Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7491|Trả lời: 45
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jung Woo (Reply 1994) xác nhận đang hẹn hò với nữ diễn viên Kim Yoo Mi

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Diễn viên Jung Woo (Reply 1994) chính thức xác nhận đang hẹn hò với nữ diễn viên Kim Yoo Mi
Jung Woo đã có những tin đồn hẹn hò với nhà thiết kế thời trang Kim Jin vào tuần trước, và thông tin đó đã được đính chính là 2 người  từng hẹn hò nhưng đã chia tay từ lâu

Tuy nhiên lần này tin đồn là anh ấy đang hẹn hò với nữ diễn viên Kim Yoo Mi và Jung Woo đã xác nhận điều đó là thật

Đại diện của anh ấy phát biểu :"Tin đồn họ đã hẹn hò 1 năm và đang suy nghĩ đến việc kết hôn là không có thật. Tuy nhiên sự thật là họ đã để ý đến nhau tầm 3 tháng trước, khi mà 2 người đã ăn tối cùng toàn bộ dàn staff  trong bộ phim điện ảnh 'Red Family'.
" Giữa 2 người mới đang bắt đầu tìm hiểu lẫn nhau và Jung Woo lo lắng là tin đồn sẽ gây ảnh hưởng đến mối quan hệ của họ. Anh ấy lo vì điều này sẽ làm cho Kim Yoo Mi bị những chú ý không đáng có do nhân vật anh đang đóng trong bộ phim "'Reply 1994'. Chúng tôi xin lỗi tất cả người xem, những người đang yêu thích bộ phim "Reply 1994" rất nhiều"

Chúng ta cùng chúc mừng cho cặp đôi diễn viên này nhé

Source:allkpop
Link dẫn:http://www.allkpop.com/article/2 ... ating#axzz2ip93sjQ2
Vtrans:[email protected]

P/S : Chắc anh JW lo bị fan của cặp đôi Na Jung với Rác đây mà. Nhưng anh yên tâm fan sẽ luôn ủng hộ sự lựa chọn của anh{:308:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-11-2013 10:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Thêm 1 couple đẹp như mơ rồi.
Công khai quan hệ yêu đương trong showbiz Hàn thành mốt rồi.
Có lẽ cùng là nghệ sỹ sẽ đồng cảm và hiểu nhau nhiều hơn. So với việc quen với người ngoài ngành giải trí.
Ủng hộ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-11-2013 10:08:33 | Chỉ xem của tác giả
a thật
tự dưng thấy chán ghê
đang trong quá trình quay phim thì xác nhận làm ci không biết nữa
Rác - Na của tôi thì phải làm sao đây
otoke otoke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-11-2013 10:28:39 | Chỉ xem của tác giả
Rồi xong
Mới còm bên kia, có giề hết phim hẵng nói
Qua bên này "Ok đúng là thế"
Những tháng ngày ship điên cuồng tuy căng thẳng nhưng thú vị của tôi h` trôi về phương nao khi cái tin này dc xác nhận
Tui quý nhân vật của anh, lậm tới mức thích luôn cả diễn viên Jung Woo luôn
Đúng là anh nổi tiếng có khác, phim mới có 6 tập mà hết hẹn hò rồi còn dự định kết hôn, điều này có lẽ anh cũng ko ngờ tới
Biết làm sao dc, hy vọng ko vì tin này mà shipper Rác-Na rơi rụng như lá mùa thu, và vì cái sự rụng ko kiểm soát này mà Bk-nim quay phắt 180 cho cái ending của phim
Dù có ra sao thì cũng chẳng mong 1 bộ phim có cái kết chiều theo ý khán giả như thế, chả ra làm sao
Tui vẫn ôm thuyền Rác-Na, dẫu có chết chìm tôi vẫn cam, vì lỡ thích cái tình cảm thanh mai trúc mã của 2 ng` mất rồi
Ôi, 1 ngày sầu thảm

Bình luận

Bong tới vs Jung đời bi thảm hơn lun cái tít ni đã, cái anh RÁc ni đúng là :((  Đăng lúc 5-11-2013 11:38 AM
ời đúng đó, ren ko đợi hết phim hẵng nói. sợ tít ni ảnh hưởng tới nhân vật ảnh ko ta, sợ ko tới đc v Jung quá đi mất, bao ngày mất ăn mất ngủ rồi  Đăng lúc 5-11-2013 11:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-11-2013 10:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Hic hic vậy là xác nhận rồi sao :(
đang ship cặp đôi Rác- Na, tuy chỉ trong phim nhưng khi hay tin này mình vẫn buồn
sao anh ko đợi hết phim rồi hãy công khai chứ :(
xin lỗi anh, nhưng em chẳng thể chúc anh đc :(

Bình luận

Như :'( giá như ảnh đợi hết phim hãy nói *buồn -ingggggg*  Đăng lúc 5-11-2013 01:47 PM
có một sự shock ko nhẹ!  Đăng lúc 5-11-2013 01:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-11-2013 10:31:03 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay là cái năm gì mà sao hẹn hò và cưới nhau nhiều không đếm hết luôn

Chúc mừng 1 cặp đôi mới yêu nhau nhé

Tks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-11-2013 10:38:32 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình lại buồn thế nhỉ {:140:}
Rác - Jung chỉ là trong phim thôi nhưg cũng buồn
thôi thì chúc anh hạnh phúc vs ny vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 5-11-2013 10:39:01 | Chỉ xem của tác giả
Ồ, xin chúc mừng cặp đôi Kim Yoo Mi và Jung Woo!!!
Mình nghĩ đây là tin vui chứ, đôi khi càng giấu thì lại càng bị chú ý nhiều hơn, công khai thì sẽ đỡ bị chú ý đi!
Chúc anh chị hạnh phúc bên nhau dài lâu! Bao lâu còn tùy duyên nhờ! :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 5-11-2013 10:39:59 | Chỉ xem của tác giả
Miễn anh vui vẻ và hạnh phúc là được!
Chúc mừng anh chị nhé!
Và em vẫn ủng hộ Rác -Na! :))
Thanks chủ thớt! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 5-11-2013 10:44:25 | Chỉ xem của tác giả
Ôi a Rác - hình mẫu lý tưởng của em :(
nhưng thôi tự tin thừa nhận vẫn thật đáng yêu. Hy vọng sẽ là một cặp đôi hạnh phúc tiếp theo của K-biz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách