Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1875|Trả lời: 11
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun-suk thu hút 80.000 người hâm mộ tại hội chợ triển lãm ở Nhật Bản

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngôi sao Hàn Quốc Jang Keun-suk vừa kết thúc hội chợ triển lãm tự sản xuất của mình vào cuối tuần trước.

"ZIKZIN FESTIVAL" - chủ đề hội chợ triển lãm tại Nhật Bản của Jang được tổ chức tại Osaka vào ngày 03-04 Tháng 8 và tại Tokyo vào ngày 24-ngày 25 Tháng 8, thu hút tổng cộng 80.000 khán giả, người sáng lập Y Tree Media của Jang cho biết trong một thông cáo báo chí hôm thứ hai.

Sau khi tổ chức sinh nhật thứ 26 của mình vào đầu tháng này, chàng nghệ sĩ đa tài đã quyết định tặng các DVD trong lễ hội cho các thành viên trong fans club của mình ở cả Hàn Quốc và Nhật Bản như một món quà đặc biệt.

"Bạn cần phải có mặt ở đây, trong dòng người mới cảm nhận được sức mạnh của Jang khi khuấy động các fan của mình và sự phấn khích, náo động nơi đây. format sự kiện mới mà anh khởi đầu sẽ vượt qua các ca sĩ trẻ. Anh ấy đã chứng minh sức mạnh thực sự của mình thông qua lễ hội này", biên tập viên của tạp chí phụ nữ Nhật Bản Jyocejisin đã được trích dẫn lời nói sau khi tham gia lễ hội.

Hội chợ có đầy đủ các chủ đề liên quan đến Jang, phố ẩm thực, cửa hàng, rạp chiếu phim, các hãng phim ảnh, bưu điện và các cửa hàng quần áo. Jang và nhóm dự án của mình Team-H biểu diễn riêng biệt vào mỗi ngày của hội chợ, bao gồm 8 giai đoạn trong toàn bộ.

Chương trình ngày 4 tháng 8 được thực hiện một cách đặc biệt bởi đó là ngày sinh nhật của Jang, được chiếu ở 57 rạp chiếu khắp Nhật Bản, có khoảng 15.000 người hâm mộ tụ tập.

'ZIKZIN,' có nghĩa là "đi tiếp" bằng tiếng Hàn, là một từ khóa Jang thường xuyên sử dụng cho các hoạt động của mình và để chào đón mọi người.

Jang đã quyết định trở lại màn ảnh nhỏ Hàn Quốc với bộ phim chuyển thể từ hoạt hình "Pretty Boy" (dịch tiêu đề), nhưng vấn đề về lịch phát sóng và đài truyền hình vẫn chưa được giải quyết.

source: http://www.tenasia.com/archives/70609
vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
JKS_♥_PSH + 5 Cảm ơn bạn
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2013 13:07:54 | Chỉ xem của tác giả
Khả năng không giới hạn.
Ai tham gia mới cảm nhận được niềm vui thế nào.
Nghe mấy ss đi về kể là gặp Suk rồi thì muốn gặp nữa...{:180:}

Suk chân thành với fans nên mới được người Nhật, Trung...yêu thích nhiều thế. {:161:}
Hôm nay anh về có bịt khẩu trang không đây? Mong anh khỏe.

Thanks ss.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2013 13:12:31 | Chỉ xem của tác giả
Sunny4887 gửi lúc 26-8-2013 13:07
Khả năng không giới hạn.
Ai tham gia mới cảm nhận được niềm vui thế nào.
Nghe mấy ss  ...

Kỳ này xong Zikzin Fes rồi nhỉ?

Ôi anh Suk quá giỏi, anh CEO tuyệt vời.
Chờ đọc FA của mấy ss đã đi nà.
Những 80.000 fans, niềm mơ ước của người khác đấy anh à.{:173:}

Tháng 9 qua Trung nhỉ? Tháng 10 đóng phim rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2013 13:24:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ồ ôi, tặng DVD cho phăn trong fan club chính thức á? :OOOO

Huhu, sao hơm nay bợn ấy hào phóng thế nhẩy :3 mấy cái DVD đó mấy triệu tiền Việt 1 cái chứ đâu có ít =)))

mà lão này có máu kinh doanh quá, hội chợ bán vật phẩm quần áo các thứ, tiền thu về đếm sao cho hết đây O_____O

thôi bh hóng Beautiful man thôi hị hị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2013 15:47:40 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi tổ chức sinh nhật thứ 26 của mình vào đầu tháng này, chàng nghệ sĩ đa tài đã quyết định tặng các DVD trong lễ hội cho các thành viên trong fans club của mình ở cả Hàn Quốc và Nhật Bản như một món quà đặc biệt.

Chỉ có fans ở Nhật và Hàn tham gia trong FC chính thức được DVD thôi.
Thỉnh thoảng Suk vẫn có quà đặc biệt cho fans mà (fans đó có đóng phí, hehe).
Chúc mừng anh Zikzin Fes đã thành công ngoài mong đợi.
Năm sau anh lại tổ chức tiếp nhé. {:171:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2013 16:02:59 | Chỉ xem của tác giả
ôi mái tóc bồng bềnh lãng tử của anh
đoc j đến đoạn chàng nghệ sĩ đa tài đã quyết định tặng các DVD trong lễ hội cho các thành viên trong fans club của mình ở cả Hàn Quốc và Nhật Bản như một món quà đặc biệt thì thật sự ta rát là gato vói các bạn í mà
zai nhà ta thật là có máu kinh doanh mà, chúc mừng nh vì hội chợ thành công ngoài mong đợi nhóe
cảm ơn bạn chủ thớt nhều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2013 18:09:42 | Chỉ xem của tác giả
mỗi khi thấy anh trên sân khấu là như đốt cháy cả không khí vậy

những giọt mồ hôi ấy vẫn còn nóng

mọi người đông quá chừng

anh rất yêu fan

chúc anh luôn thành công

đăc biệt trong dự án phim cuối năm nay

hoàng tử bảo trọng nha

thank bạn dich
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-8-2013 20:19:15 | Chỉ xem của tác giả
sức hút của anh thật deabak đó
bên nhật suk nổi tiếng quá, lần này tổ chức hội chợ triển lãm mà có tới 80000 người đến, tuyệt luôn
lân này fan còn được tặng cả đĩa DVD nữa chứ, ghen tỵ chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2013 20:24:08 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Đúng là chỉ có Jang mới mở ra Hội chợ triển lãm tự sản xuất như thế này cho mình.
Hội chợ có đầy đủ các chủ đề liên quan đến Jang, phố ẩm thực, cửa hàng, rạp chiếu phim, các hãng phim ảnh, bưu điện và các cửa hàng quần áo.

Đọc cái này xong thật là muốn bay sang Nhật quá đi, hay là Jang qua VN làm thêm 1 cái hội chợ như thế này thì càng tốt. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2013 20:28:55 | Chỉ xem của tác giả
OMG...đẹp trai kinh khủng quá đi thôi
Trai đẹp thì gái nó nhiều là phải rồi...ta nói bớt đẹp đi cho đời nó vui chú ạ
Chú là chú không được đẹp nữa...
80000 người là còn ít...còn nhiều người ở ngoài không được vào nữa đó :)))

Bình luận

Đúng như ss nói, 80k chỉ là số ít fans của Suk, ai được tham gia thật hạnh phúc. ^ ^  Đăng lúc 26-8-2013 10:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách