Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3808|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Kang So Ra được chọn làm người mẫu đại diện cho rượu gạo truyền thống Hàn Quốc K

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ngày 30 tháng 4 vừa qua thương hiệu nước giải khát Kooksondang nổi tiếng đã thông báo chọn Kang So Ra làm người mẫu đại diện cho dòng sản phẩm rượu gạo truyền thống và tung hình ảnh poster đầu tiên.

Phía Kooksondang thông báo "Thông qua các chương trình truyền hình và phim điện ảnh, Kang So Ra đã thể hiện một hình ảnh khoẻ khoắn, tràn đầy sức sống. Hình ảnh đó hoàn toàn phù hợp với hình ảnh người mẫu đại diện cho dòng rượu gạo quốc gia hãng đang tìm kiếm".

Diễn xuất ấn tượng của Kang So Ra trong bộ phim điện ảnh hit  "Sunny" năm ngoái nhận được nhiều lời khen ngợi và sự hâm mộ từ giới trẻ. Trong năm nay, cô cũng được chú ý với phim truyền hình "Dream High 2" và show thực tế We Got Married. Ngày 26 tháng 4 vừa qua tại lễ trao giải điện ảnh Baeksang Art Awards cô cũng vinh dự nhận giải Nữ diễn viên mới được yêu thích nhất trong mảng movie qua phim Sunny.

Đại diện PR của Kooksondang cho biết : "Dòng sản phẩm rượu gạo nguyên chất lần này với công thức đặc biệt có thể duy trì sức khoẻ và sự năng động, kết hợp với hình ảnh tươi sáng, khoẻ mạnh của Kang So Ra và sức hút đặc biệt của cô sẽ nhắm đến việc thu hút đối tượng khách hàng từ 20 đến 30 tuổi".

Với hợp đồng được ký trong 1 năm, các hoạt động quảng bá khác với sự góp mặt của Kang So Ra sẽ được triển khai trong thời gian tới. Một số ngôi sao nữ cũng là đại diện cho các dòng sản phẩm của hãng này là Hwang Jung Eum, Son Je Yin, Lee Si Young.

Credit: Naver
V-trans: Bonie
Take Out With Full Credit

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-5-2012 09:38:42 | Chỉ xem của tác giả
Tem
Con tem đầu tiên của mình
Aigoo, Sora dạo này ăn nên làm ra quá
Quảng cáo cứ ầm ầm =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-5-2012 09:55:25 | Chỉ xem của tác giả
Sora trong ảnh nhìn đáng yêu quá cơ!
Váy trắng , tóc dài , miệng cười duyền...em xinh miễn bàn
uống rượu gạo mà được như thế thì mình đây tình nguyện hằng ngày uống rượu trừ cơm lun.
Dạo này thấy Ra nhận nhiều quảng cáo cũng rất mừng cho em , nhưng làm gì thì làm vẫn phải ưu tiên sức khỏe lên hàng đầu nha cô bé.
nhìn em ấy dáng người khẳng khiu hơn trước, sắc mặt nhiều lúc nhìn xanh xao thấy xót ghê lun.
cố gắng nghỉ ngơi cho tốt nha Ra. Yêu em nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-5-2012 10:31:18 | Chỉ xem của tác giả
"Dòng sản phẩm rượu gạo nguyên chất lần này với công thức đặc biệt có thể duy trì sức khoẻ và sự năng động, kết hợp với hình ảnh tươi sáng, khoẻ mạnh của Kang So Ra và sức hút đặc biệt của cô sẽ nhắm đến việc thu hút đối tượng khách hàng từ 20 đến 30 tuổi".

hehe! cái tít này hay à nha! sự năng động và tươi sáng! quá hợp với chị nhà mình luôn nhá! biết ngay là hàng loạt lời mời sẽ xuất hiện sau cái BaekSang này mà!
ta là ta ngồi nghĩ chị nhà mềnh mặt đỏ hây hây vì uống rượu gạo nè! cái gò má *gầy gầy* kia sẽ đỏ ửng lên!
ôi! đáng yêu quá {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-5-2012 10:35:02 | Chỉ xem của tác giả
hehe..giờ lại còn đi quảng cáo rượu gạo nữa sao?????????????????
liệu có say sưa đến mức "quên lối về" ko đây???
dạo này SR hơi ít news, fan cứ gọi là đói hàng loạt..may sao cũng biết thương fan mà cho các bé tí rượu gạo này, hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 2-5-2012 10:37:38 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời, Ra nhận đc nhìu CF fan cũng mừng ghê
Trong CF nayftroong con bé xinh phết... {:313:}
Cố gắng lên nhé Ra, hãy come back với 1 drama hoành tráng để fan khỏi phải đợi dài cổ..hí hí {:284:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 2-5-2012 11:52:27 | Chỉ xem của tác giả
Wuo, dạo này nàng nhận nhiều CF quá
Vui thay cho nàng
SR ngày càng xig và biết cách ăn mặc đpẹ rùi đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 2-5-2012 12:02:25 | Chỉ xem của tác giả
hehe
sora của mèng quảng cáo rượu
chưa uống đã say rùi
mong cái cf của nàng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 2-5-2012 12:24:00 | Chỉ xem của tác giả
chưa kịp uổng rượu
mới nhìn mẫu đã thấy say rùi
sao mà sexy thế hả người?
tóc dài nhìn hiền đi bao nhiêu
xinh nữa
Gái nhà mình deabak, cố lên em nhé,
Thanks Bonie
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 2-5-2012 12:29:14 | Chỉ xem của tác giả
Quyến rũ chết người í
Kiểu này thì chưa kịp uống rượu đã say rồi
Quá hợp với hình ảnh trong sáng của em í mà.
Cố lên em nhá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách