Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3063|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jo Kwon khuấy động mùa hè với “I’m Da One” MV

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau một tuần chờ đợi, cuối cùng Jo Kwon đã phát hành MV "I'm Da One", ca khúc chủ đề của album solo đầu tay của mình!

Đoạn trailer phát hành tuần trước đã khiến nhiều sự mong đợi đối với MV đầy đủ, nhưng Jo Kwon đã vượt qua sự mong đợi đó với một MV ấn tượng và ca khúc gây nghiện. Như trailer đã tung ra trước, Jo Kwon làm vua một vương quốc chiến đấu hùng mãnh, và chỉ bị lật đổ trong một cuộc tập kích bởi một lực lượng không ngờ.

Với tính cách sôi nổi của Jo Kwon và câu chuyện một cách sản xuất một cách tỉ mỉ, MV này thể hiện được nhiều hơn so với tưởng tượng của bạn.
Cùng xem MV nào !

Soucre: allkpop
Vtrans : [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-6-2012 06:35:53 | Chỉ xem của tác giả
Hayyy tóa, Jokwon nhí nhảnh thế{:309:}
Dạo này nhà JYP toàn các bài phong cách mới mẻ, màu sắc sặc sỡ
Hwaitin Jokwon

Bình luận

okay, cheeeeers nhé! *****  Đăng lúc 25-6-2012 08:01 AM
cheers!  Đăng lúc 25-6-2012 08:00 AM
đây là luật của diễn đàn thôi bạn, nếu bạn k tuân thủ thì mod sẽ nhắc nhở và del bài. K phải mình soi mói, so đo và nhiều chuyện đâu. Thân!  Đăng lúc 25-6-2012 07:42 AM
3 dòng rồi nhóe, khiếp quá còn so đo từng dòng. Cò lòng mà vẫn chưa đủ, còn phải xuống dòng nữa  Đăng lúc 25-6-2012 07:04 AM
edit 3 dòng đi bạn :|.. cướp sofa mà kiệm lời thế :((  Đăng lúc 25-6-2012 06:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-6-2012 06:37:57 | Chỉ xem của tác giả
Đã giành được ghế gỗ {:434:}. Mình đưa thêm một số thông tin chi tiết cho cả album ^^.

Sau đây là những bài còn lại của album, ngoại trừ Just a kiss và Animal đã ra mắt trước đó {:438:}

Awesome Girl

Lipstick

Who's loving you now

Wingardium Leviosa

Something `Bout You feat. Jinwoon(2AM)
(bài này do Thanh Bui đồng sản xuất, nghe có chất Rock ^^)

Heaven Feat. Miso (GLAM)

Ngoại trừ Just a kiss nhẹ nhàng sâu lắng thì những bài còn lại đều vui tươi, có bài còn pha chút rock.

Album thật tuyệt vời.

Thank chủ thread đã dịch tin nhé! {:418:}

P.s: Giải thích chút về ý nghĩa của MV cho 1 số bạn đang mong ngóng chờ sub. MV kể về câu chuyện của Kwon -anh là vua của 1 quốc gia nọ và rất giỏi nhảy múa ca hát, mang niềm vui tới cho mọi người nhưng anh lại ít quan tâm đến cuộc sống đói nghèo của người dân. Sau biến cố, biết quan tâm tới người dân hơn và lại quay lại làm vua. Trong quốc gia đó chỉ có Kwon là xứng đáng. (Mình đang nghĩ liệu quốc gia đó có phải quốc gia Kkap không )
Điều thú vị nữa mà trong MV có 1 vũ công rất giống Gain {:438:} ..

Bình luận

mình cũng thấy thế một vũ công mặc áo chùm đầu bị ngã ý rất giống Gain  Đăng lúc 25-6-2012 12:52 PM
ta nghe full từ hôm qua cơ :)).. Nàng mau lên SG thưởng thức đê :))  Đăng lúc 25-6-2012 08:15 AM
Choy`.... nàng cập nhật nhanh thật!!!  Đăng lúc 25-6-2012 08:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-6-2012 07:40:52 | Chỉ xem của tác giả
Kwonnie...

cuối cùng cũng ra full album rùi, công sức ấm ủ bao nhiêu lâu cũng đã được toại nguyện

nhất định phải thành công đó Kwon à...

mà không biết có ai để ý không nhỉ? ở 2:46 có 1 cô gái thoáng qua và nhìn giống Gain cực lun...

không bik phải Gain ko nữa :))

p/s chủ thớt à, bạn edit lại hình đi nha, ko đươc sử dụng hotline đâu

Bình luận

In gần đây có nói với Kwon là: "nếu em không ủng hộ anh được thì anh vẫn có thể làm tốt phải không?" T_T.. Thế nên nàng đó là In chỉ là hão huyền thôi nàng ơi :((   Đăng lúc 25-6-2012 01:17 PM
à níu là ng đó thì ta bjk òi... hjx... nhưng ta mún IN cơ :(((((((((((((((  Đăng lúc 25-6-2012 01:06 PM
sao lại còn giả gái nữa à =))))))))  Đăng lúc 25-6-2012 10:17 AM
hình như fan cuồng tìm ra danh tính vũ công đó rồi nàng :)), là 1 người trước kia xuất hiện trên truyền hình vì quá giống In :))  Đăng lúc 25-6-2012 10:14 AM
nàng soi đến tận mũi cơ à :)) cơ mà ta nhìn kĩ thấy zống Kwon nó giả gái hơn á :))))))))))))))  Đăng lúc 25-6-2012 08:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-6-2012 07:45:55 | Chỉ xem của tác giả
Ta bắt đầu thích album này của chồng kwon rồi đó nhớ ;))

Đúng chất vui nhộn mà kwon yêu thích, bài nào nghe cũng hay nữa cơ, mà nghe album lần này của kwon có style khác hẳn với những bài hát hàn, mang phong cách phương tây nhiều hơn :x:x

Cái album tuyệt vời :x

Cái MV k biết có bài viết nào giải thích đầy đủ ý nghĩa của nó không, vì mình xem k thì chắc chỉ hiểu đc đơn thuần thôi ;)

Bình luận

à, k phải k quan tâm mà là ko biết về cuộc sống đói nghèo ấy :)).. bạn lên utube có sub rồi sao đó :">  Đăng lúc 25-6-2012 01:18 PM
cảm ơn bạn :x mình xem lúc đầu thì thấy có đoạn vị vua này nhớ mãi hình ảnh 2 người đói nghèo rách rới xin ăn đó chứ :-/  Đăng lúc 25-6-2012 10:38 AM
nhưng cũng chỉ có anh là ng` xứng đáng làm vua. Sau này có sub bạn sẽ thấy, lời rất phù hợp với hình tượng Kwon -người mang niềm vui tới cho mọi người :D  Đăng lúc 25-6-2012 08:14 AM
Bài này nói về vua 1 vương quốc chỉ giỏi nhảy múa vui vẻ nhưng ít quan tâm đến cuộc sống đói nghèo của người dân,  Đăng lúc 25-6-2012 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-6-2012 08:05:02 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi mỗi cái MV Im da one thôi
Chắc chờ đến khi có sub coi mới thấm
Nhưng mà hiện tại vẫn thích Just a kiss hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-6-2012 09:08:26 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay, lần này Kwon để kiểu tóc đó đẹp zai lem
Bước vào đầu lại thấy cái mẹt vênh váo của ổng rồi, iêu quớ
Tình tiết cái MV hấp dẫn nữa, cái ổng áo đên kia đểu nhể sao lại đuổi Kwon ra ngoàii chớ
Kết nhất là cái đoạn Kwon đi đằng trước như tướng ế, sau là một đoàn kéo đẩy xe
Sắp tới zai chiều nữa chứ, ta ủng hộ cả hai zai nhé

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-6-2012 09:56:44 | Chỉ xem của tác giả
Chưa nghe được MV nữa, huhu

Hum trước nghe thì rất thix just a kiss của Kwon í {:301:}

Nghe mọi người bàn luận thì alb có vẻ sôi nổi phù hợp với độ nhắng của Kwon ùi :X

Ủng hộ Oneday!!!!!!! Hóng bạn Phệ

Bình luận

=)) her,chừa tội ba chớp ba nhoáng :)) cơ mà just a kid nghe hợp w Kwon nhà mình hơn =)) đang ở quê nên ko dám load nhìu nàng ah` :((  Đăng lúc 25-6-2012 10:34 AM
just a kiss chứ :)), nhưng mà bài "I'm Da One" đổi tên thành "Just a kid" nghe hợp lý nhể =)).. Nghe luôn đi cho hot :))  Đăng lúc 25-6-2012 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-6-2012 10:29:59 | Chỉ xem của tác giả
Tóc bạch kim môi đỏ chóe

Mình thích a Kwon hát ballad cơ

Bài này nghe cũng vui tai á, dạo này gà JYP toàn mấy bài sôi động nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-6-2012 11:49:19 | Chỉ xem của tác giả
MV hay quá, âm nhạc nghê cũng vui tai nữa. Trùi ui, bao giờ SM nhà mềnh mới làm được một cái MV thế này nhể

Suốt ngày đóng hộp, người tì đẹp mà sao cảnh nhàm quá đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách