Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
611#
Đăng lúc 14-3-2012 02:49:50 | Chỉ xem của tác giả
la la la     

chưa xem raw riếc gì cả nhưng mà xem vài đoạn cut ep 14 trong lòng ta chả hiểu sao lại thấy lâng lâng sung sướng điên mất rồi @@

tập này có vẻ RA xuất hiện tương đối nhiều, lại còn được BK cho cải tà quy chính, thành cô bé dễ thương trong sáng vị tha... blah blah blah các bạn bên thớt DH chắc thích lắm, ta vừa hóng qua bên đó 1 tí thấy ngập ngụa toàn ảnh RA thui à (như mọi khi ) ... nhưng mà đối với ta Sung ngố tập này quá đỉnh luôn !!!!

Sora diễn quá hay !!! Sung ngố sáng tác quá chuẩn !!! Đi thỏa thuận với ông producer kiểu gì cuối cùng giải quyết 1 phát xong hết !!! Shin Haesung muôn năm !!!!!!   

ta thề là tập nài hội antifan mà ném đá được j ( trừ cái câu chê mặt Sora to ra - là câu cửa miệng của hội í) thì ta thấy đúng là hết thuốc chữa lun đấy

nếu ta là ông GĐ thì ta mời Sung ngố làm nhà sáng tác nhạc cho công ty luôn í !!! Câu nói của Ye Eun quả thật không sai - Âm nhạc không phải do chế tác mà ra ... mà là gặp được ... gặp được bài hát là một loại tài năng ...!!!

chưa bàn về vụ couple chuối sến của mình vội ^^ đợi mai xem vietsub 2 tập 1 thể T_T xem xong rùi chắc sẽ lại có lắm chiện để nói nữa

nhà mình chắc đang mơ đẹp hết roài !!!

Bình luận

mềnh mới xem sơ qua bản tiếng hàn , vẫn chưa xem vsub 13. 14 để tuần sau xem 1 thể.. hihi. bít kết thúc đã  Đăng lúc 14-3-2012 07:39 PM
hứ... đọc cái comt mà...  Đăng lúc 14-3-2012 10:34 AM
hông dám đâu! còn e nờ...ko để ý, lo com bài nên chả thấy ss viết! 2 tập này...e thích!!!! :-"  Đăng lúc 14-3-2012 05:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

612#
Đăng lúc 14-3-2012 03:02:38 | Chỉ xem của tác giả

@tumblr
reup by me

Bình luận

4 pic cuối trùng..edit  Đăng lúc 14-3-2012 10:29 AM
Ta like like like cái thứ 3 từ trên xuống. :)  Đăng lúc 14-3-2012 10:08 AM
ảnh Sora xinh quá >"< kiêu sa..:x BiSung đáng iu mà đáng thương :>"<  Đăng lúc 14-3-2012 09:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

613#
Đăng lúc 14-3-2012 03:06:58 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi đã dễ thương thì dễ thương đẳng cấp lun Kang Sora !!!!!!

my lovely baby girl   

( tranh thủ khoe áo mới keke )

@tumblr
reup by me
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

614#
Đăng lúc 14-3-2012 03:10:27 | Chỉ xem của tác giả

..........................................
You're the person that used to love me
Now I can't touch you but
Will you long for me as much as I long for you
..........................................

-"Hello" Huh Gak

@tumblr
reup by me

Bình luận

cái mv này hay cực luôn ^^  Đăng lúc 14-3-2012 10:20 PM
còn kiss nữa cơ :))  Đăng lúc 14-3-2012 11:32 AM
@lybichquy: MV Hello của Huh Gak đó bạn ^^  Đăng lúc 14-3-2012 10:53 AM
hú.. năm tay a nào kia? :O fim j thế liitle?  Đăng lúc 14-3-2012 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

615#
Đăng lúc 14-3-2012 04:59:53 | Chỉ xem của tác giả
haizzz... *nhìn quanh*
Dạo này...toàn onl giờ linh...chẳng tám được nhiều *bị buồn*
Để ý thấy nhà mình toàn mấy chị ng nhớn, thôi...
trong thr này ứ dám kiu mình mình, tớ tớ nữa! Yên phận cho đời bớt lận đận!
Em bàn về phim trước!
Đang nghiền cái ep 13...
Thì ra loại JB là cái chiêu của PD+ GĐ làm ra! E là e nghi lắm, chứ cưng JB như cưng trứng, còn cho YJ làm pacemaker! Không lẽ lại hủy hoại em ấy! Chiêu của 2 bác quá độc! Đổ mọi xì-căn-đan lên hết đầu HS Khi HS nghe mình được vào vòng trong, ss ấy chẳng vui vẻ zì mà lại đưa ánh mắt dò hỏi đi tìm JB...JB mỉm cười an ủi HS! Chỉ một ánh mắt thôi, cũng đủ khiến cho e xao xuyến vs cp này r`!
Cách JB dỗ ss ấy... k còn zì có thể diễn tả được nữa! Nhẹ nhàng lau đi nước mắt, mỉm cười rạng rỡ nhìn HS nói dịu dàng và hóm hỉnh...Cậu còn nói "miễn là mình còn đi học, mình còn có thế gặp cậu"...Nghe sao mà thương quá! JB cụa nòng tui, sao cậu sến đến đáng iu như zậy, hả!? Giờ thì HS có biệt danh mới nhé: "Êh, tóc ngắn"
Để ý nha: Câu cuối cùng JB dỗ HS khi HS khóc luôn là chữ "NÍN!", Hàn xẻng đọc là "tok" (thì phải ), cuối ep 14 cũng là chữ đó! JB báy-bì bị "dễ thương"
Sao mà tập này toàn cảnh ĐÁNG YÊU không vầy nè!?
Đến Cáo Tơ ( b.chước fan Ji ) Ryan cũng đáng yêu nốt! chu choa ơi...
JB cứ săm soi muỗng, nghe câu YJ bảo với JB mà e buồn cười quá! YJ ngốc, là của người cậu thích tặng cho ngta nên ngta mới phỡn thế đấy! Chứ chẳng ai dư hơi mà kè kè cái muỗng bên cạnh như đứa sợ vi trùng đâu!
Tự dưng...lại thấy thương Ryan... Dù trước jờ k đồng cảm nhiều vs nhân vật này, nhưng tập này lại khác...Vì trước mặt mẹ, Ryan vẫn luôn muốn thể hiện mình là một đứa con ngoan, có nhiều bạn, luôn vui vẻ...Chính lúc này mới cảm nhận đc, Ryan vẫn còn nhỏ bé lắm! Em cảm động với scen mẹ con Ryan, tuy giản dị đời thường nhưng...có biết bao nhiều ước mơ muốn "đời thương" như vậy! Đến cả JB- c.người luôn khát khao bay xa với ước mơ âm nhạc cũng cảm nhận đc cái cậu muốn hưởng thụ là gì!
HS sau khi biết được chỉ vì bản thân mình mà JB đã từ bỏ tất cả, ánh mắt ngạc nhiên,  bối rối xen lẫn đau lòng! Bình thường nghe người mình yêu thương vì mình mà từ bỏ tất cả, mấy ai không vui, zậy là...nhìn HS buồn thấy thương!
Đến cảnh ss Thư thích nè nha: JB ôm cây đợi thỏ HS học về... Cảnh này đáng iu! Bác BK đại nhân cũng kiếm được nhiều chi tiết hay phếch!
"XIN LỖI, VÌ TÔI ĐÃ THÍCH CẬU!!"

Úi zời ơi!!!! e nghe câu này xong là e xin chết với bạn Bụt nhà mình   Tỏ tình mà cứ như ra trận, Nhạc nền thì tèn ten tén, mặt thì ứ cho con ngta được 1 nụ cười! Nhưng mà hợp vs hoàn cảnh, e là e chịu cái màn tỏ tình này r` nha!
ps: Cậu ngốc, tình cảm của cậu, tại sao lại xlỗi!? Bời vì cậu cứ ngố ngố, ngốc ngốc như zậy nên tớ ko ship JinSung cp là zậy đó! Lần sau có tỏ tình thì phải nói là" Này, tớ thích cậu đấy! Sao? Cảm thấy biết ơn vì điều đó à!? Tớ cóc cần, chỉ cần cậu ở bên tớ thôi!"
Cảnh khiến e phải rơi nước mắt, chính cái đêm HS đi kiếm JB... Đứng bên ngoài nhìn vào một JB vẫn còn niềm khát khao cháy bỏng, khác vs một JB luôn bên cạnh nói cười...Ánh mắt bi ai đó! Không thể thốt nên lời được... E nghĩ, đây cũng chính là điểm bật làm cho HS đi đến q.định ct!
Cảm tưởng sơ sơ là như vậy! Nói nhiều nữa sợ giống làm Văn: "Em hãy phân tích Nhân Vật HaeSung trong Tác Phẩm Đờ-rim Hai si-sần 2" nữa...
Lúc e đi học về, nghe tình hình có vẻ khả quan nên đi kím raw ep 14 về coi liền! ^^
Thích HS ep này! Tuy tập này HS khóc nhiều nhưng mà...tự nhiên tui cảm thấy zui! là sao!? haha
Cứ khóc cho sướng đi HS, vì từ ep sau ss chẳng còn cảnh phải khóc đau khổ như vậy đâu!
Nước mắt trong t.y cũng giống như keo vậy. Nếu keo đã quá hạn thì cho dù dán biết bao nhiều lần, đồ vật cũng sẽ rơi vãi. Nhưng keo còn hạn sử dụng sẽ khác, nó sẽ hàn gắn lại tất cả đổ vỡ...
Có niềm đau, r` sẽ có hạnh phúc
Có vị đắng, r` mới có ngọt ngào
Luật nhân quả, có cho r` mới có nhận!
Nhiều bạn nói sao fim DH mà cứ chăm vào LH...theo e nghĩ, c.ng sẽ cảm thấy yên tâm và vững vàng hơn nếu trong thâm tâm mn biết, dù đi đâu thì đâu đó cũng sẽ có ng chờ đợi mình... Xlỗi, vì e quá cảm tính, nhưng bản thân e là một con ng như vậy...
Rồi..."tại sao HS lại phải ct, ở bên cạnh JB vẫn đc mà!"... e cũng rất muốn HS ko xa JB, nhưng sao e lại đồng ý vs bác ấy về cái khoản ct này hĩ! cách tốt nhất còn zì...HS hiện tại đâu có zì!? Tiền, tài, danh vọng đều ko...chỉ có sáng tác là giỏi, nhưng mấy ai biết đến!? Không lẽ ss cứ bên cạnh JB nhìn JB như vậy qài!? Như vậy mn lại bảo HS là cục đá ngáng đường JB. HS iu theo kiểu ích kỷ. E thấy ep 13~14 bác BK x.dựng t.huống là hợp ý e lắm luôn! (anti cái zụ đụng xe )
Đã là c.ng thì lúc thế này, thế kia...Ryan cũng vậy, 2 ep này Ryan rất đ.iu! thích ntnày hơn nhiều!
Em cảm nhận đc...
  NHẤT ĐỊNH SẼ CÓ CÁI H.E CHO RUBIK CP
----------
@ ss Bonnie: chị đã cơm-bắc, à nhố! Từ những ngày đầu tiên chị vào Nhà com, e đã rất phục cái tài lượm thông tin của chị! Nói lên những vướng mắc mà bọn e chưa kịp cập nhật! Cảm ơn chị nhiều

Bình luận

đúng là Jin ngố mà  Đăng lúc 15-3-2012 08:59 PM
bisung 5 ting  Đăng lúc 14-3-2012 07:49 PM
Nấm ơi, add nick yahoo ss. Ss nhờ cái này nhé, gửi nick vào PM. Nhớ check rồi add nhá :">  Đăng lúc 14-3-2012 03:27 PM
hứ, đánh đi, ss thích thế!!đánh cho bầm dập vào!ai bảo cứ bên Sung thì quát, mà bên RA thì lại tí toét cơ  Đăng lúc 14-3-2012 02:35 PM
@ ss Marina: quách xụp!?  Đăng lúc 14-3-2012 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

616#
Đăng lúc 14-3-2012 10:17:10 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là chưa xem đc hai ep gần đây, nhưng mà sao có lắm new khiến mình đau tim đau bụng thế này. Rubik của ta nó break sao?? Don't!!! Dù ta khá sốc trước cái new black hair của thằng bé, nhưng quả thật, nhìn thằng bé hiền hơn, rất nhiều. Một JB mà mình luôn thấy khi ở cạnh bên HS ấy. :)

Ta không biết, nhưng quả thật ta không muốn thằng bé phải chịu thêm đau khổ nữa. Bác BK, dừng việc mang hạnh phúc của thằng bé đi, được không? Nhưng điều thật sự vui mà ta thích nhất là JB thích, không, đến lúc này có thể nói rằng: thằng bé Yêu HS rất thật lòng, yêu sâu sắc là đằng khác. :)
Thế là quá đủ. Bác Bk, bác có hiểu ko? :)))

Mà tình hình là thấy trên các nơi anh em đã ủng hộ Rubik, Thìa đũa nhiều hơn lắm rồi. :)

Bình luận

Ừ, chắc sẽ có HE cho rubik cp thôi! ^^  Đăng lúc 14-3-2012 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

JinBj Tài khoản bị xóa
617#
Đăng lúc 14-3-2012 11:28:46 | Chỉ xem của tác giả
Mất máu vì hai bạn Thìa Đũa quá.
Yêu hai bạn lắm. Mong bác BK để 2 bạn ấy có happy ending. :(
Ss Sora khóc đạt, diễn nội tâm cũng tốt nữa.
Thích cái lúc Bi ngố ôm chầm lấy Sung ngố. :">

Bình luận

bạn ưi! edit com đi...3 dòng nhaaa :x  Đăng lúc 14-3-2012 12:24 PM
edit đi bạn! com trên 3 dòng nhé  Đăng lúc 14-3-2012 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

618#
Đăng lúc 14-3-2012 11:32:18 | Chỉ xem của tác giả
♥ BiSung ♥ Apple ♥ Rubik ♥ Muỗng Đũa - Couple ♥

BiSung dễ thương , một tình yêu sâu đậm .

BTS

@ Tumblr

Bình luận

haha, đúng kiểu chụp ếch lun, cu tè quá :)))))))  Đăng lúc 14-3-2012 06:27 PM
Koo
BTS mà bạn .  Đăng lúc 14-3-2012 12:15 PM
gif cuối, Jb bị ngã, trong phim k thấy có?  Đăng lúc 14-3-2012 12:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

619#
Đăng lúc 14-3-2012 12:20:35 | Chỉ xem của tác giả
BTS Dream High 2

@ Tumblr

Bình luận

vừa khóc vì Sung ngố,xem cái này cười sặc sụa:))  Đăng lúc 15-3-2012 09:02 PM
vừa khóc vì Sung ngố,xem cái này cười sặc sụa:))  Đăng lúc 15-3-2012 09:02 PM
Ôi mình bị thích cái này ^^ trông ss có vẻ vui vẻ hơn  Đăng lúc 14-3-2012 01:28 PM
:)) cảm ơn nàng ! :* mới sáng mở mắt ra đã cười lăn lộn =))  Đăng lúc 14-3-2012 01:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

620#
Đăng lúc 14-3-2012 12:34:17 | Chỉ xem của tác giả
♥ BiSung ♥ Apple ♥ Rubik ♥ Muỗng Đũa - Couple ♥

@ Tumblr

Bình luận

nhìn vật nhớ ng... IB dễ thương :x  Đăng lúc 14-3-2012 12:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao