Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
641#
Đăng lúc 15-3-2012 00:13:43 | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 14-3-2012 21:46
Có 2 tin ko được vui lắm mình muốn tâm sự để mọi người cùng bít
   Tin thứ nhất:ra ...

Về cái tweet của Teuk nhé:
-Vấn đề này ngày trước bị đem ra tranh cãi nhiều rồi, nếu bạn nào theo dõi kỹ vụ đó sẽ thấy thực sự là Teuk k hề có ý gì khi tweet như vậy cả. Khi đó ss Lee Min Jung tự tay trao giải cho anh ý, và anh ý up ảnh đó lên kèm câu tweet "Lee Min Jung noona đã tự tay trao giải thưởng này cho tôi. Và noona ý đã trở thành hình mẫu lý tưởng của tôi". Thực ra đọc câu này chỉ nên hiểu là Min Jung là một noona mà Tuek rất yêu mến, thế thôi chứ k có gì nhiều cả, trong tâm trạng vui mừng vì giải thưởng, anh ý tweet như vậy thôi, k có ý gì là k tôn trọng Sora hay gì cả. Mọi người đừng nghĩ quá lên rồi lại tội cho Teuk, mà cũng thành ra upset với cái WGM. Teuk thế nào với Sora chúng ta có thể nhìn rõ qua cách đối xử của anh ý, chứ câu tweet đó mình nghĩ k có vai trò gì cả. Và cũng vì vụ này mà Teuk cũng rất mệt mỏi, nên mọi người đừng nên nhắc lại nữa.
Về việc SR được ai đó chọn làm hình mẫu lý tưởng hay k thì điều đó mình thấy k nói lên điều gì. Thứ nhất có bạn Changmin của DBSK bạn ý từng nói là thích Sora nhé. Thứ 2 là có rất nhiều nữ diễn viên xinh đẹp giỏi giang nhưng cũng chưa chắc đã được chọn là hình mẫu lý tưởng. Cái này chỉ giống như kiểu hâm mộ của 1 fan nam thôi. ss Shin Min Ah xinh vậy mà còn bảo là trong bao nhiêu năm làm diễn viên, có mỗi Seulong của 2Am là chọn chị ý làm hình mẫu lý tưởng thôi mà ^^

Bình luận

changimn nói thích sora nhà mình à?hồi nào vậy?  Đăng lúc 20-7-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

642#
Đăng lúc 15-3-2012 00:29:13 | Chỉ xem của tác giả
phuonganhftu gửi lúc 15-3-2012 00:13
-Vấn đề này ngày trước bị đem ra tranh cãi nhiều rồi, n ...

hí hí,thấy ss nói vậy em cảm thấy dằn vặt lắm,nghĩ lại cũng thấy mình nói hơi quá.
Bây giờ em còn đang lo ko bít có fan suju nào vào đây đọc đc cái com lại ghét em ko đây
Thực ra cũng ko có gì đâu mà,chỉ là hơi buồn tí vì có nhìu người thích min jung wa nên nói vậy thui,ko có ý j hết ak
Còn mấy cái vụ iu nhau ngoài đời ý,mình cũng làm sao bít đc,đoán già đoán non, hi vọng rồi cuối cùng lại thất vọng nhìu ý
Thui thì hi vọng sẽ có người phù hợp với ss sora,iu thương và bảo vệ ss

Bình luận

fan suju này...k nên chỉ trích teuk mà...hình mẫu lí tưởng đâu nói lên được ji`...xem WGM là hiểu teuk đối vs so tế nào...mà WGM cũng way lại rồi...yêu dimple couple...   Đăng lúc 15-3-2012 01:03 PM
ừ, m lúc đầu cũng hơi bị bùn nhưng xem WGM thì tinh thần lại phục hồi :)))  Đăng lúc 15-3-2012 11:42 AM
hihi, lúc đầu mềnh cũng bị buồn, nhưng cứ xem WGM là thấy Teuk rất tình cảm với Sora là lại vui lém rùi í. ^^  Đăng lúc 15-3-2012 10:17 AM
Fan SJ đây ^.^ Em an tâm đi, cái vụ tweet đó tụi ss thấy bình thường mà :D Hình mẫu lý tưởng k có gì quan trọng đâu. Xem WGM là hiểu Teuk đối với SR thế nào mà :D   Đăng lúc 15-3-2012 03:09 AM
thì tớ chỉ viết có vậy thui mà,tớ đã edit đâu ^^  Đăng lúc 15-3-2012 02:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

643#
Đăng lúc 15-3-2012 00:51:00 | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 14-3-2012 21:46
Có 2 tin ko được vui lắm mình muốn tâm sự để mọi người cùng bít
   Tin thứ nhất:ra ...

Hờ,cái show này mình xem rồi{:434:}
Đoạn Leeteuk nói về Sora cũng tình cảm lắm{:418:}
Tin bên 360 kpop còn thiếu đoạn này:"...Khi MC Lee Seung Gi hỏi “Không phải trước đây cậu đã chọn Kang So Ra làm mẫu phụ nữ lý tưởng sao?”, Jinwoon đưa mắt nhìn Super Junior Leeteuk, chồng của Kang So Ra trong “We Got Married.” Leeteuk hài hước nói thêm “Chúng tôi đang đình công mà”, ám chỉ việc đình công ở MBC..."
Tin đầy đủ ở đây này bạn http://kst.vn/community/forum.php?mod=viewthread&tid=194274

Bình luận

mình vừa xem,có thấy leeteuk nói về sora 2 câu thui thì phải,đình công là câu,còn 1câu nữa ko bít là j,đúng ko bạn.hay mình bỏ xót nhỉ  Đăng lúc 15-3-2012 02:10 AM
thank nhìu  Đăng lúc 15-3-2012 01:05 AM
uk,chắc thế.Bạn cho mình xin cái link để mình nghiên cứu với  Đăng lúc 15-3-2012 01:05 AM
bạn ơi cho mình xin cái link SH với  Đăng lúc 15-3-2012 12:59 AM
bạn ơi,đọc thêm thì lại càng buồn TT.mình nghĩ jinwoon ko chọn sora vì bị ss ra đá trong dh2.hehe (tự an ủi)  Đăng lúc 15-3-2012 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

644#
Đăng lúc 15-3-2012 00:52:09 | Chỉ xem của tác giả
NhậtVy gửi lúc 15-3-2012 00:01
mới coi xong ep 14... k làm việc đc phải bỏ hết wa 1 bên để coi phim mới ghê chứ... nh ...

ss Vy ak
em vừa xem xong ep 14
Thật sự là em mún khóc {:402:}
Hum thứ 3 xem onl ko sub thì cứ ngỡ 99,9% là bisung rồi,chúng ta chỉ cần chờ cái màn kiss môi thui{:444:}
Ai ngờ hum nay xem sub,tình yêu của bisung ko khéo ko thành ý
Nhất là cái đoạn cuối ý,sung nhìn thấy bi hát và cười với ryan  ý,em nghi là sung ngố nghĩ là bi chỉ yêu ryan thui,nhìn 2 người tình cảm thế cơ mà,rùi sung ngố khóc,bỏ đi .Nhưng sung ko hề bít rằng sau khi bi hát và cười với ryan xong mặt thằng bé buồn,rất thất vọng{:439:}
Có khi Sung lại bỏ về quê hay đi đâu ko bít chừng và 2 năm sau em mới trở lại ý
Em nhìn cái đoạn ông PD cười khi Sung phát biểu thì trong đầu em lại lóe lên 1 suy nghĩ:có khi sung ngố hứa với ông PD là nếu cho bi 1 cơ hội thì sung sẽ rời bỏ bi,để Bi sẽ trở thành SI
Tình hình như thế này em rất chi là mún khóc đấy

P/s:chắc ông bk chưa xây nhà,nên đang thu thập đá ......Ôi Bisung của tôi... bk ơi
                                     *Gào*BIÊN KỊCH DH2 ĐẠI TÀI *Gào* (bản quyền:koo)

Bình luận

cái câu "Biên kịch DH2 đại tài" của koo bây g thành chân lý luôn goj :D  Đăng lúc 15-3-2012 11:53 AM
bina ơi, mình nghĩ 1 là kết mở, 2 là Bisung, chứ k có chuyện Bian đâu.  Đăng lúc 15-3-2012 10:20 AM
nói chung là xác định đc t.c của 2 bạn chẻ ùi. hihi. mình tin là bisung sẽ thành, k bik sao nữa tự nhiên có cảm jac là sẽ có HE hihi  Đăng lúc 15-3-2012 01:50 AM
sẽ có hôn, nhưng chắc nụ hôn ở vườn táo:)) còn cái kết...ko đoán trước đc gì, hoho  Đăng lúc 15-3-2012 01:06 AM
em ko xem dh1 nên ko bít.nhưng có khi cái ông bk này dám lắm.đối với ổng thì ko có j là ko thể  Đăng lúc 15-3-2012 01:03 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

645#
Đăng lúc 15-3-2012 01:58:36 | Chỉ xem của tác giả
đem khuya quỡn lụm được cái còm này cái chỗ ryan với Jb nc trên tầng thượng subteam dịch bị lộn í (làm em hiểu lầm mà bùn :(( >

Ôi lội đi lội lại bên soompi thì mới biết rằng cái câu nói chính xác của JB nói với con bé Ryan là thế này :
" Sao cậu không thử hát cho chính mình?" (why don't you just sing for yourself? )

subteam dịch thành "mình hát cho cậu nhé "
.........................................................
theo sún thì mọi ng cứ hy vọng rubik cp nhé
Ta là ta có cảm giác hai bạn chẻ HE ùi đó, tự nhiên có cảm giác thoy no reason ( bản quyền : CU BI =)))))

Bình luận

ồ yéh :D *bắt tay* :))  Đăng lúc 15-3-2012 10:36 PM
có sún đồng tình nè hihi ;))  Đăng lúc 15-3-2012 05:51 PM
m thì lại nghĩ thích ai đó thì phải có lí do (quan điểm này hơi bị ít người đồng tình :))))  Đăng lúc 15-3-2012 01:17 PM
sau khi nghe câu đó của Bi, c cũng tự dưng vỡ ra 1 điều mình thik e nó đúng là k lý do thật =)))  Đăng lúc 15-3-2012 01:08 PM
hai ng nói xấu ai đó *dằn mặt 8 =))  Đăng lúc 15-3-2012 09:17 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

646#
Đăng lúc 15-3-2012 10:06:13 | Chỉ xem của tác giả
phuonganhftu gửi lúc 15-3-2012 00:13
-Vấn đề này ngày trước bị đem ra tranh cãi nhiều rồi, n ...

Ss cũng đồng ý với em chuyện chọn nữ diễn viên làm hình mẫu lý tưởng. Đó là gu thẩm mỹ và thị hiếu của mỗi người.

Có người xinh đẹp nhưng fan nam thì lại thích người khác có thể không xinh đẹp bằng, nhưng họ lại thấy ưng thì sẽ chọn làm hình mẫu lý tưởng.

Vớ lại Sora còn trẻ, còn con đường dài phía trước. Ss cũng không thích news về Sora mà chỉ chăm chăm có anh A, anh B chọn em nó làm mẫu lý tưởng =)) Phải có news khen em nó diễn xuất hay, truyền cảm... như thế mới giữ hình ảnh lâu bền trong lòng công chúng và khả năng của em nó được công nhận.

Bình luận

đúng đúng, đang chờ đọc news khen Sora diễn xuất hay, truyền cảm...đây :)))  Đăng lúc 15-3-2012 11:58 AM
làm hình mẫu lí tưởng cũng ko có gì ghê gớm:)) làm người vợ lí tưởng thì e mới thích ss ạ:))  Đăng lúc 15-3-2012 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

647#
Đăng lúc 15-3-2012 11:48:39 | Chỉ xem của tác giả
bina gửi lúc 15-3-2012 00:29
hí hí,thấy ss nói vậy em cảm thấy dằn vặt lắm,nghĩ lại cũng thấy mình nói hơi qu ...

Đúng đấy . Như hồi 2NE1 mới Debut rất nhiều sao cũng bảo CL là hình mẫu lý tưởng . Nhớ k lầm là Kim hyun Joong và Jay Park . mà con bé nhà mình cũng chỉ đc gái. Nhưng cực cá tính, sắc xảo và sexy nữa . CHuyện xinh hay  xấu k quan trọng lắm đâu . Khi yêu rồi ta cũng thấy thế :D
Mà nói thật Sora làm j có xấu =.=" ai nói xấu vả vào mồm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

648#
Đăng lúc 15-3-2012 12:04:37 | Chỉ xem của tác giả
♥ BiSung ♥ Apple ♥ Rubik ♥ Muỗng Đũa ♥ Ú - Couple ♥

♥ JinSung ♥ Ngố - Couple ♥

@ Tumblr

Bình luận

sao lúc nào hình cuối cũng cho một pic jissung dim` hàng bisung zị koo =))  Đăng lúc 15-3-2012 05:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

649#
Đăng lúc 15-3-2012 13:15:31 | Chỉ xem của tác giả

cre: baidu

Bình luận

tạo hình trong fim mà cho nàng như này có phải tuyệt cú mèo k;;)  Đăng lúc 16-3-2012 10:09 PM
ối giời ơi dễ thương quá :x  Đăng lúc 15-3-2012 06:04 PM
cứ mỗi lần nhìn cái chân của nàng ấy là lại ngồi tự kỉ ám thị!!ông giời bất công!!!@@  Đăng lúc 15-3-2012 04:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

650#
Đăng lúc 15-3-2012 16:13:12 | Chỉ xem của tác giả

Cre: facebook
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách