Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
281#
Đăng lúc 31-12-2013 23:36:23 | Chỉ xem của tác giả
[13.12.31] EVENT FREE HUGS

Sr: tenasia

Bình luận

Ten Asia chụp hình nhìn mộc nhứt trong các báo!  Đăng lúc 1-1-2014 12:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

282#
Đăng lúc 31-12-2013 23:46:26 | Chỉ xem của tác giả
[13.12.31] EVENT FREE HUGS

Sr: tenasia

Bình luận

tớ mà ở đó tớ ôm cứng ngắc chả chịu nhả ra đâu >.<  Đăng lúc 4-1-2014 09:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

283#
 Tác giả| Đăng lúc 1-1-2014 00:14:42 | Chỉ xem của tác giả
[Vietsub] Jungwoo - KBS Drama Award - Best new actor

Cre to owner

Bình luận

ss Giang để Private mà!!!!!  Đăng lúc 1-1-2014 10:36 AM
ủa sao bị die này em, sửa lại nhá :3  Đăng lúc 1-1-2014 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

284#
Đăng lúc 1-1-2014 01:14:13 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng năm mới cả nhà, may mà Reply 94 kết trước năm mới để còn ăn mừng cho Nareki

Hôm nay Trash Oppa bận quá đi, chiều thì đi freehug, tối lại đi Lễ trao giải. Lại còn rinh giải Best new actor nữa chứ, cơ mà vai diễn trong the best lee soon shin của anh buồn cười quá đi. Kể ra đóng phim 10 năm mà mới nhận giải Diễn viên mới, nghe cũng buồn cười quá, nhưng sẽ là bước đệm cho sau này, chúc anh thành công hơn nữa!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

285#
Đăng lúc 1-1-2014 01:18:20 | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới kiếm được cái này, nghe anh phát biểu mà cảm động quá, chúc mừng cho thành công của Sseureki Oppa - Jung Woo.
Cố lên!!!
http://www.youtube.com/watch?v=ccawkGS6fZY
Link Vietsub
https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=8peCyNU4dfQ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

286#
Đăng lúc 1-1-2014 19:52:12 | Chỉ xem của tác giả
[131231] [KBS DRAMA AWARDS 2013] Jungwoo trao giải

Cre: to the owner
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

287#
Đăng lúc 1-1-2014 21:17:55 | Chỉ xem của tác giả
[NEWS] [31.12.13] Jung Woo của 'Reply 1994' nói về tính cách đời thực, ngoại hình và rắc rối của anh ấy

Nam diễn viên Jung Woo, người gần đây đang trở nên cực kì nổi tiếng qua thành công của bộ phim ‘Reply 1994’ đã xuất hiện trên chương trình radio 'Choi Hwa Jung's Power Time' để chia sẻ về bản thân anh ấy ngoài vai diễn ‘Rác’.

DJ Choi Hwa Jung nói, “Dù cậu là một chàng trai đến từ Busan nhưng tôi cảm thấy cậu có nhiều aegyo đấy.” Jung Woo cũng thừa nhận điều này, “Em có rất nhiều aegyo mà. Thế nên mẹ em rất thích em đấy ạ.” Anh ấy thậm chí còn gửi cho mẹ mình một tin nhắn video bằng phương ngữ Busan.

Anh cũng tiết lộ cảnh phim yêu thích trong ‘Reply 1994’ là khi Rác hỏi Na Jung hẹn hò với mình trong tập 12, anh ấy thích những khoảnh khắc tươi sáng như vậy. Jung Woo đã chọn Son Ho Joon là chàng trai có vẻ ngoài đẹp nhất trong bộ phim và cũng nói thêm về bề ngoài của mình.

“Em không phải là người đẹp trai cho lắm. Vì khuôn mặt chưa đủ độ nên em làm việc cật lực hơn.. Gương mặt em chỉ cỡ trung bình cho một diễn viên, nhưng lại nổi bật so với những người bình thường,” anh ấy vừa nói vừa cười. Khi hỏi tới vấn đề của mình, Jung Woo chọn đôi mắt hai mí bởi chúng làm anh trông có vẻ mệt mỏi.

Nam diễn viên gần đây cũng đã tổ chức sự kiện ‘free hug’ tại nơi tập trung đám đông cực lớn chỉ để được ôm ngôi sao đang lên này.

Source: http://www.allkpop.com/article/2 ... mplex#ixzz2p9cQkcpq
Vtrans: [email protected]

Bình luận

ko phải mặt diễn viên... mà nổi hơn người bình thường =)) lão này khá biết tự sướng dù rằng dùng ngôn từ khá khiêm tốn -> có tài ăn noi! :))  Đăng lúc 2-1-2014 04:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

288#
Đăng lúc 1-1-2014 22:24:05 | Chỉ xem của tác giả
[133012] Choi Hwa Jung's Power FM

VJ: Nếu anh có nột cô em gái, và chọn 1 trong những người ở nhà trọ Shinchon để kế hôn thì anh sẽ chọn ai!?
JW: Chỉ cần với bất cứ ai con bé thích. Nhưng tôi chọn Samcheonpo ^^

Anh muốn như rượu và uống rất nhiều nhưng anh không thích nó (Vì nó ko phù hợp với body tám múi của anh!  ) .
Người ta thấy anh như sẽ uống nhiều, nhưng thật ra anh ko thể uống dc!

Anh thích không khí lúc uống, đó là không khí vui vẻ khi mọi người trò chuyện với nhau

Anh được cho là phẫu thuật thẩm mỹ vì bởi vì đôi mắt của anh trông bị híp ^^
Anh rất ngạc nhiên khi mà mọi người biết về điều này.

Anh thấy cần thiết cho các cảnh quay nên anh đã thảo luận điều này (PTTM) cùng mẹ mình.

Anh nói về đôi mắt 1 mí của mình, ko phải là ko phù hợp, nhưng một mí nhìn hong có đẹp (P/s: có bản dịch là "ko có hạnh phúc"

Anh còn nói về việc bức ảnh gọt lê của mình, chỉ là anh muốn ăn nó nên mới gọt, chứ ko có ý gì khác... vậy mà mọi người đã tâng bốc nó lên quá.

Tại fanevent, nếu có ai đó yêu cầu (nắm tay, ôm, ...vv),và sau đó anh lại lo lắng cho mọi người có bất kì tai nạn nào ko -> King's Fanservice

Cuộc điện thoại gần đây nhất - với giám đốc
Bài hát cuối cùng - *hem có*
Thứ mua gần đây nhất - Áo khoác cho anh và anh trai
Lần khóc gần đây nhất (trừ lúc diễn) - khi cầu nguyện
Món ăn gần đây anh ăn - (anh đang ăn gì đó...)
Số điện thoại lưu gần đây - *hem có*
Điều tìm kiếm gần đây - Jungwoo (Tự mình sợt mình luôn )
Chuyến đi gần đây - *hem có*
Lần xem phim/sách gần đây nhất - lão trả lời là "uh" rồi cười  (nghi lắm ah nha... coi cái gì mà cười... )
Món quà gần đây nhất cho - momy là 1 chiếc khăn quàng

Anh đang học Breakdance!? ~ có vẻ như anh sẽ nhảy tốt!
Nó quá mệt và khó ý!

Sau Reply 1994 có khá nhiều lời đề nghị, anh có suy nghĩ vai diễn sắp tới chưa? -> Chưa nghĩ tới, giờ chỉ muốn nghỉ ngơi!

Hình mẫu noi theo - Song Kangho và Han Seokkyu

Anh thích kiểu diễn xuất nào? Tự nhiên hay có tính toán!? (Sorry fan nhé, đoạn này ko có câu trả lời vì người nghe từ Hàn ra Eng ko nghe dc  )

Bạn muốn dc nhớ đến là diễn viên như thế nào!?
- Một người bạn, một người bạn làm việc chăm chỉ trong diễn xuất

P/s: Theo lời người dịch thì anh rất dễ thương, giọng nghe cực kì đáng yêu! và đây là 1 phần của Radio mà anh tham gia thôi, nếu có cả radio mình sẽ share cho các bạn cùng xem! ^^

Cre: Soompi/ Trans by [VB]
Cre : Jung Woo Vietnam Fanpage

Nareki is L♥VE
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

289#
Đăng lúc 3-1-2014 23:04:00 | Chỉ xem của tác giả
[NEWS] Những bức hình hậu trường CF của Jung Woo và Go Ara

Cặp đôi Go AraJung Woo trong "Reply 1994" (đài tvN) vừa mới tiết lộ những bức ảnh hậu trường CF của họ.

Công ty Bel Actors Entertainment phía Jung Woo đã công bố những tấm hình hậu trường CF của Go AraJung Woo mà họ đã quay trong 3 ngày. Thậm chí sau khi bộ phim vừa kết thúc, cặp đôi đã xoa dịu trái tim khán giả khi thể hiện sự gần gũi và ngốc nghếch trong bộ ảnh này. Rác (Jung Woo) và Sung Na Jung (Go Ara) trông thật dễ thương với nét mặt ngây ngô, nụ cười trong sáng và kiểu V-pose hướng về phía máy quay. Hai người dường như đều thích chụp hình cùng nhau, rõ ràng qua nụ cười rạng ngời của họ mặc cho thời tiết lạnh cóng.

Ngay sau khi những bức ảnh được tung ra, cư dân mạng đã phản ứng, "Jung WooGo Ara trông rất hạnh phúc!", "Tôi mong hai người thành đôi ngoài đời thực quá!", vài phản ứng khác như "Jung Woo thật là thu hút." và "Chúng tôi chờ đợi phần kế tiếp."

Trong khi đó, Jung Woo cũng đã nhận được giải thưởng Diễn viên mới của năm trong "2013 KBS Drama Awards".

Source: http://koreandrama.com/jung-woo- ... -behind-the-scenes/
Vtrans: [email protected]

Bình luận

Đôi này đẹp chết mất!! rất xin lỗi chị Yoo Mi nhưng đôi này thực sự rất đẹp T~T  Đăng lúc 6-1-2014 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

290#
 Tác giả| Đăng lúc 4-1-2014 22:10:04 | Chỉ xem của tác giả
(Reply 1994) Jung Woo: Cảnh quay uống sữa hỏng "Đó thực sự là sữa đã bị hỏng"

Diễn viên Jungwoo đã tiết lộ câu chuyện bí mật đằng sau bộ phim của đài tvN: Reply 1994”

Vào show truyền hình Taxi được chiếu ngày 4/1, Jungwoo đã đề cập đến cảnh quay uống sữa hỏng.

Vào ngày đó, Jungwoo , sau khi tiết lộ cho các MC cùng với những người cùng quay khi đó “Đó thực sự là sữa đã bị hỏng” Anh mới nói mình đã suy nghĩ một lúc lâu: “Sao lại vón cục được thế nhỉ”

Cậu ấy nói: “Sữa đã bị vón thành cục, mua về chưa được bao lâu, chắc do trời nóng quá nên sữa bị hỏng thật rồi” gây ra tiếng cười cho mọi người.

Khi đó MC Kim Gura mới hỏi: Vốn dĩ tính anh khù khờ vậy à, Jungwoo mới thanh minh: Đâu có, vốn dĩ tính tôi không ngu ngơ vậy đâu.

Jungwoo đang được yêu mến số 1 với việc đảm nhận vai diễn Rác trong bộ phim Reply 1994 vừa kết thúc cách đây không lâu.

Source: http://news.nate.com/view/20140104n11457
Trans by [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách