Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nhunhinhanh
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] Jung Woo - 정우 - Welcome to Me Too house ~ ♥♥♥ 260115 C'EST SI BON SHOWCASE ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
301#
Đăng lúc 7-1-2014 04:06:55 | Chỉ xem của tác giả
Chào cả nhà
Lâu thật lâu rồi mới viết bài cho nhà dù mình vẫn ghé thường xuyên cơ mà thấy nhà Rác mạng nhện chăng đầy thế này cũng thấy hơi buồn 1 chút tuy mình cũng biết đội lao công chủ yếu hoạt động bên fb là chính
Vì vô tình đọc được cmt của bạn bảo bên Bông có người nói ghét anh Jung Woo nên thân là 1 cô lao công tuy không cần mãn cho lắm nhưng lại có tình yêu dạt dào với Rác cũng như Jung Woo oppa và nhà mình nên mình phải lên tiếng bênh vực ảnh chứ nhỉ
Thật sự việc có bạn bảo ghét Rác mình đã thấy khó hiểu rồi mà bây giờ lại còn bảo ghét Jung Woo nữa thì càng khó hiểu
Xin hỏi các bạn việc Jung Woo lột tả hết được vai diễn đưa đến cho chúng ta 1 nhân vật Rác chân thực và gần gũi như thế đáng để các bạn ghét?
Việc Jung Woo oppa trải qua bao khó khăn kiên trì theo đuổi nghiệp diễn đến cùng vì lời người cha đã mất đáng để các bạn ghét?
Việc Jung Woo hơn 10 năm trong nghề với biết bao bộ phim tham gia nhưng chỉ nhận được nhưng vai diễn phụ hơn cả phụ nhỏ ơi là nhỏ có khi không ai để ý đến,nhưng anh vẫn không bỏ cuộc vẫn chăm chỉ với nghiệp diễn cũng đáng để các bạn ghét?
Sau hơn 10 năm trong nghề lần đầu tiên trong sự nghiệp diễn của mình anh ý nhận được giải diễn viên mới các bạn có thấy đắng lòng không? Không à? Mình thì có đấy, dù cũng vui cho anh vì cuối cùng anh cũng được công nhận
Việc Jung woo oppa gặp fans lúc nào cũng cúi đầu, mỉm cười, hỏi han fans rất chân thành , nâng niu những món đồ fans tặng đáng để các bạn ghét?
Hơn ai hết với Jung Woo -1 người nổi tiếng muộn anh ý càng thêm trân trọng tình cảm của fans của bạn bè của gia đình- những người tin tưởng anh ý đến phút cuối cùng
Không biết các bạn có hiểu không nhưng mình thì hiểu rõ con người trong hoàn cảnh ý sẽ có cảm xúc thế nào.
Chả phải vì hiểu được cố gắng của anh mà ss Lee Yon Ji bạn diễn của anh  khi nghe JW đoạt giải và bài phát biểu của anh ý đã gần như bật khóc?
Một con người như thế thật đáng để cho các bạn ghét???
Xin các bạn trước khi ghét 1 người hãy tìm hiểu kĩ về con người ý đừng vội tuyên cho người ta án tử như vậy chứ
Lời cuối thật sự cảm ơn đến đạo diễn, biên kịch các staff các diễn viên ... đã góp phần tạo nên 1 bộ phim thành công đến vậy và cũng góp phần khiến cho công chúng biết đến Jung Woo- 1 diễn viên tài năng nhưng chưa gặp được may mắn, và cảm ơn anh nhiều lắm anh jung Woo à vai diễn chính đầu tiên của anh thật tuyệt. Hình ảnh của Rác đã giúp xua đi phần nào mùa đông lạnh lẽo của xứ sở bạch dương nơi em đang sống. Tuổi 20 của mình cũng có chút kỉ niệm đẹp rồi
Ây za 1 h sáng ngồi tự kỉ gõ lách cách cũng xong, ko ngờ mình viết nhiều vậy
Yêu nhà lắm lắm
Vì mình học ngành dược thiên về tự nhiên nên cách hành văn không được trơn tru cho lắm nên đôi chỗ lủng củng vấp váp mong các bạn thông cảm. Mong là các bạn hiểu được ý của mình

Bình luận

chuẩn đó Như  Đăng lúc 7-1-2014 11:18 PM
nhà Rác đã ko bình luận thì thôi, khi đã bình thì ko ai có thể chối cãi!  Đăng lúc 7-1-2014 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

302#
Đăng lúc 7-1-2014 19:06:48 | Chỉ xem của tác giả
mọi người ơi cho e hỏi sao nhà a rác lại gọi là Me Too z ạ? thấy mọi người hay gọi mà e k hỉu tại sao hết hichic . tình hình là xem xong reply94 giờ e chả mún xem phim gì khác lun, giờ cứ tua đi tua lại phim này thôi ah. Xem phim cứ như thấy mình và bạn bè mình trong đó z. Xem xong khoái quá không chịu nổi quất nguyên bộ avatar vs cover hình a Rác lun . Không bit khi nào mới thoát ra được chứ tình trạng ngày ngày mơ tưởng đến a Rác kiểu này chắc tự kỉ sớm quá :. Người như a Rác ngoài đời chắc không có đâu nhỉ?

Bình luận

Ờ hiếm có khó tìm bạn ạ ^^  Đăng lúc 9-1-2014 01:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

303#
 Tác giả| Đăng lúc 7-1-2014 21:41:03 | Chỉ xem của tác giả
simpsonchau gửi lúc 7-1-2014 07:06 PM
mọi người ơi cho e hỏi sao nhà a rác lại gọi là Me Too z ạ? thấy mọi người hay gọi m ...

Sự vụ nguồn gốc của Me Too là thế này!
Vào 1 ngày của tháng 11, anh JW và chị Ara cùng nhau lên trao giải tại MAMA 2013, chị Ara nói 1 tràng English (đại loại là khen anh zai nhà mình tài zỏi) và chị nói với anh là "Oppa ah! Anh cũng nên nói gì đó với em đi chứ!" anh già mới đáp lại bằng "ME TOO" Nếu là fan anh từ những ngày đầu có phim thì sẽ biết chi tiết này

Vid minh họa đây bạn! Giờ xem lại vẫn tức cười vì lão ý ngơ quá!

Bình luận

cám ơn bạn nhìu nha. xem vid xong mình cười té gế :))) tua đi tua lại hoài lun :))  Đăng lúc 8-1-2014 06:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

304#
Đăng lúc 8-1-2014 16:57:46 | Chỉ xem của tác giả
matle_09 gửi lúc 7-1-2014 04:06 AM
Chào cả nhà
Lâu thật lâu rồi mới viết bài cho nhà dù mình vẫn ghé thường xuyên cơ ...

Muốn rep nàng vài dòng thôi cơ mà cafe thì không đủ nên đành bôi ra thành cái còm vậy

Để tụi mình biết được Jung Woo của ngày hôm nay, mình vẫn hay gọi là oppa, thôi gọi vậy cho thân thiện nhé thì anh đã trải qua cả quãng đường dài rồi mà chưa có vai diễn nào thực sự nổi tiếng, cái này nhà mình ai cũng biết cả, và mình nghĩ dù không phải fan của oppa, thậm chí ghét oppa cũng biết. Chỉ là người yêu quý mình sẽ hiểu sự nỗ lực của mình, người ghét thì ngược lại.

Mình nghĩ trong thời gian quay Rep94 thì oppa có theo dõi qua về phản hồi người xem về nhân vật của anh, mà chắc chắn cũng nhiều người gửi tweet cho anh nữa. Trong radio lần trước oppa có vẻ cẩn thận khi nhắc tới Bong. YYS với anh làm việc thoải mái với nhau nhưng nhắc tới nhau lại không được thoải mái, oppa chắc phải buồn lắm nhỉ Mình thì đơn giản không ấn tượng với ai thì sẽ không tìm hiểu, tính mình khó mà ghét được ai lắm Giờ chỉ mong oppa nghỉ ngơi cho lại sức, tạm thời nhận đóng CFs với chụp ảnh, pv gì đó là được rồi, đóng phim xong anh gầy đi nhiều quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

305#
 Tác giả| Đăng lúc 8-1-2014 20:43:08 | Chỉ xem của tác giả
[080114] Back from Saipan (fantaken, news...)

Cre: DC/ Nate
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

306#
Đăng lúc 9-1-2014 13:26:37 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ oppa, hy vọng sắp tới oppa sẽ có nhiều vai diễn hay hơn.
Xem lại AM 1994 từ đầu mới thấy Sseureki oppa có một thói quen không tốt là hút thuốc khi buồn/tâm trạng, ở ngoài nhiều bác sỹ cũng có thói quen xấu này phết (biết rõ tác hại nhưng vẫn không từ bỏ). Dù sao cũng vẫn thích oppa trong AM 1994, too much <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

307#
Đăng lúc 9-1-2014 13:33:30 | Chỉ xem của tác giả
Haizzz, Oppaya vẫn muốn nghỉ ngơi hay có dự án nào mới không nhỉ?
Em mong Oppaya từ nay chỉ đóng vai chính thoai ^^
YYS sắp tới cũng tham gia phim j đó có Yoon Eun Hye và Go Soo hay sao ấy? Nếu đóng chung với Go Soo thì chắc chắn là anh ấy đóng nam thứ rồi. Mong là anh nhà mềnh hok rơi vào hoàn cảnh tương tự, tụi em mong anh lun lun tỏa sáng !!!!!!!!!! ^^

Bình luận

anh nhà mình chắc là ko quan tâm chính phụ, chỉ cần có chiều sâu và rộng thế nào cũng nhận vai ah! có chính thì mừng, phụ cũng ko sao~  Đăng lúc 9-1-2014 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

308#
Đăng lúc 9-1-2014 15:17:55 | Chỉ xem của tác giả

Giống như rất nhiều chị em phụ nữ tại Hàn Quốc, Han  Sun Hwa (Secret) giờ đang là một fan nữ cuồng nhiệt của Jung Woo.

Trên chương trình 1 VS 100 phát sóng ngày 7/1, Han Sun Hwa đã xuất hiện với tư cách một người chơi. Cô ấy đã được hỏi có hình mẫu lý tưởng mà cô muốn được gặp hay không. Sun Hwa nói rằng đó là Jung Woo.

"Gần đây, tôi bị ám ảnh về anh ấy. Tôi thật sự muốn gặp anh ấy," Han Sun Hwa trả lời. "Tôi rất thích Rác oppa của Reply 1994. Tôi thực sự thích anh ấy. Phải làm sao đây?"

Cô ấy vừa cười vừa nói thêm, "Tôi thật ra là một người hâm mộ. Tôi nghĩ anh ấy rất đẹp trai. Có lẽ là vì tôi cũng là người Busan nhưng mà những gì anh ấy nói với Go Ara lại cứ như đang nói với tôi vậy. Tôi cứ nghĩ rằng hai người chúng tôi là oppa và dongseng."

Trong khi đó, Han Sun Hwa hiện đang quảng bá 'I Do I Do' cùng với Secret.

PS: Làm sao đây Jung Woo oppa, ngay cả "sao" còn đổ anh nữa là em. Cả ngày hôm nay em đã nghĩ về vai diễn tiếp theo của anh, nhân vật Rác thật sự quá thành công nên em luôn lo lắng anh không vượt qua được cái bóng đó. Nhưng em trấn tỉnh lại ngay, Jung Woo oppa của chúng ta sẽ thành công dù là bất kỳ loại vai gì.

Nếu lần sau em gặp anh, hy vọng em sẽ được thấy một hình ảnh mới, có thể rất bá đạo, rất thích chơi trội, rất ngông, rất giàu có và rất bản lĩnh... thử xem anh nhé!

Bình luận

ok bạn nhé...!!!  Đăng lúc 10-1-2014 07:59 AM
mình mang tin này ra fanpage nha bạn ^^  Đăng lúc 9-1-2014 06:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

309#
Đăng lúc 9-1-2014 16:06:32 | Chỉ xem của tác giả
Huhhuhuhhhu, lâu lâu không gặp anh ở nhà trọ Sin Cheon cái là lại mò vào đây để nhìn anh chõ đỡ nhớ

Tự nhiên  thế nào mà xem fim anh đâm ra bị lậm anh luôn đó chứ :''>

Anh nghỉ ngơi xong rồi mau mau kiếm kịch bản nào hoành tránh comebck cho mọi ng bớt nhung nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

310#
Đăng lúc 9-1-2014 19:14:06 | Chỉ xem của tác giả
thanhthutong gửi lúc 9-1-2014 01:26 PM
Ủng hộ oppa, hy vọng sắp tới oppa sẽ có nhiều vai diễn hay hơn.
Xem lại AM 1994 từ đầu ...

Trong phim hay hút thuốc chắc tại mình nghĩ do áp lực nhìu, hay stress. Mình thấy mấy người làm mấy công việc căng thẳng thường hút thuốc dữ lắm. nhưng hình như ngoài đời a Rác hok bit hút thuốc hay sao á bạn. Mình đoán z tại thấy mấy cảnh hút thuốc trong phim a hok có đóng, toàn chiếu lướt qua k ah

Bình luận

chứng thực là biết hút, có hút... nhưng anh là người rất giữ gìn cơ thể nên chắc là có chừng mực!  Đăng lúc 9-1-2014 07:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách