Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
631#
Đăng lúc 14-3-2012 18:31:15 | Chỉ xem của tác giả
♥ BiSung ♥ Apple ♥ Rubik ♥ Muỗng Đũa - Couple ♥

@ Tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

632#
Đăng lúc 14-3-2012 18:37:56 | Chỉ xem của tác giả
Nhà mình à
Sau khi đọc bài của các bạn mình biết là các bạn rất bức xúc vì một số bài viết của mấy bạn bên thread DH2.
Mình nghĩ nhà mình nên thống nhất bất cứ ai trong nhà mình nếu sang thread DH2 mà thấy những bài nào bash Sora phạm rule thì lập tức chụp lại đưa thẳng cho mod nhé.
Chúng ta k cần phải cãi nhau với họ nữa, nếu k hóa ra lại bằng mấy người đó.
Chúng ta sẽ đưa thẳng cho mod để dọn dẹp bớt mấy cái comment đó nhé.
Mọi người cùng đồng tâm hiệp lực dọn sạch cỏ dại nào :))
Đừng ngại đưa cho mod nhé, việc cần làm để bảo vệ unnie thôi ^^

Bình luận

Koo
:)) :)) . Làm thế mới diệt được , ai dám bashing So Ra unnie của ta , ta mách .  Đăng lúc 14-3-2012 08:49 PM
ý này hay nè  Đăng lúc 14-3-2012 08:09 PM
những comt ntn thì đc coi là phạm rule hả bạn?:))  Đăng lúc 14-3-2012 06:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

633#
Đăng lúc 14-3-2012 20:49:50 | Chỉ xem của tác giả

Dream High 2

@ Tumblr

Bình luận

ố là la.. Ú couple ăn cơm = đũa, trắng miệng =táo, ngồi xoay rubik =))) ố là laaaa...  Đăng lúc 14-3-2012 10:17 PM
pic đầu nhìn đẹp quá đi!!!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 14-3-2012 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

634#
Đăng lúc 14-3-2012 21:46:46 | Chỉ xem của tác giả
Có 2 tin ko được vui lắm mình muốn tâm sự để mọi người cùng bít
   Tin thứ nhất:ratting ep 14 là 5,8.bên allkpop bảo là do bộ fim ánh sáng và bóng tối hum ý là ep cuối,fim của yuri (snsd) lên sóng nên fim DH2 mới ít người xem.nhưng dù sao mình vẫn mong cái ratting ep này cao 1 tí để sora còn đc đánh giá cao về khả năng diễn xuất.ep này sora diễn rất đạt mà
    Tin thứ 2:mọi người đọc cái này đi
http://360kpop.com/jinwoon-2am-l ... min-jung/10505.html
Tuy mình ship bisung , rất hi vọng fim giả tình thật của bira (sora&jb) và mong chờ có 1 ngày show giả tình thật của teukso đấy nhưng ko hỉu tại sao khi đọc xong cái này có hơi buồn
Ngày trc anh leeteuk chon lee min jung làm mẫu người lí tg,bây giờ lại đến đc cái anh jinwoon này lại chọn lee min jung.
Có cảm giác 2 người đàn ông đều có liên quan đến sora đều chọn chung 1 mẫu người lí tg là lee min jung nên mình có đôi chút buồn
Cứ nghĩ là anh jinwoon này sẽ nói đôi chút tình cảm với sora nhà mình chứ.ai ngờ haiz...
P/S:có phải mình quá tham lam ko nhỉ,có cảm giác mình muốn tất cả đàn ông phải thích sora nhà mình ý
Thôi thì hi vọng mai này em JB debut nổi tiếng rồi sẽ chọn sora làm mẫu người lí tg{:444:}

*HÉT* SAO KO CÓ AI CHỌN SORA LÀ MẪU NGƯỜI LÍ TƯỞNG THẾ *HÉT*
{:447:}
P/S 2:Chắc mình bị cuồng sora quá rồi mọi người ạ

Bình luận

vậy hả phuonganhftu,lâu chưa,từ lúc sora đóng fim này hay là trc đó  Đăng lúc 15-3-2012 12:15 AM
Có bạn Changmin của DBSK nói thích Sora bạn ạ ^^  Đăng lúc 15-3-2012 12:01 AM
hoho! xl bạn Bina vì đống notice này! =)) mấy bạn gà tám zữ qá à!  Đăng lúc 14-3-2012 11:51 PM
hihi sún ở bình thạnh cơ xa quá  Đăng lúc 14-3-2012 11:33 PM
hình như có ai trong DBSK chọn Sora là hình mẫu lí tưởng mà,anh sinh cùng ngày vs sis ý^^(hic ko nhớ nổi tên)  Đăng lúc 14-3-2012 11:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

635#
Đăng lúc 14-3-2012 22:05:04 | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 14-3-2012 21:46
   Tin thứ nhất:ra ...

không sao đâu bây h cả nhà quên là đã có JB rồi sao
Cậu em trai sẽ làm cho 2 người anh kia phải nể mà biết đường quay về bên Sora
Rating phim hàn dạo này ko được khách quan lắm đâu bạn
Miễn sao phim được nhiều người ủng hộ là được giống đợt phim MK là oke rồi
Hy vọng sớm được xem màn debut của J&J
Và mong chờ tác phẫm kế tiếp của Sora
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

636#
Đăng lúc 14-3-2012 22:13:26 | Chỉ xem của tác giả
Bonie gửi lúc 13-3-2012 23:17
Quyết định post một bài mới chứ ko edit bài cũ để Suz dễ tìm đọc hơn

Quy ...

Vậy có thể tinh yêu đầu đời của JB là đây sao
KO biết mọi người có tin ko
Nhưng với tư cách 1 người con trai thì mình lại thích con gái lớn tuổi và xin đẹp như SOra{:297:}
MÌnh nghĩ JB cũng vậy
JB anh ủng hộ em thích SOra
BISUNG no 1 for rever

Bình luận

hì thì đó là mơ tưởng của fangirl thui mà nam hihi  Đăng lúc 14-3-2012 11:31 PM
hix....com nhìu về DH nên nhiễm, SR là ng ntnào chứ! ;))  Đăng lúc 14-3-2012 11:08 PM
bản thân N nghĩ c ấy thích ng lớn hơn mình, chững chạc và q.tâm mình...JB còn qá trẻ mờ! đừng nghĩ vớ vỉn, gán ghép linh tinh. Bị anti bi h :-s  Đăng lúc 14-3-2012 11:07 PM
bản thân N nghĩ c ấy thích ng lớn hơn mình, chững chạc và q.tâm mình...JB còn qá trẻ mờ! đừng nghĩ vớ vỉn, gán ghép linh tinh. Bị anti bi h :-s  Đăng lúc 14-3-2012 11:07 PM
tớ là tớ ko nghĩ thế đâu! t.cảm bạn bè có thể, đồng nghiệp có thể, bạn thân cũng có nốt...tc iu đương thì ne-vờ nha! HS là tuýt ng thế nào!?  Đăng lúc 14-3-2012 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

637#
Đăng lúc 14-3-2012 22:56:49 | Chỉ xem của tác giả

Dream High 2

@ Tumblr

Bình luận

đúng là chăm chỉ thật :), koo cũng up bên thớt DH2 nữa mà thấy mn ít comt quá, mem nhà m qua đó ủng hộ cho xôm tụ đi  Đăng lúc 15-3-2012 11:31 AM
koo chăm chỉ pr cho 2 chẻ thế :))  Đăng lúc 14-3-2012 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

638#
Đăng lúc 14-3-2012 22:58:19 | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 14-3-2012 21:46
   Tin thứ nhất:ra ...

Jin nói thế m cũng k quan tâm lắm, nhưng mà vụ a teuk thì tự nhiên thấy thất vọng quá (dù m thấy a teuk cũng k có lỗi gì). Tự nhiên có cảm giác những gì trong WGM đều là giả dối hết...Cũng biết là 2 việc này k có gì liên quan, vì người mình thích k phải lúc nào cũng là hình mẫu lí tưởng của mình, nhưng mà...hajzzz....
Đọc bài của mấy mem nhà mình thì thấy JB có vẻ qúy mến Sora lắm, coi bộ JB cũng bít nhìn người lắm à ) TỰ NHIÊN THÍCH JB QUÁ ĐI!!!!!!!!!!! BISUNG NO.1
Ối dào, chẳng qua vì Sora k phải là người đẹp quá nổi bật, lại là lính mới, tính cách điềm đạm, hơi hướng nội nên k phải ai cũng có thể "cảm" được ss nếu chỉ qua vài lần tiếp xúc.
K thể dùng mắt và tai để hiểu về một người, mà phải dùng cái đầu để phán đoán và trái tim để cảm nhận chứ. CỨ TÌM HIỂU ĐI RỒI SẼ BIẾT SỨC HÚT CỦA SORA NHÀ TA!!!!!!!!
K phải k có ai chọn Sora là mẫu người lý tưởng đâu nhá, có mình nè! Dù là fan gơ nhưng qua những j mình cảm nhận về Sora thì mình đã xem Sora như một hình mẫu lý tưởng điển hình rất đáng cho một girl như mình ngưỡng mộ (đây là lần đầu tiên mình thích 1 nữ diễn viên)
p/s: chắc m cũng bị cuồng Sora quá rồi mọi người ạ ^^

Bình luận

@remember: haha m cũng hok biết cách up ảnh, vid hay trans, mà bây g cũng chưa đủ điểm để làm. K sao từ từ vừa tích lũy điểm vừa hoc cách up là đc í mà :))  Đăng lúc 15-3-2012 06:15 PM
mình giống freya, toàn SR thui, vì WGM, vì Sora, vì LT, phải lập nick luôn. Cơ mà mình chẳng biết cách up ảnh, up vid hay trans để góp bài xây nhà :(  Đăng lúc 15-3-2012 02:01 PM
@haianh: m cũng thích ss Song, vừa diễn hay vừa xinh đẹp. Nhưng trước g m toàn làm silent readder, z mà cuối cùng Sora đã làm mình kết thúc sự nghiệp sr ^^  Đăng lúc 15-3-2012 12:09 PM
Còn mình thì bé ấy là dv nữ thứ 2 mình thik sau sis Song Hye Kyo qua Ngôi nhà Hp...hihihi  Đăng lúc 15-3-2012 11:59 AM
fb của mình bị chặn gòi, thấy mn ai cũng ad fb Sora làm m cũng ham hố quá đi :(((  Đăng lúc 15-3-2012 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

CuMeoBuMi Tài khoản bị xóa
639#
Đăng lúc 14-3-2012 23:12:00 | Chỉ xem của tác giả
Thức đêm giả vờ học bài cho phụ thân với mẫu thân yên lòng *khốn nạn quá*
Đã xem xong ép 14
Kết luận:
- Bác BK là chủ vựa ve chai lớn nhất Hàn Quốc... Theo thông tin từ 1 nguồn nào đó ko rõ thì sau bộ phim này Bk đã đút túi cho mình vài tấn mảnh kim loại, thủy tinh, cao su,... các loại. Chỉ tính riêng việc nếu ko cho BiSung HE thì vị trí vựa ve chai của bác sẽ đc tranh cúp thế giới!
- HS: Tội nghiệp em thơ! Là con gái của chủ hệ thống bán rau salad kiêm thuốc bổ. Nhìn Sora mệt mỏi quó! hix. Cơ mà ss đóng hay lúm. Khóc mà ko cần đến kem bôi kích thích...mắt đỏ hoe àh.
Mềnh là mềnh cũng lên cơn với cái chuyện tặng quà của ku Bi lớm nhá *phấn khích*

Bình luận

xí! N' già thì Cú e cbị già đi nhaaa!!!  Đăng lúc 14-3-2012 11:45 PM
bye bye *vẫy vẫy  Đăng lúc 14-3-2012 11:43 PM
sún jon~ mà hihi chưa ngủ hả  Đăng lúc 14-3-2012 11:32 PM
cái này gọi là "lừa cha dối mẹ " nhá ......hihi  Đăng lúc 14-3-2012 11:24 PM
Gà emmmmmm, thích cái chủ vựa bán ve chai =))  Đăng lúc 14-3-2012 11:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

640#
Đăng lúc 15-3-2012 00:01:44 | Chỉ xem của tác giả
mới coi xong ep 14... k làm việc đc phải bỏ hết wa 1 bên để coi phim mới ghê chứ... nhận định 1 điều khá buồn lòng... 99% Bisung k thành, 1% còn lại là BK nhân từ cho cái kết mở như Dongmi, cái kết mà đến h mình vẫn ngỡ ngàng tin tưởng là HE, couple này thành =))) ... Nãy có ng bảo là k thành mới bit là k thành đấy, nhg vì niềm tin trót trao rồi nên mặc kệ... vì thế rất rất rất mong bk cho cháu cái kết đánh lừa khán giả là bisung thành đôi cháu cũng mừng lắm rồi... lạy bác!!!!

àh diễn biến ep 15 (do thể nào ep này cũng mất cả 15-20 phút đầu replay lại đoạn trc và thêm mấy màn hát hò của Jin bụt or nhóm khác nhỉ?) và ep 16 như sau: sau khi nhường sk audition cho JB, HS bỏ đi... JB way về trường thì biết tin vội vã đi tìm... về quê tìm nhg cũng k gặp... đc bố HS cho biết là HS đã đi du học... JB kiên trì ở lại trồng táo 1 thời gian thì báo giới và ng hâm mộ đổ xô về quê HS yêu cầu cậu come back =))) ... chẳng đặng đừng và cũng vì k thể phụ lòng kì vọng của HS, JB quay lại ... thành công vang dội... Rian lúc này cũng thành công k kém trong vai trò solo và đóng phim... còn Jin lại tiếp bước con đường rocker, lâu lâu cũng dancing này nọ so kè stage với JB chơi vậy đó =))) ... 2 năm sau, lúc này trên các diễn đàn nhạc onl bỗng xuất hiện 1 nhạc sĩ ẩn danh với những sáng tác giàu chất văn thơ, đậm đà cảm xúc của tình đầu (lolz) ... JB có nghe wa 1 vài ca khúc và cảm thấy rất wen thuộc, cậu nghi ngờ ng này chính là HS... Và ... tèng teng teng teng, tèng téng tèng teng...

note: chân JB khỏi hẳn, nhảy đc bình thg...

đại khái vậy =)))))

Bình luận

Em chưa có coi đó =; ...nghe xong hết mún coi =))))))))))) Mà thôi e nói rồi 1 là Bi-Sung , 2 là alone cả đám và open ending như DH 1 mà =))))) Ship JiBi đi * gạ gẫm *:">   Đăng lúc 15-3-2012 01:34 AM
mình nghĩ bisung sẽ thành đó cứ hy vọng đihihi bi iu sung thế kia mà bac BK nỡ lòng nào chia cắt đôi trẻ  Đăng lúc 15-3-2012 12:44 AM
óe. hí hí. giật mình. nhưng có nguy cơ vậy lắm. miễn 2 ng về với nhau là zui òy. hic. 2 năm. lão k quên sung của ta đấy chứ  Đăng lúc 15-3-2012 12:43 AM
=))) tui tự chế chứ ở đâu =)))  Đăng lúc 15-3-2012 12:41 AM
ủa. tin này ở đâu vậy b  Đăng lúc 15-3-2012 12:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách