Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
671#
Đăng lúc 16-3-2012 14:56:06 | Chỉ xem của tác giả
K-SWISS
cái chân cái chân gái ơi :-<

thầy Yang dạy đàn cho HS, hình như là trong ep 15

Cre: Baidu

Bình luận

suz
@Gà: tớ chưa thấy thông tin j ep 15 cả nàng ạ, nếu có tớ sẽ cập nhật ngay :D  Đăng lúc 16-3-2012 08:19 PM
Koo
:D :D .  Đăng lúc 16-3-2012 06:45 PM
z chắc k có chiện HS bỏ đi đâu...hehe...  Đăng lúc 16-3-2012 05:26 PM
Nàng Suz đã thấy bên baidu rò rỉ preview ep 15 chưa :P  Đăng lúc 16-3-2012 04:39 PM
chỉ là hướng dẫn nhạc thôi chứ ss nhà mình chơi piano giỏi mà :))  Đăng lúc 16-3-2012 03:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

672#
Đăng lúc 16-3-2012 17:10:04 | Chỉ xem của tác giả
suz gửi lúc 15-3-2012 16:23
Hôm nay trên Naver có một news pv anh Joo Jin Mo , trong đó có nói đến Sora nhà mình, t ...

Suz nàng ạ, hôm qua tớ đi tiệc đến tận khuya mới về nên mệt ko online nổi. Nàng cho tớ bổ sung một đoạn nhỏ trong news gốc mà các bạn baidu ko dịch nhá :)

Joo Jin Mo "Tôi là người đào tạo nên Kang So Ra"

(Theo phóng viên Choi Eun Yeong tuần báo EDaily Star) Ai được xem là diễn viên mới xuất sắc nhất năm 2011? Nữ diễn viên Kang So Ra là chính là người được chọn đầu tiên. Đặc biệt, nam diễn viên điển trai Joo Jin Mo cũng giơ tay tán thành. Gần đây các fan hâm mộ của Kang So Ra gọi JJM là "Giám đốc". Kang So Ra chịu sự quản lý của công ty JM - công ty chuyên đào tạo ca sĩ, diễn viên do chính diễn viên JJM làm chủ. Có thể nói Joo Jin Mo là người khám phá ra tài năng của Kang So Ra.

Nhân duyên của hai diễn viên này được bắt đầu từ năm 2009, khoảng thời gian đó JJM hay lui đến công ty văn hoá giải trí KM để luyện tập thể hình.

JJM cho biết " Chúng tôi tình cờ gặp nhau tại phòng nghỉ, hồi đó trông cô bé mũm mĩm hơn bây giờ một chút, nhưng trong đôi mắt cô bé ẩn chứa những tia sáng rất sinh động. Chị họ của Kang So Ra lúc đó là nhân viên Marketing cho KM. Một năm sau khi chúng tôi gặp lại, Kang So Ra đã là gương mặt diễn viên trẻ triển vọng được KM phát hiện. Khuôn mặt của Kang So Ra tôi đã từng gặp nay trở nên ấn tượng hơn. Tôi đến và nói cô bé "Hãy trở thành diễn viên của anh đi".

Sự hợp tác của JJM và Kang So Ra đã mở đầu bằng một cú hit, đó chính là bộ phim điện ảnh Sunny, phim đạt 7,3 triệu lượt người xem trên toàn quốc. Sau đó, Kang So ra lại được chọn tham gia chương trình truyền hình ăn khách "We Got Married" của đài MBC và được chọn là diễn viên chính cho "Dream High 2".

Kể từ khi thành lập công ty JM từ năm 2010 cho đến nay và gặt hái được một số thành công lớn, JJM không giấu được nụ cười ấm áp mỗi khi nói về Kang So Ra."

Đoạn kế tiếp thì Suz đã dịch rồi. Sở dĩ các bạn baidu dịch tách rời phần nói về chuyện Sora là diễn viên chủ chốt kiếm nguồn thu nhập cho JM là vì phần này nằm trong 1 news khác chứ ko có trong bài interview về Sora. Anh JJM gần đây sắp đóng phim mới nên interview khá nhiều và bài nào anh ấy cũng nhắc đến Sora nhà mình cả ^^.

Mà Suz này, sao mấy news thế này mình ko dịch trọn vẹn rồi add hình vào đem ra ngoài post, cho những người chưa biết nhiều về Sora có thể hiểu thêm về cô bé. Biết là anti cô bé khắp nơi, trong forum cũng nhiều nhưng cũng chính vì thế chúng ta nên post news về Sora nhiều để hy vọng họ có thể thay đổi quan niệm. Hay là Bonie gom 2 phần của 2 đứa mình đã dịch lại thành 1 news rồi post, Suz và cả nhà mình nghĩ sao?

P/s: Gần đây có nhiều antis, haters của Sora vào soompi post nhưng bài bash Sora một cách thậm tệ, mình đọc mà cứ thấy nghẹn lại. Muốn post bài defend Sora nhưng lại cũng chẳng muốn gây war, cứ nghĩ đến những gì Sora phải chịu đựng mình thấy buồn quá. Những news về JM và JJM khiến mình vừa mừng lại vừa lo, mừng là vì cô bé được quản lý bởi 1 cty tốt, có mối quan hệ thân thiết với boss (thân đến nỗi chỉ gọi tiếng "giám đốc ơi" là cho tiền ngay mà :)), nhưng mà lại lo là vì Sora là niềm hy vọng của JM, cô bé gần như la money maker cho cty, chính vì thế mà gánh nặng rất lớn, cô bé ko chỉ làm việc cho bản thân mà cho cả cty của mình nữa. Chỉ hy vọng anh JJM tìm được cho cô bé những kịch bản hay và xác định một con đường phát triển đúng đắn for our Sora.
Có một thông tin hành lang trên DC về việc Sora bị "dìm hàng" trong DH2, các news promote cho Sora chỉ bằng 1/10 cho JY, các BTS của Sora cũng ko được release nhìu, tất cả các cảnh đặc sắc kisses với 2 nam diễn viên, cảnh chia tay với JB, các cảnh cảm động của HS đều có rất nhiều NG thú vị nhưng ko dc tung ra. phần BTS là phần giúp các diễn viên lấy cảm tình của khán giả nhiều hơn, nhưng phần của Sora lại ko hề dc chăm chút, trong khi JY gần như cảnh nào cũng dc tung highlights BTS sau khi phát sóng. Ngay cả việc thay đổi kịch bản, tuyến nhân vật của Sora gần như chuyển thành thứ chính cũng có một số lý do trong nội bộ DH2 producers có những quyết định ko công bằng. Uhm. Ko biết thực hư thế nào, nhìn bên ngoài thì mình thấy relationship của dàn cast cực kỳ tốt, còn chuyện các staff đối với Sora thế nào thi ko rõ, cơ mà cũng phải công nhận BTS của Sora ít cực, có thể nói là nhỏ giọt mà toàn tung cảnh ko quan trọng, chả thấy dc interactions với các bạn diễn khác, haizz.
Dear "giám đốc" JJM , anh chăm sóc Sora dùm bọn em, đừng để tài năng của cô bé lãng phí cho những kịch bản phim tệ hại,, cho dù là cty nhỏ, em cũng mong anh bảo vệ diễn viên của mình, đừng để bị bị lấn át. Còn nữa, tiền là quan trọng nhưng sức khoẻ cô bé cũng quan trọng, đừng bắt Sora làm việc nhiều quá và em nhờ anh bảo con bé nó ngừng ăn salad va dùng thuốc sau khi DH2 kết thúc nhé. Sora nhất định sẽ toả sáng và giúp cty JM ngày càng phát triển. ^-^

EDIT: Sora vừa được chọn là người mẫu đại diện độc quyền cho hãng thời trang Basic House, hiện nay banner chinh của hãng này trên Naver là hình Sora (hãng này bên nam do Won Bin quảng cáo, bên nữ là Sora, có khi nào 2 người này được dịp đóng chung 1 CF k nhỉ ;) )

Bình luận

nhưng sao jy lại có BST hả ss  Đăng lúc 16-3-2012 09:45 PM
Ý kiến hay đấy bạn ạ ^^  Đăng lúc 16-3-2012 08:18 PM
cho em hỏi 1 tí ss bonnie ơi,nếu bên hàn quốc thì có những BST của sora ko.em có 1 người bạn bên hàn,nếu bên đấy có em nhờ bạn ý gửi cho  Đăng lúc 16-3-2012 08:15 PM
ý kiến hay thế phải ủng hộ 2 tay 2 chân chứ !!!  Đăng lúc 16-3-2012 07:17 PM
mình cũng mong CF mới :))  Đăng lúc 16-3-2012 06:29 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Gavn2310 + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

673#
Đăng lúc 16-3-2012 18:26:26 | Chỉ xem của tác giả
Sora saranghea
Cả nhà đừng hỏi mình tại sao
Vì ko có lý do gj hết
CHỉ biết là mỗi ngày được nhìn Sora nghĩ đến BiSung là vui rồi
Hình như bản quyền của JB thì phải {:438:}

Bình luận

anh còn 1 bài cm bên nhà DH2 nữa đấy anh đang xem lại DH1 hồi đó dow về đủ mà chưa xem đủ h rãnh vừa xem vừa học bài luôn  Đăng lúc 16-3-2012 09:06 PM
ko chỉ ở đây đâu em hồi chiều co giáo hỏi anh tại sao đến lớp trễ anh nói là ko có lý do gj hết vi em đến trễ thôi kekke!!!!!!!!  Đăng lúc 16-3-2012 09:04 PM
anh moon lạm dụng câu cảu JB lắm nhen  Đăng lúc 16-3-2012 08:59 PM
Koo
BiSung Couple :"> :"> .  Đăng lúc 16-3-2012 06:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

674#
Đăng lúc 16-3-2012 18:46:29 | Chỉ xem của tác giả
Dream High 2

♥ BiSung ♥ Apple ♥ Rubik ♥ Muỗng Đũa ♥ Ú - Couple ♥

Hae Sung

@ Tumblr

Bình luận

siu nhân gao mắt xanh miệng hồng :x  Đăng lúc 16-3-2012 07:29 PM
cái ảnh cuối :)) trông Sung ngố sợ thế :-ss  Đăng lúc 16-3-2012 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

675#
Đăng lúc 16-3-2012 19:13:01 | Chỉ xem của tác giả
Couple Jin Sung của 6 tập đầu mà mình ship và yêu mến :)

Tạm biệt Jin Sung couple 6 tập đầu mà tôi yêu thích :((

Bình luận

Koo
JinSung Couple :"> :"> .  Đăng lúc 16-3-2012 09:49 PM
hic :( thật là vương vấn tiếc nuối mà :-<  Đăng lúc 16-3-2012 07:19 PM
sao ss lại tạm biệt sớm thế ạ?còn 2 ep nữa cơ mà?:))  Đăng lúc 16-3-2012 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

676#
Đăng lúc 16-3-2012 20:17:24 | Chỉ xem của tác giả
Bonie gửi lúc 16-3-2012 17:10
Suz nàng ạ, hôm qua tớ đi tiệc đến tận khuya mới về nên mệt ko online nổi. Nàng cho ...

ủng hộ cả 2 tay 2 chân ý chứ lị nàng Bonnie yêu dấu ạ, tại vì news bên baidu dịch chỉ là 1 đoạn ngắn có nhắc đến Sora trong news pv anh JinMo nên tớ k làm thành news đc
đồng chí Bonnie cho hẳn cái news hoành tráng đi ;))

Tôi đến và nói cô bé "Hãy trở thành diễn viên của anh đi".

cảm ơn sự dụ dỗ của anh đã đưa Sora đến với chúng em :))

việc dìm hàng và đôn vai k phải bây giờ mới có, mà mình thấy nó thể hiện rõ ràng trên phim đấy chứ
cả 1 tập phim cảnh của Sora được bao nhiêu?
BTS thì quá ít, chỉ được vài phút ngắn ngủi :-<

dù sao cũng mong anh JinMo sẽ có sự lựa chọn đúng đắn để bạn Sora nhà mình có thể thẳng tiến trên con đường sự nghiệp

Cre: Baidu

Bình luận

suz
@bé nấm: ngta đã k thik thì k thik hết em ạ, cái j cũng thành lố thành kém hết, đó là do yêu cầu của kịch bản và đạo diễn, k phải do Sora, nên bỏ qua đi gái ạ ;))   Đăng lúc 17-3-2012 12:32 AM
nàng ơi, tớ post news rồi nhá, nàng cố dịch cái news kia rồi mang ra post ^^. p/s: ảnh đẹp quó @_@  Đăng lúc 16-3-2012 11:38 PM
@suz: có vài chị nói e là ss SR diễn hơi lố! ="= tuy cảnh khóc mếu máo, xấu nhưng e lại thấy như vậy thật hơn! lố...như thế nào gọi là lố nhỉ!? :-<  Đăng lúc 16-3-2012 11:11 PM
suz
@kevin: k phải Sora diễn kém, mà là kịch bản khiến nv k nhất quán, khổ cho gái nhà mình thôi :-<  Đăng lúc 16-3-2012 10:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

677#
Đăng lúc 16-3-2012 20:59:48 | Chỉ xem của tác giả
Bonie gửi lúc 16-3-2012 17:10
Suz nàng ạ, hôm qua tớ đi tiệc đến tận khuya mới về nên mệt ko online nổi. Nàng cho ...

Chị thân mến!

Tình cờ chiều nay em cũng vừa đảo qua soompi, giờ lại đọc được bài của chị. Công nhận là kể từ tập 11, 12 đến nay thì trên đó càng ngày càng có những ý kiến "được đà" chê bai diễn xuất của SR. Đặc biệt có 1 nhân vật kể ra cũng quang minh chính đại, đi đến đâu cũng ko thay tên đổi họ nên em nhận ra là người Việt, active cả ở Kites và mới vô soompi, có câu cửa miệng "I have read many news to comment on their acting and all the bad reviews, people just stop blaming the writers for the reviews about acting". Lôi mấy lời này ra để tạo cơ sở vững chắc với mọi người chăng? Em chẳng hiểu có news nào chê SR diễn kém? Chị đọc nhiều báo Hàn chị tìm hiểu hộ em xem Hay có chăng là mấy lời bình luận "hàng nước" vớ va vớ vẩn?

Nhưng nói đi cũng phải nói lại, vẫn còn rất nhiều người hiểu cho SR nhà chúng ta. Thành công của người diễn viên đâu thể chỉ nhờ vào khả năng? May mắn, kịch bản, nhà sản xuất cũng là những yếu tố cần thiết. SR nhà chúng ta thiếu cả 3 cái đó thì "1 cây làm chẳng nên non". Ai khen Ji Yeon diễn tốt chứ em thấy Ji Yeon diễn như sợ mỏi cơ mặt ^^ Việc thành bại của bộ phim chẳng thể đổ lên 1 mình SR. Đối với vai HS, chẳng dễ mà đóng được. HS bây giờ so với HS trước đây đã thay đổi không ít, đường bước và cách phát triển nhân vật gây nhiều ngỡ ngàng, cho nữ diễn viên nào đóng cũng sẽ bị ném đá mà thôi.

Em đồng ý là có news nào của SR thì nhà mình nên tổng hợp rồi mang ra ngoài. Eng news của cô ấy ít lắm và toàn liên quan đến anh Teuk già thôi, những news như của chị Suz và chị Bonie mới thật quý giá, như cơn mưa ngày nắng hạn Cái này sẽ giúp mọi người hiểu hơn về Sora. Người người PR, nhà nhà PR cho diễn viên họ yêu quý thì sao mình lại không làm vậy?

Fighting! {:412:}

P.S: Cái Basic House đó chắc cùng lắm chỉ chụp hình chung thôi, cơ mà em cũng hóng lắm roài haha

Bình luận

Uhm, có new mới của em í cứ post tiếng anh qua đây, cả nhà chung tay mỗi ng dịch 1 ít là thành nhanh thui í mà.hihihi  Đăng lúc 17-3-2012 02:14 PM
nói khuôn mặt mới nhớ! có hôm bên thr DH có 1 nick bash kêu SR đo phẫu thuật nhìn mặt thế này thế nó! Do 1 mem nhà mình bức xúc chửi lại, e ko chụp để gửi mod đc.   Đăng lúc 17-3-2012 01:21 AM
Chị cũng mong Sora với bạn Wonbin chụp chung một catalogue, it's gonna be so hot haha  Đăng lúc 16-3-2012 11:41 PM
chị cảm thấy có mí nick rất mới vao soompi post, toàn nhắm vào Sora, ko chỉ bash acting skill mà bash luon cả khuôn mặt cô bé, đọc mà ko chịu nổi, haizz  Đăng lúc 16-3-2012 11:41 PM
Chị chả thấy cái news nào bảo bạn ấy diễn ko đạt cả, có news chê kịch bản với tính cách nhân vật ko nhất quán khiến diễn viên mất đi nét hấp dẫn riêng của mình   Đăng lúc 16-3-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

678#
Đăng lúc 16-3-2012 21:05:51 | Chỉ xem của tác giả
Các sắc thái biểu cảm của Sora {:440:}

..................ức chế....................

..................Ganh đua..................

..................Hết mình ..................

..................Thẩn thơ.......................

.Và cuối cùng là.................. kute..........

Sora.. We luv u{:418:}

Bình luận

thks bé nấm :x nhìn đẹp hẳn ;)))  Đăng lúc 17-3-2012 12:43 AM
ngừ đẹp, vào edit ảnh đừng để size, [image=....], edit xóa sau dấu = còn [image] thôi, để ảnh về size gốc, ảnh nhìn đẹp hơn! ^^  Đăng lúc 16-3-2012 11:15 PM
công nhận :> thì tình cảm vs 2 người kiss là khác nên biểu cảm khác nhau là đương nhiên mà ấy: hí hí Sung iu Bi mà ;))  Đăng lúc 16-3-2012 10:37 PM
biểu cảm của Sora khi Jin và JB kiss cũng rất hay, cùng 1 kiểu kiss má nhưng với 2 ng` khác nhau thì biểu cảm của Sora cũng khác nhau. Diễn tốt thế còn j`:)))  Đăng lúc 16-3-2012 10:07 PM
cũng ko có j đâu,tại mình thấy ji đc pr nhìu quá nên bảo vậy thui,nhưng mà mấy cái ảnh cậu edit lại đẹp thật đó ^^  Đăng lúc 16-3-2012 09:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

679#
Đăng lúc 16-3-2012 21:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Tự dưng nhìn mấy cảnh kiss kia mà thèm được xem Dr Champ quá!
có ai có link xem ko, cho mình với:((
hôm nay đọc được mấy comt mà cảm xúc lẫn lộn!
vui vì ss SR có được 1 vị giám đốc tốt và luôn quan tâm đến mình....
vui vì ss đã dần có được chỗ đứng trong ngành giải trí vốn đã rất khắc nghiệt
buồn vì ss đang bị chê bai vì 1 vai diễn...
chẳng lẽ chỉ nhìn vào 1 vai diễn mà có thể quy kết rằng diễn viên ko có tài năng sao? huống chi thực sự trong phim DH2 ss đã vào vai rất đạt!!! 1 cô bé HS có thừa ước mơ và cố gắng, nhưng lại thiếu đi khả năng thiên phú... 1 cô bé HS đã phải từ bỏ giấc mơ của mình..và khi tìm lại thì cô đã trân trọng nó hơn....1 cô bé HS đã dần thoát khỏi cái vẻ yếu đuối. tự ti để dần khẳng định bản thân...1 cô bé ngốc nghếch sẵn sàng từ bỏ ước mơ của mình để thực hiện ước mơ cho người mà mình yêu quý....
Thử hỏi trên đời này liệu có mấy ai được như thế?biết đứng dậy sau khi vấp ngã...ngay tại nơi mình thất  bại...biết hi sinh bản thân vì người thân yêu...chấp nhận là kẻ đứng sau để người khác tỏa sáng... xin lỗi chứ sẽ có rất ít người có thể làm đc điều đó...
Những người ghét nhân vật HS..và những người chê diễn xuất của ss...có lẽ họ đã buộc mình phải nhìn đời qua 1 lăng kính màu đen,hoặc lăng kính quá hồng hào, rực rỡ..cuộc đời chả có khi nào đen tối như vực sâu, và cũng chả lúc nào đẹp đẽ hoàn hảo..mà nó là tổng hợp của những thứ đó!!nhân vật HS k phải là người thường trong cuộc sống sao?và cô ấy đang khắc phục những mảng màu tối, để biến chúng thành rực rỡ...
tội nghiệp ss khi mà bị dìm tơi tả thế,nhưng ko sao ss ạ!những người yêu mến và ủng hộ ss vẫn đang âm thầm theo dõi bước đi của ss đấy thôi! Thà chậm mà chắc, còn hơn hào nhoáng mà dễ bị sụp đổ!
Bản thân e iu ss ko phải vì ss đẹp, ss dễ thương, mà chính là vì tài năng và con người thân thiện, hiền lành của ss:))
KANG SO RA FIGHTING!!

Bình luận

@freya:cái tài của người diễn viên là có thể biến hóa đủ mọi dạng nhân vật..và ss SR đã làm rất tốt, hehe  Đăng lúc 16-3-2012 10:28 PM
viết hay thế! Sora diễn đạt quá mà, nhớ trog WGM a Teuk có hỏi Sora "đâu mới là em thật vậy?". Chắc teuk cũng bị choáng trước khả năng nhập vai của vợ mình :D   Đăng lúc 16-3-2012 10:18 PM
hehe, bắt tay vs ss nào!!ce mình tư tưởng giống nhau:))  Đăng lúc 16-3-2012 10:15 PM
quan trọng là các ss ấy lạc quan và vượt qua miệng lưỡi thế gian là được! e chả mong gì xa xôi, cứ mong ss SR đừng có ốm đau gì là mừng rồi  Đăng lúc 16-3-2012 10:11 PM
e cũng thích Shin Hye, từ hồi nấc thang lên thiên đường cơ ss ạ:)) thôi thì ce mình cũng chỉ biết với nhau thế, chứ có làm gì đc hơn đâu!  Đăng lúc 16-3-2012 10:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

680#
Đăng lúc 16-3-2012 22:34:21 | Chỉ xem của tác giả
Hello cả nhà, lâu rồi ko vào nhà So Ra thăm hỏi, ko biết mọi ng có nhớ mình ko?
Thui chào hỏi lại cho chắc, mih sinh 90 - biết So Ra từ WGM rùi tới DH2 - Trước h toàn mê zai đẹp, rất ít khi thích các diễn viên nữ . Trong diễn viên trẻ HQ bây h mình chỉ thích và hâm mộ 2 người là Jung So Min và h là Kang So Ra thui. Mình thích 2 sis này không phải vì vẻ bề ngoài j j cả, đơn giản  là thích tính cách, nụ cười và cả nhân cách của 2 sis này nữa.
Back lại với So RA 1 chút, lúc đầu xem WGM mình ko có ấn tượng j mấy về sis đâu... Xem WGM để giải trí chứ cũng ko phải vì thần tượng ai, nhưng càng xem càng bị hút hồn vào So Ra. Cách ứng xử ngại ngùng, dễ thương, nụ cười tươi và đặc biệt có một giọng cười rất lạ. Càng xem couple TeukSo mình càng hi vọng họ real ở ngoài đời, dù biết rằng show đơn giản là show. Trước h chưa từng ship couple nào nên mình cũng ko wan trọng chuyện đó mấy. Miễn So Ra hạnh phúc là zui rồi
Xem WGM xong lò mò đi xem DH2, ấn tượng với nhân vật của SO Ra... Xem rồi thích, rồi tìm hiểu thông tin, cũng giận điên lên mỗi khi có những post hay cmt bashing So Ra. Nhiều lúc giận tới mức tối ngủ ko dc.... Cảm giác y như lần mình xem Playful Kiss và So Min bị bashing y như vậy. Tuy mình là fan ruột của anh Joong nhưng nhiều khi thấy So Min bị như vậy cũng xót lắm, lúc đó ước chi So Min đừng đóng với Joong thì tốt hơn.
Nhưng h thì mình nghĩ khác rồi, sau mỗi bộ film các diễn viên trẻ như So Ra, So Min sẽ ko tránh khỏi bị bashing hay chê bai diễn xuấtđặc biệt là phải đóng chung với các idol.  Nhưng chính những kinh nghiệm này sẽ giúp các sis ấy mạnh mẽ hơn trong tương lai. Mà nói thật ai chê j thì chê chứ mình thấy sau PK hay DH2, So Ra và So Min có được rất nhiều fan hâm mộ đấy chứ. Điển hình như mình và các bạn.
Hi vọng sớm có tin về SO RA ở ngoài news,để mọi ngưởi trong Kites biết đến sis ấy nhiều hơn.
Rất vui được làm wen với các bạn, ko biết ai trong thread sinh 90 như mình ko nhỉ:X

Bình luận

@ freeya: hi, zậy là trong nhà có 3 tụi mình = tuổi rùi.. Ấy là fan BigBang ha?.. Mình thik anh TOP lắm:X @ phijen, mamakero: hi, nhà mình mem 9x nhìu hen:X 9 weekend các e  Đăng lúc 17-3-2012 01:43 PM
giống em nè ấn tượng giọng cười của ss, e sinh năm 94 lận :D  Đăng lúc 17-3-2012 11:11 AM
í í, có m 90 nữa nè !^^ zui quá, z mà lúc mới vào nhà cứ tưởng có mình m 90 thôi chứ, g thì biết có cả joongie + lybichquy nữa...hehe...  Đăng lúc 17-3-2012 10:55 AM
@benam: hihi, sis đang luyện lại DH2... hi vọng sẽ có nhìu cảm tưởng để viết bài về So Ra:X.. 9 weekend e:)  Đăng lúc 17-3-2012 01:03 AM
@ thunuce: haha, uhm`... Jae thì khỏi chê rùi, xem Protect the boss thì ah i' 4D hơn:X @ bumi: zậy h sis gọi e là bumi hen:P  Đăng lúc 17-3-2012 01:02 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách