Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
591#
Đăng lúc 13-3-2012 11:36:56 | Chỉ xem của tác giả
JB đuổi theo Hae Sung và ... .

@ Tumblr

Bình luận

ôi, sao k phải là cảnh, chạy theo, giật tay lại...mà lại là cái cảnh ô tô kia chứ. JB ơi là JB.  Đăng lúc 13-3-2012 12:41 PM
bị thích cái váy Sung mặc...  Đăng lúc 13-3-2012 12:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

592#
Đăng lúc 13-3-2012 12:08:44 | Chỉ xem của tác giả
ảnh từ trang chủ

Cre: Baidu

Bình luận

=))) đũa muỗng =)))) ha ha...  Đăng lúc 13-3-2012 10:01 PM
tận dụng đến mức tối đa -> dùng muỗng làm đồ kẹp sách ><  Đăng lúc 13-3-2012 08:31 PM
ku JB chắc ăn phải bùa ngải gì của Sung r hay sao mà đi đâu cũng kè kè cái muỗng thế nhở?:))  Đăng lúc 13-3-2012 01:08 PM
quả tóc mới của JB :)) Giờ thì em thấy là giống JB của Sung lắm r đấy =))  Đăng lúc 13-3-2012 12:40 PM
JB dễ thương =)) muỗng luôn mang bên mình...ng ko biết nhìn zô lại tưởng JB bị bệnh sạch sẽ, ko ăn muỗng lạ :-j  Đăng lúc 13-3-2012 12:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

593#
Đăng lúc 13-3-2012 16:30:23 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục hai bạn trẻ dễ thương này ;))

hôm nay gái nhà mình twit cho bạn Bi

Chị đã rất rất vui vẻ khi nhận món quà là cuốn sách này (Sora dùng very very)

hóa ra là bạn Bi đã mua tặng cho Sora một cuốn sách, tựa đề là "Tree", thấy bạn ý twit, nhưng k biết là twit cho ai, hóa ra là cho gái nhà mình

Khi mở mắt ra, hãy vui vẻ nhận lấy cuốn sách này giống như một món quà nhé!

hình bìa cuốn sách đây, k biết nội dung là gì nhỉ :-?

S: Twitter
Ctrans: 刁刁@Kang Sora's Baidu

nhìn thì thấy k chỉ có sách mà cả một số thứ khác nữa
k biết có phải vì DH2 sắp end nên các bạn ý tặng quà cho nhau k nhỉ :-?
nàng Bonnie ời, nàng có biết quyển sách này nói về cái j k ;;)

Bình luận

hic.. đúng rùi.. chắc cuối tuần này là end fim thôi :( tự dưng bùn thế nhờ :(  Đăng lúc 13-3-2012 10:02 PM
suz
@ThuyMin: tớ chỉ biết là sách này của một tác giả người Pháp, còn nội dung thì chịu :D  Đăng lúc 13-3-2012 07:25 PM
Koo
Dễ thương quá :D :D .  Đăng lúc 13-3-2012 06:05 PM
quyển sách này nói về gì hả bạn? :)  Đăng lúc 13-3-2012 05:28 PM
iu quá  Đăng lúc 13-3-2012 05:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

594#
Đăng lúc 13-3-2012 17:59:33 | Chỉ xem của tác giả
BiSung Couple ♥ Apple Couple ♥ Rubik Couple ♥ Muỗng Đũa Couple

JinSung Couple ♥ Ngố Couple

Hae Sung & JR

@ Tumblr

Bình luận

JR ty kìa <3<3  Đăng lúc 13-3-2012 07:37 PM
Koo
:D :D .  Đăng lúc 13-3-2012 06:31 PM
koo định giết em hử,sao ảnh đẹp wa zậy *xịt máu mũi*  Đăng lúc 13-3-2012 06:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

595#
Đăng lúc 13-3-2012 19:38:05 | Chỉ xem của tác giả
Sung ngố xinh yêu :x

Cre: Baidu

Bình luận

trời ! ... XINH !!! :*  Đăng lúc 14-3-2012 03:12 AM
hihi,tất nhiên ý em là mấy cái ảnh đẹp wa í mà.thích pic 1 và 2 nhất  Đăng lúc 13-3-2012 07:54 PM
suz
@bina: k phải chúng ta giết nhau mà là cái bạn ở trong ảnh kia kìa ;)) tấm cuối chu mỏ nhìn yêu nhỉ :X  Đăng lúc 13-3-2012 07:51 PM
koo đã giết em rùi,giờ lại đến ss nữa.đẹp wa trời lun.cho em mang về làm áo nha  Đăng lúc 13-3-2012 07:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

596#
Đăng lúc 13-3-2012 19:53:20 | Chỉ xem của tác giả
BiSung Couple ♥ Apple Couple ♥ Rubik Couple ♥ Muỗng Đũa Couple

@ Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

597#
Đăng lúc 13-3-2012 20:11:42 | Chỉ xem của tác giả
suz gửi lúc 13-3-2012 16:30
tiếp tục hai bạn trẻ dễ thương này ;))

hôm nay gái nhà mình twit cho bạn Bi

Dear Suz iu,  
Quyển sách JB tặng Sora nhà ta có tên tiếng Anh là "The tree of possibilities" - một trong 4 novel của tác giả nước ngoài nổi tiếng nhất ở Hàn Quốc. Ngoài quyển đó ra, còn có một món quà ý nghĩa nữa. Thật tớ ko ngờ JB lại sâu sắc và biết suy nghĩ đến vậy. Mình có chút cảm nghĩ về friendship của Sora voi JB ở ngoài đời nhưng ma bây giờ đi xem DH2 đã ^^, tí nữa quay lại edit bài này và nói thêm về mấy món quà của JB nhá. See ya soon. ;)

Bình luận

mình cũng đang chờ :)) iu cả Jb ngoài đời!  Đăng lúc 13-3-2012 10:01 PM
suz
m chờ m chờ, hí hí :x:x:x xem phin vui, m cũng đi xem ;))  Đăng lúc 13-3-2012 08:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

598#
Đăng lúc 13-3-2012 21:24:35 | Chỉ xem của tác giả

xúc động đậy quá cơ! HS ngố nhà mình hôm  nay cứ thấy JB là rớm nước mắt!
Ôi tội nghiệp quá! bác BK ơi xây dựng 2 ep cuối thế nào chứ đừng để HS của ta khóc nữa! hãy trả lại HS dễ thương, ngờ nghệch của ep1 đi!
Muỗng đũa couple hay ngố couple cũng đc!
trả lại vẻ ngây thơ cho e
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

599#
Đăng lúc 13-3-2012 21:28:57 | Chỉ xem của tác giả
trước hết, e cúi chào cả nhà
rồi tiếp là khóc *chỉ chỉ* lão bk chết bằm, haesung tội nghiệp của e, xem raw từ đầu tới cuối, cứ nhìn sung là khóc    nguyên cả tập chỉ toàn bian và jinan, khúc nào có sung là thê thảm, mặc dù biết hi sinh vậy là tình yêu rất đẹp nhưng thấy ấm ức quá cơ   bài hát mình viết lại dành cho người mình yêu và người con gái khác hát, đau lắm chứ...
thật tình là lúc trước e thích cả jinsung lẫn bisung, nhưng xem tập này e cũng ko còn mặn mà lắm, jin thì khỏi nói rồi, quan tâm mà chẳng cho con người ta biết, lại còn đối xử với ai cũng như thế, ở ngoài đời có ai yêu e vậy chắc cũng ứ thèm
còn bi thì dễ thương thật đấy, nhưng những cảnh ở bên ryan như tập này, e giờ cũng chẳng còn thích nhiều như hồi trước nữa   cuối phim cứ để sung alone cũng được khỏe, yêu mà đau đớn vật vã kiểu này chỉ mệt thêm...
chốt câu cuối: con lạy bác bk, please, đừng để cả ss sora và haesung phải mệt mỏi thêm nữa, ko thì...

Bình luận

Bi yêu Sung lắm mà. tập này thương cả 2 đứa, cứ tự dày vò nhau thế chứ! BISUNG forever!!  Đăng lúc 13-3-2012 10:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

600#
Đăng lúc 13-3-2012 21:36:20 | Chỉ xem của tác giả
haiz..đã xem xong ep 14 r, công nhận sau phim này thì trình độ nhìn hành động, nghe tiếng Hàn, đoán nội dung của mình chắc sẽ tăng lên đáng kể!!
Benamkute, littleflame: tôi tường thuật nhá, chỗ nào t ko hiểu là t next đấy:))
sau khi JB bị tai nạn thì thằng bé đc đưa vào bệnh viện, Sung khóc quá trời luôn!! lúc vào phòng cấp cứu thì chiếc muỗng trên tay JB bị rơi xuống:((..Sung nhìn thảm thương lắm!
RA gặp mẹ ở trụ sở cảnh sát, r nhận đc tin là JB bị tai nạn, liền chạy đến.. khi gặp Sung thì có nói gì đó, nhưng nhìn nét mặt thì chắc cũng ko tốt gì:)) mắng con bé thì phải...tự dưng ku Jin ngố kéo tay RA ra, r bảo thôi đi, r ôm lấy Sung, hehe..r con bé bước đi, nhìn thật vô hồn!
Bác sĩ bảo ca mổ thành công, nhưng chân JB thì bị bó bột rồi!
cảnh tiếp là đến cái đoạn Nana và cậu bạn đeo kính hát cùng nhau, còn đeo ba lô đôi nữa, thế là Shiwoo tự dưng lại có máu ghen, về sau cũng đeo cái cặp tương tự luôn:))
RA ngồi trông JB trong bệnh viện, cũng nắm tay nắm chân lắm:)) sau đó thì y tá mang cái muỗng và đôi đũa đến đặt ở bàn(chỗ này JB chưa tỉnh nhá)
Jr và Lee Seul(đoán thế) cũng tập hát cùng nhau, r Seul có cuộc nói chuyện với ngài giám đốc, nội dung là về cái vấn đề gì đó đã đc nêu ở tập trước!
Jin ngố vào phòng tìm Sung thì Sung đang ngồi thu lu ở 1 góc, nói thế nào con bé cũng ko chịu đi gặp JB, thế là Jin lại bế xốc con bé lên, đưa ra ngoài cửa phòng, r lại thả ở đó( đoạn này ta mong hấp dẫn hơn tí nữa cơ:))
Pd Shin và cô Hyun có trao đổi gì đó về vấn đề của JB, ta ko hiểu đc nên ko mô tả
Jin và Ra đến quán ăn của mẹ Jin, mẹ con gặp nhau mà coi như ko quen biết, r 2 đứa gọi đồ ăn!chắc Ra cũng đoán ra đấy là mẹ Jin nên lúc về cũng có trò chuyện khuyên nhủ!
sau khi tỉnh lại thì JB thấy mình bị bó bột chân, chắc ku cậu cũng hơi sốc, cùng lúc ấy thì RA lại đc phỏng vấn gì đó về Jb và mẹ mình, JB cũng có xem phỏng vấn!
RA đến gặp JB, r đánh yêu cho vài cái, r khóc:)), 2 đứa chắc là cải thiện được mối quan hệ rồi! RA còn đưa JB lên sân thượng, r còn sáng tác bài hát lúc trông JB ngủ nữa
ở lớp học thì chọn cặp để hát thì phải! Jr chọn Seul, còn Nana, như thường lệ, vẫn đc 2 anh chàng kia chọn!
RA và HS có cùng chọn ai đó(hoặc là làm cùng 1 cái gì đó)
Jin đến gặp mẹ nhưng ko nói chuyện, chỉ lén đặt tờ giấy mời lên trên bàn!hóa ra là ở trường tổ chức buổi ca nhạc or auditons thì phải
Sung dường như có cuộc nói chuyện và trao đổi với Shin PD, chắc cũng đề cập đến JB..
Đến buổi ca nhạc thì Jr và Seul hát trước, Seul có nói cái gì đó mà giám đốc có vẻ nhấp nhổm! 2 đứa hát bài Balloons của DBSK. hehe.. lúc đang hát thì Seul xuống chỗ bố, tặng bố quả bóng bay, nhìn mặt bố nó ngượng thấy hài ko tả nổi!cả hiệu trưởng và cô Hyun đều trêu
Sung ra sân khấu phát biểu, r có cảnh Jb và Ra hát Together trong bệnh viện, hóa ra Sung đã đến gặp JB và mong muốn JB hát bài hát này, cũng chuẩn bị cả sân khấu trong bệnh viện nữa, r còn nhờ cả RA đến Bệnh viện để song ca cùng!!!
chỗ cuối thấy mọi người đều vỗ tay vì bài hát, con bé Sung thì khóc, còn PD Shin thì cười rất chi là..thân thiện:)
hết rồi!tình hình là ta chỉ nhớ đc có thế!ai muốn chi tiết thì tự tìm hiểu!!!à còn đoạn Shiwoo mang các thứ đến cho JB, và còn đàn cho JB nghe nữa cơ, cũng hài lắm

xem xong tập này thấy Sung sáng tác cực hay, hehe! con bé khóc cũng nuột nà lắm..nhập vai tốt!
bạn YJ thì chả biết bạn có còn thích Sung nữa ko ấy, thấy hành động của bạn chỉ dừng lại mỗi chỗ ấy, chả có gì khác nữa!tôi là tôi hơi nản với cậu nhá!
Thằng bé JB lúc ăn cháo còn ko thèm dùng đồ của viện mà lại chơi cái muỗng kỉ niệm cơ:)) cái lúc nó tập đi, r ngã..thương nó quá

thôi!!!!!!comt sau!!!

tập hôm nay rất thích

Bình luận

@benam: ta tường thuật cho cô mà cô dám nói ta tám à?  Đăng lúc 14-3-2012 10:32 AM
@little: iu ta thì có mà iu hàng ngày hàng giờ ấy chứ:))  Đăng lúc 14-3-2012 10:31 AM
@ ss Lửa: bữa sau, giao nhiệm vụ này tiếp cho ss Thư, làm tốt thế cơ mà =))  Đăng lúc 14-3-2012 01:40 AM
dã man! zị mà kêu nhà im ắng! có 2 bà tám ở đây r` mờ sợ buồn à!? =)) hnay e zô Nhà hơi trễ, chả tám toét đc vs ai miếng nào! :-s  Đăng lúc 14-3-2012 01:40 AM
:)) clap clap nàng thật chăm chỉ ^^ đi làm về có tường thuật lun :* :* comt phát rùi đọc keke iu nàng thật đấy >=D<  Đăng lúc 14-3-2012 12:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách