Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3196|Trả lời: 16
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Jung Suk, IU đàm phán tham gia “The Best Lee Soon Shin”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nữ ca sỹ IU và nam diễn viên Jo Jung Suk đang có cơ hội nhận được những vai chính đầu tiên trong sự nghiệp diễn xuất của mình.

Hiện cả Jo Jung Suk và IU đều đang trong giai đoạn hoàn tất đàm phàn để trở thành nam, nữ chính của bộ phim cuối tuần sẽ phát trong thời gian tới “The Best Lee Soon Shin”.

Hiện giờ dù chưa ký hợp đồng, nhưng thái độ rất tích cực của cả hai diễn viên lẫn bên công ty sản xuất cho thấy khả năng hai diễn viên này tham gia bộ phim là rất cao.

“The Best Lee Soon Shin” kể về một cô gái quê mùa nhưng có tài năng ca hát Lee Soon Shin. Cô đến Seoul từ một ngôi làng hẻo lánh trên một hòn đảo xa. Tại đây cô đã gặp được một doanh nhân làm việc chăm chỉ và chân thành người đã giúp cô trở thành một ngôi sao. Nếu tham gia tác phẩm này, IU sẽ vào vai Lee Soon Shin, còn Jo Jung Suk sẽ vào vai chàng doanh nhân chân thành.

Bộ phim sẽ triển khai ghi hình vào cuối tháng tới và dự định sẽ lên sóng KBS vào tháng 4.

Nguồn: Enews và koala's playground
Dịch: [email protected]

PS1: Từ hôm phong thanh đọc được tin này đã sướng rồi. Cặp này không hề nghĩ tới, nhưng cảm thấy vô cùng đẹp đôi. Cả hai người mình đều thích. Em IU tuy kinh nghiệm diễn xuất ít nhưng tài ca hát phù hợp với nhân vật, hơn nữa lại là một người rất nghiêm túc học hỏi và cũng có năng khiếu diễn xuất nên cũng chắc sẽ ổn thôi. Hai người nhận đi!!! Nhận đi nhé!!! Anh Jung Suk phải có vai chính đầu tiên đi thôi. Mà nếu hai người này nhận, còn có cơ hội được nghe 2 người hát cùng nhau nữa.

PS2: Cái chuyện này nghe nó có motif của "Mặt nạ thủy tinh" :D.

PS3: Lee Soon Shin sao nghe giống Song Sam Dong phiên bản nữ. ^^

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +13 Thu lại Lý do
FankBu + 5 Ủng hộ 1 cái!
suzannenguyenvn + 5 Ủng hộ 1 cái!
gemangel + 3 Ủng hộ 1 cái! ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 11-1-2013 11:52:50 | Chỉ xem của tác giả
tèm tém tem!!!!!!!!!!!!!!
ha ha. nếu là 2 anh chị này thì mình sẽ ủng hộ hết mình
đón chờ tháng 4 thoai, hy vọng cả 2 đều tham gia

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
JustWendy + 1 Sô pha!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 11-1-2013 12:07:50 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện ta mún nói nàng nói hết cả roài =)))))))))

Đúng là đọc cái nội dung, đầu tiên nghĩ ngay đến Song Sam Dong =))))))))) Đọc tiếp chút nữa, đúng "Mặt nạ thủy tinh" hiện lên =))))))

Ta cũng ủng hộ đôi này ^^ Ta rất có thiện cảm với diễn xuất của IU, hồi DH cute đừng hỏi :x Nếu là 1 phiên bản từa tựa MNTT, thì anh Suk hợp với hình tượng "Masumi" ấy chớ nhể ^o^ Càng nghĩ càng thấy được ế, nhận lời đê!!!

*tự kỷ* Đọc mấy cái tin casting như này sao ta rầu rĩ quớ *chấm nước mắt* Cái người mình chờ đến bao giờ mới lò mặt ra trong những tin như thế này đây? :(((((( Cả năm roài còn giề! *khóc* :((((( =))))))))

*tự kỷ 2* Lâu thiệt lâu roài mới đi comt news... *xụt xùi* =))))))))

Bình luận

lâu lém mí thấy n.. hem bít n có nhớ t hem... lâu lắm mí gặp mà sụt sùi thế đới...* zỗ zỗ*****  Đăng lúc 11-1-2013 02:15 PM
*đỏ mặt* giờ ta mới đu theo Vietsub tới tập 8 thoai :p =)) Ta kết quả bromance quá! =)))))))))))  Đăng lúc 11-1-2013 12:20 PM
Uầy, sao nàng bắt con bé đội quả đấy =))))) Mà đúng là cứ càng tưởng tượng thì càng thấy đôi này giống như Masumi với Maya từ trong truyện bước ra ^^  Đăng lúc 11-1-2013 12:17 PM
Nàng đừng nhắm nỗi buồn với nước mắt nữa, qua bên "School" ship thầy cô giết thời gian với ta đi =))). Đu engsub đi rồi thứ hai này đu tập mới với ta ^^.   Đăng lúc 11-1-2013 12:16 PM
IU đội quả tóc Ajumma của Dong Ngố vào chắc cũng dễ thương =))))))!  Đăng lúc 11-1-2013 12:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 11-1-2013 12:18:20 | Chỉ xem của tác giả
mình là mình thích anh này từ hồi the king to heart ý
thích IU hồi dream high, cả 2 nhìn rất đẹp đôi
nên cả 2 nhận lời đi nhé
sẽ ủng hộ phim này hết mình
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 11-1-2013 12:47:17 | Chỉ xem của tác giả
OMG !!!!!!!!!!!!!!! Eun Si Kyung của lòng mềnh đây mòa
Mong 2 người sẽ sớm thỏa thuận vs nhà sản xuất và tham gia phim này
Iu cả 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 11-1-2013 13:16:34 | Chỉ xem của tác giả
*rấm rứt khóc* :(

Sao người dịch lại kéo Mặt Nạ Thủy Tinh vào đây T_T Nó nằm sâu trong tủ sách nhà mình ngót chục năm trời, bộ cũ bộ mới giề mình cũng gom hết, đêm ngày cầu mong nó đi tới hồi kết... Rứa mà đến giờ chỉ cầu mong cô Miuchi không... vội chết, để... con mình hay cháu mình (và cả mình) có cơ hội đọc được kết thúc của M&M ;)

Tin này thấy lâu rồi mà giờ mới có người rinh về đây à ^^ Thiệt tình thì vẫn chưa hình dung được 2 người này sẽ cặp kè với nhau như nào đây? Nhưng nghe đồn theo cái motif của Glass Mask thì lại vỗ đùi đen đét vì cảm giác rất phù hợp :D

Mong IU thu xếp sự nghiệp ca hát sao đó để tham gia được vào phim, 6 tháng trời lận đó :">

Chúc phim thành công như nhiều phim cuối tuần trước đó của KBS ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 11-1-2013 13:59:54 | Chỉ xem của tác giả
chủ thớt kiếm đâu cái hình con bé nó phong cách cá tính thế kia

nhìn quyến rũ quá

ủng hộ phim này liền có con bé lại có anh cảnh vệ hâm mộ lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 11-1-2013 14:13:40 | Chỉ xem của tác giả
nghe chữ đàm phán thấy sợ sợ...^^
anh này đóng trong TK2H dễ thương lém nè mà chết uổng ghê..
để xem sự hợp tác này với IU thế nào...
trông đợi...************
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 11-1-2013 14:45:44 | Chỉ xem của tác giả
có vẻ sẽ hay đây
nhiều người bảo giống mô típ Mặt nạ thủy tinh, thế thì còn gì bằng
em IU thì quá hợp nhân vật luôn ấy chứ
chưa hình dung dc anh Suk này sẽ đóng ra sao
nhưng vẫn hy vọng cả 2 sẽ xác nhận tham gia
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 11-1-2013 16:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Chờ cái tin confirm mà đến mỏi mòn quá :((
2 người này mà tham gia thì ủng hộ hết mình
Cơ mà chỉ sợ con bé IU ko kham nổi
Phim dài tập quá :-<
Chỉ cần nó được đóng cái vai nào phụ phụ trong drama khoảng 16 20 tập, mỗi tập xuất hiện 1 tý  là fan gơn này đã thỏa mãn lắm rồi :))
Cám ơn bạn đã dịch tin :X

Bình luận

ta cũng thấy lần này khó thành quá :(, phim vẫn chưa quay mà con bé sắp comeback rồi :(  Đăng lúc 12-1-2013 04:20 AM
like cái tin này cả tháng chờ xác nhận rồi ấy nhưng ta cũng mong IU tham gia phim ít tập 16-20 t thôi chứ phim dài tập thế này chắc IU ko tham gia quá!!!  Đăng lúc 11-1-2013 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách