Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2688|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Joo Won đến Đài Loan: "Tôi thích vẻ dễ thương hơn là gợi cảm"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Joo Won đến Đài Loan: "Tôi thích vẻ dễ thương hơn là gợi cảm".

Ngôi sao Hàn Quốc Joo Won đã đến Đài Loan vào chiều hôm qua, chuẩn bị cho cuộc họp mặt fan hâm mộ của anh ấy vào tối nay. Là lần đầu tiên đến Đài Loan, anh ấy đã được 100 bạn fan hâm mộ chào đón ở sân bay. Các fan cũng thuê cả 3-4 chiếc xe taxi để đi theo anh ấy, làm cho anh vô cùng hạnh phúc trong suốt buổi phỏng vấn: "Đây là lần đầu tiên ở nước ngoài tôi được chào đón bởi rất nhiều fan, tôi cảm thấy mình giống như ca sĩ thần tượng!"

Joo Won, 25 tuổi miêu tả bản thân anh rất thuần khiết, anh ấy cũng tiết lộ mẫu người lí tưởng của mình. Là 1 diễn viên, anh hy vọng rằng một nữa của mình sẽ thông cảm và hiểu cho công việc của anh ấy. Đề cập về vẻ bề ngoài, anh ấy nói: "Tôi thích vẻ dễ thương hơn gợi cảm." Anh cũng không từ chối mối quan hệ tình cảm chị-em.

Chuẩn bị cho sự kiện tối nay tại Kuva Chateau nơi anh ấy sẽ gặp mặt 300 fan hâm mộ, Joo Won đặc biệt học nói chuyện bằng tiếng Mandarin- tiếng phổ thông. Nhưng người giúp anh ấy luyện tập rất độc đáo, anh nói: "Tôi có 1 phần mềm phiên dịch khi mà tôi nói tiếng Hàn Quốc vô điện thoại, nó sẽ lập tức dịch và nói lại bằng tiếng Mandarin." Khi chúng tôi yêu cầu anh ấy hãy nói vài câu thử. Anh ấy hỏi một cách e thẹn: "Bạn ăn gì chưa?", sau đó ngay lập tức anh ấy chộp lấy cái gối trên ghế sofa và quạt cho mình, nhắc lại liên tục: "Aiya, nóng quá!"

Source: 自由时报
Post by ki19790101 on Joo Won Baidu
Translated by mrdimples@soompi
VietTran: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
sit_gold + 5 Ủng hộ 1 cái!
nakyung + 3 Cảm ơn ss

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-5-2013 10:47:01 | Chỉ xem của tác giả
dòm cái mặt như vậy thì sao thích gợi cảm nổi
cách chào cộp mác Joo Won, con nít còn ko chào như cậu => cậu còn con nít hơn cả con nít

mà đây là bộ đồ xuất hiện ở sân bay phải ko? áo thun trắng + quần dài, chấm hết, đơn giản hết mức có thể, tui thấy áo thun quần dài hồi ở sân bay Jeju còn đẹp hơn, ít ra thì nó. có màu chụp hình lên báo thì khoác thêm cái khăn, chấm hết hôm nay để stylish ở nhà hay chị ấy đã bó não với cậu rồi )

tối nay là fanmeeting rùi, mún ở đó mà ko đc có ở đó thì cơ hội là rất ít vì chỉ có 300 fan đc vào thôi
thôi thì ở nhà hóng news vậy T^T
nhìn mặt phỡn dữ ha. lần đầu tiên nhiều fan ra đón ở sân bay như vậy thì nên cảm giác tất nhiên là vui rùi ^^

Lại ăn. yên tâm đi, sắp đc ăn bánh bao rồi, đi đâu cũng chỉ nghĩ đến đồ ăn thôi

À. chừng nào cậu thích vẻ sexy. thì lúc đó cậu đã lớn

Bình luận

thích nhất câu cuối, cậu lớn dần đi là vừa :))  Đăng lúc 18-5-2013 09:26 PM
vô tình thôi ạ ;))  Đăng lúc 18-5-2013 11:09 AM
Nhanh tay ngồi ghế sofa nhất là Na...!!!:))  Đăng lúc 18-5-2013 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-5-2013 11:03:10 | Chỉ xem của tác giả
Ghen tị với mấy bạn fan Đài Loan quá !

Bao giờ Oppa mới sang VN đây ! Nếu Oppa sang VN thì trên sân bay sẽ có bao nhiêu mem nhà mình ra chào đón won nhỉ ??? Em đang tưởng tượng ra tiếng các mem nhà ta reo hò : Joo won Oppa ! Oppa Oppa !
Chắc chắn là rầm rộ và ầm ĩ ko thua kém các mem các nước bạn đâu.

Dù hôm nay ko nói thì các fan cũng biết Oppa thích con gái có ngoại hình dễ thương rồi ! Đấy là lí do anh thích Gấu hơn mà ^^. Sao lại nhắc tới mối quan hệ chị em ở đây ??? Hix ! Dạo này vì những thông tin liên quan tới SS Choi và won nên em ko thích cụm từ này ! Hix !

và em cũng ko hi vọng nó xảy ra với wpn ngố ! won nhà ta chỉ thích hợp với những em gái trẻ trung dễ thương như bé gấu thôi SS nhỉ ???

Thank SS nhiều ạ ! Chụt Chụt !

Bình luận

Hic, hình như một trong hai mối tình cũ của bạn cũng là tình chị em thì phải.  Đăng lúc 18-5-2013 11:16 AM
Chính xác em! :))  Đăng lúc 18-5-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-5-2013 11:11:14 | Chỉ xem của tác giả
ừ ông Won này mà thích mấy em gợi cảm thì mới là ngạc nhiên đó
nhưng ai bít người iu tương lai của Won thế lào, sự đời khó đoán

tưởng Won sẽ nói mấy câu đại loại như "Xin chào" "Rất vui được gặp các bạn"
ai dè ổng đi hỏi "Bạn ăn gì chưa?" ))
chắc lúc đó đang đói bụng nên chỉ nghĩ đc câu hỏi thiết thực vậy thôi
mà hỏi xong còn nhắc lại liên tục: "Aiya, nóng quá!" là sao
mắc cỡ hả??? =]]]]

Bình luận

Đúng, sự đời khóa đoán, biết đâu một ngày đẹp zời Won ngố lại chạm trán em gái VN nào đấy rồi kết nổ đĩa thì sao =))  Đăng lúc 18-5-2013 11:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-5-2013 11:14:17 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời, bao h mới đến lượt Việt Nam, sang Đài làm chi anh, cứ qua Vn đi, em đảm bảo hơn 100 là cái chắc, hu hu hu
mà anh này, em dễ thương nhất r nè, đừng yêu em nào khác nhá, hô hô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-5-2013 11:16:45 | Chỉ xem của tác giả
dể thương hơn gợi cảm ư
mình cũng thích dể thương hơn gợi cảm
nhưng nếu thích vậy thì giống con gái quá
thương thì con trai họ thích gợi cảm hơn thì phải hihi
thank bạn đã dịch tin

Bình luận

cái sign :">  Đăng lúc 18-5-2013 11:38 AM
hiiiiiiiiiiiii  Đăng lúc 18-5-2013 11:28 AM
Đàn ông thích con gái gợi cảm, trẻ con thích con gái dễ thương! won ngố là người đàn ông chưa lớn ^^  Đăng lúc 18-5-2013 11:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-5-2013 11:17:51 | Chỉ xem của tác giả
{:181:} Bạn Won là đại cao thủ về ham ăn. Chắc "ăn" là niềm đam mê thứ hai của bạn sau nghệ thuật thui.
{:180:} Chắc hôm nay bạn đã ăn há cảo và uống trà sữa rồi phải hông. Ráng tranh thủ ăn và dạo chơi nhiều hơn nhe. {:161:} Em cũng hóng Won qua VN quá. {:141:} Có ai mời Won qua VN cho mình đi ngắm ké với.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-5-2013 11:22:49 | Chỉ xem của tác giả
mình cũng giống anh này này;))

thích dễ thương hơn gợi cảm.quá chất luôn

nhìn anh này cũng dễ thương;))

mấy phim anh này đóng cũng khá hay

mới xem anh ý đóng trong vua làm bánh nhưng rất ấn tượng

Bình luận

e coi 7th :">>>> chỉ có thể nói là dễ thương quá đáng =))) còn chị Choi thì vẫn như mọi khi, ngộ ngộ hài hài  Đăng lúc 19-5-2013 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-5-2013 11:29:58 | Chỉ xem của tác giả
Tưởng tượng ra cái cảnh bạn xấu hổ lấy cái quạt che mặt rồi nói "aiya nóng quá" mà buồn cười quá
Cảm giác lúc đấy 2 má Won hồng hồng y như này này -->

Độ phủ sóng của bạn ngày càng rộng rồi, một thời gian nữa số lượng fan chào đón ở sân bay sẽ lên 200 300 ... chứ ko phải chỉ có ít ỏi 100 như hôm rồi đâu {:165:}

P/s: không thích bạn vướng vào tình chị em đâu nhá  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-5-2013 12:39:10 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là khi làm diễn viên ai cũng muốn 1 nửa kia của mình hiểu và thông cảm cho công việc của mình.

Mà hiểu hiểu và thông cảm được thì hầu như chỉ có người trong nghề là hiểu nhau.

Chính vif thế, hầu hết Diễn viên đều yêu người trong nghề trong ngành của mình.

Mối quan hệ chị - em bi giờ cũng ko còn xa lạ gì. Mình thấy đó là hoàn toàn bình thường và chính đáng.

Quan trọng là cả 2 hợp nhau,yêu thương nhau thật lòng, quan tâm, chăm sóc và Thông cảm , hiểu nhau mà thôi.

Chúc Joo Won sẽ có 1 nửa của mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách