Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2403|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk sẽ chào đón bạn tại sân bay Quốc tế Gimpo

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Diễn viên “Hoàng tử Châu Á”Jang Keun Suk vượt qua vị trí là một ngôi sao nổi tiếng để trở thành một thương hiệu Hallyu với hành động mang tính đột phá đặc biệt này đã thu hút sự chú ý và trở thành một chủ đề nóng.

Chúng ta có thể nhìn thấy Jang Keun Suk với chiếc áo sơ mi trắng đơn giản cùng một khuôn mặt tươi cười hạnh phúc xuất hiện trên bảng quảng cáo siêu lớn với ánh sáng đèn neon ở lối vào của khu vực nhập cảnh tại sân bay quốc tế Gimpo và trên màn hình lớn bên trong sân bay nội địa. Chúng ta được hoan nghênh với khẩu hiệu "Jang Keun Suk chào đón bạn" đặc biệt chào đón khách du lịch từ tất cả các nơi trên thế giới đã thu hút sự chú ý của nhiều người.

Thực ra, Jang Keun Suk đặc biệt chuẩn bị phương cách này như một lời chào bất ngờ đối với các fan của mình để cảm ơn họ vì tình yêu và sự ủng hộ của họ. Thông qua các buổi biểu diễn ở nước ngoài khác nhau của mình, Jang Keun Suk thực sự trở thành một nhà "thuyết giáo" trong việc thúc đẩy quảng bá cho Hàn Quốc. Anh đã có những đóng góp lớn trong việc thu hút khách du lịch đến thăm Hàn Quốc.

Nó không phải là một quảng cáo mang tính thương mại, điều mà Jang Keun Suk tự mình tạo ra cũng nhận được sự chú ý. Jang Keun Suk cũng đã chuyển tải trên trang web chính thức các thông tin, ban đầu thương hiệu được đưa ra là "ZIKZIN" và "ZIKZIN FES" thông qua các quảng cáo thời gian đặc biệt này.

Qua điều này, cho thấy đây là cơ hội cho Jang Keun Suk vượt qua Châu Á tiến ra thế giới, cho phép “hiệu ứng Jang Keun Suk”của mình đạt đến mức tối đa. Chúng tôi mong đợi tương lai của Jang Keun Suk sẽ tiến xa hơn với các hoạt động biểu diễn nhiều hơn nữa.

Một thông tin khác, Jang Keun Suk sẽ tham gia vào bộ phim truyền hình "Beautiful Man". Bộ phim này nói về người đàn ông đẹp nhất thế giới Dokgo Ma-te tìm kiếm gia đình thất lạc và tình yêu đích thực của mình, người sẽ chinh phục các phụ nữ hàng đầu 1% của Hàn Quốc. Điều này có nghĩa Jang Keun Suk sẽ trở lại trên màn hình nhỏ trong thời gian sắp tới.

cre: enews24, kstyle, http://www.topstarnews.net/n_news/news/
Viet trs: [email protected]

*** Hãng Hàng không Quốc tế ANA - Nhật quyết định phát sóng Album "Nature Boy" của Jang Keun Suk từ ngày 01-07 đến 30-09 trên các chuyến bay quốc tế.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 4-7-2013 22:28:24 | Chỉ xem của tác giả
Chài pai, cái mạng nhà mình lại giở quẻ rồi
Không cho mình ngắm Geun Suk là sao?

Lão này càng ngày càng nổi tiếng
Mà đúng là người đẹp có khác
nhan sắc thu hút thêm được bao nhiêu khách du lịch
điều mà không phải ai cũng có thể làm được
Lại còn được phát nhạc trên các chuyến bay quốc tế
của hãng hàng không nhật nữa chứ
Toàn là các tin vui thôi.

Cám ơn chủ thớt dịch tin nhé

Bình luận

Đi buôn chuyện, giờ về edit đây =))))  Đăng lúc 4-7-2013 10:48 PM
Bạn giành sofa rồi chạy đâu rồi? Nhanh thật.:))  Đăng lúc 4-7-2013 10:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 4-7-2013 22:30:16 | Chỉ xem của tác giả
ấy ấy
làm như có cái linh tính trước hay sao ta
vô mùng ùi lại chui ra
hehe
cuối cùng cũng có cái tin về ổng rùi
tiếc xíu vì hỏng phải tin về BM
không sao...biết đâu mai lại có
thank nàng nhé

Bình luận

Ráng chờ nha ss, Suk sẽ xuất hiện thôi. Chui vô mùng rồi chui ra sao? hihi  Đăng lúc 4-7-2013 10:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2013 22:41:56 | Chỉ xem của tác giả
Ss có thấy em lượn từ bân này qua bên kia khg?{:171:}

Ôi tới sân bay thấy hình Suk chào đón chắc em hạnh phúc lắm.
Luôn có những bất ngờ cho fan nhỉ?
Nghe đồn Suk đang chuẩn bị cho phim nên im tiếng mấy nay á.
Còn hãng máy bay Nhật ANA thật là biết lấy lòng fan Nhật của Suk, tuyệt vời.

Thanks ss yêu. {:179:}

Bình luận

ngày nào cũng lên hóng hóng, chủ yếu đón tin từ Suk ấy chứ.e cũng ngủ muộn thế  Đăng lúc 4-7-2013 10:50 PM
chờ chứ.bao lâu ta vẫn chờ.^^.vì máy ss để bên ngoài đó e  Đăng lúc 4-7-2013 10:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2013 01:34:16 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Khônh xem đk ảnh chủ thớt ah
Phim đê phim đê
Im hơi lặng tiếng cũng đk
Miễn có phim hay cho fan xem ah
Hóng tất cả mọi thứ về phim vì h ngoại biết Suk đonhs ra còn lại tất cả đều mơ hồ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-7-2013 21:23:47 | Chỉ xem của tác giả
Cái ảnh này của lão xấu òm, sao lão hok chọn cái nào đẹp hơn nhỉ,
Sắp đóng phim oy mà thấy ít news quá, cầu mong phim này thật thành công, fai lấy lại niềm tin và tình yêu của mọi người chứ nhỉ
Cầu mong, cầu mong, dù hok tin tưởng vào cái tài chọn kịch bản của lão tí nào, nhưng biết đâu đấy, Beautiful man lại thành cơn sốt trong nay mai.kaka
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-7-2013 18:15:15 | Chỉ xem của tác giả
Suk iêu dấu <3
Mong chờ sự xuất hiện của Suk lắm rồi để ngày ngày đc ngắm Suk hóng Suk T.T
Beautiful Man => Jang Keun Suk mỹ nam ,quá chuẩn luôn
Dù thế nào cũng luôn cầu mong ,và ủng hộ cho Suk xxxxx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao