Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2793|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk hạnh phúc nhất khi nào?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Jang Keun Suk nói rằng anh ấy hạnh phúc nhất khi là một diễn viên

Jang Keun Suk, diễn viên chính của "Love Rain" bộ phim sắp tới của KBS đã tiết lộ suy nghĩ về mối quan hệ giữa vai trò và hình tượng ngôi sao Hallyu của anh.

Buổi họp báo Love Rain diễn ra hôm nay với sự tham gia của đạo diễn Yoon Suk Ho, các diễn viên Jang Keun Suk, Yoona, Lee Mi Sook, Jung Jin Young, Kim Si Hoo, Kim Young Gwang, Son Eun Seo, Hwang Bo Ra và Seo In Gook. Mọi người đã cùng chia sẻ suy nghĩ của mình về bộ phim.

Trong hội nghị bàn tròn với báo chí sau đó, Jang Keun Suk đã được hỏi rằng liệu anh có lo lắng hay không về việc cá tính mạnh mẽ của anh sẽ ảnh hưởng đến nhân vật của mình ? Anh trả lời rằng : " Tôi tin rằng đó là vấn đề mà tôi phải giải quyết. Tôi thực sự có rất nhiều cơ hội để hoạt động trong vai trò là một ca sĩ, một diễn viên kể từ trước khi tôi 20 tuổi nhưng tôi vẫn hạnh phúc nhất khi là một diễn viên."

Trong Love Rain, Jang Keun Suk đóng vai  họa sĩ Seo In Ha của những năm 70 và nhiếp ảnh gia Seo Joon của năm 2012 và bạn diễn của anh là SNSD Yoona. Seo In Ha của những năm 70 là một chàng trai trong sáng, tinh khiết trong khi Seo Joon của năm 2012 là một "playboy"

Một số người tuy nhiên lại cho thấy mối quan tâm của họ liệu rằng sự ảnh hưởng mạnh mẽ của hình tượng ngôi sao Hallyu có làm "chết" nhân vật của anh hay không.

Jang Keun Suk cho biết " Đó là vấn đề của tôi. Tôi cần phải làm việc chăm chỉ để có thế tiếp cận với khán giả qua nhân vật của tôi. Tôi nghĩ về nó trong nhiều tháng sau khi nhận vai diễn bởi vì các nhân vật trước đây của tôi có tính cách mạnh mẽ như trong phim hoạt hình.  Tôi bắt đầu thoải mái hơn khi nghĩ rằng tham gia vào một bộ phim như Love Rain sẽ giúp tôi trưởng thành"

" Tôi nghĩ rằng có thể nhìn bộ phim một cách sáng sủa vì có rất nhiều diễn viên trẻ. Tôi yên tâm khi những tiền bối mà tôi có thể tin tưởng và tiếp tục theo chúng tôi khi chúng tôi quay trở về hiện tại. Đó sẽ là một phần rất tuyệt vời. " Anh nói thêm.

Love Rain kể về câu chuyện tình yêu của những năm 70 và thời đại kỹ thuật số của năm 2012. Bộ phim sẽ phát sóng tập đầu tiên vào ngày 26 tháng 3.

Source : enewsworld.com
Vtrans : [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
剣心スック + 5 :x mừng jai đã chọn đúng nghề ^^.
sukkie.no.1 + 5 chong yeu tra loi luc nao cung hay:x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-3-2012 17:16:14 | Chỉ xem của tác giả
em thích sukkie nhất là vì những câu trả lời thể hiện nội tâm sâu sắc, thấu đáo "các nhân vật trước đây của tôi có tính cách mạnh mẽ như trong phim hoạt hình" nên"Đó là vấn đề của tôi"  cho nên "sẽ chăm chĩ" "sẽ giúp tôi trưởng thành". thông qua việc dõi theo suk qua các phim, hoạt động liên tục : mình cảm nhận 1  con người tự tin , độc lập , khao khát khẳng định bản thân, vươn tới ước mơ diễn viên xuất sắc. có khi,mình nghĩ "vẻ ngoài" là yếu tố phụ, còn "cái chất" mới làm suk trở nên khác biệt,làm mình yêu thích. Love Rain cố lên! em yêu mưaaaaaaaaaaaa. \(@^_^@)/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-3-2012 17:22:23 | Chỉ xem của tác giả
lại được đăng rồi.
Măc dù ko yêu anh này bằng Huyn bin nhưng vẫn khâm phục độ nổi tiếng của Suk
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-3-2012 17:27:57 | Chỉ xem của tác giả
ôi oppa đẹp trai wá!!!
mong oppa sẽ càng hp hơn với nhiều dự án sắp tới nhé
đang rất rất là hóng Love Rain từng ngày từng giờ đây
toàn giai xinh gái đẹp mà mình thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-3-2012 19:02:29 | Chỉ xem của tác giả
kiủ tóc của Suk làm mình si nghĩ quá ;)) nhưng đẹp trai thì vẫn là đẹp

chúc anh ngày càng có nhìu dự án và thành công ;))

ngóng cái Love Rain mún mòn mỏi rồi

Bình luận

keke ...kiủ tóc lạ ;)) nhưg thích ghê ;))  Đăng lúc 23-3-2012 07:39 AM
Kiểu tóc đi trước đón đầu => tạo cơn sốt nè bạn :))  Đăng lúc 22-3-2012 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-3-2012 20:22:03 | Chỉ xem của tác giả
Em thích nhất câu "Đó là vấn đề của tôi"
Yêu anh nhất cũng vì vậy...lúc nào cũng ôm tinh thần trách nhiệm về mình...từ xưa đến giờ,thành hay bại đều ko bao giờ đổ lỗi cho bất kì ai...luôn luôn biết mình cần gì và phải làm gì...mình sai 1 bước thì nhận rằng mình sai và cố gắng đứng dậy sau thất bại chứ ko phải chỉ mãi sống trong viễn vong rằng mình "không may mắn" hay gì đó như nhiều ng khác
Suk ơi,dù Love Rain có thành hay bại,cũng là con đường a lựa chọn...e sẽ luôn luôn ủng hộ anh...bên cạnh anh đến cùng....Fighting Suk...fighting Love Rain!!!!!!!!!!

Bình luận

yêu đến cùng nhé:D  Đăng lúc 23-3-2012 09:07 AM
Mấy ngày nữa nó mới hiện đó em ^^  Đăng lúc 22-3-2012 11:30 PM
chẹp...e bỏ hình Suk dzô rồi đó chứ mà sao nó ko coá hiện kì quá -.- chắc tại e mem mới :-s  Đăng lúc 22-3-2012 09:30 PM
Sao không mặc áo em…hình S lung linh quá nhiều.:)  Đăng lúc 22-3-2012 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-3-2012 20:26:20 | Chỉ xem của tác giả
"Trong Love Rain, Jang Keun Suk đóng vai  họa sĩ Seo In Ha của những năm 70 và nhiếp ảnh gia Seo Joon của năm 2012 và bạn diễn của anh là SNSD Yoona. Seo In Ha của những năm 70 là một chàng trai trong sáng, tinh khiết trong khi Seo Joon của năm 2012 là một "playboy""
nhìn nụ cười của anh em cũng nhìn thấy những điều này{:310:}{:290:}{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-3-2012 20:45:23 | Chỉ xem của tác giả
Biết là Suk yêu diễn xuất nhất rồi.
Nhờ các vai diễn mà khán giả khắp nơi biết đến Suk mà.{:311:}
Vẫn biết con đường Suk chọn đầy chông gai, thử thách.
Dù thế nào thì Suk đã cố gắng hết sức cho vai diễn của mình.{:418:}
Thành công của một bộ phim là do nhiều yếu tố và kịch bản quan trọng lắm ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-3-2012 22:28:34 | Chỉ xem của tác giả
sukkie trả lời họp báo rất có trách nhiệm ấy, nhg trong mọi hoàn cảnh lão chả bao h để mất đi cái khiếu hài hước của mình.
M cũng yêu cái nghiệp diễn của lão nhất, mong ca hát chỉ là thú vui của lão thui,đừng để thành nghề suk nhé! cứ 1 năm bon chen vào Oricon 1 lần là dc oy.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-3-2012 09:10:15 | Chỉ xem của tác giả
nhờ jai mà mình yêu film hàn, thích nhạc hàn, muốn du lịch hàn và muốn dc lấy jai
chúc mừng jai đã chọn đúng nghề nhé {:438:}
"đó là vấn đề của tôi"
=> đừng gánh hết mọi trách nhiệm lên mình nhé!
LR có thế nào, dù có như 3M đi nữa, eels vẫn luôn bên jai mà
mà thực ra, h xem lại 3M lại thấy hay mới chết chứ

Bình luận

e xem lại cũng thấy hay =))))))  Đăng lúc 6-4-2012 01:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách