6-2012 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-6-2012 23:27:51 | Chỉ xem của tác giả
2012 sẽ là năm bận rộn của cô em gái quốc dân đây {:263:}.
IU ngày càng chứng tỏ được giọng hát và sự nỗ lực khi tham gia các show thực tế cảu mình
chúc nàng có solo concert thành công như mong đợi.
và giữ gìn sức khoẻ nữa nhé! không các fan lo lắng lắm đấy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2012 08:34:28 | Chỉ xem của tác giả
Em gái quốc dân

Trông bé bé thế mà khỏe thật, hết Nhật rùi lại sang Hàn

Một mình 1 concept nưa chứ, 5ting {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách