Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5516|Trả lời: 87
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU và HIGH4 đạt all-kill trên các bảng xếp hạng âm nhạc Hàn QUốc

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ca khúc vừa phát hành của ca sĩ IU và nhóm nhạc mới HIGH4 mang tên  ‘Not even spring, love or cherry blossom’ đã đạt vị trí cao nhất trên tất cả các bảng xếp hạng âm nhạc Hàn Quốc. Bài hát này được phát hành ngày 8 tháng 4 vào lúc 12 giờ đêm và leo lên no1 trên tất cả các bạn xếp hạng trong vòng 12 giờ. Với sự góp giọng của IU, ca khúc đã trở thành một hiện tượng.

IU một lần nữa đã làm cho tất cả các màn song ca với những đồng nghiệp nam trở thành ca khúc hit.  

Trong khi đó, HIGH4 là một nhóm nhạc mới debut và tất cả các thành viên đều có khả năng sáng tác nhạc. Một thành viên trong nhóm - Sung Gu là bạn thân của IU trong thời gian làm thực tập sinh

Nguồn:http://www.kofan.com/?p=57105
Dịch: [email protected]

P/s: thông tin ca khúc đạt All-kill đăng trên Ichart

cre: IU - Official Fansite facebook

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
bestormie + 5 Bài viết hữu ích
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 9-4-2014 21:02:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

IU khủng quá, bài hát come back lần này hay quá rồi
Chẹp, mới đây em bảo theo hình ảnh sexy, mà h em đã chuyển sang kẹo ngọt
Hy vọng các bài sau của IU cũng đỉnh như thế, chẹp

P/S: may mà kịp

Bình luận

>"<, đạp  Đăng lúc 21-4-2014 01:19 PM
chưa ma nào lấy :)), mà mợ nhà cô bao nhiêu ảnh chẹp hok lấy lại đi lấy cái ava nhìn như chuyển giới vại =))))  Đăng lúc 21-4-2014 10:54 AM
Cô Hờ, lấy chồng chưa thế :))  Đăng lúc 15-4-2014 10:10 PM
Camellia của Song với Kang, mà phim này từ lâu rồi bạn ạ :))  Đăng lúc 15-4-2014 10:09 PM
klq co mà chữ kí của bạn là ở phim nào vậy?  Đăng lúc 14-4-2014 02:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 9-4-2014 21:03:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

*THÉT* Sờ-ô-sô phaaaa~~~~~
*chỉnh tư thế*

lúc đầu thì nói không thích không hạp lặp lại quá nhiều lần "bom sarang beokko malgo" , bla bla . . .
nhưng riết rồi thành nghiền, ko biết ai mới là người rep câu "bom sarang beokko malgo" nhiều hơn, Uaenas hay IU?

chúc mừng HIGH4 nha, debut vậy là khỏi chê rồi :3
"See you at the top" nghen

tks ohla dịch tin nhá, ko ngờ tin này mà hú mình mới biết *tự kỉ*

Bình luận

:v mình mới 2 tuổi rưỡi. z.z  Đăng lúc 10-4-2014 11:45 AM
Bé 5t mới được mặc quần nha ;3  Đăng lúc 10-4-2014 11:37 AM
:v cái quần, cái quần. Mấy Tuổi thì được mặc quần thế :v  Đăng lúc 10-4-2014 11:22 AM
#47 =))  Đăng lúc 10-4-2014 08:20 AM
keke.ta nghi nghi là mấy trang lớn kia đăng chậm nên sáng giờ cứ search trên gg suốt để có gì ới ss Yen dịch :v ko ngờ lại tự dịch,hên thoai =))  Đăng lúc 9-4-2014 09:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-4-2014 21:04:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng chúc mừng và mừng hét lớn
Các bạn mới ra mà đã được no1 là mừng lắm rồi.
Mấy bữa nay nghe bài này miết, gần thuộc rồi.
Sẽ tiếp tục theo dõi và ủng hộ nhóm, chờ mong các sản phẩm tiếp theo của nhóm. Fighting!!!

Bình luận

uk thì mới đầu nghe bài này do có IU, sau đổ mấy bé giai rồi  Đăng lúc 9-4-2014 10:21 PM
rỗi vào nhà IU chơi nhé bạn http://kitesvn.com/thread/-singer-iu-3966-834-1.html  Đăng lúc 9-4-2014 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-4-2014 21:04:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thành tích đối với 1 nhóm nhạc mới Debut như thế này quá TUYỆT VỜI rồi!
Chúc mừng HIGH4 nha và đồng thời chúc mừng IU luôn. hihi.
Thanks ban nhiều!
Mà thấy trên Twitter nói là ngày mai sẽ có tin vui cho fan của IU đấy!

Bình luận

rỗi vào nhà IU chơi nhé bạn http://kitesvn.com/thread/-singer-iu-3966-834-1.html  Đăng lúc 9-4-2014 09:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-4-2014 21:05:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

May quá, cuối cùng thì cũng đã có tin Sis dựa vào allkpop với soompi không à nên lọt sàng những chỗ khác Cảm ơn oh la nhé ~ Giờ đã có thể yên tâm ngồi thưởng thức hương vị ngọt ngào của tin vui sốt dẻo rồi

Bài này lúc đầu mới nghe thấy nhàn nhạt không có gì ấn tượng, thế mà càng nghe càng nghiện muốn nghe đi nghe lại xem đi xem lại mãi

Câu chuyện thì đúng thôi rồi luôn, quá hợp với hội FA

Sức mạnh của IU quả là đáng gờm, đưa một nhóm vừa ra mắt bay vèo lên đầu các bảng xếp hạng lun

Dù thế cũng không thể phủ nhận tài năng của các chàng, không đẹp trai đến mức thu hút từ cái nhìn đầu tiên nhưng có bản sắc riêng khiến người ta muốn quay lại xem nhiều hơn nữa

Nói chung đây là một sự kết hợp quá tuyệt vời! Chúc mừng High4 và IU! *tung bông tung hoa* ~

Bình luận

yeah ~ High 5 ~ *tính cả IU :))*  Đăng lúc 9-4-2014 09:39 PM
em bảo rồi, đường sắm quần của em "còn dài và nhiều chông gai" lắm =)) sống hào phóng thì trời sẽ cho lại thoai :v vui là chính, phởn là trên hết  Đăng lúc 9-4-2014 09:38 PM
he he chỉ cần có tin để đăng + người nhà + tặng thưởng là vui rồi em :3 mong là em ko hao hụt quá, còn phải tích trữ lấy quần nữa chứ :3  Đăng lúc 9-4-2014 09:32 PM
hehe,tại em bảo mà ss trông ngóng từ hôm qua đến giờ.Cả ngày em cứ rảnh lại search gg xem có news thì nhắn ss dịch vì em bận quá ko rờ vào dc.Tự nhiên tối lại thấy   Đăng lúc 9-4-2014 09:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-4-2014 21:08:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ca khúc vừa phát hành của ca sĩ IU và nhóm nhạc mới HIGH4 mang tên  ‘Not even spring, love or cherry blossom’ đã đạt vị trí cao nhất trên tất cả các bảng xếp hạng âm nhạc Hàn Quốc. Bài hát này được phát hành hôm mùng 8 tháng 4 vào lúc 12 giờ đêm và leo lên no1 trên tất cả các bạn xếp hạng trong vòng 12 giờ. Với sự góp giọng của IU, ca khúc này đã trở thành một hiện tượng.

Lên stage đêêêê! Lên là lên là lên!
Vừa mới hả miệng nói ko có news, vậy mà có rồi, xả tiền đặt thưởng +5 luôn mới ghê, động nhà này nhiễm tính PR rồi!!!
Ban đầu cũng ko nghĩ HIGH4 sẽ được thế này đâu, vì dù sao cũng là nhóm mới debut, lại gặp AKMU đang lên BXH ầm ầm nữa chứ! Mong là tình hình này giữ vừng được dài dài trong thời gian tới! Hóng mấy anh đi quảng bá, tình hình là sau khi xem xong "I'M HIGH4" tự nhiên thấy tò mò nhiều hơn!
Chúc HIGH4 thành công trong K-biz!
Đi replay Not even spring, love or cherry blossom’ tiếp đây!
HIGH4 fighting! IU hwaiting!

Bình luận

*cởi tuồng* :)))))  Đăng lúc 11-4-2014 06:26 PM
@KieuMy: thoai em ạ,hè đến rồi, chị em.mình cứ để vậy cho mát mẻ cuộc đời :)))  Đăng lúc 11-4-2014 06:25 PM
chỉ có chị em mình tới cái ống quần cũng ko có ah~ *ôm*!  Đăng lúc 11-4-2014 05:53 PM
thì cũng giàu lắm chứ có nghèo gì cho cam, có 3 đại gia mặc quần ba ống hàng hiệu ngày nào cũng diễu qua diễu về khu news kìa :))))  Đăng lúc 10-4-2014 08:55 PM
không đến mức giàu nứt đố đổ vách nhưng cũng xông xênh hơn nhiều rồi, có thì cho mọi người + PR cho IU chứ nhiều cũng để làm gì đâu em :") :")  Đăng lúc 10-4-2014 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 9-4-2014 21:11:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Biết ngay là thể nào cũng all kill mà:
Nhạc chất, MV lung linh, giọng ca thì đỉnh rồi. Hy vọng sau màn debut này, High4 sẽ có động lực để sáng tác thêm những bài hát hay hơn. Chúc mừng IU và High4 nhé hehehehe
p/s: KLQ nhưng mong IU sẽ tham gia nhiều show hơn, dẫn High4 đi cùng nữa thì tuyệt

Bình luận

hehe okie bạn :)  Đăng lúc 9-4-2014 10:02 PM
mình cũng thích ẻm đi show rồi dắt theo mấy zai kia :v rỗi vào nhà IU chơi nhé bạn http://kitesvn.com/thread/-singer-iu-3966-834-1.html  Đăng lúc 9-4-2014 09:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 9-4-2014 21:17:12 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng IU và nhóm nhạc High đặt all kill
Trên các  bảng xếp hạng nha
MV rất hay , lung linh ý nghĩa  mỗi tội ko hiểu sao tên bài hát liên quan đến Hoa anh đào

Bình luận

Vì mùa xuân có hoa anh đào nở, nhưng với các FA thì ko có "mùa xuân, tình yêu hay hoa hoét" gì hết =)) Klq nhưng thích cái quần của bạn từ lâu, giờ mới có dịp khen :v   Đăng lúc 9-4-2014 09:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 9-4-2014 21:17:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chúc mừng nhóm và IU nhé!
Với một nhóm nhạc tân binh thì đạt được thành tích như vậy quả là tuyệt vời
Hy vọng sớm được xem show của nhóm đê hiểu về nhóm nhiều hơn
Thanks chủ thớt đã dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký