Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3749|Trả lời: 9
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

JYJ’s Yoo Chun tìm ra được về cha của Yoo Seung Ho trong Missing You

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Soo Yeon (Yoon Eun Hye) đã kể tất cả mọi chuyện cô đã giấu kín trong lòng cho Jung Woo (JYJ’s Yoo Chun)

Vào tập phim Missing you được phát sóng ngày 9/1 của đài MBC, Jung Woo bỏ chạy cùng với Soo Yeon, là người bị vu khống về hành vi giết người.

Trốn trong 1 villa, người chủ là cha của Jung Myung (Oh Jung Se), họ đã có khoảng thời gian dành trọn cho nhau.

Soo Yeon hỏi Jung Woo, “Mọi người đều đã ghét em trong quá khứ, là con gái của kẻ giết người. Anh không sợ em sao? Anh không ghét em sao?” Và Jung Woo trả lời “Tại sao bất thình lình em lại hỏi anh câu hỏi này chứ? Anh đã cố tránh em trước còn gì.”

Sau đó, Soo Yeon nói, “Là ba anh, Tae Jun, người làm em trở thành người chết.”

Cô ấy vẫn tiếp tục nói, “Em không thể nói với anh sớm hơn vì em sợ sẽ làm anh đau. Em nghĩ em đã phạm sai lầm hơn rồi vì em đã không nói với anh sớm. Harry đã giết Sang Jun. Người phụ nữ anh gọi là dì chính là mẹ của Harry. Cũng tìm ra được mối quan hệ giữa ba anh và người phụ nữ kia trước. Ba anh đã làm chân Harry ra nông nỗi như thế.”

Jung Woo nói rằng anh không thể tin được những gì cô vừa kể, và Soo Yeon đã đưa ra lời kết rằng, “Chỉ có 2 chúng ta là không biết về việc này. Mọi người khác đều biết từ 14 năm trước. Đã biết được mối quan hệ giữa ba anh và Harry trước rồi.”

Harry cảnh cáo Tae Jun (Han Jin Hee), “Điều tôi muốn là con trai ông, Jung Woo. Tôi sẽ làm cho anh ta thống khổ như tôi đã từng phải chịu đựng.”

Source: Starnews
http://en.korea.com/?p=399179
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 10-1-2013 09:54:25 | Chỉ xem của tác giả
Thì tên GĐ Nam trước khi đi đã nt  lại cho JW rồi mà

Không biết thì JW sẽ đỡ chứ biết rồi thì người đau khổ nhất chính là JW mà thôi

Nhưng SY nói là ba JW làm SY trở thành ng chết đâu có đúng. Chẳng qua chưa bíêt đc là chính là do mẹ Harry sai ng bắt cóc mà thôi. Haizz

P.s: Ly hâm hn trans tin cơ đây ke ke ke

Bình luận

;))  Đăng lúc 10-1-2013 01:32 PM
Yan
ối ss, cả áo cả cuần của ss đều đẹp tóa ;;)  Đăng lúc 10-1-2013 01:08 PM
*liên hoàn đạp*, thế là dám bơ 2ly trong quá khứ sao??  Đăng lúc 10-1-2013 10:22 AM
chỉ thấy e Ón trans là chính có thấy Ly hâm mấy khi trans =))  Đăng lúc 10-1-2013 10:20 AM
2ly hâm hôm nay rất là yên bình nên sẽ đi long nhong rất là nhiều, keke ~~, mà 2ly trans tin đâu phải chuyện sờ lạ kỳ nhông đâu nhở??, *cười ô uế*  Đăng lúc 10-1-2013 10:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-1-2013 10:03:27 | Chỉ xem của tác giả
Phim tập hôm qua hơi chầm quá... ngoài phân cảnh của đôi trẻ ra còn lại tớ thấy hơi nhạt ><
Nói chung nếu Jungwoo phát hiện ra sự thật thì người tổn thương nhiều nhất là JW thôi
SY là người biết mấu chốt chính của toàn bộ câu chuyện dù cũng hơi mờ mịt về cuộc đời của Harry

Bình luận

:D  Đăng lúc 10-1-2013 11:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 10-1-2013 10:22:57 | Chỉ xem của tác giả
cái tít n để tớ đọc nữa ngày hem có hiểu.. phải đọc tin mí hiểu..hehe
JW sẽ đau khổ lém đây... chời ơi..
ngoài đời có cái dạng tình trắc trở n hem nhỉ..
Chắc chỉ có bọn nhà giàu lém tiền mới giở trò thui...
Nghèo như mình ngày đi làm tối dìa ngủ thì đâu ra mí cái màn nì me lên phim..hihi
thanks n dịch tin..

Bình luận

nhìn avatar này lại nhớ phim, xem lâu lắm rùi, tên phim " Xin đừng quên em ",ko biết có vietsub phim này ko  Đăng lúc 10-1-2013 11:58 AM
bạn ơi ava của bạn là phim gì thế? nhìn thô bạo quá vợi? :)  Đăng lúc 10-1-2013 11:24 AM
tít tớ dịch đúng với lại bản news, chả biết sao?? >"<, hay báo viết sai nhở?? có thể là mẹ của YSH cơ T^T  Đăng lúc 10-1-2013 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 10-1-2013 10:37:46 | Chỉ xem của tác giả
cái tít khác với nội dung new thế nhỉ, đọc mới hiểu nó như thế nào

Mới xem đc ep 12, thấy Harry trả thù nhưng nhắm chủ yếu là vào JW
Giàu có làm chi mà suốt ngày cứ tính kế trả thù cho mệt óc nhỉ?

tks chủ thớt trans new nhé

Bình luận

nghèo người ta còn đi kiếm ăn, thời gian đâu mà rảnh rỗi để sinh nông nổi hả Jenie :)) HTJ có đuổi cùng giết tận đâu mà nói trốn chui trốn lủi như con chó   Đăng lúc 10-1-2013 06:51 PM
chẳng ai vì giàu mà rảnh rỗi nảy sinh nông nỗi cả =)) ăn nói như con nít lên 3 =)) chỉ có nghèo ko có việc người ta mới rảnh rỗi =))  Đăng lúc 10-1-2013 01:32 PM
giàu thì giàu nhưng chân có bình thường lại được đâu, mẹ có nhận ra đâu, điên cả 2 mẹ con rồi kìa =)) trốn chui trốn lủi như con chó 14 năm ai gánh cho =))  Đăng lúc 10-1-2013 01:30 PM
cái tít mình lấy của phần news Eng bạn à... có lẽ mình nghĩ viết lộn mother thành father chăng???!!!, anyways thankss bạn :D  Đăng lúc 10-1-2013 11:50 AM
giàu rồi nên giống kiểu rảnh rỗi sinh nông nổi ss nhở  Đăng lúc 10-1-2013 11:05 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 10-1-2013 11:05:25 | Chỉ xem của tác giả
sai lầm lớn nhất của Harry chính là yêu Zoe
bởi tình yêu đó mà anh đã gây ra nhiều cái chết đến vậy, mặc dù thực chất là toàn bộ âm mưu của anh, nhưng nói cho cùng Zoe vẫn là lý do lớn nhất
cũng vì nó mà anh đã mất đi lý trí và lao vào cái hố do chính mình gây ra
cũng vì nó mà anh đã đau khổ và đang tự hành hạ chính tình yêu đó của mình
Zoe mãi mãi sẽ không phải của Harry, không phải vì Harry ác, mà bởi biên kịch nó muốn thế... :))
thôi không nói nhảm nữa, túm lại là, mình muốn xem thử Harry sẽ chết thế nào, phải là các chết oanh oanh liệt liệt một chút, đừng có kiểu tử tự, đã lỡ ác rồi thì phải ác cho triệt để nhá H :)))

Bình luận

thanks bạn :D  Đăng lúc 10-1-2013 11:52 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 10-1-2013 11:47:29 | Chỉ xem của tác giả
tình hình là do kéo dài tập nên diễn biến hôm qua nó cứ rề rề, hong hồi hộp như những tập trước
cơ mò dù sao thì IMU cũng sắp kết thúc rồi, ráng coi xem HE hay SE :))
cám ơn bạn đã dịch tin

Bình luận

^^  Đăng lúc 10-1-2013 12:40 PM
thanks bạn SR của phim :D  Đăng lúc 10-1-2013 12:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 10-1-2013 12:51:41 | Chỉ xem của tác giả
:lolTình hình là bạn trẻ bỏ trốn với nhau, thật sự mình rất thích ep này
:(Nhưng mà bây giờ Jung Woo biết sự thật rồi, anh có tin SY không nhỉ, nếu tin thì anh sẽ làm sao đây, nghĩ cho đúng thì sao mình lại thấy sắp có 1 SE rồi-.-
:dizzy:Dù gì tổn thương nhất vẫn là Harry thôi, tự anh đưa mình đến nước này rồi ai cũng dần rời xa anh, nếu nói đây là điều anh chọn thì cũng thật bất công với Harry, sự trả thù đã làm mờ lý trí. Hi vọng có một cái kết hợp lẽ với anh vậy.

Bình luận

:d  Đăng lúc 11-1-2013 10:44 AM
=))bấn loạn wa nên thế, sắp hết rồi thì ko nhìn thấy cp này nữa  Đăng lúc 11-1-2013 03:54 AM
thanks bạn, ô, cái áo =))))), trong nhà có cảnh hun zoom vào đá lưỡi ướt át rồi đó bạn, hihi =)))))))))))))  Đăng lúc 10-1-2013 01:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 10-1-2013 16:50:50 | Chỉ xem của tác giả
Mợ 2ly hôm nay trans news cơ đấy, vào quất 1 comt ủng hộ nào

JW biết sự thật thì người bị tổn thương nhiều nhất chính là JW, sau này

phải tận tay đeo còng số 8 vào tay ba mình thì còn gì đau khổ hơn

Xét cho cùng dù HTJ có lạnh lùng thế nào thì trong ánh mắt của ông ấy mình vẫn

cảm nhận được tình cảm dành cho JW, rất khó nói ánh mắt ấy như thế nào, tập hôm JW

bị cô lao công bắt ý, lúc HTJ xem cái ji đấy nhưng ko tập trung được và nói "Đồ ngốc" là mình

ông ấy cũng rất thương JW rồi. Haizzz.

Bình luận

:)))  Đăng lúc 10-1-2013 06:49 PM
*gào*, chả nhẽ cả đời ta mới trans được 1 news sao, *gào*, cái nhà này, ta quất nhá >"<  Đăng lúc 10-1-2013 06:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-1-2013 20:34:07 | Chỉ xem của tác giả
Chưa có xem nhưng mà hơi bị thích câu của Harry đấy: "Điều tôi muốn là con trai ông, Jung Woo. Tôi sẽ làm cho anh ta thống khổ như tôi đã từng phải chịu đựng" Cố lên em trai...nói được phải làm được nhé. Có ác nữa thì chị vẫn yêu em ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách